ตอบแบบสอบถามกันหน่อย #3 เรื่องมีภาคไหนนิยมเล่นรถเก่ามากที่สุด

ดูผลการโหวต: คุณเล่นรถคลาสสิคอยู่ภาคไหน

ผู้โหวต
34. ไม่อนุญาติให้โหวตกระทู้นี้
  • ภาคเหนือ

8 23.53%
  • ภาคกลาง (รวม กาญจนบุรี, เพชรบุรี )

5 14.71%
  • ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ

4 11.76%
  • ภาคตะวันออก (รวม นครนายก, ปราจีนบุรี, สระแก้ว, ฉะเชิงเทรา)

3 8.82%
  • ภาคใต้ (ประจวบฯ ลงมา)

3 8.82%
  • กรุงเทพ

11 32.35%

ชื่อกระทู้: ตอบแบบสอบถามกันหน่อย #3 เรื่องมีภาคไหนนิยมเล่นรถเก่ามากที่สุด

webmaster's Avatar
    ขอบคุณ
    310
    Blog Entries
    6

มาตรฐาน ตอบแบบสอบถามกันหน่อย #3 เรื่องมีภาคไหนนิยมเล่นรถเก่ามากที่สุด

ตอบแบบสอบถามกันหน่อย #3 เรื่องมีภาคไหนนิยมเล่นรถเก่ามากที่สุด

webmaster's Avatar
    ขอบคุณ
    310
    Blog Entries
    6

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Boyz
    ในส่วนตัวของผม ซึ่งเป็นคนภาคกลาง ขอโหวตให้ภาคกลางครับ เพราะ มีรถค่อนข้างเยอะและอีกย่างคนภาคกลางส่วนใหญ่ได้ซื้ร ถมาจากภาคอื่นๆเข้ามาไว้ในภาคกลางอีกค่อยข้างเยอะ(แล ะก้อออกไปเยอะเหมือนกัน) :)
    เหอๆ ตอบไวจัง ยังพิมพ์ โหวต ไม่เสร็จเลย โหวตให้ด้วยครับ

Hanoomarn's Avatar
    สถานที่
    HPC Club [ PX and Rally Touring ],,1968 Volkswagen T2 Double Cab Pickup
    ขอบคุณ
    0

เหนือครับ /\2 รถเพียบส่งไปทั่วไทย

Bale Rally 210 Lamphun

วีไอพี smegma's Avatar
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

ผมว่า ภาคเหนือ ครับเพราะส่วนใหญ่มักจะได้รถจากภาคนี้ครับ

♪ ♫ ♪ ♫ ♪ ♫ ♪ ♫ ♪ ♫ ♪ ♫ ♪ ♫ ♪ ♫ ♪ ♫
    " ฉันไม่ใช่คนสมบูรณ์แบบ และก็ไม่เคยเที่ยวไปกล่าวอ้างเช่นนั้น... ก่อนที่คุณจะชี้นิ้ว
    ตำหนิใคร มั่นใจหรือเปล่าว่ามือคุณสะอาดพอ.... บางทีในขณะที่คุณกำลังประนามใคร อาจมีใครกำลัง
    พิพากษาคุณอยู่ก็ได้"

Sure-Sleep นอนกับพี่ดีฝ่า DAT SURE's Avatar
    สถานที่
    Sure-Sleep
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน sure-sleep

โอว์...ไม่น่าเชื่อภาคเหนือ ภาคกลาง กรุงเทพ จะไล่ๆกัน
    กกกกกกกกก

SURE-SLEEP
    SURE-SLEEP

SURE-SLEEP

บริการแพคสินค้าด้วยถุงพลาสติก ฟิล์มหด(ชริงค์ฟิล์ม)
    แพคเดี่ยว แพคคู่ แพคโหล แพคสินค้าจัดรายการโปรโมชั่นทุกชนิด
    081-801-8001บอย 084-4242-428เอส 081-899-5295เอส

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โหวตแล้วครับ

ขอโหวตให้ภาคที่ตัวผมอยู่แล้วกันครับ เท่าที่มีภาคอิสานรถจะมีเยอะนะครับ แต่ไม่ค่อยมีคนรู้จักเข้ามาใช้เน็ตน่ะครับ
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

[email protected]

Senior Member GUNZA1's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เหนืออยู่แล้ว

Senior Member
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณวานรสัญจร
    ขอบคุณ
    0

ภาคอิสานครับ เพราะรถหายเยอะมาก

ผมหาช่วยเพื่อนสมาชิกซะจนเหนื่อยเลย เหอ ๆ

ปล.ผมไม่ใช่ตำรวจ แต่เป็นคนของประชาชนได้ ยิ่งกว่าคนที่เค้าเรียกกันว่า ตำรวจ

ชมรมรถโบราณวานรสัญจร

ร้าน บ้านรถสวยบริการ ณ โกสุมมหานคร เยื้องศูนย์คูโบต้า อ.โกสุมพิสัยครับ

085-6097759 เม วานรสัญจร

http://www.facebook.com/memoclassicclub
    FACKBOOK ของ เม วานรสัญจรครับ

https://www.facebook.com/memobbhkosum
    FACKBOOK ของร้านบ้านรถสวยบริการ ณ โกสุมมหานคร สินค้าเพียบ

นายศักดิ์พงศ์ เตชะอุไรวงศ์
    หมายเลขบัญชี 410-0-20851-0
    ธนาคารกรุงไทย
    สาขาโกสุมพิสัย (ออมทรัพย์)

Bookmarks