ตามหาล้อแม๊ก bmx สีชมพูครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ตามหาล้อแม๊ก bmx สีชมพูครับ

รถด่วน's Avatar
    สถานที่
    Seoul
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    6
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน ตามหาล้อแม๊ก bmx สีชมพูครับ

ต้องการล้อแม๊ก bmxสีชมพู 20 นิ้วครับ
    ใครมีแบ่งให้ใช้ ลงราคากับรายละเอียดไว้นะครับ เดี๋ยวจะติดต่อกลับไปครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย รถด่วน : 06-08-2009 เมื่อ 18:21
    박가희 & 손담비

สถานที่
    Seoul
    ขอบคุณ
    0
    6
    0

ถามหน่อยครับ ว่าทำไมตอนนี้ เวบ osbmx thailand มัน register ไม่ได้อ่ะครับ
    มันขึ้น Sorry, registration is currently disabled.
    ลองสมัครมาหลายวันแลวยังไม่ได้ซักทีครับ
    박가희 & 손담비

Crave Scooter Club V.Bew~'s Avatar
    สถานที่
    ไปทุกที่ถ้ามี 91
    ขอบคุณ
    0
    0

เหมือนว่าแถวๆบ้านบิวมีนะแต่ถ้ามันเป็นงานใหม่อ่ะดิม ีสี เขียว ส้ม ชมพูจี๊ดๆๆ ถ้าว่างๆๆเด๋วแวะไปดูให้นะ...พี่โจ้em94

สถานที่
    Seoul
    ขอบคุณ
    0
    6
    0

ขอบคุณมากครับบิว
    แล้วสติ๊กเกอร์ของไพโอเนีย ซุปเปอร์ ดีเอ๊กซ์ ยังพอหาได้ไหมอ่ะครับ
    박가희 & 손담비

สถานที่
    Seoul
    ขอบคุณ
    0
    6
    0

หาของเพิ่มหน่อยครับ
    เบาะสายฟ้าสีขาว กับยางขาวล้วนคู่นีง ใครมีแบ่ง ลงไว้เลยครับ
    ขอบคุณ
    แม๊กสีชมพูก้านเฉียงหรือตรงก็ได้นะครับ
    박가희 & 손담비

MameeScooter's Avatar
    สถานที่
    FD. RMUTL CLASSIC CLUB
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รถด่วน อ่านข้อความ
    หาของเพิ่มหน่อยครับ
    เบาะสายฟ้าสีขาว กับยางขาวล้วนคู่นีง ใครมีแบ่ง ลงไว้เลยครับ
    ขอบคุณ
    แม๊กสีชมพูก้านเฉียงหรือตรงก็ได้นะครับ

ผมมีสีชมพูก้านเฉียงครับ ขอ 700 พร้อม ส่ง

ของใหม่มิเคยได้ใช้ครับ สนใจหลังไมค์ได้ครับ

084-0412091
    บริการซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน

อะไหล่เวสป้า ของตกแต่งเวสป้า รถเวสป้า ใหม่ เ่ก่า แท้ เทียม

รถมอเตอร์ไซค์คลาสสิค ทุกรูปแบบ

จักรยานโบราณ BMX เสือหมอบ

ราคามิิตรภาพ บริการทั่วไทย ครับ
    ติดต่อ 084-0412091 ( TRUE )

ส่งสินค้ามาที่

100/11-12 ถ.ห้วยแก้ว
    ต.ช้างเผือก อ.เมือง
    จ.เชียงใหม่ 50300

โอนเงินมาที่

ชื่อบัญชี สุพิชญ์ บำรุงกิจเจริญ
    เลขที่บัญชี 3191268112
    ธนาคาร กรุงศีรอยุธยา สาขา ย่อยถนนห้วยแก้ว

สถานที่
    Seoul
    ขอบคุณ
    0
    6
    0

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย รถด่วน : 02-09-2009 เมื่อ 00:12
    박가희 & 손담비

ชาเขียว69's Avatar
    สถานที่
    +ล้อเล็ก ท้ายวัง +
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รถด่วน อ่านข้อความ
    ถามหน่อยครับ ว่าทำไมตอนนี้ เวบ osbmx thailand มัน register ไม่ได้อ่ะครับ
    มันขึ้น Sorry, registration is currently disabled.
    ลองสมัครมาหลายวันแลวยังไม่ได้ซักทีครับ
    เหมือนกันเลยคับ สมัครไม่ได้อ่ะ จะไปโพส หา ของก็ไม่ได้ เซ็งมาก

ว่าแต่ แต่งของสีชมพูเหรอคับ

ผม แต่งแดง คับ ปลอกแฮนด์แบบรูปด้านบน ผมก็เพิ่งได้มา สีแดงนะ อิอิ

ช่วยๆกันหา เดว ผมเจออะไร สีชมพู จะ มาบอกคับ

ชื่อ บัญชี SUTEE TAKAMTA ธ.กรุงเทพ 613 012 2754

ตาม ฝัน กัน ต่อ ไป

ขายรองเท้า เสื้อผ้าวินเทจ กระเป๋า FREITAG --> http://www.facebook.com/pages/Page-N...533799?fref=ts Page nay preorder

Crave Scooter Club V.Bew~'s Avatar
    สถานที่
    ไปทุกที่ถ้ามี 91
    ขอบคุณ
    0
    0

พี่โจ้...บิวเองค่ะ ยางขาวล้วนลายปาทั้งโก๋ 2-1.175 คู่ละ320 บาท เบาะมีหลายราคาแต่มีแต่สีขาวยังไม่เห็นสีชมพู ปลอกมือ คอบร์บ้ามีสีชมพูจ้า.....อิอิอิ ช่วยกันไปชอบจักรยานเหมือนกัน....

สถานที่
    Seoul
    ขอบคุณ
    0
    6
    0

เรื่อง registrer ไม่ได้ ลองติดต่อ แอทมินของเวบได้เลยครับ
    ที่อีเมลล์นี้นะครับ nawitthapthiang@hotmail.com
    บอกพี่เขาไปว่าลงทะเบียนไม่ได้ เดี๋ยวพี่เขาจะติดต่อกลับมาทีเมลล์อีกทีครับ

ใช่ครับแต่งของสีชมพูครับ ตอนแรกผมก็กะว่าจะทำสีแดงเหมือนกัน
    แต่นึกๆไปรถส่วนใหญ่ของผมก็เป็นสีแดงหมด เลยเปลี่ยนเป็นสีชมพูน่าจะเวิร์กกว่าครับ

ส่วนน้องบิว พี่สั่งกับน้องเลยดีกว่า
    เอายางขาวคู่นึง
    ปลอกแฮนด์สีชมพูของcobraคู่นึง
    แล้วเบาะมีราคาเท่าไหร่มั้งล่ะครับ

ขอเมลล์หน่อยสิครับ ไว้แอดคุยกัน หรือ แอดเมลล์พี่ที่อยู่ในลายเซนต์ได้เลยนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย รถด่วน : 07-08-2009 เมื่อ 18:22
    박가희 & 손담비

ชาเขียว69's Avatar
    สถานที่
    +ล้อเล็ก ท้ายวัง +
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ v.bew~ อ่านข้อความ
    พี่โจ้...บิวเองค่ะ ยางขาวล้วนลายปาทั้งโก๋ 2-1.175 คู่ละ320 บาท เบาะมีหลายราคาแต่มีแต่สีขาวยังไม่เห็นสีชมพู ปลอกมือ คอบร์บ้ามีสีชมพูจ้า.....อิอิอิ ช่วยกันไปชอบจักรยานเหมือนกัน....
    เบาะแดง สายฟ้า มี ไหม คับ
    ชื่อ บัญชี SUTEE TAKAMTA ธ.กรุงเทพ 613 012 2754

ตาม ฝัน กัน ต่อ ไป

ขายรองเท้า เสื้อผ้าวินเทจ กระเป๋า FREITAG --> http://www.facebook.com/pages/Page-N...533799?fref=ts Page nay preorder

MameeScooter's Avatar
    สถานที่
    FD. RMUTL CLASSIC CLUB
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MameeScooter อ่านข้อความ
    ผมมีสีชมพูก้านเฉียงครับ ขอ 700 พร้อม ส่ง

ของใหม่มิเคยได้ใช้ครับ สนใจหลังไมค์ได้ครับ

084-0412091

ต้องขอโทษด้วยจิง ๆ ครับ พอดีแมกเฉียงสีชมพู มันเหลือแต่ล้อหน้าอ่ะครับ

ล้อหลังคุณแม่ทำของหล่นใส่มันแตกอ่ะครับ พอดีเป็นของเก่าเก็บในโกดัง ผมไม่ค่อยอยู่บ้าน

แต่ผมมีสีชมพูเป็นใบโพธิ์ หน้าหลัง สภาพมือหนึ่งครับ ราคาเดิม พร้อมส่ง

ถ้าไม่สนใจก็ไม่เป็นไรครับ ต้องขอโทษอย่างมากมายคับ

ถ้าสนใจยังไงจะถ่ายรูปมาให้ดูครับ
    บริการซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน

อะไหล่เวสป้า ของตกแต่งเวสป้า รถเวสป้า ใหม่ เ่ก่า แท้ เทียม

รถมอเตอร์ไซค์คลาสสิค ทุกรูปแบบ

จักรยานโบราณ BMX เสือหมอบ

ราคามิิตรภาพ บริการทั่วไทย ครับ
    ติดต่อ 084-0412091 ( TRUE )

ส่งสินค้ามาที่

100/11-12 ถ.ห้วยแก้ว
    ต.ช้างเผือก อ.เมือง
    จ.เชียงใหม่ 50300

โอนเงินมาที่

ชื่อบัญชี สุพิชญ์ บำรุงกิจเจริญ
    เลขที่บัญชี 3191268112
    ธนาคาร กรุงศีรอยุธยา สาขา ย่อยถนนห้วยแก้ว

สถานที่
    Seoul
    ขอบคุณ
    0
    6
    0

ของคุณ MameeScooter ยังไงก็ช่วยลงรูปให้ผมดูก่อนนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย รถด่วน : 08-08-2009 เมื่อ 17:37
    박가희 & 손담비

Oleyou's Avatar
    สถานที่
    The oldenbicycle club Of korat
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mameescooter อ่านข้อความ
    ต้องขอโทษด้วยจิง ๆ ครับ พอดีแมกเฉียงสีชมพู มันเหลือแต่ล้อหน้าอ่ะครับ

ล้อหลังคุณแม่ทำของหล่นใส่มันแตกอ่ะครับ พอดีเป็นของเก่าเก็บในโกดัง ผมไม่ค่อยอยู่บ้าน

แต่ผมมีสีชมพูเป็นใบโพธิ์ หน้าหลัง สภาพมือหนึ่งครับ ราคาเดิม พร้อมส่ง

ถ้าไม่สนใจก็ไม่เป็นไรครับ ต้องขอโทษอย่างมากมายคับ

ถ้าสนใจยังไงจะถ่ายรูปมาให้ดูครับ

กำพอดีเลย เหลือ แต่หลัง 2 ล้อสีชมพูก้านเฉียงแบบของบิวอะพี่โจ้ ถ้ามีหน้าก็เอาล้อหลังที่ผมได้ แต่ดูรูปก่อนนะจะเหมือนกันป่าว ผมขายหลังให้พี่ 250

สถานที่
    Seoul
    ขอบคุณ
    0
    6
    0

ถ้าล้อหน้าของคุณ MameeScooter เหมือนกับของพี่โอเล่ย์ ผมก็เอานะครับ
    ของคุณเหมือนในรูปนี้หรือเปล่าครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย รถด่วน : 02-09-2009 เมื่อ 00:12
    박가희 & 손담비

Bookmarks