ขอเชิญนะ......

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขอเชิญนะ......

Oldman Tattoo Shop Che's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอเชิญนะ......

ในวันที่12สิงหาคม วันแม่
    เชิญเพื่อนๆร่วมกันทำบุญบริจาคเงินและสิ่งของ
    ให้กับเด็กพิการทางสมอง โรงเรียนปัญญานุกูล
    (ศึกษาพิเศษภูเก็ต)
    เลยอยากชวนเพื่อนๆชาวScooterไปร่วมกันทำบุญ ร่วมกับชาวโฟล์คภูเก็ต รายละเอียดเรื่องเวลาสถานที่นัด
    เดียวจะมาแจ้งอีกที่ครับ....

Member armeast1630's Avatar
    สถานที่
    morgan
    ขอบคุณ
    0

รับทราบครับโกเช

Senior Member angclassic's Avatar
    สถานที่
    Tantalum Phuket
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ che อ่านข้อความ
    ในวันที่12สิงหาคม วันแม่
    เชิญเพื่อนๆร่วมกันทำบุญบริจาคเงินและสิ่งของ
    ให้กับเด็กพิการทางสมอง โรงเรียนปัญญานุกูล
    (ศึกษาพิเศษภูเก็ต)
    เลยอยากชวนเพื่อนๆชาวscooterไปร่วมกันทำบุญ ร่วมกับชาวโฟล์คภูเก็ต รายละเอียดเรื่องเวลาสถานที่นัด
    เดียวจะมาแจ้งอีกที่ครับ....
    ไปด้วยพี่เช อิอิ
    แต่ไม่มี กุส เต้อ อ่า

สบายดีป่าวครับพี่เช ว่างๆเด๋วชวนอั้มไปเตะบอลด้วยกัน เนอะ

Tantalum Phuket Classic Club !!
    Love Ska

Smile

โกเช ครับ ไปด้วยกันเหมือนเดิมป่าวอ่ะ ยังงัยโทร.คุยกับโกเล็กก่อนก็ได้ครับ
    ตามลิ้งค์นี้เลยครับ
    http://www.thaivwclub.com/webboard/i...?topic=12182.0
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vwphuket : 07-08-2009 เมื่อ 16:46

Oldman Tattoo Shop Che's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ angclassic อ่านข้อความ
    ไปด้วยพี่เช อิอิ
    แต่ไม่มี กุส เต้อ อ่า

สบายดีป่าวครับพี่เช ว่างๆเด๋วชวนอั้มไปเตะบอลด้วยกัน เนอะ
    ไปกันตะ รถไรก็ได้ พารถยนต์เอาสาวมาเต็มรถก็ได้ ไม่น่าเกียจ
    เดียวก็มีคนเทคแคร์เอง เหอะๆ พี่ๆเค้าใจดีกันทุกคน
    เรื่องเมาไม่ต้องเป็นห่วง ไม่มีให้เห็น........
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Che : 08-08-2009 เมื่อ 11:28

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vwphuket อ่านข้อความ
    โกเช ครับ ไปด้วยกันเหมือนเดิมป่าวอ่ะ ยังงัยโทร.คุยกับโกเล็กก่อนก็ได้ครับ
    ตามลิ้งค์นี้เลยครับ
    http://www.thaivwclub.com/webboard/i...?topic=12182.0
    ไปครับโก้ งานบุญผมไปพลาด เจอกันครับ..

Smile

รถออกจาก Big C ประมาณเที่ยงนะครับ แต่นัด10โมง เพราะชาวโฟล์คชอบมาช้า ก็เลยเผื่อเวลาไว้ครับ ชาวสกูตเตอร์ไม่ต้องรีบก็ได้
    ครับ ts23

Bookmarks