ทริปขบวนประชาสัมพันธ์กิฬาแห่งชาติครั้งที่ 38 "ตรังเกมส์" วันที่ 6 ก.ย. 2552 - หน้า 6

ชื่อกระทู้: ทริปขบวนประชาสัมพันธ์กิฬาแห่งชาติครั้งที่ 38 "ตรังเกมส์" วันที่ 6 ก.ย. 2552

b-ankgamo's Avatar
    สถานที่
    ยิ่งเจริญคลับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ soo_surprise อ่านข้อความ
    คู่นี้คุ้น ๆ นะ ..........

แบงค์ ถ่ายรูปสวยจังนะ

มาถ่ายรถบังมัง ตะ

อืม....ทำไมไม่เห็น p200e

มันไม่มากับเขากัน เห้อ

เจ้าของมันไปหลงแสงสีที่เมืองกรุงครับบัง
    แต่รถผมอีแอบเอามาแร้ว
    กุญแจบ้านก้อมี
    กุญแจรถก้อมี
    แต่กลัวเจ้าของจะสงสัย
    5555++ เด๋วหาว่าแอบเอาของเพื่อนมาขี่....555++(รถนะ)
    Contact Us;
    Facebook : http://www.facebook.com/home.php?#!/witchanu.jantawong?v=wall&notif_t=wall
    เยี่ยมชมบ้าน : http://bankgamoe.multiply.com/
    E-mail: [email protected]
    Mobile: 088 - 7820396
    เลข บ/ช 512 26822 33 ธ.ไทยพาณิข Witchanu Jantawong

goomaiba's Avatar
    สถานที่
    อิสระชน
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ....

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ danwin999 อ่านข้อความ
    ท่านรองผู้ว่าราชการจังหวัดตรัง (นายสุรพล วิชัยดิษฐ์ ) ประธานในการเปิดขบวนรณรงค์ ตรังเกมส์

ขอบคุณช่างภาพ คุณ bank /คุณ โอ๊ะ/ คุณ.. Pai056 / คุณ มดเอ็กซ์ (x219)/ คุณ ao

c110 มองทีไรโดนใจทุกทีเลยเรา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย danwin999 : 09-09-2009 เมื่อ 12:10
    " ทำไมเราต้องไปทำอะไรตามใครเค้า...ในเมื่อใจเรามันไม่ เหมือนใคร "
    สอบถาม ติดต่อซื้อขาย พูดคุย
    ซื้อของจากผม โอนเงินเข้าบัญชีนี้บัญชีเดียวน่ะครับนอกจากนี้ไม่ใช ่ผม !!!
    เลขบัญชี 960-2-07142-9 ธ.กสิกรไทย ออมทรัพย์ สาขาลพบุรีราเมศวร์
    ชื่อ บัญชี นายภควัต สังข์แก้ว
    086-9668935 ต้นคับ ADD line , whatapp มาคุยกันได้ครับ มีเบอร์นี้เบอเดียวน่ะครับ ถ้าเบอร์อื่นล่ะไม่ใช่ผม
    งดต่อรองหน้า กระทู้ น่ะจ๊ะ
    <<<<<<<<<<<<>>>>>>>>>>>>>>
    จุดที่ลงตัวไม่มีหรอกตราบใดที่ความพอใจของคนเราไม่มี ที่สิ้นสุด....

Senior Member danwin999's Avatar
    สถานที่
    ศรีตรัง Classic Club
    ขอบคุณ
    0

Smile เอาไปอีกกล้องครับ....

ของคุณช่างภาพ โดย.. ple_psu

ดูทั้งหน้า - หลัง

คันซ้ายมือนี้ เคยเห็นเป่า??คับ

ดูแฮนด์ ก็รู้ครับว่า ของแท้โคตรเก่า

สัญญาลักษณ์การแข่งขัน "พยูน"

ลายล๊อตเตอร์รี่นี้ วันก่อนเจอแล้วที่งานหาดใหญ่ ของทีมเต่าคลาน เขา

ผ้าพันคอของชมรม สวยครับ (ยังไม่พอบางคันยังไม่ได้)

คันนี้ รุ่นเดียวกับของผม cd 125 e ของนายช่างใหญ่ แต่งชุด cowboy ครับ

ปฏิมากรรม ปลาพยูน

หอนากา สไตล์ ชิโนโปรตุกีส

คันขาวเนี่ย มันรุ่นไรอะ

จักยาน ปั่นเหนื่อยหน่อยนะ em98
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย danwin999 : 10-09-2009 เมื่อ 13:00
    AM A VEGAN AND GREEN - SAVE THE WORLD
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณตรัง (ศรีตรัง ClassicClub)
    คลิ๊กที่นี่ www.thaiscooter.com/club/sritrang

Senior Member soo_surprise's Avatar
    สถานที่
    Nevigator Scooter Club
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ b-ankgamo อ่านข้อความ
    เจ้าของมันไปหลงแสงสีที่เมืองกรุงครับบัง
    แต่รถผมอีแอบเอามาแร้ว
    กุญแจบ้านก้อมี
    กุญแจรถก้อมี
    แต่กลัวเจ้าของจะสงสัย
    5555++ เด๋วหาว่าแอบเอาของเพื่อนมาขี่....555++(รถนะ)

อืม....คับ

หลงแสง บังว่าไม่เท่าไร แต่ถ้าหลงสี มันคงไม่หลบมาตรังแล้วแน่ 555+
    บริการนำเที่ยว เกาะตะรุเตา เกาะไข่ เกาะหินงาม เกาะหลีเป๊ะ เกาะอาดัง เกาะราวี จังหวัดสตูล

089-7389830
    084-2515852
    ((บังสู))

" นครแลม " (เนวิเกเตอร์ สกู๊ดเตอร์ คลับ)

Senior Member soo_surprise's Avatar
    สถานที่
    Nevigator Scooter Club
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ danwin999 อ่านข้อความ

ชอบสองภาพนี้ยังถ่ายได้สวย ๆๆๆๆๆๆๆๆ คับ

เร็ว ๆ แรง ๆ

บริการนำเที่ยว เกาะตะรุเตา เกาะไข่ เกาะหินงาม เกาะหลีเป๊ะ เกาะอาดัง เกาะราวี จังหวัดสตูล

089-7389830
    084-2515852
    ((บังสู))

" นครแลม " (เนวิเกเตอร์ สกู๊ดเตอร์ คลับ)

Junior Member o siam trang's Avatar
    สถานที่
    trang zone
    ขอบคุณ
    0

Talking x ขอเหล้าแก้ว

ลงรายละเอียดเพิ่มเติมหน่อยก็ดีนะ
    trang zone สุดยอด
    ความแรง
    เท่านั้นที่ผมต้องการ

Senior Member danwin999's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Smile กล้องของทีมงานกู้ภัย ar

ทีมงาน กู้ภัย AR ปะการังร่วมประสานงานด้านการสื่อสารและการจราจร ในกิจกรรมแห่รถโบราณ ต้อนรับ ตรังเกมส์
    ภาพโดย.. RESCUE 66 (thai2517)

ระหว่างรอเวลา เวสป้า นำทีมโดยคุณเอ๊กซ์ และโกอ๊อด (ร้าน old time )

รถยุโรป มารอก่อนเพื่อนเลย

อวดโฉมก่อนตั้งขบวน

สังเกตุกล่อง (ลูกกระสุนปืน)

คันนี้เข้าเกียร์ถอยหลังได้

รถสีทหาร คนขับแต่งตัวสไตล์ทหาร ขาดอย่างเดียว ปืน? ถ้ามีออกรบได้เลยครับ

เขาบอกว่าคันนี้ชื่อ "ชื่อก้านยาว" (ชื่อเหมือนทุเรียนเลยครั)

ขอบคุณ ตำรวจจราจร อำนวยความสะดวกเต็มที่

ขบวนนี้ออกแรงหน่อยนะ (เหนื่อยวะ)

จากด้านหลัง (หน้าสภ.เมืองตรัง)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย danwin999 : 11-09-2009 เมื่อ 14:25
    AM A VEGAN AND GREEN - SAVE THE WORLD
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณตรัง (ศรีตรัง ClassicClub)
    คลิ๊กที่นี่ www.thaiscooter.com/club/sritrang

Member AO-South KantanG's Avatar
    สถานที่
    กันตัง 2 ล้อโบราณ
    ขอบคุณ
    0

ทีมงาน กู้ภัย ar ปะการังร่วมประสานงานด้านการสื่อสารและการจราจร ในกิจกรรมแห่รถโบราณ ต้อนรับ ตรังเกมส์
    ภาพโดย.. Rescue 66 (thai2517)

..สวยมากเลยครับ สุดยอด
    ..คราวหน้าต้องเปงตากล้องบ้างแระ อิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย danwin999 : 11-09-2009 เมื่อ 14:14
    AO-South KantanG

<สองล้อบราณ> [email protected]
    *-*Attorney-maN*-*

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

งานนี้สุดยอดครับ เสียดายแรงไม่ได้ไปกับเค้าด้วย

มีอะไรให้ประชาสัมพันธ์ ยินดีเสมอครับ
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Cool

หนังสือ คลาสสิคไรเดอร์ ฉบับที่ลงกิจกรรมของขบวน รถโบราณ สร้างสีสันประชาสัมพันธ์ “ตรังเกมส์" เมื่อวันที่ 6 กันยายน 2552 ออกวางแผงแล้วครับ งานนี้ ลง 2 หน้าครับ ใครที่มาร่วมกิจกรรมวันนั้น ก็หาดูได้ตามแผงหนังสือครับ และที่ 7-11

เพิ่งขับมาจากนครปฐม สดใหม่แนบเอกสาร 1519917