สปิ้น และ ของเก่าไม่ได้ใช้ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: สปิ้น และ ของเก่าไม่ได้ใช้

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ singhadum อ่านข้อความ
    สานฝันกันต่อไปช่วยอัพ em90
    ขอบคุณครับพี่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เทวดาสาธุ อ่านข้อความ
    ฝาครอบล้อ 8" 3วง 750.- ส่ง

700ส่งได้มะคับ

สนใจ

แล้วแม็กfaแยกขายไหมคับ

ได้ครับโทรมาเลย ล้อแม็คยังไม่แยกครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ em_vespa อ่านข้อความ
    ตัว แอล ในรูปขายไปยังอ่าครับ สนใจ ปลายท่อ ทะไหร่ งับ หรือออนเอ็ม มั้ง อยากได้อะไหล่ถูกๆ
    ยังเลยครับ โทรมาครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ roots อ่านข้อความ
    อึ๊บ อึ๊บ อ่าห์ อ่าห์ อัพๆ
    ใจหลาย

GL Only รุ่งเรืองการค้า's Avatar
    สถานที่
    candy's scooter club
    ขอบคุณ
    0

ไฟท้ายจองไว้ก่อนได้ไหมครับ สักอาทิตย์หน้าจะโอนให้
    ถึงจะขี่แต่ เวสป้า
    ถึงจะบ้า เก็บของเก่า
    ขับอยู่นั่นแหละ รถเต่า
    แต่ว่าเค้า..ก็รักตะเองน๊า

it's not a car it's a volkswagen

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รุ่งเรืองการค้า อ่านข้อความ
    ไฟท้ายจองไว้ก่อนได้ไหมครับ สักอาทิตย์หน้าจะโอนให้
    ได้ครับตามสะดวก

Senior Member avespaMODs's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขาตั้งขายไปยังคับสนใจem90

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ avespaMODs อ่านข้อความ
    ขาตั้งขายไปยังคับสนใจem90
    มีคนจองแล้วครับ

Senior Member เทวดาสาธุ's Avatar
    สถานที่
    alone scooter club
    ขอบคุณ
    0

คล้อบล้อๆๆๆๆๆๆจร้า

นาย คมกริช ปินตา
    290 หมู่ 3 ต.วังทอง อ.วังเทอง จ.พิษณุโลก 65130 จร้า

โอนเงินแล้วเดียวโทรบอกจร้า

ของเลขบันชีด้วยจร้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เทวดาสาธุ : 25-08-2009 เมื่อ 19:58

"
    Alone
    Scooter
    Club"
    -------------------------------------------------------------------------
    คลินิคล้อเล็ก พิษณุโลก
    ----------------------------------------------------------
    ต้นพิโลก
    Tel.089-2714-940

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เทวดาสาธุ อ่านข้อความ
    คล้อบล้อๆๆๆๆๆๆจร้า

290 หมู่ 3 ต.วังทอง อ.วังเทอง จ.พิษณุโลก 65130 จร้า

โอนเงินแล้วเดียวโทรบอกจร้า

ของเลขบันชีด้วยจร้า
    หน้าแรกเลยครับผม ขอบคุณครับ

Senior Member เทวดาสาธุ's Avatar
    สถานที่
    alone scooter club
    ขอบคุณ
    0

เลขที่บัญชี/ออมทรัพย์
    101-1-51684-9
    ธ. กรุงศรีอยุธยา สาขา มหาสารคาม
    นนทกร สาริพันธ์

แม่นก่อ

ล้อแม็กแยกเมื่อไรโทรบอกหน่อยนะคับ

ขอบคุนคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เทวดาสาธุ : 25-08-2009 เมื่อ 20:07

"
    Alone
    Scooter
    Club"
    -------------------------------------------------------------------------
    คลินิคล้อเล็ก พิษณุโลก
    ----------------------------------------------------------
    ต้นพิโลก
    Tel.089-2714-940

เลขที่บัญชี/ออมทรัพย์
    101-1-51684-9
    ธ. กรุงศรีอยุธยา สาขา มหาสารคาม
    นนทกร สาริพันธ์

แม่นก่อ

ล้อแม็กแยกเมื่อไรโทรบอกหน่อยนะคับ

ขอบคุนคับ
    ใช่แว้ว
    แม็กขายเป้นชุดกับยางครับ 4700 พร้อมส่ง

roots's Avatar
    สถานที่
    โรงงานยาสูบ
    ขอบคุณ
    1

เปนไงน้อ...ท่านพี่ สบายดี
    VESPA VBB 150 CC.
    ORIGINAL ITALY
    MAHASARAKHAM -

อะไหล่ + ของแต่ง vespa ทั้งเดิม และรีโปร
    link นี้ครับ >> http://www.thaiscooter.com/forums/sh...2#post10781542

หาของชิ้นไหนอยู่ ลอง pm มาดูครับ...ถ้ามีจะขายให้ ไม่มีก็หาช่วยครับ อิอิ

Member proxy321's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อัฟให้ครับ พี่เต้ ..em90

Sprint ป้ายดำ จะปล่อยแล้วหรอครับเนี้ย...

GL Only รุ่งเรืองการค้า's Avatar
    สถานที่
    candy's scooter club
    ขอบคุณ
    0

อัพคร้าบ ยังไม่ลืมไฟท้ายนะพี่ อาทิตย์หน้าเจอกันคับ
    ถึงจะขี่แต่ เวสป้า
    ถึงจะบ้า เก็บของเก่า
    ขับอยู่นั่นแหละ รถเต่า
    แต่ว่าเค้า..ก็รักตะเองน๊า

it's not a car it's a volkswagen

Bookmarks