@@@@@@@@@@ ชาวเมืองตรัง ที่รักรถคลาสสิค เชิญทางนี้ครับ @@@@@@@@@@

ชื่อกระทู้: @@@@@@@@@@ ชาวเมืองตรัง ที่รักรถคลาสสิค เชิญทางนี้ครับ @@@@@@@@@@

Senior Member danwin999's Avatar
    สถานที่
    ศรีตรัง Classic Club
    ขอบคุณ
    0

Smile @@@@@@@@@@ ชาวเมืองตรัง ที่รักรถคลาสสิค เชิญทางนี้ครับ @@@@@@@@@@

em21 เรียนท่านผู้ที่รักรถคลาสสิค ชาวตรัง ทุกท่านครับ
    กระทู้นี้สร้างขึ้นเพื่อให้ท่านผู้ที่รักรถคลาสสิคทุ กท่าน ไม่ว่าจะเป็นรถยนต์ จิ๊ป สามล้อ จักยานยนต์ รถเวสป้า รถ c จักยาน หรือกลุ่มต่างๆ ในตรัง ได้รวมตัวกันเพื่อดำเนินกิจกรรมสร้างสรรค์ให้สังคมเป ็นส่วนรวม โดยไม่แบ่งแยกชนิดของรถ จึงขอให้ท่านที่มีเจตนารมณ์ที่ตรงกัน มีจิตสาธารณะเพื่อสังคม ได้ใช้บอร์ดนี้เป็นที่พบปะ ให้โพสข้อความรายลเอียดดังต่อไปนี้ไว้ครับ เพื่อจะได้รวมกลุ่มทำกิจกรรมร่วมกัน

1. ชื่อเล่น
    2. ที่อยู่
    3. รถที่ใช้
    4. อีเมล์ หรือเบอร์โทรศัพท์ที่ติดต่อได้
    5. หากท่านมีเพื่อนที่ชอบในรถคลาสสิคเหมือนกันช่วยประชา สัมพันธ์ด้วยครับ
    6. หากท่านไม่สะดวกในการติดต่อหน้าบอร์ด ให้เมลมาที่ [email protected] ได้รับ ผม (วิน) ครับ

em90ขอบคุณครับem90
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย danwin999 : 17-08-2009 เมื่อ 15:43
    AM A VEGAN AND GREEN - SAVE THE WORLD
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณตรัง (ศรีตรัง ClassicClub)
    คลิ๊กที่นี่ www.thaiscooter.com/club/sritrang

b-ankgamo's Avatar
    สถานที่
    ยิ่งเจริญคลับ
    ขอบคุณ
    0

สุดยอดคับ
    ดันไป
    Contact Us;
    Facebook : http://www.facebook.com/home.php?#!/witchanu.jantawong?v=wall&notif_t=wall
    เยี่ยมชมบ้าน : http://bankgamoe.multiply.com/
    E-mail: [email protected]
    Mobile: 088 - 7820396
    เลข บ/ช 512 26822 33 ธ.ไทยพาณิข Witchanu Jantawong

Member Grandfather's Avatar
    สถานที่
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณจังหวัดตรัง
    ขอบคุณ
    0

สมาชิก 002 รายงานตัว
    1. ชื่อเล่น โด่ง
    2. ที่อยู่ รถนอนกะพัง คนนอนคลองน้ำเจ็ด ทำงานที่สิเกา
    3. รถที่ใช้ Honda C-95 ปี 2507
    4. อีเมล์ หรือเบอร์โทรศัพท์ที่ติดต่อได้ [email protected]

รูป รูป  
    *****LIFE = HOPE & TRY = FINISH*****
    มนต์เสน่ห์แห่งความคลาสสิคไม่เคยลืมเลือน

Member hs9rxj's Avatar
    สถานที่
    สนิมติดปีกตรัง
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สามล้อได้หม้าย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ danwin999 อ่านข้อความ
    em21 เรียนท่านผู้ที่รักรถคลาสสิค ชาวตรัง ทุกท่านครับ
    กระทู้นี้สร้างขึ้นเพื่อให้ท่านผู้ที่รักรถคลาสสิคทุ กท่าน ไม่ว่าจะเป็นรถยนต์ จักยานยนต์ จักยาน ได้รวมตัวกันเพื่อดำเนินกิจกรรมสร้างสรรค์ให้สังคมเป ็นส่วนรวม จึงขอให้ท่านที่มีเจตนารมณ์ที่ตรงกัน มีจิตสาธารณะเพื่อสังคม ให้โพสข้อความรายลเอียดดังต่อไปนี้ไว้ครับ เพื่อจะได้รวมกลุ่มทำกิจกรรมร่วมกัน

1. ชื่อเล่น
    2. ที่อยู่
    3. รถที่ใช้
    4. อีเมล์ หรือเบอร์โทรศัพท์ที่ติดต่อได้
    5. หากท่านมีเพื่อนที่ชอบในรถคลาสสิคเหมือนกันช่วยประชา สัมพันธ์ด้วยครับ
    6. หากท่านไม่สะดวกในการติดต่อหน้าบอร์ด ให้เมลมาที่ [email protected] ได้รับ ผม ป.อ้น (วิน) ครับ

em90ขอบคุณครับem90

รูป รูป  

Member hs9rxj's Avatar
    สถานที่
    สนิมติดปีกตรัง
    ขอบคุณ
    0

ชื่อเล่นๆ เต่ ครับ
    081-5362573 คือเบอร์โท
    [email protected] คือเมลลลลล์
    318 (วิทยาอิเล็คทริค) ปากซอย14 ถ.ห้วยยอด ที่ทำงาน
    396/6 ถ.ห้วยยอด ซอยโรงเรียนทิพยรัตน์ ที่นอน
    119/207หมู่บ้านธนธานี โครงการ4 ที่นอน

ผมปูครับ บ้านอยู่แถวสิริบรรณครับ ขับเวสป้าsprint v ป้าย 111 ตอนนี้เอารถไปซ่อมอยู่ครับเดือนหน้าเสร็จ ตอนนี้เรียนอยู่ กทม แต่ก็กลับบ้านบ่อยครับ เมลติดต่อ [email protected] เบอโทร 081-4151062อยากเข้าร่วมกลุ่มออกทริปครับ

Junior Member opas11's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อิอิ ผมก็เด็กตรังครับ
    อิสระไปกับ c70

[email protected]

Senior Member danwin999's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Smile

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hs9rxj อ่านข้อความ
    ได้สิครับ ทุกประเภทเลยละ ถ้าหัวใจคลาสสิค เหมือนกัน ได้รับเมลหรือยังคับ?? //วิน
    AM A VEGAN AND GREEN - SAVE THE WORLD
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณตรัง (ศรีตรัง ClassicClub)
    คลิ๊กที่นี่ www.thaiscooter.com/club/sritrang

birdshow's Avatar
    สถานที่
    หัวโบราณ
    ขอบคุณ
    0

Cool

ผมเด็กยะลา แต่ไปเรียนที่ มอ ตรังคับ จบแล้วเลยมาอยู่ที่บ้านต่อ ยินดีที่ได้รู้จัก
    นาย สันติภาพ ชัยเวทย์
    144/95 ถนนผังเมือง 4 ซอย 10 ตำบลสะเตง
    อำเภอเมือง จังหวัดยะลา 95000
    087-3943878-0849638080
    เลขที่บัญชีธ กรุงไทย 9321396489

em87รักจริง จริงใจ มีเวลาให้ แต่ไม่มีตังค์em87

goomaiba's Avatar
    สถานที่
    อิสระชน
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอด้วยคน

ผมต้นน่ะคับ ชื่อที่แฟนคลับเรียกกัน " ป๋าต้น "

อยู่ มอ.ตรังคับ น้องใหม่ สดๆซิงๆ ปี 1 คัฟ

เพิ่งมาอยู่ตรังปีแรกคับ

เบอร์โทรตามลายเซ็นเลยคับ

" ด้วยใจไม่แบ่งแยก "

ฝากตัวฝากใจ ด้วยน่ะคับ

อิอิอ
    " ทำไมเราต้องไปทำอะไรตามใครเค้า...ในเมื่อใจเรามันไม่ เหมือนใคร "
    สอบถาม ติดต่อซื้อขาย พูดคุย
    ซื้อของจากผม โอนเงินเข้าบัญชีนี้บัญชีเดียวน่ะครับนอกจากนี้ไม่ใช ่ผม !!!
    เลขบัญชี 960-2-07142-9 ธ.กสิกรไทย ออมทรัพย์ สาขาลพบุรีราเมศวร์
    ชื่อ บัญชี นายภควัต สังข์แก้ว
    086-9668935 ต้นคับ ADD line , whatapp มาคุยกันได้ครับ มีเบอร์นี้เบอเดียวน่ะครับ ถ้าเบอร์อื่นล่ะไม่ใช่ผม
    งดต่อรองหน้า กระทู้ น่ะจ๊ะ
    <<<<<<<<<<<<>>>>>>>>>>>>>>
    จุดที่ลงตัวไม่มีหรอกตราบใดที่ความพอใจของคนเราไม่มี ที่สิ้นสุด....

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ goomaiba อ่านข้อความ
    ผมต้นน่ะคับ ชื่อที่แฟนคลับเรียกกัน " ป๋าต้น "

อยู่ มอ.ตรังคับ น้องใหม่ สดๆซิงๆ ปี 1 คัฟ

เพิ่งมาอยู่ตรังปีแรกคับ

เบอร์โทรตามลายเซ็นเลยคับ

" ด้วยใจไม่แบ่งแยก "

ฝากตัวฝากใจ ด้วยน่ะคับ

อิอิอ
    ด้วยความยินดีครับ ทริปหน้าไปด้วยกันนะครับ

Junior Member rakna_dekho's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ชื่อ บอส

ที่อยู่ โคกหล่อ

ที่ทำงาน หาดสำราญ

รถ c70ka สีแดง (น้องถั่วแดง)

[email protected] หรือ [email protected]

ปล. ผมเคยเจอคุณวินที่งานของ fusion classicclub ที่หาดใหญ่ ช่วงต้นเดือนสิงหาคม อ่ะคับ พอจะนึกออกป่าวคับพี่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rakna_dekho : 31-08-2009 เมื่อ 06:06
    พี่ไม่ได้เจ้าชู้นะ แต่พี่ก็แค่...เอ็นดูหนูเท่ากันทุกคน นะจ๊ะ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Smile

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rakna_dekho อ่านข้อความ
    ชื่อ บอส

ที่อยู่ โคกหล่อ

ที่ทำงาน หาดสำราญ

รถ c70ka สีแดง (น้องถั่วแดง)

[email protected] หรือ [email protected]

ปล. ผมเคยเจอคุณวินที่งานของ fusion classicclub ที่หาดใหญ่ ช่วงต้นเดือนสิงหาคม อ่ะคับ พอจะนึกออกป่าวคับพี่
    ด้วยความยินดีครับ ขอเชิญมาร่วมกิจกรรมวันที่ 6 สิงหาคม 52 นะจะมีขบวนประชาสัมพันธ์งานตรังเกมส์ โดยแห่รถโบราณรอบเมือง รายละเอียด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย danwin999 : 31-08-2009 เมื่อ 10:31

สู้ สู้ ๆๆ betty2006's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ชื่อ เบ็ด ตกปลา ครับ

ที่อยู่ กันตัง

ที่ทำงาน โรงพยาบาลกันตัง

รถ c65 สีขาวลายชมพู

[email protected] ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะคับ
    ที่กันตังมี รถ คลาสสิก เพียบเลยคับแต่หาวธีการรวบรวมตัว โค-ตะ-ระ ยาก มากคับ
    สำหรับ C ซีซี ทั้งหลาย

Member AO-South KantanG's Avatar
    สถานที่
    กันตัง 2 ล้อโบราณ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Love C 70

ชื่อ "AO" *--*

ที่อยู่ South KantanG (กันตังใต้)

ที่ทำงาน ทับเที่ยง ( ถ.วังตอ )
    รถ C๗๐ สีฟ้า

[email protected] ฝากชื่อและตัวไว้กับเพื่อนๆในชมรมด้วยน่ะงับ
    ที่กันตังมี รถ Honda C (คลาสสิก) หลายคัน แต่หาโอกาสที่จะรวมตัวได้เลย ไม่มีชมรม อยากคนประสานและได้รวมมือกันช่วยสังคมต่อไป อิอิ

Bookmarks