ใครรู้เรื่องยามาฮ่า yl2 ช่วยหน่อยครับ

ชื่อกระทู้: ใครรู้เรื่องยามาฮ่า yl2 ช่วยหน่อยครับ

Question ใครรู้เรื่องยามาฮ่า yl2 ช่วยหน่อยครับ

ผมได้yl2มาคันหนึ่ง อะหลั่ยพอหาได่ป่ะครับ อะหลั่ยเกี่ยวกับเครื่องใช้รุ่นไหนแทนได้บ้างครับ ถ้ามีรายละเอียดให้ศึกษาจะขอบคุณเป็นอย่างมากครับ /\2

Senior Member colazaa's Avatar
    สถานที่
    CLUB K
    ขอบคุณ
    0

คาร์บูใช้ของ จีทีโอได้ นะ แล้วรถนายสภาพไหนล่ะทำcdi ใช้ของa100ได้ เลยแนะนำใช้ลืม หาแผ่นโรตารี่ไว้สแปร์ก็ดี ตีปลอกเปลี่ยนแหวนเปลี่ยนลูก ทำระบบไฟ จบ

รูป รูป  
    สนุกสุขสราญ...บนอาน K

โลกคงไม่มีความหมาย ถ้าขาดแมงกะไซด์และ ขาดคำว่าเพื่อน
    ID LINE:colazaa

บ้านCLUB K

มาตรฐาน ขอบคุณมากครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ colazaa อ่านข้อความ
    คาร์บูใช้ของ จีทีโอได้ นะ แล้วรถนายสภาพไหนล่ะทำcdi ใช้ของa100ได้ เลยแนะนำใช้ลืม หาแผ่นโรตารี่ไว้สแปร์ก็ดี ตีปลอกเปลี่ยนแหวนเปลี่ยนลูก ทำระบบไฟ จบ
    ขอบคุณมากๆครับ/\2 ที่ช่วยแนะนำครับ รถที่โชว์นี่ของนายเหรอ สวยดีครับ ท่อ เบาะ โช้คหน้า อาร์มหลังตรงรุ่นป่ะครับ หรือใช้รุ่นไหนแทนครับ สวยมากๆ มีรูปรุ่นนี้มาอวดกันอีกนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย te_c100 : 06-09-2006 เมื่อ 22:29

Junior Member Manor_•'s Avatar
    สถานที่
    บางมด คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

สอบถามคุณ Colazaa อ่ะคับ ในรูปที่คุณโพสมาหน่ะคับ ถ้ารถผมจะใส่ ยางโช้คหน้าแบบนี้อ่ะนะครับ จะใช้ยางของรุ่นอะไรได้มั่งอ่ะครับ

อะหลั่ยเก่าหลายรายการจ้า >> Click!!!
    เสื้อมือสอง สภาพสวย มีหลากหลายมากมายให้ท่านเลือก >> Click!!!
    ขาย Converse & Vans และอื่นๆ : made in USA >> Click!!!

!! เช็ครหัสสินค้า !!

เลขบัญชี 686-2-08571-8 สาขาโฮมโปร บางนา นายพัชรพงษ์ ศรีแสง ธ.กสิกรไทย
    e-mail : [email protected]
    Tel. 080 - 077 - 7375

Bookmarks