เรียนเชิญ.....ชาวเรา.....ร่วมงาน “ซับป่าว่านแรลลี่ ครั้งที่ 7” - หน้า 30

หน้าที่ 30 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก ... 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: เรียนเชิญ.....ชาวเรา.....ร่วมงาน “ซับป่าว่านแรลลี่ ครั้งที่ 7”

Junior Member boy klang's Avatar
    สถานที่
    แกลงฮอนด้าคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไปแน่นอนคับ

ม่มีปีไหนที่พวกเราไม่ไป ไปทุกปีคับ แล้วอย่าลืม 31ต.ค.52 มาเที่ยวงานของพวกเราบาง แกลงฮอนด้าคลาสสิค

Senior Member armis's Avatar
    สถานที่
    กรุงเก่า คลาสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0

กรุงเก่า ไปแน่นอน ครับ
    กรุงเก่า คลาสิคไบค์
    Long Way Round

Member MC_Bankruad's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่า เตาเผาโบราณ
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ชมรมรถเก่า เตาเผาโบราณ

จัดไปคับ ดีดีดีดีดีดี เจอem97

กันคับพี่น้อง

รูป รูป  

Junior Member Khom_1982's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สงสัยผมจะอด

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ khom_1982 อ่านข้อความ
    ไปด้วยแน่นอนครับ งานแรกเลยนะเนี๊ย อยากไปใจจะขาดครับผม
    รถเราจะถึงมั้ยนนะ......o_o!
    เพื่อนๆพี่ๆท่านไหนเจอผมจอดข้างทาง แว๊ะลากไปด้วยเด้อ........
    สงสัยผมจะไปไม่ได้แล้วสิครับพี่ๆ ไม่กล้าไป รถผมNo-Bookอ่ะ
    กลัวจะมี ตร.เข้าไปเหมือนงานที่ขอนแก่นอ่ะครับ ดูข่าวช่อง7เมื่อคืน
    ขอบายละกันครับผม....ไว้ได้ทะเบียนเรียบร้อยก่อน ไปแน่นอนครับผม
    ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ ตัวดำอยู่ที่ตากแดดมากไป...
    ความเร็วนั้นคงที่ แต่สตรีไม่คงทน....o_O!

Member arm_lopgear's Avatar
    สถานที่
    บำเหน็จณรงค์ คลาสสิค ไบค์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Khom_1982 อ่านข้อความ
    สงสัยผมจะไปไม่ได้แล้วสิครับพี่ๆ ไม่กล้าไป รถผมNo-Bookอ่ะ
    กลัวจะมี ตร.เข้าไปเหมือนงานที่ขอนแก่นอ่ะครับ ดูข่าวช่อง7เมื่อคืน
    ขอบายละกันครับผม....ไว้ได้ทะเบียนเรียบร้อยก่อน ไปแน่นอนครับผม

ถ้าเอา wave ไปจะโดนไหมอะ .. ที่ขอนแก่นขนาด ksr กะ fino ยังโดนเลย
    BUMNETNARONG CLASSIC BIKE
    CHAIYAPHUM

Senior Member teeserie_999's Avatar
    สถานที่
    จั๊กจี้ way ฉะเชิงเทรา
    ขอบคุณ
    0

em97em97em97em97 ยังไงก็ไป

Senior Member toon123's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รายงานสภาพอากาศ ณ ซับป่าว่าน แก่งคอย

กลางวันอากาศยังคงร้อนจับใจ ช่วงเย็นมีฝนโปรยเล็กน้อยเพื่อดับร้อน ยามค่ำคืนเย็นสบาย

หลังจากมีเหตุการณ์ เกิดขึ้นที่ขอนแก่น

มีเพื่อนจากหลายกลุ่ม/ชมรม โทรมาสอบถามเกี่ยวกับงานซับป่าว่านฯ

ฝากแจ้งผ่าน...ชาวเรา...ไปยังเพื่อนข้างเคียง

24-25 ตุลาคม 2552 เรายังคงเจอกัน กับ ซับป่าว่านแรลลี่ ครั้งที่7

ของที่ระลึกงานซับป่าว่านฯ วันพุธค่ำๆ จะเอามาอวดครับ

ขอประชาสัมพันธ์อีกครั้ง เกี่ยวกับอดีต ก่อนจัดงานซับป่าว่านฯ ทุกๆครั้ง

เนื่องจากงานซับป่าว่านฯไม่มีการเก็บบัตรเข้างาน (เข้าฟรี) ระวังผู้แอบอ้างขายบัตรล่วงหน้า

งานซับป่าว่านฯเมื่อกำหนดวันแล้วจะไม่มีการเลื่อน ระวังการออกข่าวลือเลื่อนงาน

(รูปแบบ โลโก้ อาร์ม เข็มกลัด ชมรมรถเก่าแร้งคอย ได้ทำการขอนุญาตจดลิขสิทธิ์ ที่พานิชย์จังหวัดเรียบร้อยแล้ว

จึงขอแจ้งไปยังผู้ที่ชอบ copy งานดังกล่าวของผู้อื่นเพื่อการค้าของตนเอง หากพบเห็นจะดำเนินการทางกฏหมาย

และขอรณรงค์ไปยัง ทุกกลุ่ม/ชมรม ให้ไปจดรูปแบบโลโก้ ของกลุ่ม/ชมรม ที่พานิชย์จังหวัด)

hutman's Avatar
    สถานที่
    ซุ้มโบราณ ณ บ้านบางตลาด
    ขอบคุณ
    0

เด่วไว้เมากันในงานนะพี่ตูน
    .กรุงไทย****นาย ณัฐวุธ ระงับเหตุ****683-0-08664-7
    ...อยากมาวเหล้า..มาวเบียร์..ก็มาวไป
    กลับมาบ้านเมื่อไหร่..เป็นได้รู้
    จะยืนคอย..รอรับหน้า
    ประตู พร้อมอาวุธเคียงคู่..สากกะเบือ!!!

dtac--0827222399

Senior Member ST7088's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอความร่วมมือ

เพื่อนๆทุกท่าน
    สำหรับปีนี้ งานซับป่าว่านได้รับความอนุเคราะห์เป็นพิเศษ จากอบจ.และกองกำกับการตำรวจภูธรสระบุรี
    และในอนาคตมีแนวโนมว่าจังหวัดจะให้งาน "ซับป่าว่าน"เป็นกิจกรรมท่องเที่ยวประจำปีของจังหวัด
    เพื่อรักษาภาพลักษ์ของชาวสองล้อ จึงจำเป็นต้องมีความเข้มงวดในการตรวจค้นก่อนเข้างานอ ย่างละเอียด
    เพราะคนนับหมื่นคนและเป็นงานกุศลที่ไม่เคยบังคับเก็บ เงินผ่านประตู จึงทำให้"บางคน"สอดแทรกมาทำลายบรรยากาศงาน
    ในปีนี้จึงมีการตรวจค้น ทุกท่าน ทุกคนที่เข้างาน
    ซึ่งเป็นการค้นสิ่งของที่ผิดกฏหมายเท่านั้น ไม่ได้เป็นการตรวจสภาพรถแต่อย่างใด
    นอกจากนั้น หากท่านใดรู้ว่าเครื่องที่แขวนมา เป็น "ของโจร"ก็ไม่ควรขับมา
    หวังว่าทุกท่าน คงเข้าใจ ในสิ่งที่เราต้องทำ

Senior Member GoDLikEz_Mc's Avatar
    สถานที่
    คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0

ยังไงก็ไปครับ

ไม่ว่า จะได้ อาร์มหรือเข็มกลัด

เราไม่สน (ไปด้วยใจ)

ได้ไรก็เอาอ่านะ

ไปแน่ๆครับพี่ๆ

จุฟ จุฟ
    ติดต่อ 082-3806193 บีม 24 ช.ม.

บอร์ดกลุ่ม : ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

Facebook : บีม คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

รูปงาน : สองล้อร่วมใจทำดีเพื่อสังคมครั้งที่ 1

ที่อยู่ : วศิน มานุช 413/1 ถ.สาครวาศรี ต.ลุมพุก อ.คำเขื่อนแก้ว จ.ยโสธร 35110

ชื่อบัญชี : นายวศิน มานุช ธนาคารออมสิน สาขาคำเขื่อนแก้ว เลขบัญชี 020-0581-6463-1

ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

Senior Member Valkyries_Classic's Avatar
    สถานที่
    Born To Ride
    ขอบคุณ
    0

Talking ......รถเรามีทะเบียน

จากข่าวที่ทาง จ.ขอนแก่น เกิดขึ้น แต่กลุ่มของผมก็ลงมติว่า จะไปอยู่ดี

เพราะถ้ารถคุณมีทะเบียนมีเอกสาร จะกลัวอะไร..................................

แต่สำหรับรถที่ลงเครื่องแล้วหาที่มาของเครื่องไม่ได้ หรือNo-Book

ผมแนะนำว่าคุณเปลี่ยนเครื่องเดิมขึ้นซะ แล้วก็ออกเดินทางเร็วกว่ากำหนด

รับรองถึงเพราะ วันที่ 23 เป็นวันปิยมหาราช (มันเป็นวันหยุด) คุณจึงออกเดินทาง

ก่อนได้ แล้วเพื่อไม่ให้ท่านและเจ้าภาพต้องเสีย ขี่รถเครื่องเดิมมีทะเบียนไปเถอะครับ

ทำตามกฏหมาย ตร. ไม่มีทางมาจับหรอก

อ่อขอฝากอีกอย่างน่ะครับ งานนี้เจ้าภาพเค้าเชิญไปทำบุญ ไม่ได้เชิญไปเมาเหล้า

เมากัญชา ต่อยตีว่ากูเจ๋ง แต่งรถเสียงดังเรียกร้องความสนใจ(หรือให้เค้าด่า)

ขี่รถเร็ว(แข่งกัน)บนท้องถนนเพื่อโชว์พาเวอร์

********************กรุณาทำตามความประสงค์ของงานและ วงการรถด้วย
    In Come Back...กลับมาแว้วววว

C-Angel's Avatar
    สถานที่
    C-Angel
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กุ้ง c - angel

C - Angel จัดชุดใหญ่ไปเลยครับ
    รับซื้อขาย-แลกเปลี่ยนและจัดหาอะไหล่ไฟตก

ศุภฤกษ์ คำสิงห์ เลขที่บัญชี 5260366355
    บัญชี ออมทรัพย์ ธ.กรุงเทพ สาขา บางคล้า

พบกันได้ที่ C -Angel Shop
    สาขา1 ช่วงเช้า ที่ บูรพาฟาร์ม 120/8 ม 2 ต.หัวสำโรง อ.แปลงยาว จ.ฉะเชิงเทรา 24190 จันทร์ -เสาร์
    สาขา2 12.00 - 21.00 C -Angel Shop ใกล้สี่แยกคอมเพล็กซ์ ตรงข้ามธนาคารทหารไทย อ.เมือง จ.ฉะเชิงเทรา (จันทร์-เสาร์)
    ทุกวันพฤหัส ที่ตลาดนัดสนามมวยนานาชาดิ ฉะเชิงเทรา 15.00-21.00
    ทุกวันอาทิตย์ ที่ ตลาดคลองถมเมืองใหม่พนมสารคาม 15.00 -21.00
    หมายเหตุ รูปและรายการของสินค้าจะมีการอัพเรื่อยๆหรือถ้ามีของ ที่ต้องการนอกเหนือจากที่ลงไว้โทรสอบถามได้น่ะครับ

kung C-Angel 086-9999-152/ 089-833-7763
    E-mail - [email protected]
    Facebook http://www.facebook.com/profile.php?id=100002176831153

Senior Member teeserie_999's Avatar
    สถานที่
    จั๊กจี้ way ฉะเชิงเทรา
    ขอบคุณ
    0

เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Senior Member ST7088's Avatar
    ขอบคุณ
    0

[quote=Valkyries_Classic;2929007]จากข่าวที่ทาง จ.ขอนแก่น เกิดขึ้น แต่กลุ่มของผมก็ลงมติว่า จะไปอยู่ดี

เพราะถ้ารถคุณมีทะเบียนมีเอกสาร จะกลัวอะไร..................................

แต่สำหรับรถที่ลงเครื่องแล้วหาที่มาของเครื่องไม่ได้ หรือNo-Book

ผมแนะนำว่าคุณเปลี่ยนเครื่องเดิมขึ้นซะ แล้วก็ออกเดินทางเร็วกว่ากำหนด

รับรองถึงเพราะ วันที่ 23 เป็นวันปิยมหาราช (มันเป็นวันหยุด) คุณจึงออกเดินทาง

ก่อนได้ แล้วเพื่อไม่ให้ท่านและเจ้าภาพต้องเสีย ขี่รถเครื่องเดิมมีทะเบียนไปเถอะครับ

ทำตามกฏหมาย ตร. ไม่มีทางมาจับหรอก

อ่อขอฝากอีกอย่างน่ะครับ งานนี้เจ้าภาพเค้าเชิญไปทำบุญ ไม่ได้เชิญไปเมาเหล้า

เมากัญชา ต่อยตีว่ากูเจ๋ง แต่งรถเสียงดังเรียกร้องความสนใจ(หรือให้เค้าด่า)

ขี่รถเร็ว(แข่งกัน)บนท้องถนนเพื่อโชว์พาเวอร์

********************กรุณาทำตามความประสงค์ของงานและ วงการรถด้วย[/quote

ขอบคุณมากๆเลยครับ
    สังคมของเรา เราต้องร่วมสร้างกันเอง

Senior Member rasha017's Avatar
    สถานที่
    นาป่า C L A S S I C ชลบุรี
    ขอบคุณ
    0

ยังงัยก้อไปครับ

แล้วเจอกันที่หุบเขาแร้งคอยกันครับ
    NAPA

CLASSIC CHONBURI

รุ่นใหญ่ ใจต้องนิ่ง นาป่า ชลบุรี

กู จ ะ ห ม อ บ มึ ง จ ะ ทำ ไ ม

ก้ อ ไ ม่ ไ ด้ ว่ า แ ร ง แ ต่ ก้ อ แ ซ ง ม า เ ย อ ะ

ความ " ก ลั ว " คือสิ่งที่คนไทยสร้างขึ้น

หน้าที่ 30 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก ... 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks