ขอโทษนะครับ พ่อค้า แม่ค้า หลายๆท่าน - หน้า 5

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ขอโทษนะครับ พ่อค้า แม่ค้า หลายๆท่าน

ฮาเรลูย่า's Avatar
    สถานที่
    SUPHANBURI
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    3 (100%)

รับทราบครับ!
    **ช่วยกันสนับสนุนคนคิดดีทำดีครับ**

Onizukamaru's Avatar
    สถานที่
    Srx Thailand
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KOK อ่านข้อความ
    ช่วงนี้ คุณบี เว็บมาสเตอร์ของเรา ต้องเหนื่อยเป็นพิเศษครับ

ไหนจะต้องเช็คเอกสาร verify member ออกกฎ ระเบียบใหม่ๆ ที่เป็นประโยชน์
    ต่อพวกเราเอง นี่เห็นความเปลี่ยนแปลง คือการคืนค่าสีชื่อล็อกอินอีก
    แล้วก็มีการ รวม ย้ายกระทู้อีกครับ แบนสมาชิกที่ทำผิดอีก
    ยังไงก็ขอเป็นกำลังใจให้คุณบีครับ พวกเราก็สัญญาว่าจะทำตามกฎอย่างเคร่งครัดครับ

สนับสนุนกับข้อความนี้ครับ

พี่เวปมาสเตอร์ครับ ผมเอาใจช่วยนะครับ พี่ สู้ๆๆๆๆๆ
    รถคือเพื่อนในยามท้อแท้..ขับไปตามสายลม...
    บรืน ๆ

amcrow's Avatar
    สถานที่
    -ตัวเดียวอันเดียว-
    ขอบคุณ
    1
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ motor classic shops อ่านข้อความ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=340503

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=340447

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=340199

ช่วยหน่อยเหอะ เห็นนานแล้ว หรือว่า เส้นใหญ่เนี่ย

ปล. ถ้าเส้นใหญ่ หรือ เวปมาสเตอร์ อนุญาตแล้ว ต้องขออภัยครับ แค่เห็นว่าเป็นคนละหมวดกัน ถือว่า อัพให้ละกันนะ คุณเจ้าของกระทู้ ทั้ง3 ด้านบน อย่าโกรธ จนต้องตามมาแกล้งเลยนะ ^_^
    ไม่ต้องรอบีก็ได้นี่ครับ เจอก็ลบเองโลด คนดูแลมีไม่กี่คนครับ แต่คนทำผิดไม่ลืมหูลืมตามีเยอะครับ บางทีมันก็หลุดผ่านตาไป
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย amcrow : 11-09-2009 เมื่อ 14:00
    "จงเชื่อในศรัทธา ของเซียนเห่า"
    ไม่อ่านจะเสียใจ
    เตือนผู้ใช้เวบ !!!
    * ซื้อของผ่านเวบควรตรวจสอบความน่าเชื่อถือของผู้ขายก่ อน * อย่าโลภเมื่อเห็นของถูก * โทรหาผู้ขายไม่ติด ติดต่อไม่ได้บ่อยๆ ให้สงสัยว่ามีหลายเบอร์ และพร้อมจะทำชั่วได้ 24 ชม. * อย่าโอนเงินไปให้ก่อนเป็นอันขาด ไม่ว่ากรณีใดๆ * อย่าหลงเชื่อเมื่อมีผู้โทรมาเสนอขาย โดยไม่ทราบแน่ชัดว่าเป็นใคร * ตั้งกระทู้ต้องการของ โปรดระวัง โจรจะติดต่อไป * ให้เช็คเบอร์โทร และเลขบัญชีที่ได้รับ อย่างละเอียด google ช่วยคุณได้
    เหนือสิ่งอื่นใด เวบไซด์นี้เป็นแค่สื่อกลาง เวลามีปัญหา คนที่จ่ายตังไป เป็นคุณเท่านั้น โทษใครไม่ได้
    (ถูกและดี ไม่มีในนี้ ถูกหลอกฟรีๆมีแน่นอน ถ้าสติไม่อยู่กับเนื้อกับตัว หากถูกสะกดด้วยความอยาก)

เตือนมิจฉาชีพ !!!
    ทุกเวบมีการตรวจสอบได้ วันนี้หากยังรอดได้ วันหน้าไม่แน่

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0
    0

Smile อืมๆๆๆๆๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ amcrow อ่านข้อความ
    ไม่ต้องรอบีก็ได้นี่ครับ เจอก็ลบเองโลด คนดูแลมีไม่กี่คนครับ แต่คนทำผิดไม่ลืมหูลืมตามีเยอะครับ บางทีมันก็หลุดผ่านตาไป
    เอาอย่างงั้นเลยเหรอครับคุณบอย น่าสงสารคนทำผิดอ่ะครับ เค้าคงไม่ค่อยอ่านอะไร ขายอย่างเดียว

ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

padungdet_b@hotmail.com

Motor classic shops's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    103 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ amcrow อ่านข้อความ

โห พี่ ผมลบ ไปจน คนเข้าเกลียดหมดแล้วครับพี่ แถม ผมยังรู้สึกงอนๆ พี่บี อยู่ด้วยยังงัยไม่รู้บอกไม่ถูก อิอิ
    "สโลแกน ร้านเรา.... ซื่อสัตย์ จริงใจ ไม่สุภาพ"
    [[ ร้านอะไหล่สำหรับคนรักรถเก่าที่ฉลาดเลือก ]]

ร้าน อยู่ ซ.จันทร์ทองเอี่ยม อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี
    โทร. 02 - 920 4006 // 083 - 232 2000 //

ร้านเปิด วันจันทร์ - วันเสาร์ หยุดวันอาทิตย์ // ทำงาน เวลา 9โมงเช้า - 2ทุ่ม
    "" ขอความกรุณา โทรตามวันเวลาดังกล่าวด้วย ""
    เลขที่บัญชี ชำระเงิน
    1284076757 ธ.กรุงเทพ // 7442235575 ธ.กสิกรไทย // 3862169797 ธ.ไทยพาณิชย์ ยงยุทธ อังศุกรานต์

amcrow's Avatar
    สถานที่
    -ตัวเดียวอันเดียว-
    ขอบคุณ
    1
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kok อ่านข้อความ
    เอาอย่างงั้นเลยเหรอครับคุณบอย น่าสงสารคนทำผิดอ่ะครับ เค้าคงไม่ค่อยอ่านอะไร ขายอย่างเดียว

ผมหมายถึงคนที่ลงผิดบอร์ดครับ เอาซุซูกิมาลงฮอนด้า ลบกระทู้ออก เพราะว่าลงผิดที่
    "จงเชื่อในศรัทธา ของเซียนเห่า"
    ไม่อ่านจะเสียใจ
    เตือนผู้ใช้เวบ !!!
    * ซื้อของผ่านเวบควรตรวจสอบความน่าเชื่อถือของผู้ขายก่ อน * อย่าโลภเมื่อเห็นของถูก * โทรหาผู้ขายไม่ติด ติดต่อไม่ได้บ่อยๆ ให้สงสัยว่ามีหลายเบอร์ และพร้อมจะทำชั่วได้ 24 ชม. * อย่าโอนเงินไปให้ก่อนเป็นอันขาด ไม่ว่ากรณีใดๆ * อย่าหลงเชื่อเมื่อมีผู้โทรมาเสนอขาย โดยไม่ทราบแน่ชัดว่าเป็นใคร * ตั้งกระทู้ต้องการของ โปรดระวัง โจรจะติดต่อไป * ให้เช็คเบอร์โทร และเลขบัญชีที่ได้รับ อย่างละเอียด google ช่วยคุณได้
    เหนือสิ่งอื่นใด เวบไซด์นี้เป็นแค่สื่อกลาง เวลามีปัญหา คนที่จ่ายตังไป เป็นคุณเท่านั้น โทษใครไม่ได้
    (ถูกและดี ไม่มีในนี้ ถูกหลอกฟรีๆมีแน่นอน ถ้าสติไม่อยู่กับเนื้อกับตัว หากถูกสะกดด้วยความอยาก)

เตือนมิจฉาชีพ !!!
    ทุกเวบมีการตรวจสอบได้ วันนี้หากยังรอดได้ วันหน้าไม่แน่

zerogiggs's Avatar
    สถานที่
    Ayutthaya Retro Car
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3
    0

อนุมัติ!
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++
    "เราจะอยู่ไปเพื่ออะไร ถ้าไม่ได้ทำให้โลกดีขึ้น"
    ฉันซื้อเพื่อต่อเติมความฝันเมื่อตอนที่ฉันยังเป็นเด็ ก
    ฉันขายเพื่อต่อยอดอนาคตให้ผลิดอกออกผลงดงาม
    ฉันทำหน้าที่"พ่อค้า"ได้ไม่ดีไม่เต็มปากเต็มคำเท่าไร
    แต่ฉันเป็นตัวแทนของ"มิตรภาพ"ได้ดีเสมอมา...

โอนเงิน ธนาคารไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 820-229924-1
    สั่งจ่าย คุณภัค เกษมไชยานันท์(แฟนผมเอง)

0812-9999-49 กิ๊ก อยุธยา...ขอรับกระผม!

RescueC70's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

แล้วถ้าแบบว่า

ขายของหลายอย่าง

แต่โพสแยกกัน

ชิ้นละกระทู้อ่าครับ

แต่หมวดเดียวกันอ่าครับ

อย่างเช่นในกระทู้ ฮอนด้าเนี่ย

คนๆเดียว ขายนั่นอันนึง แล้วก็โพสใหม่ ขายนี่อีกอันนึง

จะเป็นไรป่ะครับ

em98
    นายกีรติ ระดิ่งหิน
    ธ.ไทยพาณิชย์ สาขา นนทบุรี

เลขที่บัญชี 302-2-52451-7
    บัญชีออมทรัพย์

พูดดีอย่างไร ก็สู้ทำดีไม่ได้

084-095-9805

ขอบคุณ
    0
    103 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rescuec70 อ่านข้อความ
    แล้วถ้าแบบว่า

ขายของหลายอย่าง

แต่โพสแยกกัน

ชิ้นละกระทู้อ่าครับ

แต่หมวดเดียวกันอ่าครับ

อย่างเช่นในกระทู้ ฮอนด้าเนี่ย

คนๆเดียว ขายนั่นอันนึง แล้วก็โพสใหม่ ขายนี่อีกอันนึง

จะเป็นไรป่ะครับ

em98

ผมว่า ก้อไม่น่าจะทำและเป็น แบบอย่างที่ไม่ดีครับ เพราะจะทำให้กระทู้ ของคนอื่นๆ ตกหายไปไกล ครับ ควรจะรวมไว้ในกระทู้เดียวกันครับถ้ามันไม่แตกต่างกัน มาก ครับ อย่างเช่น ถ้าขายรถหลายรุ่น ก้อน่าจะอยู่ในกระทู้เดียวกันได้ หรือถ้าเป็นอะไหล่ ก้อควรอยู่ในกระทู้เดียวกัน แต่ถ้าเป็นของใหม่ กับมือสอง ก้อแยกกันได้เพื่อที่ว่าลูกค้าจะได้เข้าใจในทางเดียว กันว่าในกระทู้เป็นของใหม่ทั้งหมด หรือมือสองทั้งหมด เผื่อผู้ขายบอกรายละเอียดไม่ชัดเจนครับ
    "สโลแกน ร้านเรา.... ซื่อสัตย์ จริงใจ ไม่สุภาพ"
    [[ ร้านอะไหล่สำหรับคนรักรถเก่าที่ฉลาดเลือก ]]

ร้าน อยู่ ซ.จันทร์ทองเอี่ยม อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี
    โทร. 02 - 920 4006 // 083 - 232 2000 //

ร้านเปิด วันจันทร์ - วันเสาร์ หยุดวันอาทิตย์ // ทำงาน เวลา 9โมงเช้า - 2ทุ่ม
    "" ขอความกรุณา โทรตามวันเวลาดังกล่าวด้วย ""
    1284076757 ธ.กรุงเทพ // 7442235575 ธ.กสิกรไทย // 3862169797 ธ.ไทยพาณิชย์ ยงยุทธ อังศุกรานต์

RescueC70's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Motor classic shops อ่านข้อความ
    ผมว่า ก้อไม่น่าจะทำและเป็น แบบอย่างที่ไม่ดีครับ เพราะจะทำให้กระทู้ ของคนอื่นๆ ตกหายไปไกล ครับ ควรจะรวมไว้ในกระทู้เดียวกันครับถ้ามันไม่แตกต่างกัน มาก ครับ อย่างเช่น ถ้าขายรถหลายรุ่น ก้อน่าจะอยู่ในกระทู้เดียวกันได้ หรือถ้าเป็นอะไหล่ ก้อควรอยู่ในกระทู้เดียวกัน แต่ถ้าเป็นของใหม่ กับมือสอง ก้อแยกกันได้เพื่อที่ว่าลูกค้าจะได้เข้าใจในทางเดียว กันว่าในกระทู้เป็นของใหม่ทั้งหมด หรือมือสองทั้งหมด เผื่อผู้ขายบอกรายละเอียดไม่ชัดเจนครับ
    โอเคครับพี่

ขอบคุณมากครับ

ผมเห็นบางคนตั้งกระทู้ขายเยอะมาก

55++

เห็นบางกระทู้ก็โดนลบไปบ้างแล้ว

สนับสนุนกระทู้นี้ครับพี่

นายกีรติ ระดิ่งหิน
    ธ.ไทยพาณิชย์ สาขา นนทบุรี

เลขที่บัญชี 302-2-52451-7
    บัญชีออมทรัพย์

พูดดีอย่างไร ก็สู้ทำดีไม่ได้

084-095-9805

phuket's Avatar
    สถานที่
    ภูเก็ตคลาสสิคคลับ
    ขอบคุณ
    1
    1 (100%)

ขอโทษนะครับผมกำลังจัดระเบียนคุณเข้ามาแทรกรูปผมไม่เ ป็นระเบียบไปแล้วรู้ไหม ผมทราบแล้วเค้ากำลังจัดเลยตั้งกระทู้ใหม่แล้วแจ้งลบต ัวเก่าไปพอมาแทรกรู้สึกว่าเซงเลย

ตรวจสอบการส่ง รถมอร์เตอร์ไซด์ บริษัทพัสดุภัณฑ์ไทย จำกัด : http://www.thaiparcels.com/
    ขายอะไหล่มือ 2 อัพเรื่อยๆ : http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=476698&p=4794113#post4794113

รถด่วน's Avatar
    สถานที่
    Seoul
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    6
    0

มาตรฐาน ดันหน่อยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ phuket อ่านข้อความ
    ขอโทษนะครับผมกำลังจัดระเบียนคุณเข้ามาแทรกรูปผมไม่เ ป็นระเบียบไปแล้วรู้ไหม ผมทราบแล้วเค้ากำลังจัดเลยตั้งกระทู้ใหม่แล้วแจ้งลบต ัวเก่าไปพอมาแทรกรู้สึกว่าเซงเลย
    งงอ่ะครับ พี่กะจะว่าใครหรอ
    박가희 & 손담비

foys_pang's Avatar
    สถานที่
    Singburi mc. Culb.
    ขอบคุณ
    0
    0

Cool

/\2/\2/\2/\2

Tor@Yasothon's Avatar
    สถานที่
    รถเก่า แหยมยโสธร
    ขอบคุณ
    0
    0

น่าจะมีข้อกำหนดนะครับ

ว่าคนนึงได้คนละกี่กระทู้

เพราะว่า หลายคนคงขายของหลายอย่าง หลายประเภทนะครับ

ขายแล้วลบทิ้ง หรือ แจ้งว่า ขายแล้ว ค่อยตั้งกระทู้ใหม่ก็ได้

เพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อย

ปล. ความเห็นส่วนตัวนะครับ ติได้เต็มที่นะครับ

ไหนๆก็ขายกันฟรีๆแล้ว ยังไงก็ช่วยจัดให้เป็ยระเบียบหน่อยก็ดีนะครับ
    เพื่อทั้งสองฝ่ายครับ ทั้งผู้ ซื้อ และ ผู้ขาย

ส่วนใครที่ว่าหากระทู้ตัวเองยาก ผมแนะนำครับ

IE ก็
    ==> favorite ==> add to favorite
    ใช้งานลิงค์ที่ add ไว้ ก็
    favorite แล้วเลือก ลิงค์ นั้นๆ

firefox ก็
    ==> Bookmarks ==> Bookmarks This Pag
    ใช้งานลิงค์ที่ add ไว้ ก็ Bookmarks แล้วเลือก ลิงค์ นั้นๆ
    "อยู่อย่างอยาก".

ต่อ @ รถเก่าแหยมยโสธร

ขอบคุณ
    0
    103 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รถด่วน อ่านข้อความ
    งงอ่ะครับ พี่กะจะว่าใครหรอ

เท่าที่รู้นะ ครับ เค้าน่าจะว่า USER : KOK หน่ะครับ เพราะเจ้าของกระทู้นี้ เข้าไป แสดงความคิดเห็นในกระทู้ คุณ USER : phuket หน่ะครับ

ตอนแรก ผมก้อ งง ๆ ว่า เค๊าพูดถึงใคร เลยตามเข้าไปเช็ค ก้อพอเข้าใจครับ

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks