รวมแล้วคับ ปตท บางใหญ่ - หน้า 9

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 32 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: รวมแล้วคับ ปตท บางใหญ่

Member demology's Avatar
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

เจอกันแร้วจะไปกินต่อกันกี่โมงครับ ผมทำงานอยู่คาร์ฟูร์ ฝั่งตรงข้าม เลิกงาน 20.00 แต่ผมไปกินด้วยไม่ได้
    ถูกทิ้ง.....................
    0814278975

Senior Member off_car's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ demology อ่านข้อความ
    เจอกันแร้วจะไปกินต่อกันกี่โมงครับ ผมทำงานอยู่คาร์ฟูร์ ฝั่งตรงข้าม เลิกงาน 20.00 แต่ผมไปกินด้วยไม่ได้
    ขอหั้ยมาทักทายกันก่อนคับ เรื่องอื่นๆๆๆ ค่อยว่ากัน ""ดีกว่ามัย"" อยากหั้ยมากันเยอะๆๆ คับ จะด้ายวัดอุณหภูมิว่ามี องศา ขนาดไหน ชาว DS Thailand

Member
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ off_car อ่านข้อความ
    ขอหั้ยมาทักทายกันก่อนคับ เรื่องอื่นๆๆๆ ค่อยว่ากัน ""ดีกว่ามัย"" อยากหั้ยมากันเยอะๆๆ คับ จะด้ายวัดอุณหภูมิว่ามี องศา ขนาดไหน ชาว ds thailand
    จิงครับ
    มา เจอ ทักทายกัน
    รถผม เพิ่งเสร็จ แค่ วาง เครื่องง่ะ พรุ่งนี้ วันไหว้ ไม่รู้ ร้าน แอร์มัน เปิดไหม555 จามี แอร์ แล้ว ดีใจๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ออกมา ๆๆๆๆๆกันนะ

Member demology's Avatar
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

รถผมก็ไม่มีแอร์ คอพวงมาลัยยังไม่ดีเรย โชคก็ยังไม่ดีเรย
    ถูกทิ้ง.....................
    0814278975

Senior Member off_car's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mitzy5555 อ่านข้อความ
    จิงครับ
    มา เจอ ทักทายกัน
    รถผม เพิ่งเสร็จ แค่ วาง เครื่องง่ะ พรุ่งนี้ วันไหว้ ไม่รู้ ร้าน แอร์มัน เปิดไหม555 จามี แอร์ แล้ว ดีใจๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ออกมา ๆๆๆๆๆกันนะ
    น่าอิจฉา นายต้นจัง รถกำลังจะมีแอร์ ส่วนผมแอร์ก้อม่ายมี (แถมรถก้อเครื่องเดิม) อาศัย หูช้างช่วยหั้ยลมเป่า ก้อเท่านั้น #อิจฉา z20 Turbo คู่ ของนายต้นจัง# ฮิๆๆ

Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ demology อ่านข้อความ
    ผมชื่อหนุ่ย นะ ทำงานอยู่บางใหญ่ บ้านอยู่ศาลายาครับ

ล้อสวยจังหาได้อีกใหมครับ
    musachi_spoon@hotmail.com

Member
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ off_car อ่านข้อความ
    น่าอิจฉา นายต้นจัง รถกำลังจะมีแอร์ ส่วนผมแอร์ก้อม่ายมี (แถมรถก้อเครื่องเดิม) อาศัย หูช้างช่วยหั้ยลมเป่า ก้อเท่านั้น #อิจฉา z20 turbo คู่ ของนายต้นจัง# ฮิๆๆ
    แซวๆๆๆๆๆกัน เข้าไป
    เดี่ยว คนอื่น เค้า งง หรอก นายออฟ
    แอร์ ไม่ เสร็จ ยังไม่ได้ตู้เลย..............
    แล้วรถก้อพึ่งวางเสร้จ แค่ พอวิ่งได้ เอง วิ่ง ไม่ค่อยออกด้วย..............กะว่า วันเสาร์ จารีบไปตามนัด18.00น.
    จาไปรอคุยกะพี่ บานนี่เค้าง่ะ อยากถามเรื่องเปลี่ยนเพาท้าย.....ใคร รู้ช้างช้างมันหน่อย วิ่งไม่ทันใจ

Member
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gdmngdmn อ่านข้อความ
    ล้อสวยจังหาได้อีกใหมครับ
    musachi_spoon@hotmail.com
    หนุ่ย ศาลายา ที่วาง sr ใช่มะ
    รถนายเปลี่ยนเพาท้ายปะ รถวิ่งดีไหม.................
    ล้อสวยๆๆ หาไม่อยากหรอก แต่ ยังงัยเรียกสวย อิอิ

Member
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ibanny อ่านข้อความ
    ผมจะพยายามไปให้ได้นะ แต่ผมคงไปร่วมดื่มหรือกินด้วยไม่ได้เพราะติดงานตอนสอ งทุ่ม
    จะไปถึงที่นั่นราวๆ 6 โมงครึ่งและจะอยู่แค่ทุ่มสิบห้า ต้องกลับมาทำงาน
    อยากให้หลายคนที่ยังลังเลได้ตัดสินใจไปรวมตัวกันเสีย ที จะได้เป็นจุดเริ่มต้น
    และหากผมว่างเมื่อใด พร้อมลุยด้วยอยู่แล้วครับ
    ใครมีคำถามหรือข้อสงสัยอะไรเตรียมเอาไว้นะครับ
    คราวนี้ ช้างสีอาไร จามาจอดข้างๆหว่า

Junior Member pleton's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Unhappy

ซาหวัดดีเพื่อนๆชาวDSทุกท่านทีแรกว่าจะไปด้วยแต่ติดง านต้องไปหระรี่ไปไม่ได้ เซ็งจัง อยากไป อยากไป

Junior Member pleton's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mitzy5555 อ่านข้อความ
    คราวนี้ ช้างสีอาไร จามาจอดข้างๆหว่า
    ถึงนายต้นป๋มว่าสีแห้งๆแบบนี้ก่อดีนะเจ๋งดี จากนายต้น

Member
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pleton อ่านข้อความ
    ถึงนายต้นป๋มว่าสีแห้งๆแบบนี้ก่อดีนะเจ๋งดี จากนายต้น
    ขอบคุณครับคุณต้น ที่ทักทายกัน คนชื่อต้น เนี๊ย รูปหล่อ มีน้ำใจ จิงๆ(ไม่ได้โม้) ................จริงๆนา
    ......ไม่มา ไม่ว่าง ยังรายงานตัว น่าชมเชย พวกกะผม ทางนี้ จะพยายามเก็บรายละเอียดการพบปะกันของพวกเราไว้ เอาไว้ให้ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆหรือท่านอี่นใดที่ใจเดียวกัน ได้ติดตาม ...........หรือที่มาไม่ได้
    คิดไว้ จา ทำ ให้ได้
    ก้อช่วยๆๆกันคิด ช่วยๆกันทำ นะ ครับ
    ตอนนี้ก้อจาเก็บภาพนิ่งมาฝากพร้อมคำบรรยาย แบบ กวนๆให้ครับ.............

Member boo&bee's Avatar
    สถานที่
    นาที 99
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 5555555+

โคตรอยากไปเลยแต่ผมอยู่ สระบุรีแน่ะ

รูป รูป  

Member
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boo&bee อ่านข้อความ
    โคตรอยากไปเลยแต่ผมอยู่ สระบุรีแน่ะ
    อย่ากลัว.............ผมไปเอาเครื่องลพบุรี มาเลย ...........รถมันต้องไปได้ทุกที่ดิ ถ้าไม่พร้อง ก่อเตรียมตัวไว้ คราวหน้ามี แต่ ก้อ เห็นสระบุรี ใจถึงๆๆเยอะนะ ได้ข่าวว่าจะมา คนทางนี้รอคอ อย่างสุดซึ้ง......อิอิ......

Member
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boo&bee อ่านข้อความ
    อันที่จิง ถ้ามาจอดข้างผมนะ แฝด กัน เลย ไม่เชื่อ ลองถาม นายออฟดิ......555

หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 32 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks