ผมถูกโกงคับทุกคนโปรดระวัง - หน้า 3

ชื่อกระทู้: ผมถูกโกงคับทุกคนโปรดระวัง

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    189

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ supanunt อ่านข้อความ
    คนเดียวกันนี่เหละครับหลอกว่าจะขายอะไหล่ให้ผมโอนเงิ นไปให้บอกให้ส่งแบบ พกง.ก็ไม่เอาโดนไป 1500 ครับ พอโทรไปถามติดต่อก็ยาก มีอยู่วันหนึ่งติดต่อได้ก็บอกว่าส่งของให้แล้วและพยา ยามหลอกให้ซื้ออะไหล่ตัวอื่นอีกทั้งๆที่ของที่สั่งอั นแรกยังไม่ได้เลยอ้างว่าร้อนเงินต้องเอาลูกออกจากโรง พยาบาลดีนะที่ไม่เชื่อ โดนเมื่อวันที่ 3 สิงหาคม นะครับ ระวังกันหน่อยนะครับตอนนี้ ลองพิมพ์ชื่อมันลงใน web google ซิครับจะเห็นว่ามันไปอยู่ใน web board อื่นๆด้วย
    ตอนนี้เค้าผู้นี้กำลังโด่งดังอยู่ในเวปมอไซค์ดอทคอมค รับ
    รวมตัวไปกระทืบมัน
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

[email protected]
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

klazzr's Avatar
    สถานที่
    >ใก้ลจะมีแล้ว<
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kurt d. Cobain อ่านข้อความ
    ผมได้ตั้งกระทู้ต้องการโซ่ราวลิ้นเส้นใหม่แล้วก็มีคน โทรมาหาผมบอกว่ามีของแล้วก็ใหม่ผมโอนเงินให้แล้วเขาก ็หายไป เขาบอกว่าอยู่นครนายกเปิดขายอะไหล่พึ่งเปิดใหม่แต่พอ ผมไปตรวจสอบเลขบัญชีธนาคารแล้วเขาอยู่ที่เพชรบุรี พอผมไปตามที่เพชรบุรีตามที่อยู่ก็ไปเจอกับเจ้าของบ้า นเขาบอกว่านาย นทีธร ได้ขอย้ายเข้าไปอยู่ในทะเบียนบ้านของพี่เจ้าของบ้านไ ด้ประมาณ 1 -2 เดือนแล้วแต่เขาก็ไม่ได้เจอกับนาย นทีธร มาตั้งนานแล้ว พี่เขาก็เลยให้เบอร์แม่ของนาย นทีธร มาพอผมโทรไปหาแม่ของเขา แม่เขาก็บอกว่าเขาเคยทำอย่างนี้มาแล้วแต่แม่เขาบอกว่ าจะชดใช้ให้ และแม่เขายังบอกอีกว่าเขาทำกันเป็นแกงค์ ผมขอให้เพื่อนๆชาวคลาสลิกระวังตัวด้วยอย่าไปเชื่อคนง ่ายนะคับเดียวจะโดนแบบผม
    เขาชื่อ นทีธร ทองคำ
    เลขบัญชี 7030202252
    ธนาคารกรุงไทย สาขาเพชรบุรี
    เบอร์โทร 0811904559
    อายุ18 ปี
    แม่อยู่ที่ภูเก็ต
    พ่ออยูที่เพชรบุรี
    ******เขาอาจจะเปลี่ยนชื่อหรือเบอร์โทรศัพพ์ เขาไม่ได้ทำคนเดียวโปรดระวัง********
    ลืมไปผมได้แจ้งความดำเนินคดีไปแล้วถ้าคุณนทีธร ทองคำ ได้อ่านแล้วถ้าจะคิดเปลี่ยนใจเอาเงินมาคืนก็ติต่ดผมไ ด้นะคับเพราะตอนตำรวจได้ตรวจสอบประวัติคุณไว้หมดแล้ว และอีกอย่างคุณทำให้แม่คุณเดือดร้อนที่จะต้องมารับใช ้หนี้ให้คุณ คุณเดือดร้อนแน่คราวนี้เพราะมีคนเขาไม่ยอม (เขาเป็นตำรวจ)
    ผมก่อโดนเหมือนกันครับ แต่โดนไม่มากครับ ผมอยู่เพชรบุรีครับ ท้าได้ข่าวเกี่ยวกับมันผมจะแจ้งให้ทราบครับ
    มีคนบอกว่ามันอยู่เพชรบุรีครับ

เบอร์ผมครับ 089-5509617
    ไปทุกที่ ที่มีสาว เด็กเพรรี

Member Kurt D. cobain's Avatar
    สถานที่
    INDULGENCE CLUB
    ขอบคุณ
    0

ตอนนี้มีคนโดนกันเยอะมากเลย
    ใครรู้จักหรือรู้ที่อยู่ของ
    นาย นทีธร ทองคำ ช่วยกันตาม
    เขามาลงโทษตามกฏหมายซักที่คับ
    จะได้เป็นตัวอย่างให้เห็นกันว่า
    ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    โดนอะไรขึ้นมาแล้วอย่ามาโอดครวนที่หลังนะคับ คุณ นทีธร

akesr400's Avatar
    สถานที่
    Big Single Hua-Hin
    ขอบคุณ
    0

em23..แม่...ง.ต้องโดนกระทืบem23
    เอก /// 086-173-0797
    นาย จิรวัฒน์ ปรุโปร่ง
    เลขที่บัญชี 919 205 739 9
    ธนาคารไทยพานิชย์ สาขา ตลาดฉัตรไชย หัวหิน

Junior Member
    สถานที่
    ชมมรหนองจอกคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

....แจ้งคุณหมี......และเพือนสมาชิกคลาสสิค ที่ถูกหลอกซื้อขายทางเวฟ...ในกรณีที่ส่งเงินไปแล้วแล ้วถูกโกงแนะนำให้นำเอกสารการโอนเงินในท้องที่ที่ขึ้น อยู่ในท้องที่นั้นๆ ให้นำเอกสารไปแจ้งความลงประจำวันเป็นหลักฐานไว้ก่อน. ... ตอนนี้ผมเช็กประวัติให้แล้วครับ ชื่อนายนทีธร ทองคำ นั้นเช็คแล้วมีชื่อและนามสกุลตรงกันมีอยู่สองคน ตอนนี้ผมเห็นหน้าตาแล้วแต่ว่ายังไม่รู้ว่าคนไหน...คน แรกอยู่ ต.น้ำร้อน อ.เมืองเพชรบูรณ์( อายุ17) คนที่สองอยู่ ต.ท่าราบเมื่องเพชรบุรี จ.เพชรบุรี( อายุ 17) ถ้ายังไงโทรมาคุยรายระเอียดกับพี่ได้นะคับพร้อมที่จะ ให้คำปรึกษาครับ..(.มีรูปทั้งสองคนเลย)

Member mchaba007's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

เสียชื่อจังหวัดผมเลย เซงจริงๆ ยังไงก็ขอให้จับได้เร็วๆนะครับ......

ขอบคุณ
    0

มันเลวยิ่งกว่า ที่มันไม่สงสารแม้ตัวเอง

ไม่รุจะด่าไงละ

ถ้าถือว่าไม่รักแม่ตัวเองแล้ว ก็เลว บรรลัยละ

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    189

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mana-suzuki-k125 อ่านข้อความ
    ....แจ้งคุณหมี......และเพือนสมาชิกคลาสสิค ที่ถูกหลอกซื้อขายทางเวฟ...ในกรณีที่ส่งเงินไปแล้วแล ้วถูกโกงแนะนำให้นำเอกสารการโอนเงินในท้องที่ที่ขึ้น อยู่ในท้องที่นั้นๆ ให้นำเอกสารไปแจ้งความลงประจำวันเป็นหลักฐานไว้ก่อน. ... ตอนนี้ผมเช็กประวัติให้แล้วครับ ชื่อนายนทีธร ทองคำ นั้นเช็คแล้วมีชื่อและนามสกุลตรงกันมีอยู่สองคน ตอนนี้ผมเห็นหน้าตาแล้วแต่ว่ายังไม่รู้ว่าคนไหน...คน แรกอยู่ ต.น้ำร้อน อ.เมืองเพชรบูรณ์( อายุ17) คนที่สองอยู่ ต.ท่าราบเมื่องเพชรบุรี จ.เพชรบุรี( อายุ 17) ถ้ายังไงโทรมาคุยรายระเอียดกับพี่ได้นะคับพร้อมที่จะ ให้คำปรึกษาครับ..(.มีรูปทั้งสองคนเลย)
    คนที่2ชัวร์อายุ17ผมโดนมาทีนึงแล้ว
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

[email protected]
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

pcdirect's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

เอาให้หนักครับ..ทำคนอื่นเดือดร้อนแล้วยังไม่พอ..ทำใ ห้แม่ตัวเองเดือดร้อนอีก(ไม่สงสารแม่ตัวเองงัย เวลาแกนั่งร้องไห้เพราะ..มึ...ง..หน่ะ)

ขอบคุณ
    0

กระทืบให้หลังเสียเลย ไอ้พวกโกง

Member Kurt D. cobain's Avatar
    สถานที่
    INDULGENCE CLUB
    ขอบคุณ
    0

ตอนนี้ได้เอกสารเกี่ยวกับตัวเขาแล้วคับ
    ได้เรื่องยังไงจะบอกนะคับ

Bookmarks