เเค่อยากจะออกกำลังกาย ชิวชิว .... ^^ - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เเค่อยากจะออกกำลังกาย ชิวชิว .... ^^

Member furfurrazzi's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

ฝากประชาสัมพันธ์งานครับ

พอดีที่Officeพี่จัดงานBIKE SWAP คืองานขายแลกเปลียนของ พบประสังสรร รถFixed

เพื่อใครสนใจFixedอยู่แล้วอยากได้แล้วไม่รู้จะหาของห ารถได้ที่ไหน มาหาได้ในงานเลยนะครับพี่น้อง

มีร้านทั่วฟ้าเมืองไทยมาจำหน่าย เลือกได้เลยจะเอาอันไหนชิ้นไหน จะเอาโคลงร้านนั้น อะไหล่ร้านนี้ ล้ออีกร้านก็ได้

พร้อมประกอบขึ้นซี่ล้อใส่เสร็จสับภายในวันนั้น สามารถขี่กลับบ้านได้เลย สนใจเชิญกันนะครับ โดยเฉพาะนกที่กำลังอยากได้อยู่ หรือจะมานั่งดูนั่งเมากันก่อนได้นะครับ มีข้าวเที่ยงเลี้ยง ตกเย็นมีBAR BQให้กินด้วย นกหรือใครสนใจโทรถามพี่หรือเบิร์ดก็ได้นะครับ

http://www.bkkfixed.net/forum/index.php?showtopic=1017
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย furfurrazzi : 09-11-2009 เมื่อ 18:38
    I'm Majestic Sprint

RED EYESWHITE WALLS & BLUE SMOKE

Senior Member vespa59+bug62's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ furfurrazzi อ่านข้อความ
    ฝากประชาสัมพันธ์งานครับ

พอดีที่Officeพี่จัดงานBIKE SWAP คืองานขายแลกเปลียนของ พบประสังสรร รถFixed

เพื่อใครสนใจFixedอยู่แล้วอยากได้แล้วไม่รู้จะหาของห ารถได้ที่ไหน มาหาได้ในงานเลยนะครับพี่น้อง

มีร้านทั่วฟ้าเมืองไทยมาจำหน่าย เลือกได้เลยจะเอาอันไหนชิ้นไหน จะเอาโคลงร้านนั้น อะไหล่ร้านนี้ ล้ออีกร้านก็ได้

พร้อมประกอบขึ้นซี่ล้อใส่เสร็จสับภายในวันนั้น สามารถขี่กลับบ้านได้เลย สนใจเชิญกันนะครับ โดยเฉพาะนกที่กำลังอยากได้อยู่ หรือจะมานั่งดูนั่งเมากันก่อนได้นะครับ มีข้าวเที่ยงเลี้ยง ตกเย็นมีBAR BQให้กินด้วย นกหรือใครสนใจโทรถามพี่หรือเบิร์ดก็ได้นะครับ

http://www.bkkfixed.net/forum/index.php?showtopic=1017
    ขอบคุณครับ พี่กู๊ด ขอเก็บเงิน อีกแป๊ป ตอนนี้ อยากได้มาก แต่ทรัพย์ ยังไม่ถึง ครับ อีกนิ๊ดดดดดด ฮึดๆๆๆๆๆๆ
    "CLUB FUR"
    ...THE WAY OF MY LIFE...

Bookmarks