รวมแล้วคับ ปตท บางใหญ่ - หน้า 28

หน้าที่ 28 จากทั้งหมด 32 หน้า แรกแรก ... 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: รวมแล้วคับ ปตท บางใหญ่

Senior Member off_car's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผมก้อว่าอย่างนั้นแหละ พี่บาน เค้าไม่มาเลยไม่มีใครเป็นมือกล้อง ฮิๆๆๆ ( แซวพี่บานหน่อย ) กล้องของพี่บานแก เจ๋งมากๆๆๆ ขอบอก ยาว คมชัด และลึก ด้วย
    ท้าย อยากจะวาง เครื่อง 2J Turbo ในเจ้าช้างเหยียบ 5 ข คันที่ผมรักมากในชั่วโมงนี้ (( เพื่อนชาว DS อาจจะได้เห็น เร็วๆๆๆ นี้ ))

Junior Member datsun 720's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อิอิ เจ้าแดงผม จะมีคู่แข่งแร้ววุ๊ย อุอุ 2j turbo อยากเห็นๆๆๆ

รูป รูป      

Senior Member off_car's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รอหน่อย

รอหน่อยนะ 2J bo สายแรง ผมก้อชอบความบันเทิง แต่ คิดอยู่ว่าจะว่าง ดีมั้ย เพราะถ้าผมว่างก้อต้องรื้อหมด ทั้งคัน งานสี งานช่วงล่าง ก้อต้อง33 อีก ( ผมเน้น สี ต้องเอฟเฟค ปีกแมลงทับ ยังคิดๆๆๆ อยู่ ผมกลัวสีอย่างเดียวคับ เพราะ งานสีผมมันก้อ สี่อัฟ แล้ว นี่ขนาดอู่เองนะ ) ได้เห็นแน่ ชาว DS แต่ขอทำจัยหน่อย ( อยากจะร้อง )

อู่สี พีระพรรณ Classic Car
    88/5 ม.4 ถนนบ้านกล้วย-ไทรน้อย จ.นนทบุรี
    โทร 089-171-8643 หรือ 080-452-0341

ยินดีต้อนรับ
    สถานที่ตั้ง อยู่ห่างจาก บิ๊กส์คิงส์ บางใหญ่ 3Kg แล้วมีศูนย์ ISUZUเลย ไป500เมตร เข้าซอยเซ่เว่น(ถนนใหญ่) แล้วเจออีก เซเว่น2 เลยไปอีก500 เมตร ทางเข้าอู่ อยู่ขวามือ( ทางโค้งซ้าย)

รูป รูป  

Member ibanny's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ก็บอกแล้วไง ว่าไปไม่ได้ ติดตรุษจีน ต้องพาครอบครัวไปเที่ยว เอาไว้คราวหน้าจะพยายามทำตัวให้ว่าง
    ไปน่านมาครับ มีดอกไม้มาฝากทุกคนด้วย อากาศดีมากๆ อยากให้ทุกคนได้ไปสัมผัส ถ้ามีโอกาส
    แต่เชื่อเหอะ เปลี่ยนแผนการนัดดีกว่า เพราะคราวหน้าก็ติดสงกรานต์อีกแหล่ะ
    และที่สำคัญ ช่วงกลางเดือนมันตรงกับข้างแรม มันยิ่งมืดเข้าไปใหญ่ ให้ผมขนอุปกรณ์ถ่ายภาพชั้นดีไปก็ไม่พอเพราะไม่มีแสง
    เปลี่ยนเป็นช่วงปลายเดือนหรือต้นเดือนจะดีกว่ามั๊ย

รูป รูป    

inline-6's Avatar
    สถานที่
    saraburi zone
    ขอบคุณ
    0

^
    ^
    ^
    หล่อเลยครับพี่.....
    อะไหล่ MINI ฯลฯ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...1#post11900401

อะไหล่ datsun อื่นๆๆ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...3#.VakqSKSqqko

Return To Retro

doe's inlinesix : facebook

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ibanny อ่านข้อความ
    ก็บอกแล้วไง ว่าไปไม่ได้ ติดตรุษจีน ต้องพาครอบครัวไปเที่ยว เอาไว้คราวหน้าจะพยายามทำตัวให้ว่าง
    ไปน่านมาครับ มีดอกไม้มาฝากทุกคนด้วย อากาศดีมากๆ อยากให้ทุกคนได้ไปสัมผัส ถ้ามีโอกาส
    แต่เชื่อเหอะ เปลี่ยนแผนการนัดดีกว่า เพราะคราวหน้าก็ติดสงกรานต์อีกแหล่ะ
    และที่สำคัญ ช่วงกลางเดือนมันตรงกับข้างแรม มันยิ่งมืดเข้าไปใหญ่ ให้ผมขนอุปกรณ์ถ่ายภาพชั้นดีไปก็ไม่พอเพราะไม่มีแสง
    เปลี่ยนเป็นช่วงปลายเดือนหรือต้นเดือนจะดีกว่ามั๊ย
    ดูแค่กล้อง พี่บาน ก้อเจ๋งแล้ว นี่แหละช่าง มืออาชีพ ( พี่บาน มียาว ใหญ่กว่านี่อีกปะ พี่ )

Junior Member BOY_620's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ off_car อ่านข้อความ
    ผมก้อว่าอย่างนั้นแหละ พี่บาน เค้าไม่มาเลยไม่มีใครเป็นมือกล้อง ฮิๆๆๆ ( แซวพี่บานหน่อย ) กล้องของพี่บานแก เจ๋งมากๆๆๆ ขอบอก ยาว คมชัด และลึก ด้วย
    ท้าย อยากจะวาง เครื่อง 2J Turbo ในเจ้าช้างเหยียบ 5 ข คันที่ผมรักมากในชั่วโมงนี้ (( เพื่อนชาว DS อาจจะได้เห็น เร็วๆๆๆ นี้ ))
    อ๊อฟจะวาง เครื่อง 2J Turbo ของผมตั้ง 13J แต่ไม่โบครับ (J 13) .....อิอิ

รูป รูป    

Junior Member jdatsun's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะครับ Name:  JDATSUN..JPG
Views: 1278
Size:  78.4 KB

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เอารูปครั้งที่ 1 มาหั้ยชม

รูปไม่ชัดนะ( ตอนดื่ม ) มากัน 8 คัน กะฮอนด้า นายต้น แต่มาในวันนั้นที่ปั้ม นับแล้ว 11 คัน คับชาว ds

รูป รูป    

Senior Member gob_clubza's Avatar
    ขอบคุณ
    0

หน้าสนุกดีครับ
    รอให้ผมได้ช้างน้อยก่อนนะครับ

Junior Member porpeang's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แว่วๆ มาว่าเดือนนี้เป็นวันเกิดของใครบางคน
    ไม่คิดจะชวนชาวดัทสันไปกรึ่มกันบ้างหรือนายอ๊อฟ ชักเปรี้ยวปาก........

Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ porpeang อ่านข้อความ
    แว่วๆ มาว่าเดือนนี้เป็นวันเกิดของใครบางคน
    ไม่คิดจะชวนชาวดัทสันไปกรึ่มกันบ้างหรือนายอ๊อฟ ชักเปรี้ยวปาก........
    สวัสดีครับ พี่ๆ เพื่อนๆ DS ที่รักทุกท่าน
    กระป๋ม นายต้น นครปฐม กลับมาแว้ว
    เปงงัยกันบ้าง อากาศร้อนมากๆช่วงนี้ พี่พัด นายออฟ ไม่แวะมาคอนฐมเลย ทางนี้ตั้งวงรอ.
    ตอนนี้ขอซุ่มอีกหน่อย....ออิอิ 2เจ โบ แล้วเราจาเอาอาไรแซงมัน

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไม่ว่างเลย

สะ หวัดดี คับ ชาว DS ผมก้อมาเชิญชวนเพื่อนชาวคลับ DS มานั่ง ดื่มกันหน่อย เนื่องจาก วันที่ 24 มีค. เป็นวันคล้ายวันเกิดของผม #ความตั้งใจผมที่แรก #ผมกะจัดงานควบคู่กับงานทำบุญอู่สีผม แต่ต้องมาสะดุด เนื่องจากทาง พ่อแม่ผม ท่านก้อกำลังจะเปิดร้านอาหารพอดี (ครัวปากพนัง ตัดใหม่สะพานพระราม 4 ออกปากเกร็ด) งานทำบุญอู่เลยต้องหยุดเป็นต้นปีหน้า น่าเสียดายงานอู่ผม กะจะมีโคโยตี้ สักหน่อย
    ### สรุป คับ เนื่องจากวันที่ 24 ตรงวันพุธ ผมเลื่อนมาจัดงานในวันเสาร์ ที่ 27 มีค. เริ่มดื่มกันได้เวลา 18.00น. -06.00 น. งานจัดแบบเบิร์ดๆๆ ไม่มี พิธีอะไหร่มาก เน้นกันเองนะชาว DS ((งานนี้หาเรื่องกิน ทุกปี))
    *ทางเข้าอู่อยู่ก่อนถึงร้านอาหารที่เรามานั่งดื่มกัน ในครั้งที่ 1 นะ*

อู่สี พีระพรรณ Classic Car
    88/5 ม.4 ถนนบ้านกล้วย-ไทรน้อย จ.นนทบุรี
    โทร 089-171-8643 หรือ 080-452-0341

ยินดีต้อนรับ

สถานที่ตั้งไปทางสุพรรณ อยู่ห่างจาก บิ๊กส์คิงส์ บางใหญ่ 3Kg แล้วมีศูนย์ ISUZUเลย ไป500เมตร เข้าซอยเซ่เว่น(ถนนใหญ่) แล้วเจออีก เซเว่น2 เลยไปอีก500 เมตร ทางเข้าอู่ อยู่ขวามือ( ทางโค้งซ้าย)

ขอบคุณ
    0

ต่ออีกนิด มีแฟนพามา มีลูกพามา เป็นกันเอง นะผม นายอ๊อฟ ชวน ชาว ds ทุกๆๆๆคน ( อาหารผมลูกทุ่ง ไม่ใช่โต๊ะจีน ) รับรองความมัน ที่พักที่นอนพร้อม ใครมีเต้นเอามาก้อได้ บรรยากาศดี น้องๆๆเขาใหญ่ ฮิฮิ

Junior Member porpeang's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ off_car อ่านข้อความ
    ต่ออีกนิด มีแฟนพามา มีลูกพามา เป็นกันเอง นะผม นายอ๊อฟ ชวน ชาว ds ทุกๆๆๆคน ( อาหารผมลูกทุ่ง ไม่ใช่โต๊ะจีน ) รับรองความมัน ที่พักที่นอนพร้อม ใครมีเต้นเอามาก้อได้ บรรยากาศดี น้องๆๆเขาใหญ่ ฮิฮิ
    นายอ๊อฟพี่คงไปไม่ได้ตามเวลาที่นัดเพราะว่าพี่มาเร็ว เคลมเร็วเลยกะจะไปตั้งแต่ 5 โมงเย็นเลย ฮิฮิฮิ....

หน้าที่ 28 จากทั้งหมด 32 หน้า แรกแรก ... 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks