รวมแล้วคับ ปตท บางใหญ่ - หน้า 6

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 32 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: รวมแล้วคับ ปตท บางใหญ่

Senior Member off_car's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อัฟ

ขอเสียง ตามนัดด้วยคับ
    ระวังช้างจะบินนะ เพื่อน โว้ย+++++
    em90em90em90em90em90em90em90

Senior Member off_car's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน นายต้น

พรุ่งนี้ผมว่า จะลุย คอนถม หน่อย (( ไปหาข้าวกิน )) รอรับด้วย อยากไปหามั้ง เดี๋ยวนายต้นจะหาว่า ช้างผมไม่เจ๋ง ((( ไปค่ำๆๆๆ หน่อย เพราะกำลังเร่ง สร้าง อู่ หั้ยเสร็จ ))) 089-171-8643 @ @ 080-452-0341 นายอ๊อฟ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

หวัดดีครับชาวDatsun ช้างเหยียบ
    ผมเข้ามาอ่านทุกวัน อบอุ่นดีครับ
    หลังจากตามช้างเหยียบมาเป็นปี ตอนนี้ได้เป็นเจ้าของแล้วครับ
    กำลังบูรณะเรื่องความปลอดภัย(หมดไปหลายตัง) ส่วนที่เหลือดิบๆครับ ค่อยๆทำไป

รถผมตอนนี้เป็นสีเหลือง อนาคตจะเป็นสีครีม(เห็นของพี่ๆทำแล้วสวยดี)
    อยู่รังสิตคลองสามครับ มีโอกาศจะไปร่วมแจม

ทำไปเพราะใจรักแท้ๆเทียว

รอชมช้างผิวเนียนนะครับ "ทำไปเพราะใจรักแท้ๆ" งานต้องออกมาสวยแน่ๆ เป็นกำลังใจ ครับ

inline-6's Avatar
    สถานที่
    saraburi zone
    ขอบคุณ
    0

วันเสาร์ที่ 5 ...มีธุระไปกทม......

ยังไงถ้าไม่ติดอะไรไปแน่นอนครับ....อันนี้...เบอร์ผม ครับ...087-118-41-64
    อะไหล่ MINI ฯลฯ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...1#post11900401

อะไหล่ datsun อื่นๆๆ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...3#.VakqSKSqqko

Return To Retro

doe's inlinesix : facebook

Member
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ inline-6 อ่านข้อความ
    วันเสาร์ที่ 5 ...มีธุระไปกทม......

ยังไงถ้าไม่ติดอะไรไปแน่นอนครับ....อันนี้...เบอร์ผม ครับ...087-118-41-64

จามาติดอาไร คืนนั้นยาวๆๆๆๆไป.....อิอิ

เจอกันแน่ครับไปต่อรองทางอู่เรียบร้อย
    เสร็จทันแน่นอน

Member
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mitzy5555 อ่านข้อความ
    จามาติดอาไร คืนนั้นยาวๆๆๆๆไป.....อิอิ

เจอกันแน่ครับไปต่อรองทางอู่เรียบร้อย
    มาให้ไวๆเลย นายออฟ
    ร้าน บะหมี่ เรา ยินดีต้อนรับ
    ตอนนี้ทำงานเป็นบ้า ขาย 2 ร้านเลย
    ควงคนเดียว9.00-15.00 แล้วก้อ16.00-22.00 นายมาเมื่อไหร่ก้อมีกิน555
    ที่ทำไปทั้งหมดก้อเพราะ ช้างทั้งนั้นem21

Member
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boyd1976 อ่านข้อความ
    หวัดดีครับชาวDatsun ช้างเหยียบ
    ผมเข้ามาอ่านทุกวัน อบอุ่นดีครับ
    หลังจากตามช้างเหยียบมาเป็นปี ตอนนี้ได้เป็นเจ้าของแล้วครับ
    กำลังบูรณะเรื่องความปลอดภัย(หมดไปหลายตัง) ส่วนที่เหลือดิบๆครับ ค่อยๆทำไป

รถผมตอนนี้เป็นสีเหลือง อนาคตจะเป็นสีครีม(เห็นของพี่ๆทำแล้วสวยดี)
    อยู่รังสิตคลองสามครับ มีโอกาศจะไปร่วมแจม

ทำไปเพราะใจรักแท้ๆเทียว
    เอามาโชว์ เลย ไม่มีใครว่าเลย ยิ่งยังไม่เสร็จ ยิ่งมีเรื่องคุย ทำจบ ก้อคุยได้อีกเต็มๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mitzy5555 อ่านข้อความ
    มาให้ไวๆเลย นายออฟ
    ร้าน บะหมี่ เรา ยินดีต้อนรับ
    ตอนนี้ทำงานเป็นบ้า ขาย 2 ร้านเลย
    ควงคนเดียว9.00-15.00 แล้วก้อ16.00-22.00 นายมาเมื่อไหร่ก้อมีกิน555
    ที่ทำไปทั้งหมดก้อเพราะ ช้างทั้งนั้นem21

ร้านอยู่แถวครับ เผื่อมีผ่าน จะได้ลองชิม
    บะหมี่ ช้างเหยียบ

inline-6's Avatar
    สถานที่
    saraburi zone
    ขอบคุณ
    0

เหอะๆๆๆๆ.......
    อะไหล่ MINI ฯลฯ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...1#post11900401

อะไหล่ datsun อื่นๆๆ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...3#.VakqSKSqqko

Return To Retro

doe's inlinesix : facebook

Member
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ra 720 อ่านข้อความ
    ร้านอยู่แถวครับ เผื่อมีผ่าน จะได้ลองชิม
    บะหมี่ ช้างเหยียบ
    ขอบคุณครับ ชื่อ ก้อ เท่ดี ชอบๆๆๆๆครับ
    เอาล่ะ เจอกัน วันเสาร์
    ผมอยู่เมือง นครปฐม ครับ
    แล้วจอรอคอย ต้อนรับ บรรดาสมาชิก ทุกๆๆท่าน ช้างไม่ง ก้อขาย รับรอง เบิ้ลทุกราย (555เพราะให้น้อย) กลัวโดนแซว เล่นก่อนเลย

Member
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ inline-6 อ่านข้อความ
    เหอะๆๆๆๆ.......
    รู้สึว่า เดี๋ยวนี้ กระทู้เรา ใหม่สดเสมอ
    ต้องขอบคุณเพื่อนๆที่ได้เข้ามาคุยกัน
    รอครับ รอที่จะได้เจอกัน
    และ สำหรับท่านอื่นใด ที่พึ่ง เข้ามาที่กระทู้นี้ ก้อคุยๆกันนะครับ ที่คุยกันแซวกัน นั้น มี แค่ผมกะนายออฟที่เจอกันจิงๆ ประทับใจครับ และอีกหลายๆท่าน เราจะได้เจอ กัน
    เสาร์ที่5 ปตทตรงข้าม บิก๊คิง บางใหญ่
    เป้นครั้งที่ 2 แล้ว ออกมากันขำๆนะ
    ไม่มีพิธีอาไร เจอกัน คุยกัน แล้วไงต่อ ก้อว่ากันไป ไกลนิดใกล้หน่อยมาเถอะแล้วความประทับใจนั้นจะเป็นของ คุณ

Member
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ off_car อ่านข้อความ
    เสาร์ที่ 5 กันยา เวลา 1 ทุ่มตรง ปั้ม ปตท . ตรงข้าม BIG K บางใหญ่ ขอเสียงสนับสนุน ด้วย (( หรือที่ไหน ก้อด้าย !!!!! ว่ามาจ้า ))
    em90em90รวมตัวกันมั้ง คับ em90em90
    จะด้ายไม่เงียบเหงา สาวก ชาว DATSUN

ขออาไร อย่าง
    ช่วย พกอุปกรณ์ถ่ายภาพมาด้วยนะ
    เอามาเก็บหลักฐานกัน ว่า มันเริ่ม กันมั่วๆอย่างนี้แหละ
    ส่วนทางไหนที่ไกลๆท่านก้อรวมกลุ่มย่อยๆกันนะครับ ทางนี้ แน่นพอเมื่อไหร่ จาไปแจมหรือว่าถ้ามีจำนวนมากๆก้อรวมตัวกันทีคงมีกิจก รรมดีๆแน่
    ปล.ผม คิดดังๆๆ ให้ได้ยิน ครับ ส่วนที่เหลือ ก้อช่วยๆกัน ครับ em90em90em90

Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ off_car อ่านข้อความ
    เสาร์ที่ 5 กันยา เวลา 1 ทุ่มตรง ปั้ม ปตท . ตรงข้าม BIG K บางใหญ่ ขอเสียงสนับสนุน ด้วย (( หรือที่ไหน ก้อด้าย !!!!! ว่ามาจ้า ))
    em90em90รวมตัวกันมั้ง คับ em90em90
    จะด้ายไม่เงียบเหงา สาวก ชาว DATSUN

ดูดิ ครั้งที่ 1 แบบอบอุ่นๆอิอิ 2 คัน
    นายต้น คันเขียว
    นายออฟ คาร์ คันน้ำตาลเข้ม

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จัดไป

นายต้น ไม่ต้องกลัว รอบนี้ กล้องประมาณ สิบตัว(( ถ้าไม่พอ เดี๋ยว ผมจะไปจ้าง มืออาชีพ มาถ่ายหั้ย หรือ จะเอา VDO ด้วยก้อด้ายเพื่อน เอ่ย!!!!!!!! )))) แบต! พร้อม กล้อง ! พร้อม เข้าที่ ระ .... วัง..... ไป 55555555555555555

em90 อู่สี ใกล้เสร็จแล้วem90
    เสาห้า โคตรขังเลย
    รอบนี้ แน่นปั้มแน่ นาย อ๊อฟ ยินดีที่ด้ายรู้จัก ทุกๆๆๆท่าน
    089-171-8643 หรือ 080-452-0341

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 32 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks