รวมแล้วคับ ปตท บางใหญ่ - หน้า 19

หน้าที่ 19 จากทั้งหมด 32 หน้า แรกแรก ... 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: รวมแล้วคับ ปตท บางใหญ่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aun117 อ่านข้อความ
    อ้วนครับ มีนบุรีส่งเข้าประกวด ถ้าว่างจะไปรวมด้วยอีกคัน

เมื่อเสาร์ที่ผ่านมา 26/9/52 งานแข่ง Race Truck ที่สนามเทพนคร ผมเห็นไม่รู้ว่าใช่คันเดียวกันหรือป่าว

(กระจังหน้าแว่นแถมมีอินเตอร์ด้วยอย่างโหด) จอดอยู่แถวรถเครื่องเสียง ผมก็เดินไปหานะครับแต่ไม่เห็นไครยืนอยู่

รอสักพักก็ไม่เห็น(สงสัยดูโคกันเพลิน)จะเข้าไปทักทาย ซะหน่อย "คนมองกันเพี๊ยบเลยคันนี้"

ผมมากับอู่แถวบ้านเอารถมาแข่ง น้องชายก็ลงด้วย

ไม่ได้คุยกันเลย

รูป รูป  

Senior Member fertis's Avatar
    สถานที่
    CLUB K & FRIDAY CLUB
    ขอบคุณ
    0

คุณอ๊อฟอย่าลืมตั้งกระทู้ประชาสัมพันธ์หน่อย เผื่อเพื่อนๆสนใจ ช่วยๆกันครับ ขอบคุณคร้าบ
    การเดินทาง คือการเรียนรู้ที่ไม่มีวันสิ้นสุด
    ( คริสโตเฟอร์ โคลัมบัส )
    081-2937753

Member
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ fertis อ่านข้อความ
    คุณอ๊อฟอย่าลืมตั้งกระทู้ประชาสัมพันธ์หน่อย เผื่อเพื่อนๆสนใจ ช่วยๆกันครับ ขอบคุณคร้าบ

เมื่อวาน วันอาทิตย์ แวะไปดูอู่ นายออฟมา ยังไม่ได้เทพื้นเลย 555
    หลังจากนั้น เราก้อตั้งวงกันแบบชิวๆ ที่ร้านลาบ....และแล้ว3ชั่วโมงผ่านไป เสือตายไป 20 ตัวเห็นจะได้ แล้วก้อจะยกทัพกลับมาต่อที่นครปฐมกัน
    ระหว่างทาง พลายเขียวของป๋ม เกิดเมาดับซะงั้น เลยได้ลากกันอุดตลุดem97
    ..............กลับมานครปฐมก้อมาต่อด้วยอาหารแบบพุงก าง ที่ ณ ริมบึง
    เดี๋ยวนายออฟหายเป็นหวัด คงได้เอารูปลงให้ดูกันเล่นๆ
    เกือบลืมเพื่อนใหม่ จิตใจดีอีก 1 นายขับ 720 นายตั้ม ก้อได้ไปลุยกันมาแล้ว555 กลับบ้านไม่รุ้ว่า หัวแตกป่าว....ไปกะนายต้น ลืมซื้อกับข้าว กับปลากันเลย.........................

Senior Member off_car's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รูปมาแล้ว เพื่อนอุสาห์มาหา (คอนถม-บางใหญ่) รถนายยังอยู่ดีเหมือนเดิมไม่ต้องห่วง เมื่อคืน ดีจัยเป็นอย่างยิ่งที่ได้พาช้างไปเหยียบเมืองคอนถม ( ไปแบบทุลักทุเร) แต่ก้อได้จัยมากๆๆๆ
    รูปแรก เพื่อนมาเยี่ยมชมอู่
    รูปสอง รถพังแล้ว( เพราะช้างเล่นน้ำไม่ได้เลยพัง) ฝนมันตกลากกันโค....มัน ช้างยาวลากช้างสั้น5555

รูป รูป    

aun117
    สถานที่
    Datsun 620
    ขอบคุณ
    0

รถผมเองครับคุณ ra 720 เอารถไปแข่งเหมือนกันครับ

Senior Member off_car's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ร้านที่เมืองคอนถมน่านั่งมาก อาหารก้ออร่อย ผมคิดว่าวันหนึ่งวันใดชาวDS น่าจะไปถิ่นคอนถม มั้ง (( จะได้สมจัยนายต้น เค้า)) นายต้น บอกผมว่าจะเป็น "ต้อโผ ใหญ่ "ใช่มัยเพื่อน แต่ไม่ต้องกลัว เพื่อนช่วยเพื่อนอยู่แล้ว ไม่ช่วยได้งัยกลับมาถึงเที่ยงคืนกว่าๆๆๆ ฝนตกตลอดทาง ประทับจัยและสนุกมาก กับ รถDS (ลุ้นตลอดทาง อย่าพังนะลูกพ่อ)
    เสื้อผ้าที่ใส่ไปเอามาคืนกันด้วย ของน้องแป้ง เค้านะ
    บ้างกระทู้ผมอาจไม่ได้ตอบนะคับ เพราะตอนนี้ผมเร่งทำอู่ อยู่ (ใกล้เสร็จแล้ว) เพื่อนๆๆๆท่านใดผ่านมาก้อเข้ามาเที่ยวได้นะ นายอ๊อฟ ยินดีต้อนรับอยู่แล้ว
    ท้าย วันที่ 10 เจอกัน แบบยาวๆๆๆ (( ใครอยู่สายบางบัวทอง สนจัยแบบต่อแถวยาวๆๆๆ โทรมาบอกผมนะคับ จะได้ไปเป็นขบวนสวยๆๆๆ ))
    089-171-8643 ## 080-452-0341

รูป รูป  

aun117
    สถานที่
    Datsun 620
    ขอบคุณ
    0

รถผมเองครับ เอารถมาแข่งเหมือนกันครับ ไว้สนามหน้าถ้าเห็นรถผมแล้วไม่เจอตัว
    โทรหาเลยครับ 0853489994 อ้วนครับ

evergreen's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aun117 อ่านข้อความ
    รถผมเองครับ เอารถมาแข่งเหมือนกันครับ ไว้สนามหน้าถ้าเห็นรถผมแล้วไม่เจอตัว
    โทรหาเลยครับ 0853489994 อ้วนครับ

ผมก็เคยเจอนะ...ที่เชียงกงบางนา...สวย ดุ มากๆๆๆem97

ลงรุ่นไรครับ

น้องชายลงรุ่น สตรีท เรเดีล เวลา อันดับ 2 (14.2) แต่รอบชิง 4 คัน ได้ที่ 1 ครับ ดีใจกับน้องมันด้วยไม่คิดว่าจะได้

รูป รูป  

Member
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RA 720 อ่านข้อความ
    ลงรุ่นไรครับ

น้องชายลงรุ่น สตรีท เรเดีล เวลา อันดับ 2 (14.2) แต่รอบชิง 4 คัน ได้ที่ 1 ครับ ดีใจกับน้องมันด้วยไม่คิดว่าจะได้
    คราวหน้า ว่างๆตามไปเชียร์ em97

Senior Member อนุรักษ์นิยม's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

แหม้...เห็นว่า ร้านลาบ ๆ แล้วอยากไปแซ่บด้วยเสียจริง

รถใกล้เสร็จแล้ว หาพวกลุยไปโซนโน้นไม่ได้เลย . . . . . . . . .

ยิ่งเสียเสือ เสียสิงห์ ด้วยแล้ว ยิ่งอยากไปใหญ่
    เรื่องราคานั้นคุยกันได้ ผมพูดไทยได้ชัดเจนและฟังภาษาไทยรู้เรื่องครับ
    อะไรตรงไหน ดีอย่างไร ไม่ดีอย่างไร ก็ว่ากันไปตามนั้น
    ซื้อ - ขาย กันแล้วก็อยากให้สบายอกใจสบายใจกันทั้งผู้ซื้อและผู้ขายครับ

americanbrahmankbn@yahoo.co.th

http://datsun.212cafe.com

Member
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ อนุรักษ์นิยม อ่านข้อความ
    แหม้...เห็นว่า ร้านลาบ ๆ แล้วอยากไปแซ่บด้วยเสียจริง

รถใกล้เสร็จแล้ว หาพวกลุยไปโซนโน้นไม่ได้เลย . . . . . . . . .

ยิ่งเสียเสือ เสียสิงห์ ด้วยแล้ว ยิ่งอยากไปใหญ่
    มาลุยเลย พี่เสือ
    ทางนี้ ยินดีต้อนรับ คร้าบบบบบ

ขอบคุณ
    0

รถยังจอดอยู่ที่เดิม นะ ไม่ต้องเป็นห่วง ถ้าจะเอาไว้ที่นี้ก่อนก้อได ( เพราะ อู่ใกล้เสร็จแล้ว ค่อยทำที่เดียวเลยก้อได้) เดี๋ยวจะลากไปเก็บอีกบ้านนึ่งให้ จะได้ไม่ต้องตากฝนตากแดด เค้าจัยเพราะเรารักรถเหมือนกัน

รูป รูป    

Member boo&bee's Avatar
    สถานที่
    นาที 99
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 55555+

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RA 720 อ่านข้อความ
    เมื่อเสาร์ที่ผ่านมา 26/9/52 งานแข่ง Race Truck ที่สนามเทพนคร ผมเห็นไม่รู้ว่าใช่คันเดียวกันหรือป่าว

(กระจังหน้าแว่นแถมมีอินเตอร์ด้วยอย่างโหด) จอดอยู่แถวรถเครื่องเสียง ผมก็เดินไปหานะครับแต่ไม่เห็นไครยืนอยู่

รอสักพักก็ไม่เห็น(สงสัยดูโคกันเพลิน)จะเข้าไปทักทาย ซะหน่อย "คนมองกันเพี๊ยบเลยคันนี้"

ผมมากับอู่แถวบ้านเอารถมาแข่ง น้องชายก็ลงด้วย

ไม่ได้คุยกันเลย
    รถนายสวยจริงๆ

Junior Member sr500/xs650's Avatar
    สถานที่
    Black Daimon
    ขอบคุณ
    0

รวมตัวกันเมื่อไหร่อีกครับ อยากไปแจมด้วย อยู่ลาดหลุมแก้ว ครับ

รูป รูป    

หน้าที่ 19 จากทั้งหมด 32 หน้า แรกแรก ... 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks