พี่ๆคับ ผมมีน c92

ชื่อกระทู้: พี่ๆคับ ผมมีน c92

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พี่ๆคับ ผมมีน c92

ไม่ทราบว่ายังไปรวมกลุ่มกันที่เดิมหรือป่าวครับ
    ผมไปตอนประมาณ 21.30 น ก็ไม่เห็นมีใครสักคนเลย

Senior Member bk_design's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าสาธุประดิษฐ์ (+^o^+)
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับมีน

ผมแบงก์นะ

พอดีเสารืที่แล้วกลุ่มเราไปอัมพวามา

แล้วตอนนี้ศูนย์ ยามาฮ่า ก็ไม่มีแล้วครับ

เข้าไปก็ยัง งงอยู่

ถ้ายังไงก็โทรมาก่อนเข้ามาก็ได้นะครับ

เพราะบางทีอาจจะไปเที่ยวที่อื่นครับ

ถ้ายังไงก็โทรมาก่อนนะem94
    _ไม่จำเป็นที่รถจะต้องสุดยอด_
    ถึงรถคุณสุดยอดความสัมพันธคุณไม่สุดยอด
    _รถคุณก็เป็นแค่รถธรรมดาเท่านั้นเอง_

_สองล้อเหมือนกัน_
    _รถล้มก็ตายห่าเหมือนกันแหละ_

_อย่าดูถูกผู้ที่ด้อยกว่า_
    เพราะถ้าวันหนึ่งผู้ที่ด้อยกว่า
    สามารถทำได้มากกว่าคุณหลายเท่า
    _คุณจะเอาหน้าไปไว้ไหน_

รถเก่าสาธุประดิษฐ์

http://044851203037.hi5.com

Member jackjack's Avatar
    สถานที่
    รถเก่าสาธุประดิษฐ์
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

มาตรฐาน ...

หวัดดีน้องมันเป็นยังไงบ้างไม่เจอกันนานเลย

แบงค์_ศูนย์ยามาฮ่าไม่มีแล้วหลอ มาหากันที่รัชดาบ้างดิวะ อยากเจอๆ
    แต่สิ่งหนึ่งซึ่งไทยร้าวใจเหลือ คือเลือดเนื้อเป็นหนอนคอยบ่อนใส้
    บ้างหากินบนน้ำตาประชาไทย บ้างฝักใฝ่ลัทธิชั่วน่ากลัวเกรง
    ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
    ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

Life is not always the party we expected to be
    but as long as we are here, we should smile and be grateful.

ไม่ว่าเราจะทำอะไร ก็มีคนคอยติเตียนวิจารณ์เสมอ
    ดังนั้นหากเรารู้ว่าทำในสิ่งที่ถูก.....ก็ทำไปเถาะ

Bookmarks