Vintage 1953 "Raleigh" Mans 26" Wheel Bicycle - หน้า 2

ชื่อกระทู้: Vintage 1953 "Raleigh" Mans 26" Wheel Bicycle

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ลุงสันเซอร์วิส
    ขอบคุณ
    0

สวยมากครับ คันนี้

ผมว่าพี่ใหญ่แดนข้าวเหนียว เค้าผันอาชีพ จากขายกุณแจ cedo มาทำให้ให้น้องๆนะเนี่ยem90
    ล่าสุดเห็น รถที่ท่าน Herr. Fahrrad ราคา 2700 เห็นแล้วบาดใจวัยโจ๋ จริงๆ

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

parisCN's Avatar
    ขอบคุณ
    219

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ birdshow อ่านข้อความ
    ยินดีด้วยคับพี่ที่ฝันเป็นจิง และขอบคุณที่นำข้อมูลมาให้เด็กๆได้ศึกษาem90
    ขอบคุณครับ คุณ Birdshow ยินดีมากครับสำหรับข้อมูลที่ผม และพี่ๆ เพื่อนๆ ได้ลงข้อมูลไว้ ถึงแม้จะเหนื่อยบ้าง แต่ก็มีความสุขดีครับ และยิ่งมีเพื่อนๆ ได้นำข้อมูลไปศึกษา ก็เรื่องที่น่ายินดีเป็นอย่างยิ่งครับ
    ช่างนี้เห็นรถอยู่ 2-3 คัน ลองดูครับ

ยางนอกยัง dunlop เลย
    ที่บ้านผมกะว่า จะถอดแล้วใส่กรอบครับ...
    แต่ยังไม่ได้ทำเลยครับ/\
    สายตาดีมากเลยครับ ผมเองยังไม่ทราบเลยครับ เดี่ยวต้องไปดูซะหน่อยแล้วว่าใช้ยาง Dunlop หรือเปล่า
    (ปล. งานนี้มีได้ลุ้นอีกแล้ว)

เฮียชูครับ ผมเพิ่งกลับมาจากปราณ ไปพัทยาสองทุ่ม เกรงจะรบกวนครับ แต่พร้อมเมื่อไรไปแน่นอนครับ
    คืนนี้เล่นเกือบตี1 ร้านportraitครับ เล่นเสร็จแล้วก็กลับบ้านเลย เพราะพรุ่งนี้เตรียมถ่ายหนังครับ ขอบคุณครับ
    โอกาสหน้านะครับts01
    ยินดีครับคุณไก่ เอาเป็นว่าสะดวกเมื่อไรก็เแวะมาได้ครับ

(ปล. เสียดายจัง ผมเลยวัยที่จะไปชมดนตรีแนวคุณไก่ ซะแล้ว แต่ถ้าเป็นดนตรีไทยเดิม ผมไม่พลาดแน่นอนครับ)

ผมว่าพี่ใหญ่แดนข้าวเหนียว เค้าผันอาชีพ จากขายกุณแจ cedo มาทำให้ให้น้องๆนะเนี่ยem90
    ล่าสุดเห็น รถที่ท่าน Herr. Fahrrad ราคา 2700 เห็นแล้วบาดใจวัยโจ๋ จริงๆ
    ต้องบอกว่าเฮียเสรี เขาทำบุญมาดีครับ เที่ยวนี้มีแต่สวยๆ ราคาขนมทั้งนั้น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย parisCN : 04-09-2009 เมื่อ 18:05

Member Herr. Fahrrad's Avatar
    ขอบคุณ
    45

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เสี่ยปาล์ม อ่านข้อความ

อดใจรออีกนิ๊ดเดียวเสี่ยปาล์ม เจ้า2700 กำลังให้Dr.จรวยตรวจร่างกายและทดสอบความฟิตก่อนลงสนา ม ข่าวแว่วๆ มาไม่รู้จะบาดใจเสี่ยปาล์มหรือเปล่า เท่าที่Dr.จรวยตรวจร่างกายพบว่าบันได จาน อาน เบรค Phillips , ชุดไฟLucas,ล้อ Dunlop กาบกล้วย ครับน่าจะลงสนามได้ตลอดฤดูกาล2009-2010

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Herr. Fahrrad : 05-09-2009 เมื่อ 12:38

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ลุงสันเซอร์วิส
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ parisCN อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับ คุณ Birdshow ยินดีมากครับสำหรับข้อมูลที่ผม และพี่ๆ เพื่อนๆ ได้ลงข้อมูลไว้ ถึงแม้จะเหนื่อยบ้าง แต่ก็มีความสุขดีครับ และยิ่งมีเพื่อนๆ ได้นำข้อมูลไปศึกษา ก็เรื่องที่น่ายินดีเป็นอย่างยิ่งครับ
    ช่างนี้เห็นรถอยู่ 2-3 คัน ลองดูครับ

สายตาดีมากเลยครับ ผมเองยังไม่ทราบเลยครับ เดี่ยวต้องไปดูซะหน่อยแล้วว่าใช้ยาง Dunlop หรือเปล่า
    (ปล. งานนี้มีได้ลุ้นอีกแล้ว)

ยินดีครับคุณไก่ เอาเป็นว่าสะดวกเมื่อไรก็เแวะมาได้ครับ

(ปล. เสียดายจัง ผมเลยวัยที่จะไปชมดนตรีแนวคุณไก่ ซะแล้ว แต่ถ้าเป็นดนตรีไทยเดิม ผมไม่พลาดแน่นอนครับ)

ต้องบอกว่าเฮียเสรี เขาทำบุญมาดีครับ เที่ยวนี้มีแต่สวยๆ ราคาขนมทั้งนั้น
    ก็เฮียเสรีเค้าขายแต่ขนมๆ ของเลยได้แต่ราคาขนม ส่วยท่านPalisCN ดูแลงาน Mantanance Vibration ไม่ลองมาขายขนมแบบเฮียเค้ามั้งเหรอครับ เผื่อได้ของราคาขนมมั้ง ส่วนผม ช่วงนี้โดนเข้าห้องเย็นบ่อย

ว่าแล้วเฮียเสรีครับ เมื่อไหร่มาที่ CP Tower สีลมนะ กริ๊งกร้างมาบอกหน่อยเด้อ...........จะขอลายเซนต์หน่ อย ว่าจะให้เซ็นต์กลางหลังตัวโตๆเลย......จะเอาไปอวดน้อ งๆ ว่า นี่โว้ย.....ลายเซนต์ฮาเฮียเต้าหู้นมสด เจ้าจุก รู้จักป่าว

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/