ฝากขายหรือแลกก็ได้น่ะครับ

ชื่อกระทู้: ฝากขายหรือแลกก็ได้น่ะครับ

Junior Member วิชยุตม์'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

Wink ฝากขายหรือแลกก็ได้น่ะครับ

พอดีผมมี ชีอปเปอร์ kawasaki boss 175 cc สภาพ 95% รถใช้งานได้ปกติดีครับ ไม่มีปัญหาเปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่องศูนย์ตลอด (อยากขายเพราะไม่ค่อยได้ใช้ แล้วอยากเปลี่ยนเป็นรถเล็กให้ที่บ้านได้ขี่กัน เพราะผมขขี่ช๊อปเปอร์ได้คนเดียว เวลาไปไหนผมโดนใช้ตลอดเลยอยากเปลี่ยนให้ที่บ้านหน่อย น่ะครับ มาดูรถก่อนได้น่ะครับ หรือมีท่านใดอยากแลกก็เชิยน่ะครับ แต่น้องสาวอยากได้ mio ,fino ก็ได้ครับ) ติดต่อ กล๊อฟ
    081-4969692
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป  

เอ่อ ถ้าขายจะขายเท่าไหร่ครับ?
    แล้วรถอยู่ที่ไหนครับผม?
    หุหุ ผมมันไม่ใช่คนดีซักเท่าไหร่หรอก ก็แค่คนเลวที่ยังหายใจคนหนึ่ง บนโลกที่แสนโสมม

Junior Member วิชยุตม์'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sorrawut อ่านข้อความ
    เอ่อ ถ้าขายจะขายเท่าไหร่ครับ?
    แล้วรถอยู่ที่ไหนครับผม?
    ผมตั้งไว้ 33,XXX ครับ /ส่วนที่อยู่สะพานใหม่ดอนเมืองครับ สภาพรับรองครับสมบูรณ์ทุกอย่างครับ ขี่ทางไกลก็ได้น่ะครับ

ขอบคุณ
    0

เพิ่มรูปให้ดูเป็นการตัดสินใจน่ะครับ

รูป รูป    

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ วิชยุตม์ อ่านข้อความ
    ผมตั้งไว้ 33,xxx ครับ /ส่วนที่อยู่สะพานใหม่ดอนเมืองครับ สภาพรับรองครับสมบูรณ์ทุกอย่างครับ ขี่ทางไกลก็ได้น่ะครับ
    เอ่อ คือว่า ช่วย pm ราคาที่ลดได้แบบสุดๆให้หน่อยครับ
    จะได้คำนวนได้ว่า งบที่มีพอไหวรึเปล่าครับ
    หุหุ ผมมันไม่ใช่คนดีซักเท่าไหร่หรอก ก็แค่คนเลวที่ยังหายใจคนหนึ่ง บนโลกที่แสนโสมม

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sorrawut อ่านข้อความ
    เอ่อ คือว่า ช่วย pm ราคาที่ลดได้แบบสุดๆให้หน่อยครับ
    จะได้คำนวนได้ว่า งบที่มีพอไหวรึเปล่าครับ
    แจ้งข่าวน่ะครับ ตอนนี้มีมาดูนัดไว้วันพฤหัส 20 ส.ค.52 น่ะครับ ถ้าท่านนี้ไม่เอา เดี๋ยวผมจะแจ้งคนถัดไปน่ะครับ (ท่านอื่นรอสักพักน่ะครับ เดี๋ยวผมโทรแจ้ง ขอบคุณครับ)

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ วิชยุตม์ อ่านข้อความ
    แจ้งข่าวน่ะครับ ตอนนี้มีมาดูนัดไว้วันพฤหัส 20 ส.ค.52 น่ะครับ ถ้าท่านนี้ไม่เอา เดี๋ยวผมจะแจ้งคนถัดไปน่ะครับ (ท่านอื่นรอสักพักน่ะครับ เดี๋ยวผมโทรแจ้ง ขอบคุณครับ)
    ขายต่อเลยน่ะครับ ท่านที่ไม่เอาไม่เป็นไรครับ รอเนื้อคู่ท่านอื่นน่ะครับ สภาพดีมากน่ะครับ ลองมาขี่ดูได้ครับ ราคามาต่อรองกันได้น่ะครับ ผมใจดีครับ

รูป รูป  

Bookmarks