รวมแล้วคับ ปตท บางใหญ่ - หน้า 11

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 32 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: รวมแล้วคับ ปตท บางใหญ่

inline-6's Avatar
    สถานที่
    saraburi zone
    ขอบคุณ
    0

โห้...แต่ละคันเงาแว้บ......

อยากดูอีกครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย inline-6 : 05-09-2009 เมื่อ 21:39
    อะไหล่ MINI ฯลฯ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...1#post11900401

อะไหล่ datsun อื่นๆๆ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...3#.VakqSKSqqko

Return To Retro

doe's inlinesix : facebook

Senior Member off_car's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มาเพิ่มอีก

ตอน 2ทุ่ม มาเพิ่ม อีก1 คัน สำหรับชาวds ที่พลาดในรอบ 2 นี้ ผมขอและอยากให้ท่านมาใน ครั้งที่ 3 มาร่วมกันหน่อยมาคนละคัน ก้อจะเพิ่มจำนวนขึ้นคับ ผมได้พูดคุยกับเพื่อนชาว ds เมื่อคืน ( พูดจน เม... เลย ประมาณ เกือบๆๆ ตี 2) รู้สึกถึง ความรักความหลงไหล และแนวความคิด ในการแต่งของท่านแต่ละคน ได้เจอเพื่อนใหม่และคนที่ชอบในรถประเภทเดียวกัน สนุกดี และประทับจัยมาก ท้าย มีรูปคันที่5 และ ตอนขับไปส่ง นายต้น กลับนครปฐม คับ(( ส่งแค่บางใหญ่ นะเพื่อน)) รอบ 3 ขอหั้ยเพื่อนๆๆ ที่มีอะไรดีๆๆๆ ว่ามาเลยคับ((แต่เว้น ..หน่อยนะ))
    นายอ๊อฟ 089-171-8643 # 080-452-0341

รูป รูป    

Member
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ off_car อ่านข้อความ
    ตอน 2ทุ่ม มาเพิ่ม อีก1 คัน สำหรับชาวds ที่พลาดในรอบ 2 นี้ ผมขอและอยากให้ท่านมาใน ครั้งที่ 3 มาร่วมกันหน่อยมาคนละคัน ก้อจะเพิ่มจำนวนขึ้นคับ ผมได้พูดคุยกับเพื่อนชาว ds เมื่อคืน ( พูดจน เม... เลย ประมาณ เกือบๆๆ ตี 2) รู้สึกถึง ความรักความหลงไหล และแนวความคิด ในการแต่งของท่านแต่ละคน ได้เจอเพื่อนใหม่และคนที่ชอบในรถประเภทเดียวกัน สนุกดี และประทับจัยมาก ท้าย มีรูปคันที่5 และ ตอนขับไปส่ง นายต้น กลับนครปฐม คับ(( ส่งแค่บางใหญ่ นะเพื่อน)) รอบ 3 ขอหั้ยเพื่อนๆๆ ที่มีอะไรดีๆๆๆ ว่ามาเลยคับ((แต่เว้น ..หน่อยนะ))

นายอ๊อฟ 089-171-8643 # 080-452-0341
    นายต้น.....รายงานตัวครับ
    ได้ ผ่านพ้นไปครับ สำรับการรวมตัวกันใน ครั้งที่ 2 สรุปยอดได้ที่ 5 คัน..........
    ก้องามๆๆจิงๆนะ เห็นในภาพว่าสวยแล้ว ไปยืนดูช้างมันเข้าแถวกัน บอกไม่ถูกเลย ประทับใจมาก ยังมีห้องเครื่องสวยๆๆโดยเฉพาะของพี่บานนี่กะพี่พัตร โครเมี่ยมเงาแว้ป ถ้าแรงๆก้อ SR ของนายหนุ่ยเลย
    ส่วนเรื่องความอบอุ่นก้อ หายห่วง ชาว DS เราน่ารักมากๆ พี่บานนี่ก้อเวลาไม่ค่อยมี ก้อมาตามนัด พร้อมให้ความรู้น้องๆเป็นอย่างดี พี่พัตรแกก้อขี่ช้างสีฟ้ามาแต่ไก่โห แกมา 5 โมงครึ่ง
    ประมาณ 2 ทุ่มแก่ๆ เรา ก้อเคลื่อนทัพ ไปหาไรกินกัน เหลือ 3 คัน กินกันถูกคอทีเดียว เล่นซะขากลับ ผม แย่เหมือนกัน ..................

evergreen's Avatar
    ขอบคุณ
    0

em95 สุดยอดเลยครับ..ไว้โอกาศหน้าจะไปแจมด้วยคับ

อยากเห็นรถพี่พัทร(คันสีฟ้า)เต็มๆครับ ไม่รู้คันที่ผมเคยเห็นแถวอ้อมใหญ่หรือป่าว ฟ้าสวยครับ

Member
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ evergreen อ่านข้อความ
    em95 สุดยอดเลยครับ..ไว้โอกาศหน้าจะไปแจมด้วยคับ
    จารอครับ
    ตอนนี้ช้างน้อยก้อกลับเข้า อู่เรียบร้อย--------ทำต่อไปเพราะยังไม่ถูกใจ
    เดือน ตุลาคมเจอความเปลี่ยนแปลงแน่นอน อิอิ------แซวพี่พัตรหน่อย อ่านแล้ว ก้อพิมพ์บ้างน้องๆจาได้รู้ -----------เล่นดูอย่าเดียวเลย

Junior Member pleton's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ครั้งหน้าจะไม่พาด
    มีรูปอีกป่ะเอ่แจ่มๆ

inline-6's Avatar
    สถานที่
    saraburi zone
    ขอบคุณ
    0

ครั้งหน้าจะไม่พลาด
    อะไหล่ MINI ฯลฯ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...1#post11900401

อะไหล่ datsun อื่นๆๆ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...3#.VakqSKSqqko

Return To Retro

doe's inlinesix : facebook

Member ibanny's Avatar
    ขอบคุณ
    0

วันนั้นงานเยอะ พอรีบทำให้ลืมหยิบขาตั้งกล้องไป ภาพที่ได้ไม่สวยเท่าไหร่ คราวหน้าจะพยายามไม่พลาด วันนี้เอาไปดูแค่นี้ก่อนนะ
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน ทั้งนายอ๊อฟ นายพัฒน์ และต้นใช่ป่ะ
    คราวหน้าไม่ติดงานก็จะไปอีก อยากให้สมาชิกไปรวมกันเยอะๆ ภาพออกมาจะได้สวย
    ไม่ต้องอายนะว่ารถตัวเองไม่สวยหรือไม่สมบูรณ์ เอาไปโชว์ก็สุขใจแล้ว

รูป รูป    

Senior Member off_car's Avatar
    ขอบคุณ
    0

[quote=ibanny;2755945]วันนั้นงานเยอะ พอรีบทำให้ลืมหยิบขาตั้งกล้องไป ภาพที่ได้ไม่สวยเท่าไหร่ คราวหน้าจะพยายามไม่พลาด วันนี้เอาไปดูแค่นี้ก่อนนะ
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน ทั้งนายอ๊อฟ นายพัฒน์ และต้นใช่ป่ะ
    คราวหน้าไม่ติดงานก็จะไปอีก อยากให้สมาชิกไปรวมกันเยอะๆ ภาพออกมาจะได้สวย
    ไม่ต้องอายนะว่ารถตัวเองไม่สวยหรือไม่สมบูรณ์ เอาไปโชว์ก็สุขใจแล้ว[/q
    เยี่ยมเลยคับ พี่บานนี่ เรายังมีพี่ สหพัฒน์ อีกท่าน ( รุ่นใหญ่ ที่แกอ่านอย่างเดียว ไม่ยอมโต้ตอบอะรัยทั้งสิ้น จริงมัย!!! นายต้น ฮิๆๆ (ฮ่าจัง) ผมซึ้งจัยพี่พัฒน์มากคับ แกมาตามนัด แต่พี่เค้ามาตั้งแต่ 5โมง25นาที (ตามเวลาจริงที่พี่ โทรมาหาผม จ้า) เค้านัดกัน 1 ทุ่มคับพี่ (เอา!!!! ฮ่าอีกแล้ว)
    ท้าย ขอบคุณ พี่บานนี่มากคับ ที่เก็บภาพสวยๆๆ มาหั้ยเพื่อนๆๆ ชาว DATSUN ชม

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...201813&page=45

ต้น ครับที่หาหน้ากระจัง แบบนี้หรือป่าวครับ ลองโทรถามดูนะครับ

รูป รูป  

Member
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RA 720 อ่านข้อความ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...201813&page=45

ต้น ครับที่หาหน้ากระจัง แบบนี้หรือป่าวครับ ลองโทรถามดูนะครับ
    ใช่ เลย----ประมาณนี้เลย

Member
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ibanny อ่านข้อความ
    วันนั้นงานเยอะ พอรีบทำให้ลืมหยิบขาตั้งกล้องไป ภาพที่ได้ไม่สวยเท่าไหร่ คราวหน้าจะพยายามไม่พลาด วันนี้เอาไปดูแค่นี้ก่อนนะ
    ไม่ต้องอายนะว่ารถตัวเองไม่สวยหรือไม่สมบูรณ์ เอาไปโชว์ก็สุขใจแล้ว
    จิงครับ--เห็นด้วยกะพี่บานเค้า
    ดูรถป๋มดิ ภายนอกยังไม่ทำไรเลย แต่พอโดนแสงก้ออาศัยคันข้างหล่อได้เหมือนกัน ภาพพี่แกก้อถ่ายได้สวยจิงๆ เอาเป็นว่า ครั้งหน้า เดือน ตุลาคม เอาวันไหนกันดี โพส ออกเสียงนะครับ เอาเสาร์ไหนก้อว่ามา ช้างเขียว ไปเสมอ

แนะนำนิดนึงครับ ผมว่ามุมนี้มันมืดไปครับ ลองหามุมใหม่ หรือ ปั๊มอื่น อย่างเช่น ปตท ถ.วงแหวน(สมาคมปักษ์ใต้) เห็นใหญ่และสว่างดี น่าจะนั่งคุยและเห็นรถสวยๆของแต่ละท่านครับ

จังหวะดีดี ผมไปแน่ครับ อยากได้นั่งคุยกับพี่ๆเพื่อนๆที่ชอบเหมือนกันครับ

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RA 720 อ่านข้อความ
    แนะนำนิดนึงครับ ผมว่ามุมนี้มันมืดไปครับ ลองหามุมใหม่ หรือ ปั๊มอื่น อย่างเช่น ปตท ถ.วงแหวน(สมาคมปักษ์ใต้) เห็นใหญ่และสว่างดี น่าจะนั่งคุยและเห็นรถสวยๆของแต่ละท่านครับ

จังหวะดีดี ผมไปแน่ครับ อยากได้นั่งคุยกับพี่ๆเพื่อนๆที่ชอบเหมือนกันครับ
    เป็นอีกที่คับ ที่ นาย RA720 เสนอมาคับ ดีเหมือนกันจะได้วนไปหาทุกๆๆท่านชาว DS ( (จะได้ไม่เป็นการเอาเปรียบกัน)) แต่เสนอที่แล้ว ท่าน อย่า!!!! ลืม ร้านด้วยนะ (( ร้าน Drink งัย)) เดี๋ยวนายต้น กับ พี่พัฒน์ เค้าจะเคือง

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 32 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks