จากงานวันที่ 5

ชื่อกระทู้: จากงานวันที่ 5

SUPHANBURI SC teetawat's Avatar
    สถานที่
    SUPHANBURI SC.
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จากงานวันที่ 5

ก็ผ่านไปด้วยดีท่ามกลางสายฝนเปาะแปะ กับงานมีทติ้งของพวกเรา นานแล้วไม่ได้เจอกัน ได้เจอกันก็ไม่ต้องอะไรมากฮาอย่างเดียว ไม่ว่ารุ่นใหม่รุ่นเก่า ยังกลมเกลียวกันเหมือนเดิม เสียดายแต่พี่น้องที่ไม่ได้มาซึมซับบรรยากาศเก่า ไม่เป็นไรครับคราวหน้าต้องได้เจอกัน คอยฟังข่าวจากพี่สองแล้วกันว่าเมื่อไร และขอขอบคุณพี่น้องปาร์แมนกาญ อั้ม ดร๊าฟ สอง สุดยอดครับ งานเล็กงานใหญ่ ไม่เคยขาด ขอบคุณจริงๆ ท่านใดเก็บภาพบรรยากาศไว้ขอชมด้วยครับ สุขใจจริงๆครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย teetawat : 06-09-2009 เมื่อ 09:31
    กุหลาบเปลี่ยนกระถางไม่จางสี

tum_vespaclassic^_^'s Avatar
    สถานที่
    Parman Suphanburi
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ teetawat อ่านข้อความ
    ก็ผ่านไปด้วยดีท่ามกลางสายฝนเปาะแปะ กับงานมีทติ้งของพวกเรา นานแล้วไม่ได้เจอกัน ได้เจอกันก็ไม่ต้องอะไรมากฮาอย่างเดียว ไม่ว่ารุ่นใหม่รุ่นเก่า ยังกลมเกลียวกันเหมือนเดิม เสียดายแต่พี่น้องที่ไม่ได้มาซึมซับบรรยากาศเก่า ไม่เป็นไรครับคราวหน้าต้องได้เจอกัน คอยฟังข่าวจากพี่สองแล้วกันว่าเมื่อไร และขอขอบคุณพี่น้องปาร์แมนกาญ อั้ม ดร๊าฟ สอง สุดยอดครับ งานเล็กงานใหญ่ ไม่เคยขาด ขอบคุณจริงๆ ท่านใดเก็บภาพบรรยากาศไว้ขอชมด้วยครับ สุขใจจริงๆครับ
    ครับพี่ และเดี๋ยวผมจะรีบเอารูปมาลงครับ.................... ...........................................

ครั้งหน้าพี่ต้องออกมาอีกนะ
    PARMAN SCOOTER CLUB

นครพล นุชประไพ
    7470101101 ธ.กรุงไทย บัญชีออมทรัพย์ สาขาถนนพระพันวษา
    e-mail : [email protected]
    เบอร์โทรศัพท์ 089-1171745

Member ๓าดร๊าฟท์คุง's Avatar
    สถานที่
    Parman Kanchanaburi
    ขอบคุณ
    0

รอชมอยู่นะครับ สำหรับรูปภาพ ไงก็ให้ไวๆนะตั้ม
    เดินไปล้ม อยู่ข้างหน้าดีกว่ายืนเต๊ะท่าอยู่ข้างหลัง
    Parmankanchanaburiอู๊ววว......

Bookmarks