ขอรบกวนหัวหน้ากลุ่มทุกกลุ่มด้วยครับ ใครพอจะมีรูปคนชื่อ เสก ที่แอบอ้างว่า อยู่กลุ่มราชดำเนินมั้ยครับ พอดีผมสั่งซื้อเครื่องกับเขา เครื่อง wave 100 แต่โอนเงินไปให้แล้วเขาดันส่งแต่เสื้อสูบแตกและฝาสูป เก่าๆมาให้น่ะ ถ้าใครมีรูปรบกวนส่งมาที่เมลล์ lake1031@hotmail.com ให้หน่อยครับ พอดีจะไปคุยกับเขาให้รู้เรื่องไปเลยว่าจะเอายังงัย จะคืนเงินหรือว่าจะหาเครื่องใหม่ให้ แต่ยังไม่เคยเห็นหน้า รบกวนหัวหน้ากลุ่ม ทุกกลุ่มที่รู้จัก ช่วยเหลือหน่อยครับ ช่วยทำสังคมในการค้า ขาย ในโลกอินเตอร์เน็ตให้มันน่าเชื่อถือกว่านี้ด้วยนะครั บ