เรียนเชิญ.....ชาวเรา.....ร่วมงาน “ซับป่าว่านแรลลี่ ครั้งที่ 7” - หน้า 25

หน้าที่ 25 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก ... 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: เรียนเชิญ.....ชาวเรา.....ร่วมงาน “ซับป่าว่านแรลลี่ ครั้งที่ 7”

Senior Member fan's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย สระบุรี&ศรีสะเกษ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bassss อ่านข้อความ
    กองทัพวานรจัดไปคับ

งานปีที่แล้วมันมาก ๆ
    เราจะไปร้องเพลง "แร้งคอย"กันคับ
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย สระบุรี&ศรีสะเกษ

[URL]

Senior Member ST7088's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mcamnatcharoen2007 อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับพี่

อำนาจเจริญเตรียมหมุน

สัญญาครับว่าจะขับอย่างมีระเบียบท่อดังจะไม่มีครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kongsak77 อ่านข้อความ
    ขอบคุณสำหรับใบผ่านทาง คับ

แล้วเจอกันคับชาวสองล้อ

***(ท่อไม่ดัง)***แค่นี้ตำรวจก็ไม่จับแล้วคับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ texas-saraburi อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับสำหรับใบผ่านทาง/แต่อยากให้ทุกกลุ่มขับขี่อย่างมีระเบียบเพื่อความคลา สสิคยังคงอยู่โดยเฉพาะคนที่เมาอย่าขับ/ทริปไม่ใช่เอาไว้เพื่อมากินเหล้านอกสถานที่ แต่มีเพื่อมิตรภาพและสัมพันธภาพที่ดีซึ่งมีให้แก่หมู ่ชาวmcทุกคน/ฝากไว้สำหรับน้องๆอย่าขี่รถเร็วหลายเด๋วจะไปไม่ถึงงา
    สังคมmcจะอยู่ได้ก็เพราะพวกเราร่วมมือกันและสามัคคีก ันอย่าตีกันเด้อ
    ขอบคุณมากครับ ที่เข้าใจกัน
    เอกสารได้มาเพราะ "เรา" พิสูจน์ให้ผู้ใหญ่เห็นว่าเราตั้งใจเพื่อสาธารณะประโย ชน์ตลอดมา ตั้งแต่ร่วมรณรงค์ช่วงสงกรานต์ /การแข่งขันเฉพาะในสนามจนสร้างชื่อเสียงให้จังหวัด / รายได้มอบจริงช่วยจริง
    อยากให้เห็นใจด้วย ปีที่แล้วหลายคนทำผิดกฏถูกจับแล้วโทรมาด่าเจ้าภาพ
    อยากฝากว่า สภาพรถไม่สวยไม่เป็นไรปรอดภัยไว้ก่อน เอกสารเตรียมมาให้พร้อม รถไม่พร้อมปีหน้ายังมี และควรขับแบบคนที่"ขับเป็น" คือสุภาพปรอดภัย แต่มือใหม่ชอบโอ้อวด
    พกรอยยิ้มมาพบกันที่งานนะครับ

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

รายงานสภาพอากาศ
    ณ ซับป่าว่าน อำเภอแก่งคอย จังหวัดสระบุรี
    ตั้งแต่ 10 ตุลาคม ถึง วันนี้
    กลางวันแดดดีเหงื่อออกมากมาย กลางคืนหนาวเย็นสบาย รอการกลับมาของ..ชาวเรา..

รายการประกวดต่างๆในงานซับป่าว่านแรลลี่ ครั้งที่7
    1. honda c100 c102 c105 เดิม
    2. honda c65ไฟต่ำ + honda cm เดิม
    3. honda ไฟต่ำ สวยงาม+ความคิดสร้างสรรค์+แฟนซี
    4. honda c ผู้หญิง เดิม
    5. honda ผู้หญิง เดิม โมนิฟายด์ใหม่อะไหล่แท้ (honda ผู้หญิง ทำสีใหม่ อะไหล่แท้ แต่งเดิม)
    6. honda c ผู้หญิง สวยงาม+ความคิดสร้างสรรค์
    7. honda ผู้ชาย เดิม
    8. honda ผู้ชาย เดิม โมนิฟายด์ใหม่อะไหล่แท้ (honda ผู้ชาย ทำสีใหม่ อะไหล่แท้ แต่งเดิม)
    9. honda ผู้ชาย สวยงาม+ความคิดสร้างสรรค์+แฟนซี
    10. vespa+lambesta
    11. ผู้หญิงสองจังหวะ
    12. ผู้ชายสองจังหวะ
    13. วิบากฟรีสไตล์
    14. แนวโมตาด
    15. chaly – dax แนวญี่ปุ่น
    16. monkey – gorilla แต่ง
    17. อลังการงานสร้าง
    18. หมวกกันน็อค สวยงาม+ความคิดสร้างสรรค์

การประกวดรถ จะทำการประกวดทีละรุ่นเหมือนกับทุกๆปีที่ผ่านมา
      ผู้ที่จะส่งรถเข้าประกวดให้เตรียมตัว-เตรียมรถ ประมาณ 15.00 น. เป็นต้นไป

ต้องขออภัย ภายในบริเวณงานไม่มีบูทให้เช่าขายของ
    จะมีแต่เฉพาะบูทขายอาหารของทางโรงเรียนเท่านั้น ครับ

ธงของแต่ละกลุ่ม/ชมรม ที่จะนำมาติดบนเวทีขอมีขนาด 1*1 เมตร (เมตร คูณ เมตร)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mr.kk : 13-10-2009 เมื่อ 11:26
    ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

Mag-Alone Mc_Classic_km7's Avatar
    สถานที่
    K.M.7
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ST7088 อ่านข้อความ
    ขอบคุณมากครับ ที่เข้าใจกัน
    เอกสารได้มาเพราะ "เรา" พิสูจน์ให้ผู้ใหญ่เห็นว่าเราตั้งใจเพื่อสาธารณะประโย ชน์ตลอดมา ตั้งแต่ร่วมรณรงค์ช่วงสงกรานต์ /การแข่งขันเฉพาะในสนามจนสร้างชื่อเสียงให้จังหวัด / รายได้มอบจริงช่วยจริง
    อยากให้เห็นใจด้วย ปีที่แล้วหลายคนทำผิดกฏถูกจับแล้วโทรมาด่าเจ้าภาพ
    อยากฝากว่า สภาพรถไม่สวยไม่เป็นไรปรอดภัยไว้ก่อน เอกสารเตรียมมาให้พร้อม รถไม่พร้อมปีหน้ายังมี และควรขับแบบคนที่"ขับเป็น" คือสุภาพปรอดภัย แต่มือใหม่ชอบโอ้อวด
    พกรอยยิ้มมาพบกันที่งานนะครับ

เห็นด้วยที่สุดนะครับผม ^-^ และอีกอย่างที่ควรฝากไว้นะครับ ควรมีสติ และไม่ประมาท
    ในยามขับขี่ยานพาหนะบนถนนนะครับ
    Tel : 089-5556335 (One-2-call)
    -------------------------------
    773-016-6925
    Mr.FUANGWICHA PACHAROEN
    Krungthai Bank.

Member arm_lopgear's Avatar
    สถานที่
    บำเหน็จณรงค์ คลาสสิค ไบค์
    ขอบคุณ
    0

ปีนี้มีของที่ระลึกอะไรจำหน่ายบ้างครับ
    BUMNETNARONG CLASSIC BIKE
    CHAIYAPHUM

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

[email protected]

กลุ่มอิสระ กทม.

แลเวเจอกัน

Senior Member NUT@sanook.com's Avatar
    สถานที่
    "กลุ่ม" น้ำดำ
    ขอบคุณ
    0

Post "กลุ่ม"น้ำ ดำ คั บ นั ด ก ะ จูน

แล้วพบกันครับ พี่แฟน "ซับป่าว่าน" volume.7

ขอบคุณมากครับ เรื่องใบผ่านทาง
    ชมรมน้ำดำอาร์มไดโนเสาร์ กาฬสินธุ์
    ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน
    http://junchaly.hi5.com

Junior Member COP 92's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไปๆ

ไม่มีกลุ่ม ไม่มีสังกัด....

มีแต่อุดมการณ์...

เมืองเก่า รถเก่า คนแก่
    ไปให้ไกล กลับให้ถึง

หากชีวิตยังมีลมหายใจ หากจุดหมายยังมีเส้นทาง
    หากเรายังมีแรงพลัง จะพากายสู่เส้นชัย

081-9912239
    โอ๋ อยุธยา

Senior Member NUT@sanook.com's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Post "กลุ่ม"น้ำ ดำ คั บ นั ด ก ะ จูน

แล้วพบกันครับ พี่แฟน "ซับป่าว่าน" volume.7

ขอบคุณมากครับ เรื่องใบผ่านทาง
    ชมรมน้ำดำอาร์มไดโนเสาร์ กาฬสินธุ์

Senior Member วิริยะ's Avatar
    สถานที่
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณมุกดาหาร
    ขอบคุณ
    0

เก็บเงินอย่างหนัก

แล้วเจอกัน

Senior Member rasha017's Avatar
    สถานที่
    นาป่า C L A S S I C ชลบุรี
    ขอบคุณ
    0

แล้วเราจะพบกัน
    NAPA

CLASSIC CHONBURI

รุ่นใหญ่ ใจต้องนิ่ง นาป่า ชลบุรี

กู จ ะ ห ม อ บ มึ ง จ ะ ทำ ไ ม

ก้ อ ไ ม่ ไ ด้ ว่ า แ ร ง แ ต่ ก้ อ แ ซ ง ม า เ ย อ ะ

ความ " ก ลั ว " คือสิ่งที่คนไทยสร้างขึ้น

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Post นัดน้ำดำคับ

ทริปไหนไหนเราไม่หวั่นถ้ามีตัง

ล้อครบ สตาดติด เบรคมี เจอกัน

Member jackmay's Avatar
    สถานที่
    คนเซ่อ C เซอร์ classic
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คulซ่o C lซoร์ คลาสสิค voullก่u - ชัUถูมิ

ไว้เจอกันครับชาวสองล้อ

รูป รูป  

Junior Member golf_manu12's Avatar
    สถานที่
    พังโคนคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

Talking

แล้วเจอกานคับพี่น้อง

Junior Member N_KOI2AT's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เจอกัน 24 เช้าๆจร้าไม่ไปไม่ได้อิอิรอมานาน
    Classic_๑oo%
    เพื่อนกินหาง่าย - เพื่อนซื้อให้กินหายาก

หน้าที่ 25 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก ... 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks