เรียนเชิญ.....ชาวเรา.....ร่วมงาน “ซับป่าว่านแรลลี่ ครั้งที่ 7” - หน้า 43

ชื่อกระทู้: เรียนเชิญ.....ชาวเรา.....ร่วมงาน “ซับป่าว่านแรลลี่ ครั้งที่ 7”

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

ก่อนอื่น ต้องขอขอบคุณในน้ำใจไมตรีของ เพื่อน-พี่-น้อง ที่เข้าร่วมงานซับป่าว่านแรลลี่ ครั้งที่7 อย่างที่ไม่เคยปรากฎมาก่อน และอยู่ใน กฎ-กติกา-มารยาท ที่ตกลงกันไว้ตลอดระยะเวลา 2 วัน

ข่าวเมื่อเช้าวันเสาร์ ทำให้คณะผู้จัดงานรู้สึกไม่ดีที่สุด เพราะมีน้องจำนวน 5 คน ที่ต้องการเข้าร่วมกิจกรรมงานซับป่าว่านฯ นั้นมาไม่ถึงและไม่สามารถเข้าร่วมงาน อื่นๆได้อีแล้ว เพราะได้รับอุบัติเหตุระหว่างทาง
    ...ชาวเรา...คณะผู้จัดงานซับป่าว่านฯ และผู้เข้าร่วมงาน และชาวสองล้อผู้ร่วมอุดมการณ์ ขออุทิศส่วนบุญส่วนกุศลที่ได้ทำมาตลอดที่มีชีวิตอยู่ ขอดวงวิญญาณของน้องทั้ง 5 จงไปสู่สุขติ

ฝากเพื่อน-พี่-น้อง ที่รู้จักกับทางญาติของน้องทั้ง 5 ช่วยแจ้งรายระเอียดการบำเพ็ญกุศลศพด้วยในกระทู้นี้เพ ื่อทางเราจะได้เข้าร่วมช่วยทำบุญต่อไป

อาลัยยิ่ง แด่น้องผู้สูญเสีย

ขอบคุณมาก สำหรับผู้ที่เข้าร่วมงาน และคอยเป็นกำลังใจให้เสมอ

ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

ชีวิตสองล้อ sweetlove444's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Unhappy ...

เห็นกันทุกวัน คุยกันอยู่ทุกๆวัน
    ไม่น่าเลยพี่เอ้ย..
    ร้องไห้จนไม่มีน้ำตา อะไรๆ เกิดขึ้นเร็วมากโดยไม่ทันตั้งตัว
    "ฉันขอสัญญา จะจำทุกเรื่องราว
    ไม่ว่าร้ายหรือดี สุขหรือทุกข์ใจ"
    ชัยถูมิมีรถยนต์แล่นผ่าน จักรยานสองล้อมอเตอร์ไซค์
    ชัยภูมิล่ะไม่ไกล้ไม่ไกล ชัยภูมิล่ะไม่ไกล้ไม่ไกล
    ไม่มีรถไฟ มีแต่สองล้อโบราณ

mart_c50's Avatar
    สถานที่
    C CREW CUSTOM
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งครับ

C CREW CUSTOM
    FREE YOUR LIFE, FLY WITH YOUR FRIENDS

Tel .090-2058514
    LINE martrocker

เลขบัญชี ธนาคารทหารไทย 624-2-05646-0 สามารถ เสือเจริญ

na-ja*na-ja kongsak77's Avatar
    สถานที่
    พรเจริญคาสสิค หนองคาย
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน mc พรเจริญ (หนองคาย)

mc พรเจริญ (หนองคาย)

ขอแสดงความเสียใจ

Member TaTun-C100's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณ นครไผ่
    ขอบคุณ
    1

ฮอดบ้านแล้วคับ ตังเบิดแหม โอ้ย
    ตาเหลีอโตนค้าเจ้าน๊อ เสียจัยนำเด้อเพ่น้องts32

ชมรมรถโบราณ นครไผ่
    ความคลาสสิกมันอยู่ที่จัย ไม่ใช่คัยเก๋า

TaTum C100 NaKhonPhai Classic Bike
    [email protected]
    http://tum-c100.hi5.com
    รับปะยางและเข่งโซ่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TaTun-C100 : 28-10-2009 เมื่อ 15:45

Junior Member komkit2533's Avatar
    สถานที่
    NOLOGO ชัยภูมิคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจ กับเพื่อนร่วมอุดมการณ์2ล้โบราณ ผมขอให้คนร้ายที่มันชนร้อนรนอยู่ไม่ได้ให้มันออกมามอ บตัวem90 ผมได้ยิยข่าวครั้งแรกถึงกับอึ้งเลยครับ ขอจำไว้ว่าคลาสสิคจะอยู่ในใจเสมอ
    ถึงตัวจากไปแต่หัวใจยังเหมือนเดิม

สนิมดิน ฮ่ะ's Avatar
    สถานที่
    สนิมดิน กบินทร์บุรี. (สายหมอบ กบินทร์บุรี)
    ขอบคุณ
    0

Talking กลุ่มสนิมดิน กบินทร์บุรี ขอร่วมแสดงความเสียใจ

ขอให้ดวงวิญญาณของผู้ที่ล่วงลับไปนั้นไปสู่สุขติคับ

em89em89em89

แนค 081 -2969258

Facebook: แนค ครับ แนค

สนิมดิน กบินทร์บุรี
    Snimdin Kabinburi

ธนาคารกรุงไทย วีรยุทธ อร่ามเรือง เลขบัญชี 236-0-439-618
    [/COLOR][/SIZE]
    [CENTER]

KM18 Ban Phai boy_dekbolan's Avatar
    สถานที่
    เด็กโบ(ลาน) CLASSIC BIKE Banphai Khon Kaen
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจ และอาลัยยิ่ง ขอให้พี่น้องและผองเพื่อนจงหลับให้สบาย จาก ใจ ชาวเด็กโบ(ลาน) คลาสสิกไบท์ บ้านไผ่ และ กลุ่มชนแดน กิ่ง อ.กุดรัง

"สองมือคือใบเบิกทาง ไมล์กิโลวัดความอวุโส"

เด็กโบ(ลาน) classic bike บ้านไผ่
    บอร์ดกลุ่มคับ http://www.thaiscooter.com/club/dekbolan
    Emaill: [email protected]
    Hi5กลุ่มน่ะครับ: http://dekbolanclassicbike.hi5.com
    08-57464936 บอย เด็กโบ(ลาน)
    สำหรับลูกค้าที่ซื้ออะไหล่น่ะครับ
    โอนเข้าบัญชีนี้เลยครับ
    นาย สุวิทย์ สิทธิ
    ธนาคาร กรุงศรีอยุธา สาขา ขอนแก่น
    0411659264

Member ning1977's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

มาตรฐาน ฝากถาม

กลุ่มที่จากไปมีเบอร์โทรหรือที่ติดต่อได้ไม จากกลุ่มพญาเย็นคลาสสิค จะช้วยทำบุญ เสียใจด้วย
    เดินทางด้วยใจ ไปกับสองล้อ
    กลุ่มรถโบราณ พญาเย็น

Senior Member viewsonic's Avatar
    สถานที่
    K.M.7
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ning1977 อ่านข้อความ
    กลุ่มที่จากไปมีเบอร์โทรหรือที่ติดต่อได้ไม จากกลุ่มพญาเย็นคลาสสิค จะช้วยทำบุญ เสียใจด้วย
    เผาวันนี้นะครับจากที่ได้ข่าวมา ตอนนี้ทางเรากำลังเดินทางไป ที่ชัยภูมิส่วนหนึงครับ ไปร่วมงาน
    MsN & Mail :

HI5 รูปกิจกรรมบ้างส่วน
    http://km7korat.hi5.com

TEL. 089-84-82-87-8 ( รัก K.M.7 )
    TEL. 081-99-73-12-9 (พี่หน่อง ประธาน K.M.7)

ความอดทนเป้งสิงที่ขมขืน แต่ผลของมันหวานชืนเสมอ ฟก.เสือเก่า #34 ฟก.450192041

Senior Member kingsize's Avatar
    สถานที่
    C-KOE (สีโขะเมืองเลย)
    ขอบคุณ
    0

ด้วยรักและอาลัย หลับให้สบายนะคับ
    C-KOE CLASSIC MUANGLOEI
    THE ORIGINAL TEAM
    [/CENTER][/CENTER][/CENTER]

บอร์ดกลุ่ม--> http://www.thaiscooter.com/club/ck

Senior Member กอล์ฟนครลำดวน's Avatar
    สถานที่
    นครลำดวน
    ขอบคุณ
    0

ts32ชมรมรถเก่านครลำดวนขอแสดงความเสียใจด้วยts32
    หวังว่าเหตุการณ์เช่นนี้คงไม่เกิดขึ้นกับชาวคลาสสิคอ ีกนะครับ
    ts32
    NACONLUMDOUN
    นครลำดวนรักทุกคนจ้า
    มิตรภาพที่มากับความคลาสสิคจะยาวนานตลอดไปครับ
    วิ่งทริป เหล้า เมีย เพียบ ! 555
    หมูบินมาแล่วจ้า

Member farnmkc's Avatar
    สถานที่
    สองล้อเมืองเก่า
    ขอบคุณ
    0

mc เมืองเก่า ขอนแก่น

ขอแสดงความเสียใจด้วยน่ะคับ

สองล้อเมืองเก่า คลาสสิกไบค์ mkc ขอนแก่น

E-mail : [email protected]

Member เด็กช.ย.'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจกับเพื่อนผู้จากไป

ขอเป็นกำลังใจให้คับผม

หลับให้สบายคับ

พวกนายจะอยู่ในใจ เราตลอกไป ตลอดกาลลล

Bookmarks