ขอถามเซียนท่อบึ้ม

ชื่อกระทู้: ขอถามเซียนท่อบึ้ม

Senior Member
    สถานที่
    Clubman Bangkok
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอถามเซียนท่อบึ้ม

คือผมอยากรู้อ่ะครับว่ารถสี่จังหวะ ถ้าใส่ท่อบึ้มๆโล่งๆแล้วมันจะ
    มีผลอะไรต่อเครื่องยนต์หรือปล่าวครับ
    รบกวนผู้รู้ช่วยให้ความรู้หน่อยครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

RescueC70's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ++

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Fah007 อ่านข้อความ
    คือผมอยากรู้อ่ะครับว่ารถสี่จังหวะ ถ้าใส่ท่อบึ้มๆโล่งๆแล้วมันจะ
    มีผลอะไรต่อเครื่องยนต์หรือปล่าวครับ
    รบกวนผู้รู้ช่วยให้ความรู้หน่อยครับ
    ช่วยดันๆ
    นายกีรติ ระดิ่งหิน
    ธ.ไทยพาณิชย์ สาขา นนทบุรี

เลขที่บัญชี 302-2-52451-7
    บัญชีออมทรัพย์

พูดดีอย่างไร ก็สู้ทำดีไม่ได้

084-095-9805

Senior Member JiRaSak_Mc's Avatar
    สถานที่
    คำเขื่อนเเก้ว Club
    ขอบคุณ
    0

อัพ ๆๆ

อยาก รุ้ เหมื่อน กันอ่ะ -*
    อย่าพิทักษ์พาลชน อย่าลืมตนเมื่อมั่งมี
    เรื่องภายในย่อมสำคัญกว่าเรื่องภายนอกตน
    คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้
    อดีตคือความฝัน ปัจจุบันคือภาพมายา อนาคตคือความไม่แน่นอน

คำเขื่อนเเก้วคลาสสิคไบค์ Yasothon*

คนดีขี่ CM's Avatar
    สถานที่
    ขก-เมืองหลวงใหม่-KK
    ขอบคุณ
    0

อัพให้ครับ
    อยากรู้ว่าใส่ทำไม
    โจรกลับใจ ยิ่งใหญ่กว่าวีรบุรุษ
    [email protected]
    https://www.facebook.com/?ref=tn_tnmn#!/vintage.laaw
    กิตติคุณ สร้อยศรี
    38/13 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ขอนแก่น
    0811833558 รักคนโทรมา..จังเลย.....
    ธ.ไทยพาณิชย์ 935-206-877-4 สาขาย่อยตึกคอมขอนแก่น
    ชื่อบัญชี นางสาวเปรมสุดา ปานทอง

pusoodteen's Avatar
    สถานที่
    Sanamchai motorcyc classic
    ขอบคุณ
    0

อยากรู้เหรครับ ลองใส่ดูครับ
    อาจไม่มีผลต่อเครื่องเท่าไรครับ

แต่มีผลต่อตนเองครับ
    ตำรวจจับ
    โดนด่าตามหลัง
    555555

ใส่รถไรครับ ใส่แค่ออกทรีปก็พอแล้วครับ อยู่บ้านเดิมๆๆๆเถอะ

คล่สิคนะครับ ม่ใช่รถแข่ง

RescueC70's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ++++

ว่าแต่ ขี่ตัวไหนอยู่ครับ
    นายกีรติ ระดิ่งหิน
    ธ.ไทยพาณิชย์ สาขา นนทบุรี

เลขที่บัญชี 302-2-52451-7
    บัญชีออมทรัพย์

พูดดีอย่างไร ก็สู้ทำดีไม่ได้

084-095-9805

Rambo1's Avatar
    สถานที่
    ได้ทุกกลุ่ม
    ขอบคุณ
    0

มีครับ มีผลต่อตัวเองและชาวบ้านละแวกใกล้เคลียงครับ
    085-0360383 ตั้ม dtac
    ไทยพาณิชย์ สาขาเวียงป่าเป้า
    ออมทรัพย์ อนุพงษ์ มีมาลูน
    545-232-9783

ก.ท.ม.รับของได้ที่นี่เลยครับhttp://www.nimtransport.com/content/node/570

สมาชิกควรใช้วิจารณญาณในการเลือกซื้อสินค้า และการโอนเงิน ทางเวบไทยสกู๊ตเตอร์เป็นเพียงสื่อกลางเท่านั้น ไม่สนับสนุนในการซื้อขายสิ่งของผิดกฎหมายทั้งสิ้น
    สมาชิกควรเลือกซื้อกับสมาชิกที่ยืนยันตัวเองผ่าน Pin code ของกรมการปกครอง โดยมีสัญลักษณ์ ใต้ชื่อเท่านั้น

Senior Member
    สถานที่
    Clubman Bangkok
    ขอบคุณ
    0

คือผม อยากรู้จริงๆอ่ะครับ ว่าไอเสียคายเยอะไปจะมีผลต่อลูกสูบหรือวาวไหมครับ
    รบกวนผู้รู้ช่วยให้ความรู้หน่อยครับ ผมขี่gb250 ใส่แทร็ปปลายเปิดของไทยครับ

Bookmarks