หวาดีคับ กรุงเก่าคลาสสิคไบท์ อยุธยา มา ทัก ทาย ชาวคลาสสิค

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: หวาดีคับ กรุงเก่าคลาสสิคไบท์ อยุธยา มา ทัก ทาย ชาวคลาสสิค

คน ดี ขับ รถ ร้ายๆๆ ฟ้าสีคราม's Avatar
    สถานที่
    ฟิวชั่นคลาสสิค คลับ หาดใหญ่
    ขอบคุณ
    0

Talking หวาดีคับ กรุงเก่าคลาสสิคไบท์ อยุธยา มา ทัก ทาย ชาวคลาสสิค

ผม เติ้ลฟิวชั่น คลาสสิค คลับ หาดใหญ่ โซน ภาคใต้

มา ทัก ทาย คับ ผม พึ่ง เปิด บอร์ด ใหม่ คับ

แล้ว มา ทัก ทาย กัน บ้าง คับ

ชมรมฟิวชั่น คลาสสิค คลับ หาดใหญ่ ยินดีที่ได้ รุ่ จัก ชาว คลาสสิค ทุกๆๆ คน คับ
    ผู้ดูแลบอร์ด เติ้ล
    s a n o o k n a _ j a @ h o t m a i l . c o m

By บ่าว เติ้ล ฟิวชั่น คลาสสิค คลับ หาดใหญ่

Nop_69's Avatar
    สถานที่
    ....99cc. อิสระ กัน ดี กว่า....
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ยินดี รู้จัก จร้า..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฟ้าสีคราม อ่านข้อความ
    ผม เติ้ลฟิวชั่น คลาสสิค คลับ หาดใหญ่ โซน ภาคใต้

มา ทัก ทาย คับ ผม พึ่ง เปิด บอร์ด ใหม่ คับ

แล้ว มา ทัก ทาย กัน บ้าง คับ

ชมรมฟิวชั่น คลาสสิค คลับ หาดใหญ่ ยินดีที่ได้ รุ่ จัก ชาว คลาสสิค ทุกๆๆ คน คับ

ขอบคุณครับ ที่ แวะมาทักทาย

ผม และ ชาว กรุงเก่า ทุกคน ยินดี รู้ จัก ครับ คุณ เติ้ล........

ว่างๆ แวะมาคุยกันได้ น่ะ ครั

น่าจะลงชื่อแวะเยี่ยมที่บอร์ค กรุงเก่า น่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nop_69 : 07-09-2009 เมื่อ 09:49
    C. CB. กุชอบว่ะแต่ไม่มีตังซื้อ อ่ะ

99cc. อิสระ กัน ดี กว่า

ช้า หน่อย เดี๋ยว ก็ ถึง

Senior Member kidsada's Avatar
    สถานที่
    กรุงเก่าคลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เย้เย้..มีเพื่อนใหม่แล้ว

ยินดีทีได้รู้จักคร้าบ.....
    ...แม้ชีพมลาย...ไม่เสียดาย...ให้ชาติคงอยู่...... /\7

Bookmarks