ซิ่งอีกแล้ว 29 สิงหาคม สนามพีระ อินเตอร์เนชั่นแนลเซอร์กิจ (พัทยา) สองคันสี่ถ้วย

ชื่อกระทู้: ซิ่งอีกแล้ว 29 สิงหาคม สนามพีระ อินเตอร์เนชั่นแนลเซอร์กิจ (พัทยา) สองคันสี่ถ้วย

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ซิ่งอีกแล้ว 29 สิงหาคม สนามพีระ อินเตอร์เนชั่นแนลเซอร์กิจ (พัทยา) สองคันสี่ถ้วย

เมื่อวันเสาร์ที่ 29 สิงหาคม 2552 ได้มีโอกาสเอารถลงแข่งที่สนามสนามพีระ อินเตอร์เนชั่นแนลเซอร์กิจ (พัทยา)
    ด้วยชุดแต่งจากฝีมือคนไทย (เรียกกันเล่นๆ VA-TA-NA-BO วาตานาโบ้)
    ได้ผลครับส่งลงแข่ง สองคัน สองรุ่น ได้สี่ถ้วย

00 honda monkey วันเมคเรช standard modify ได้ชนะเลิศอันดับ1 และ ที่3(ล้มรอบซ้อมล้อหน้าเบี้ยวแต่ยังประคองเข้าที่3)

00 honda monkey open ได้ชนะเลิศอันดับ1 และ ที่3 เช่นเดียวกัน

ติดตามได้ตามลิ้งค์นี้เลยครับ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=339717

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mr.kk : 02-09-2009 เมื่อ 07:16
    ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

แจ่มๆครับ
    บักหำน้อย ยโสธร...........

Bookmarks