ประกาศนิดนึงสำหรับผู้ที่ลงขายของครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ประกาศนิดนึงสำหรับผู้ที่ลงขายของครับ

รถด่วน's Avatar
    สถานที่
    Seoul
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    6
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน ประกาศนิดนึงสำหรับผู้ที่ลงขายของครับ

เผื่อเพื่อนๆพี่ๆ มองไม่เห็นประกาศด้านบน
    ตั้งแต่วันที่ 1 กันยายน เป็นต้นไป ผู้ที่ไม่สมัครสมาชิก Verify Member จะไม่สามารถตั้งกระทู้ขายของได้
    (ทุกบอร์ดในหน้า-ซื้อขาย)
    สามารถดูวิธีการสมัคร Verify Member ได้ที่ลิ้งค์นี้ครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...315328&page=12

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ webmaster อ่านข้อความ
    วันที่ 1 กันยายน 2552 เอาจริงครับ สมาชิกไม่ยืนยัน Pin code ลงขายไม่ได้ และไม่ต้องโทรมาถามนะครับ ขอไม่ตอบทางโทรศัพท์ ถ้าสงสัยให้โพสถามในนี้ มีเพื่อนๆ พี่ๆ คอยช่วยตอบหลายคน
    เพราะมีสมาชิกไม่มองประกาศเวบหลายคน อะไรไม่ได้ โทรถามอย่างเดียว
    ปล. การลงขายผิดบอร์ด และลงขายในกระทู้ผู้อื่น จะถูกระงับใช้ทันทีครับ

ใครผ่านไปผ่านมาช่วยดันกระทู้ ด้วยนะครับ เพื่อที่จะได้ทราบทั่วกัน
    ขอบคุณครับ

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    박가희 & 손담비

seed53's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

ดันครับ ดีครับจะได้ปลอดภัย
    ทำซะ ไม่ยากครับ

Member BobbySwingers's Avatar
    สถานที่
    Alone . . t(-__- t )"
    ขอบคุณ
    0
    -1 (0%)

ดันนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน .....

srcafe500's Avatar
    สถานที่
    อุ๊ บางแค
    ขอบคุณ
    0
    1
    0

Arrow ทำมาแล้วแต่ไม่มี mail มาให้ มีแต่เลข 4 ตัว ทำไงต่อ

ทำมาแล้วแต่ไม่มี mail มาให้ มีแต่เลข 4 ตัว ทำไงต่อ

ช่วยที เข้าเวป คนไทยก็ไม่ได้ เซงเป็ดเลย
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รถด่วน อ่านข้อความ
    เผื่อเพื่อนๆพี่ๆ มองไม่เห็นประกาศด้านบน
    ตั้งแต่วันที่ 1 กันยายน เป็นต้นไป ผู้ที่ไม่สมัครสมาชิก Verify Member จะไม่สามารถตั้งกระทู้ขายของได้
    (ทุกบอร์ดในหน้า-ซื้อขาย)
    สามารถดูวิธีการสมัคร Verify Member ได้ที่ลิ้งค์นี้ครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...315328&page=12

ใครผ่านไปผ่านมาช่วยดันกระทู้ ด้วยนะครับ เพื่อที่จะได้ทราบทั่วกัน
    ขอบคุณครับ

อุ๊ บางแค 0897750740

ทรงศักดิ์ มากุล

กสิกรไทย 091-2-08386-1 ออมทรัพย์

สาขา ย่อยแยกราชวงศ์

https://www.facebook.com/profile.php?id=100009479419183

สถานที่
    Seoul
    ขอบคุณ
    0
    6
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ srcafe500 อ่านข้อความ
    ทำมาแล้วแต่ไม่มี mail มาให้ มีแต่เลข 4 ตัว ทำไงต่อ

ช่วยที เข้าเวป คนไทยก็ไม่ได้ เซงเป็ดเลย
    พี่ได้มารหัสเดียวใช่ไหมครับ
    ถ้ารหัสเดียวมันเป็นของบัตรสมาร์ทการ์ดน่ะครับ
    พี่ต้องไปขอที่อำเภอใหม่ซะแล้วล่ะครับ ต้องบอกเค้าว่ามาขอpin codeที่ใช้กับเวบคนไทยน่ะครับ

pin code ที่ใช้กับเวบคนไทย
    จะประกอบด้วย
    อีเมลล์,แล้วก็รหัส 2 รหัสครับ

เมื่อได้มาแล้วก็เอาเลขประจำตัวประชาชน13หลัก กับ รหัสpin code แรก ในลิ้งค์ข้างล่าง
    http://www.khonthai.com/thailandgateway/
    ไปกรอกในช่องแรกนะครับ

พอตกลงเสร็จ ก็รอไปประมาณ 24 ชั่วโมง อีเมลล์ของคนไทย ก็จะสามารถใช้ได้ครับ

หลังจากนั้น ก็ทำตามที่พี่บี แนะนำได้เลยครับ ที่ข้อความแรกของกระทู้นี้ครับ
    박가희 & 손담비

srcafe500's Avatar
    สถานที่
    อุ๊ บางแค
    ขอบคุณ
    0
    1
    0

Arrow ขอบคุญครับ

ขอบคุญครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รถด่วน อ่านข้อความ
    พี่ได้มารหัสเดียวใช่ไหมครับ
    ถ้ารหัสเดียวมันเป็นของบัตรสมาร์ทการ์ดน่ะครับ
    พี่ต้องไปขอที่อำเภอใหม่ซะแล้วล่ะครับ ต้องบอกเค้าว่ามาขอpin codeที่ใช้กับเวบคนไทยน่ะครับ

pin code ที่ใช้กับเวบคนไทย
    จะประกอบด้วย
    อีเมลล์,แล้วก็รหัส 2 รหัสครับ

เมื่อได้มาแล้วก็เอาเลขประจำตัวประชาชน13หลัก กับ รหัสpin code แรก ในลิ้งค์ข้างล่าง
    http://www.khonthai.com/thailandgateway/
    ไปกรอกในช่องแรกนะครับ

พอตกลงเสร็จ ก็รอไปประมาณ 24 ชั่วโมง อีเมลล์ของคนไทย ก็จะสามารถใช้ได้ครับ

หลังจากนั้น ก็ทำตามที่พี่บี แนะนำได้เลยครับ ที่ข้อความแรกของกระทู้นี้ครับ
    อุ๊ บางแค 0897750740

ทรงศักดิ์ มากุล

กสิกรไทย 091-2-08386-1 ออมทรัพย์

สาขา ย่อยแยกราชวงศ์

https://www.facebook.com/profile.php?id=100009479419183

สถานที่
    Seoul
    ขอบคุณ
    0
    6
    0

ยังมีเวลาอีก13 วันนะครับ รีบๆดำเนินการกันซะนะครับ
    박가희 & 손담비

Senior Member
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

ขอบคุณครับ จะรีบไปทำครับ em95
    ธ.ทหารไทย

341-2-81830-8

นาย วินธัย ทองนอก

080 - 4429394

toinonesex's Avatar
    สถานที่
    ยังไม่มีเลย - -"
    ขอบคุณ
    0
    0

ช่วยดัน ต้องไปทำที่อำเภอตามทะเบียนบ้านอย่างเดียวชิมิครับ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

ดีครับ ดันครับ

Senior Member justness's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

ดีครับจะรีบไปทำครับ em90
    ชื่อบัญชี นาย วุฒิศักดิ์ วิริยะกิจสุนทร
    ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาย่อย บิ๊กซีรังสิต
    เลขที่บัญชี 389-207552-8

ติดต่อได้ที่ 089-696-0627 ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจ

em95
    goto_au@hotmail.com
    เช็คของได้ที่นี่ตามลิงค์เลยครับhttp://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx

SuperCup's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    2 (100%)

Smile

เอาด้วยคนครับ อิอิอิ
    รับปรึกษาปัญหาอะไหล่และข้อมูลต่างๆ ที่เกี่ยวกับ HONDA CLUBMAN
    GB 250 - 400 - 500

โทร. 081-444-6611

ธนาคารกรุงศรีอยุธยา สาขาราชวัตร
    เลขที่ 094 - 1 - 27704 - 7

ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาโรจนะ
    เลขที่ 782-2-52153-5

Senior Member suphatchol's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

Angry

ผมเพิ่งไปที่อำเภอมา ( อ. บ้านตาก จ.ตาก ) เจ้าหน้าที่บอกว่าทางกระทรวงยังไม่ส่งมา เมื่อก่อนเคยมี แต่มีปัญหา ตอนนี้ยังทำไม่ได้ ( อ่านเจอก็รีบไปเลยเมื่อเวลา 09.20 น ) เสียความรู้สึกมากแบบนี้ประเทศไทยถึงไม่เจริญสักที ผมอยากจะขอความกรุณาทางเวบช่วยยืดเวลาให้หน่อยem90เซ ็งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ช่วยที่ เบื่อระบบราชการไทยโว้ยem23em23em23em23em23em23em23 em23em23em23em23em23em23

paZzerby7's Avatar
    สถานที่
    C crew Custom
    ขอบคุณ
    0
    11 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ toinonesex อ่านข้อความ
    ช่วยดัน ต้องไปทำที่อำเภอตามทะเบียนบ้านอย่างเดียวชิมิครับ
    ตอบแทนนะครับ -->ที่ไหนก็ได้ครับ

pin code ที่ใช้กับเวบคนไทยจะประกอบด้วย
    1.อีเมลล์
    2.รหัส 2 รหัสครับ

อย่างที่เจ้าของกระทู้บอกนะครับ ต้องมี อีเมล์ และ รหัส em90 ตั้งกระทู้ได้แจ๋ว เอาไป 10 กระโหลก
    TeL.081 4115 415
    ธนาคารกสิกรไทย สาขาพัทยาใต้ 330-2-09829-9 PERA E-mail: bera7evenn@gmail.com
    ส่งของที่ --> พีระ ชวลิตนิติธรรม 257/32 ม.10 ต.หนองปรือ อ.บางละมุง จ.ชลบุรี 20150

facebook me
    ชีวิตกู ไม่รถ ก็ผู้หญิง
    ตรวจสอบภาษีรถค้างชำระ

นำเงินทำบุญมาใช้จ่าย หาเงินด้วยการหลอกผู้อื่นด้วยความเชื่อ บาปกรรม!!!!

สถานที่
    Seoul
    ขอบคุณ
    0
    6
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ suphatchol อ่านข้อความ
    ผมเพิ่งไปที่อำเภอมา ( อ. บ้านตาก จ.ตาก ) เจ้าหน้าที่บอกว่าทางกระทรวงยังไม่ส่งมา เมื่อก่อนเคยมี แต่มีปัญหา ตอนนี้ยังทำไม่ได้ ( อ่านเจอก็รีบไปเลยเมื่อเวลา 09.20 น ) เสียความรู้สึกมากแบบนี้ประเทศไทยถึงไม่เจริญสักที ผมอยากจะขอความกรุณาทางเวบช่วยยืดเวลาให้หน่อยเซ็งๆๆ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ช่วยที่ เบื่อระบบราชการไทยโว้ย
    ลองไปขอที่อำเภอเมืองหรือเทศบาลดูครับ(มันไกลจากบ้าน พี่ไหมครับ?) เพราะระบบราชการแต่ละท้องถิ่น ทำงานไม่เหมือนกัน
    แต่จริงๆ มันน่าจะได้ทั่วประเทศแล้วนะครับ เพราะระบบฐานข้อมูลของหน่วยงานราชการมันแลนถึงกันหมด แล้ว
    박가희 & 손담비

Bookmarks