แบบโลโก้ และเสื้อ ของชาวเรา - เข้ามาออกความเห็นด้วย - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: แบบโลโก้ และเสื้อ ของชาวเรา - เข้ามาออกความเห็นด้วย

Member ClassicbeaR's Avatar
    สถานที่
    Bangbuathong Classic Club
    ขอบคุณ
    0

เอาอย่างงี๊ดีกว่า

เรื่องไซด์ อะไรกี่ตัวคงจะไม่มีปันหา

แต่คงเปนแบบเสื้องั๊นตงลงกันวันเสาokไหมคับ

จะเอาอย่างไงดี
    We are biker We love the KING!!
    *บนถนนนั้นมีรถรามากมาย แต่ตัวฉันนั้นชอบขี่มอเตอร์ไซด์ มีชีวิตมีอิสระท้าทาย
    มีจุดหมายปลายทางแห่งเสรี มีเพื่อนพ้องพี่น้องที่ร่วมเดินทาง อุดมการณ์สร้างสรรค์เรานั้นมี
    มุ่งช่วยเหลือสังคมมอบสิ่งดีๆ สู่พื่นที่ขาดแคลนกันดาร ขึ้นหลังอาน พุ่งทะยาน โลดแล่นไป.....
    ท่องทั่วไืทย ด้วยหัวใจ ขอ
    ชาวBIKER

(บางบัวทอง คลาสสิค คลับ จ.นนทบุรี)

facebook:facebook.com/kittinut
    e-mail: bear_classic@hotmail.com

Junior Member walkmyway's Avatar
    สถานที่
    bangbuathong classic club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เห้ย เกม

.... มี เสื้อ ฟรีไหม วะ 555+ เด๊ยวพรุ่งนี้เข้าไปทำรถที่บ้าน เกม กับพี่เฟลน น้า..
    เดี๋ยวโทรไป..

Me, My Bike + Retro Life. saitae's Avatar
    สถานที่
    บางบัวทอง
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pongpun19 อ่านข้อความ
    ผมเอา xl1ตัวครับ l 1ตัว s 1ตัว ครับ
    พี่ป๋องจะใส่ สามชั้นเลยเหรอครับพี่

Me, My Bike + Retro Life. saitae's Avatar
    สถานที่
    บางบัวทอง
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ classic_is_me อ่านข้อความ
    ผมว่าลองดู แบบ ปัก ดีมั้ยเอยเพื่อนๆครับ คือว่า ถ้าสกรีน กลัวว่าพอใช้ไปสักพัก ที่สกรีนไว้มันจะหลุดหาย แล้ว Loco เรา มันก็อาจจะดู มีบางส่วนหลุดหายไปด้วย ผมก้เลยลองถามดูว่าเป็นแบบ ปัก ได้ป่าวครับ ถ้าราคาไม่ต่างกันมาก กระเป๋า หน้าอก ไม่ต้องใหญ่มากก็ได้ครับ ประมาณ ประเป๋าเสื้อนักเรียน ครับ

ส่วนเรื่องสกรีน ด้านหลัง คนอื่น ผมไม่รู้ ดิ....แต่ผมขอเป็นพิเศษ ครับ ไม่เอาด้านหลัง นะ........
    ถ้าได้ก็ สีขาว กับ สีดำ ครับ เบอร์ M แต่ถ้าไม่ได้ ก็ ขอเป็น สีดำทั้งคู่เลยก็แล้วกัน

ผมว่าอย่างที่พี่เฟลนบอกก็ดีนะครับ เป็นเสื้อคอปก มีกระเป๋า ปักโลโก้ เล็กๆ มันจะดูสุภาพหน่อยครับ
    ใส่ไปงานอื่นๆ ได้ด้วย

pongpun19's Avatar
    สถานที่
    บางบัวทอง คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ saitae อ่านข้อความ
    พี่ป๋องจะใส่ สามชั้นเลยเหรอครับพี่
    ไม่ใช่อย่างนั้นครับพี่น้อง ไม่รู้ว่า L มันใหญ่หรือเล็กน่ะครับ ส่วน S นั้นของเมียที่เคารพครับ
    รถกรู ตังค์กรู กรูภูมิใจ
    มันอยู่ที่ใจ ไม่ไช่ตามกระแส
    กสิกรไทย 047-2-69240-2 apichai เบอร์โทร 093-2969399 เบอร์เดียวเท่านั้นนะครับ: ป๋อง บางบัวทอง: id LINE : 093-2969399:อาจ ตอบ LINE ช้า หรือ รับสายช้า แต่ผมตอบกลับ และโทรกลับแน่นอน ครับ ผมทำงานประจำน่ะครับ
    ไม่รับจองปากเปล่านะครับ ให้โอกาสคนที่พร้อมรับของมากกว่า[/COLOR]

สถานที่
    บางบัวทอง
    ขอบคุณ
    0

มีรูปตัวอย่างเสื้อ จากเว็บอื่นๆ มาให้ดูกันน่ะครับ
    รูปแรก ผมว่าสวยดีนะ ดูสง่าดี สีเรียบๆ ใส่ได้หลายงาน
    รูปสอง อืม สีแดง ผมก็ว่าสวยนะ อืม อืม ......ง่ำๆๆๆ

รูป รูป    

classic_is_me's Avatar
    สถานที่
    คนรักสนิมและผงฝุ่น
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อ้าว.................บอกให้อยู่บ้านเฉยๆ

เต้..........แอบไปเอารูป ของผมมาเมื่อไรอะ....
    น้องที่ผมส่งเสียค่าเทอม เองครับ....ส่งสัยช่วงนี้ ส่งให้ไม่ทันเลยออกมารับงานนอก

pongpun19's Avatar
    สถานที่
    บางบัวทอง คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

Talking

สวยครับเต้เรียบๆดี แต่ผมว่าแดงแจ่มกว่ามั้กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ น่าตื่นเต้นดี em90
    รถกรู ตังค์กรู กรูภูมิใจ
    มันอยู่ที่ใจ ไม่ไช่ตามกระแส
    กสิกรไทย 047-2-69240-2 apichai เบอร์โทร 093-2969399 เบอร์เดียวเท่านั้นนะครับ: ป๋อง บางบัวทอง: id LINE : 093-2969399:อาจ ตอบ LINE ช้า หรือ รับสายช้า แต่ผมตอบกลับ และโทรกลับแน่นอน ครับ ผมทำงานประจำน่ะครับ
    ไม่รับจองปากเปล่านะครับ ให้โอกาสคนที่พร้อมรับของมากกว่า[/COLOR]

Member ClassicbeaR's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ok ok เด๋วจัดไปคับ

เด๋วจาไปคุยกับป้าให้ใหม่
    คัยมีอะไรเพิ่มก้บอกน่ะ
    We are biker We love the KING!!
    *บนถนนนั้นมีรถรามากมาย แต่ตัวฉันนั้นชอบขี่มอเตอร์ไซด์ มีชีวิตมีอิสระท้าทาย
    มีจุดหมายปลายทางแห่งเสรี มีเพื่อนพ้องพี่น้องที่ร่วมเดินทาง อุดมการณ์สร้างสรรค์เรานั้นมี
    มุ่งช่วยเหลือสังคมมอบสิ่งดีๆ สู่พื่นที่ขาดแคลนกันดาร ขึ้นหลังอาน พุ่งทะยาน โลดแล่นไป.....
    ท่องทั่วไืทย ด้วยหัวใจ ขอ
    ชาวBIKER

(บางบัวทอง คลาสสิค คลับ จ.นนทบุรี)

facebook:facebook.com/kittinut
    e-mail: bear_classic@hotmail.com

Bookmarks