ขาย อะหลั่ยหมู ถูกสุด ๆ โดยเฉพาะ "อกไก่" - หน้า 4

ชื่อกระทู้: ขาย อะหลั่ยหมู ถูกสุด ๆ โดยเฉพาะ "อกไก่"

Senior Member BankInMyLab's Avatar
    สถานที่
    เมาล์กริบ 110 ดีกรี
    ขอบคุณ
    0

จัดปายๆๆๆๆ ดันให้ เจ้าของกระทู้ เห็นหน่อย

สงสัยกำลังไปถ่ายรูปอยู่มั้ง เอามาเป็นหลักฐาน- -"

ถ่าย เครื่อง2เครื่อง ไม่เอานะคับ

ต้องถ่ายเป็นโกดังเลย อย่างต่ำ 30กว่าเครื่อง

แล้วก็ถ่ายให้แน่ชัดว่า ประเทศไทยจริงๆ ของคนขายจริงๆ

เครื่องญี่ปุ่นจริงๆ ไม่เอา ตัดต่อนะคับ ผมเรียน Photo มา

ดูก็รู้ว่าตัดต่อ- -" ยังไงก็ยังรออยู่นะคับ รูปหนะ

ก็ซ่อมเอง งบไม่ถึง ทำไงได้ เครื่องดัง แต่วิ่ง

เงียบพัง ดังวิ่ง !!!!

คำเตือน : ไม่ควรขับเกิน 80 กิโลเมตร/ชั่วโมง อาจจะทำให้รถเบรคไม่อยู่ และเสียหลัก บางเจ็บได้

Honda Steed 400 Old School

C92-95 Thailand Club

Clubman Thailand Club
    (Honda Clanman 400)

MAOGRIB 110 DEGREE

Junior Member
    สถานที่
    คนเดียว
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อัฟไปอยาให้ตก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bankinmylab อ่านข้อความ
    จัดปายๆๆๆๆ ดันให้ เจ้าของกระทู้ เห็นหน่อย

สงสัยกำลังไปถ่ายรูปอยู่มั้ง เอามาเป็นหลักฐาน- -"

ถ่าย เครื่อง2เครื่อง ไม่เอานะคับ

ต้องถ่ายเป็นโกดังเลย อย่างต่ำ 30กว่าเครื่อง

แล้วก็ถ่ายให้แน่ชัดว่า ประเทศไทยจริงๆ ของคนขายจริงๆ

เครื่องญี่ปุ่นจริงๆ ไม่เอา ตัดต่อนะคับ ผมเรียน photo มา

ดูก็รู้ว่าตัดต่อ- -" ยังไงก็ยังรออยู่นะคับ รูปหนะ
    เห็นทีแรกบอกมีเป็นสิบเครื่อง โทรไปอีกทีบอกมีแยอะทั้ง c 95และ 92 แต่ที่ผมเคยทราบมาจากพี่ๆเก่าญี่ปุ่นส่วนใหญ่มีแต่ 92 เช็คให้ดีนะครับ ผมก็เกือบตัดสินใจโอนเงินไปแล้วครับ ใช้ชื่อ ทหาร ด้วย แล้วไม่ตรงกับชื่อกระทู้เลยไม่กล้าเสี่ยง แต่ถ้าเจ้าของมีเครื่องจริงก็เอารูปมาโชกันหน่อย เพื่อความ จริง ใจ

ระงับใช้ชั่วคราว เนื่องจากไม่ปฎิบัติตามกฎ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้ตอบกระทู้นาน

กำลังยุ่งจัดส่งเครื่องให้กับน้อง ๆ ที่เขาวางมัดจำและต้องคัดเครื่องที่สมบูรณ์มากที่สุด เพื่อให้ลูกค้าที่เขาตั้งใจซื้อได้ของดี และขอเรียนกับสมาชิกที่เข้ามาโพสก์ทั้ง พวกหวังดี แต่ประสงค์ร้ายและพวกสาดโคลนว่า ตอนนี้กระผมได้ขายของหมดแล้ว ต้องขอแสดงความเสียใจด้วยนะที่รอดูรูป ล็อตหน้าค่อยติดตามกันต่อ สำหรับน้อง ๆ ที่ซื้อไปแล้วเข้ามาอ่านกระทู้แล้วเจอพวกจอมชำแหระอะ หลั่ยซังกะบ้วยขายให้ราคาแพง ๆ ก็ไม่ต้องหวั่นไหว ซื้อของพี่ไปรับรองคุ้ม ชัวร์ ไม่ต้องไปสั่งชิ้นละเป็น พัน ๆ ลองคิดดู 10 ชิ้น ๆ ละ 1000 ก็เป็นเงิน หมื่น ซื้อเครื่องเป็นลูกชัวร์ บางคนก็แกล้งโทรมาถามข้อมูล ถามมาก็ตอบไปไม่เห็นเป็นไร รู้ทันหมดแหละ แล้วแต่จะคิด
    สุดท้ายต้องขอขอบพระคุณ เวป Thaiscooter ที่มีความใจกว้าง หากมีอะไรที่คิดว่าเป็นสิ่งที่ระคายเคืองเวป ขอให้ปิดกระทู้ของกระผมทุกกระทู้ เพราะเท่าที่ใจกว้างให้โพสก์ขายของก็เป็นพระคุณอย่าง สูงแล้ว ตอนนี้มีงบพอที่จะเช่าเนื้อที่บ้างแล้ว แต่เกรงว่าพวกอิจฉาตาร้อนทั้งหลายจะตามมารบกวน และขอบคุณมา ณ โอกาสนี้ em90

boybandon's Avatar
    สถานที่
    หมูนอกคอก สายศาลายา (ไม่ออกทริป ออกไปซื้อกับข้าวอย่างเดียว)
    ขอบคุณ
    0

อย่ามองโลกในแง่ร้าย นะจ๊ะ

TOPCLASSIC's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ไม่มีใครเค้าไปอิจฉาพี่หลอกคับผมก็เป็นคนนึงที่แยกอะ ไหล่ขายแล้วใครจะทำไมพอใจแยกขายได้ก็ขายขายไม่ได้ก็ไ ม่เป็นไรเพราะมันไม่ได้เป็นอาชีพอยู่แล้วอะไหล่อันไห นได้มายากหรือหายากก็แพงอันไหนหามาง่ายก็ถูกบางอันก็ แลกกันไปไม่ได้หวังจะมาแก่งแย้งชิงดีกับใครหลอกคับแค ่อยากได้เพื่อนที่ร่วมอุดมการเดียวกันมันมีความสุขดี คับได้พูดคุยถามปัญหากันถ้าพี่จะเหมารวมขนาดนั้นคงมี คนไม่พอใจอีกมากเลยนะพี่คงจะไม่ได้ขี่หมูสิเลยไม่รู้ ถึงมิตรภาบชาวหมูที่มีให้กันคงคิดแต่จะขายอย่างเดียว ก็เลยทำทุกอย่างให้ขายของได้แปลก อยากถามพี่จิงคับไอ้โช๊คหมูแค่ข้างเดียวมันถึงกับมีค นโทรไปหาว่าพี่ตัดราคาเลยหลอคับคงไม่ถึงขนาดนั้นมั้ง ผมอยู่ในเว็บนี้มา4ปีแล้วก็ยังไม่เคยเห็นชาวหมูคนไหน ทำอย่างนั้นเลย บางทีเปิดไปเจอกระทู้ไหนขายอะไหล่ถูกๆยังโทรมาบอกกัน เผื่อจะมีคนไหนต่องการไม่มีการกั๊กอะไหล่กันหลอกคับ อีกอย่างนะเครื่องญี่ปุ่นทุกลูกมันต่องมีอินวอยสิคับ ถ้าไม่มีอินวอยจะนำเข้ามายังไงผมมีหมูอยู่6คันเป็นเค รื่องอินวอย2คันขนาดร้านที่ไปเอาเครื่องอินวอยมาเค้า รับมาตั้งสิบกว่าปีแล้วยังมีอินวอยเลยคิดใหม่ทำใหม่แ ล้วมองโลกในแง่ดีบ้างดิพี่

ดู คุณ จะเป็นคนมองโลกในแง่ร้าย มากจริงๆ และออกจะ เข้าข้างตัวเอง หลอกตัวเอง ไปสักหน่อยนะครับ ^_^

ยิ่งทำ ยิ่งพูด ยิ่งเขียน ยิ่งโต้ตอบ จะทำให้ ยิ่งรู้ นิสัยและตัวตน ของแต่ละคนมากขึ้นครับ
    "สโลแกน ร้านเรา.... ซื่อสัตย์ จริงใจ ไม่สุภาพ"
    [[ ร้านอะไหล่สำหรับคนรักรถเก่าที่ฉลาดเลือก ]]

ร้าน อยู่ ซ.จันทร์ทองเอี่ยม อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี
    โทร. 02 - 920 4006 // 083 - 232 2000 //

ร้านเปิด วันจันทร์ - วันเสาร์ หยุดวันอาทิตย์ // ทำงาน เวลา 9โมงเช้า - 2ทุ่ม
    "" ขอความกรุณา โทรตามวันเวลาดังกล่าวด้วย ""
    เลขที่บัญชี ชำระเงิน
    1284076757 ธ.กรุงเทพ // 7442235575 ธ.กสิกรไทย // 3862169797 ธ.ไทยพาณิชย์ ยงยุทธ อังศุกรานต์

เสียดายจัง เลย ว่าเครื่องที่พี่ ขายไปทั้งหมดนั้น ไม่มีผมเป็นหนึ่งในนั้น และ ไม่มีเพื่อนผม ไม่มีลูกค้าผม ไม่มีน้องๆ ผม ไม่มีรุ่นพี่ผม ไม่มีใครที่ผมรู้จักเลยที่ซื้อไป ผมว่า ผมก้อรู้จัก คนขี่หมู เยอะอยู่นาาาา เอ......หรือ ว่าคนที่ซื้อไปทั้งหมดเขา จะเอาไปวาง c70 กันน๊า เราเลยหาตัวคนซื้อไม่เจอสักคน ^_^
    "สโลแกน ร้านเรา.... ซื่อสัตย์ จริงใจ ไม่สุภาพ"
    [[ ร้านอะไหล่สำหรับคนรักรถเก่าที่ฉลาดเลือก ]]

ร้าน อยู่ ซ.จันทร์ทองเอี่ยม อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี
    โทร. 02 - 920 4006 // 083 - 232 2000 //

ร้านเปิด วันจันทร์ - วันเสาร์ หยุดวันอาทิตย์ // ทำงาน เวลา 9โมงเช้า - 2ทุ่ม
    "" ขอความกรุณา โทรตามวันเวลาดังกล่าวด้วย ""
    1284076757 ธ.กรุงเทพ // 7442235575 ธ.กสิกรไทย // 3862169797 ธ.ไทยพาณิชย์ ยงยุทธ อังศุกรานต์

สถานที่
    หมูนอกคอก สายศาลายา (ไม่ออกทริป ออกไปซื้อกับข้าวอย่างเดียว)
    ขอบคุณ
    0

พี่ตั๊ม พูดซะเห็นภาพเลย ตาคนนี้ ไม่รู้ซะแล้ว ว่าคนขี่ หมูเขารักกัน ขนาดไหน 5555 แล้วจะหาว่าหล่อไม่เตือน
    มีคนอย่างนี้บ้างก็ดีนะ มันดี 5555เจอแต่คนดี ชีวิตมันจืดฮิๆๆๆ
    แหม...คุณท๊อป ร่ายยาวเลยนะฮิๆๆๆสงสัยจะมันจนหยุดไม่อยู่ 555555
    หมุเป็นคันไม่ต้องพูดถึง เด็กๆ
    พวกกระผมเล่นหมูกัน เป็นเข่งๆ สะใจดี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boybandon : 21-08-2009 เมื่อ 17:12

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boybandon อ่านข้อความ
    พี่ตั๊ม พูดซะเห็นภาพเลย ตาคนนี้ ไม่รู้ซะแล้ว ว่าคนขี่ หมูเขารักกัน ขนาดไหน 5555 แล้วจะหาว่าหล่อไม่เตือน
    มีคนอย่างนี้บ้างก็ดีนะ มันดี 5555เจอแต่คนดี ชีวิตมันจืดฮิๆๆๆ
    คุณท๊อป ร่ายยาวเลยนะฮิๆๆๆสงสัยจะมัน555555

ู^_^ สบายดีนะครับ คุณ บอย

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ลองเอากระทู้นี้ไปดูบ้าง นะเฮีย จะได้มองโลกในแง่ดีบ้างนะจ๊ะ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=299974
    ได โจ โบ ได บั๊ว เบี๊ย บั๊วฮิๆๆๆ
    ได โจ โบ ได บั๊ว เบี๊ย บั๊วฮิๆๆๆ

pigpee's Avatar
    สถานที่
    แบกะดินทีม
    ขอบคุณ
    0

จขกท คนนี้เป็นคนคุยมัน ขายของก็เก่ง
    ก็อปมาให้อ่ากัน
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ story_907 อ่านข้อความ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=320885
    Link นี้ ขาย benz ปี 1966 ตั้งราคา 54,000 บาท +บวกค่าส่ง 59,000 บาท
    เจ้าของกระทู้(นี้)ตามไปล่าฝันด้วยข้อเสนอ 39,000 พร้อมให้ขับมาส่งให้ด้วย...เงินใหญ่มากจริงๆ
    (สุดท้ายไม่ได้ก็ขอแลกรถ แต่ก็ไม่ได้อีก)

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=321728
    Link นี้ ขาย bmw 2002 คันนี้เข้าอีหรอบเดียวกับ Triump 1300 คันนี้ คือเข้าไปตัดราคาเขาพร้อมอ้างสรรพคุณว่า ขายถูกกว่า... ล่าฝันทรชน...คนพันธุ์ด้าน

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=319150
    Link นี้ขาย Fiat 1100 เจ้าของตั้งราคา 80,000 บาท ...ต่อทีเดียว 49,000 บาท (ลดฮวบไป31,000 กี่ % คิดดูเองนะครับ)....เรื่องไม่จบเท่านั้น เพราะยังหลับอยู่ เลยฝันต่อให้เขาเอารถมาส่งให้ด้วย....เฮ้อ!

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=318172
    Link นี้เคยเอาลงไปให้หลายท่านดูแล้ว เป็นรถคันเดียวกับคันนี้ เดิมทีขาย 72,000 บาท แต่จุดประสงค์ต้องการตัดราคาเลยเหลือ 65,000 บาท....เฮ้อ! ถ้าเข้าไปจะเห็นอีกว่าคุณธรรมของผู้ฝันสูงส่งมาก เพราะบอกกับทุกคนว่าให้เขาขับรถมาส่ง น่าสงสารเลยซื้อไว้...
    (เล่นให้เขาขับรถไปหา ถ้าไม่ซื้อเป็นผมกระทืบครับ) สงสารเจ้าของเก่าอย่างคุณหอมจริงๆ
    ขอบคุณ คุณชินจังมากๆเลย เดี๋ยวผมโทรไปคุยกับคุณหอมหน่อยดีกว่า
    ผมว่ารถคันนี้มาเห่ย ตอนอยู่ในมือคนเห่ยๆน่ะครับ ถ้าอยู่ในมือคุณหอม มันดูมีค่ากว่านี้แน่นอน

หอมปากหอมคอละ ... ผมเชื่อว่าน้องที่ซื้อไป คงไม่กล้าบอกใครในนี้หรอก (ยังหาแพะไม่เจอ)
    หรือถ้ามี....หึหึ....ผมก็เชื่อว่า พวกเราช่วยกันจับโกหกได้แน่ๆ

คืนนี้ !....ทุกคน ระวัง มีคนมาเข้าฝันนะครับ
    กระทู้นี้เห็นที่แรก อ่านก็ไม่เท่าไรต้อนแรกก็จะซื้อสักลูกเอาเก็บไว้ แต่เคยเจอในเวปอื่นจำได้คุ้นๆๆ ลิงค์ไม่ได้เลนก็อปมา
    รับสั่งเครื่องหมูทั้งลูกครบเดิม ๆ ไม่เคยชำแหระ ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป ผู้ส่ง ข้อความ นักล่าฝัน
    เด็กใหม่หัดขับ

เข้าร่วมเมื่อ: 29/03/2009
    ตอบ: 54

ตอบ: 24/07/2009 10:59 pm ชื่อกระทู้: รับสั่งเครื่องหมูทั้งลูกครบเดิม ๆ ไม่เคยชำแหระ มี เครื่องหมูหลายลูกเป็นของนำเข้าจากญี่ปุ่น พอดีทำสามล้อสกายแล็ปปนมาหลายลูก หากสนใจขายลูกละ7000 ไม่รวมส่ง แต่ต้องมัดจำก่อนครึ่ง เมื่อถึงวันส่งของให้โอนส่วนที่เหลือทั้งหมด รับประกันเเครื่องทุกลูกไม่เคยผ่านมือช่าง
    1. ลดความเสี่ยงเจอช่างไม่ซื่อสัตย์หลอกฟันค่าผ่าเครื่อ ง เลี้ยงไข้
    2.ช่างงี่เง่าชอบหลอกให้สั่งอหลั่ยพร่อเพรื่อทำให้ดู เหมือนยากซะเต็มประดา ปัญหานี้หมดไปถ้าได้เครื่องเดิม ๆ ทั้งลูก
    3. เครื่องแต่ละลูกมีเฉพาะเครื่องไม่มีคาบูร์ ฝาครอบสเตอร์
    4.เครื่องจะติดไม่ติดอยู่ที่ช่างและอะหลั่ยที่ต้องหา มาประกอบ (มันเรื่องของท่าน)
    5.เครื่องทุกลูกถูกออกแบบมาแบบเดิม ๆ ไฟ 6 โวลย์ ทองขาว ไม่เคยดัดแปลง
    ย้ำสนใจ จองด่วนมีจำนวนจำกัดที่ 083-5009995 (เป็นเครื่องเหลือเดิม ๆ ไม่มีเอกสารกำกับเครื่อง) หากมีปัญหาเรื่องภาษี ทางผู้ขายไม่ขอรับผิดชอบเพราะถือว่าเป็นการซื้อของเก ่า จำพวกเศษเหล็กจ้า

ก็พี่ท่านไม่รับประกันอะไรเลย เรื่องของคนซื้อ ตามหัวข้อที่4
    แล้วจะซื้อได้อย่างไรก็พี่แก่บอกว่า ถือว่าเป็นการซื้อของเก่า จำพวกเศษเหล็ก ตามข้อ 5

พอมาอ่านไปอ่านมาหลายวัน เอ....ในเมื่อมีของอยู่แล้วทำไมต้องมัดจำ ก่อนแล้ววันส่งค่อยโอนที่เหลือ พี่น้องท่านอื่นขอดูรูปก็ไม่มี
    แต่ตอนนี้สายไปแล้วของขายหมดแล้วจิงปะ พี่มีขายหมดแล้วดีใจด้วยนะคับ

คราวหน้าถ้ามีมาอีก ขอใบอินวอย์ด้วยนะ เพราะไม่อย่างเสียเงินจ้างช่างผ่าเครื่อง ถ้าเครื่องเชียงกงจิงไม่ใช่เศษเหล็ก เพราะผมจะได้แจ้งเปลี่ยนเครื่องเลยเสียเงินน้อยกว่า อ้อถ้าครวหน้าพี่ชั่งกิโลขายก็ได้นะครับ อิๆๆๆๆ จะได้ซื้อถูกตามความฝันของท่านที่จะช่วยเหลือพี่ๆน้อ งๆๆๆไงครับ

เอ้อพี่....พี่ไม่อยากยุ่งเกี่ยวกับภาษี แต่พวกผมชอบเสียภาษีเพราะภาษีถูกกว่าผ่าเครื่องนะครั บพี่ แล้วภาษีพวกผมก็เป็นเงินเดือนพี่นะครับช่ายปะ

เอาเป็นว่าของหมดแล้วไม่เห็นรูปแน่ เพราะพี่งานยุ่ง แต่อย่างไปมัวยุ่งกระทู้คนอื่นนะครับ คนอื่นไม่ได้ใจแคบหลอกนะครับ แต่เป็นมารยาทของการขายในโลกไซรเบอร์ครับ

ซื้อขายก็อยากได้กำไร ขายของยากขายได้ ซื้อก็อยากซื้อได้ ซื้อกันไปซื้อกันมา นานไปให้ฟรีก็ยังมีเลยครับ โลกสีกากีกับโลกคลาสสลิคมันไม่เหมืนกัน

จบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pigpee : 21-08-2009 เมื่อ 21:57
    พชร แย้มยิ้ม (ชาติ)

307/2 ม 9 เมืองพัทยา ต.หนองปรือ อ.บางละมุง จ.ชลบุรี 20260
    email
    [email protected]
    [email protected]

หรือfacebook

ขอบคุณมากครับ

Member RANCID's Avatar
    สถานที่
    No
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Motor classic shops อ่านข้อความ
    ดู คุณ จะเป็นคนมองโลกในแง่ร้าย มากจริงๆ และออกจะ เข้าข้างตัวเอง หลอกตัวเอง ไปสักหน่อยนะครับ ^_^
    เห็นด้วยคับพี่ตั้ม ....ยิ่งชัดขึ้นเรื่อยๆจริ๊งๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RANCID : 21-08-2009 เมื่อ 21:36
    Flying Dutchman

teerapat's Avatar
    สถานที่
    NO HAVE
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อัพต่อไป

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rancid อ่านข้อความ
    เห็นด้วยคับพี่ตั้ม ....ยิ่งชัดขึ้นเรื่อยๆจริ๊งๆ
    คุณโซ่ มี 95 อกร่องด้วยนะ แต่ร่องรุ่นนี้มองทะลุถึงพื้นเลยนะ สนใจไหม....
    ดูสินค้าทั้งหมดที่ลงขายตรงนี้ครับ

สินค้าทุกชิ้นมีรูปสินค้าลงไว้อย่างละเอียด
    หากไม่เป็นไปตามรูปที่ลง ยินดีคืนเงิน
    รับผิดชอบทุกกรณีหากสินค้ามีการชำรุด
    ระหว่างการขนส่งหรือกรณีอื่นๆๆ

Tel : 0805975295
    http://www.facebook.com/TEERAPATSHOP
    contact
    LINE : dazunyabikes

ดันไป อย่าให้ตก ซื้อของต้องเห็นครับ
    โอนเสร็จโทรบอกด้วยนะครับ

ขอบคุณ thaiscooter w.classic ดีๆเพื่อคนคลาสสิค
    0852559056

ธนัญชัย
    [CENTER]
    ธ. ไทยพาณิชย์ สาขา สันกำแพง 841-205-7120
    เช็คพัสดุ

Free Honda WiringDigrams http://oldmanhonda.com/MC/WiringDiagrams/

Senior Member BankInMyLab's Avatar
    สถานที่
    เมาล์กริบ 110 ดีกรี
    ขอบคุณ
    0

ตกลงขายหมดแล้ว ใครซื้อได้แล้ว โพสรูปมาให้ดูมั้งสิคับ

ผมเชื่อว่า ถ้าซื้อขายกันจริงๆ ต้องมีสักคน ที่ดูจากกระทู้แล้วแล้วตกลง

ซื้อ ถ้าใครได้ 1 ในนั้น ก็โพสรูปทีนะ จะได้เห็นเป็นบุญตา

"ผมก็ขายเครื่องอินวอยซ์นะ มีเป็นร้อยเครื่อง"

"แต่ตอนนี้ ขายหมดแล้วครับ เสียใจด้วยคับ"

ปล. ผมก็พูดได้คับ แบบนี้
    ก็ซ่อมเอง งบไม่ถึง ทำไงได้ เครื่องดัง แต่วิ่ง

เงียบพัง ดังวิ่ง !!!!

คำเตือน : ไม่ควรขับเกิน 80 กิโลเมตร/ชั่วโมง อาจจะทำให้รถเบรคไม่อยู่ และเสียหลัก บางเจ็บได้

Honda Steed 400 Old School

C92-95 Thailand Club

Clubman Thailand Club
    (Honda Clanman 400)

MAOGRIB 110 DEGREE