ขอโทษนะครับ พ่อค้า แม่ค้า หลายๆท่าน - หน้า 7

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ขอโทษนะครับ พ่อค้า แม่ค้า หลายๆท่าน

Motor classic shops's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    103 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ amcrow อ่านข้อความ
    5 ดาวนี่คนเหรอครับ ผมนึกว่าไก่ย่างซะอีก

5555555 ^0^ 5ดาว เป็น แฟลต 5ดาว เช่าให้เด็กอยู่ครับ อุๆๆๆๆๆ
    "สโลแกน ร้านเรา.... ซื่อสัตย์ จริงใจ ไม่สุภาพ"
    [[ ร้านอะไหล่สำหรับคนรักรถเก่าที่ฉลาดเลือก ]]

ร้าน อยู่ ซ.จันทร์ทองเอี่ยม อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี
    โทร. 02 - 920 4006 // 083 - 232 2000 //

ร้านเปิด วันจันทร์ - วันเสาร์ หยุดวันอาทิตย์ // ทำงาน เวลา 9โมงเช้า - 2ทุ่ม
    "" ขอความกรุณา โทรตามวันเวลาดังกล่าวด้วย ""
    เลขที่บัญชี ชำระเงิน
    1284076757 ธ.กรุงเทพ // 7442235575 ธ.กสิกรไทย // 3862169797 ธ.ไทยพาณิชย์ ยงยุทธ อังศุกรานต์

Senior Member
    สถานที่
    n.p.k. จงจำชื่อนี้ไว้
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน 55555

อิอิ uppppppp ผมให้ 5กะโหลกคับ 555555

amcrow's Avatar
    สถานที่
    -ตัวเดียวอันเดียว-
    ขอบคุณ
    1
    0

up
    "จงเชื่อในศรัทธา ของเซียนเห่า"
    ไม่อ่านจะเสียใจ
    เตือนผู้ใช้เวบ !!!
    * ซื้อของผ่านเวบควรตรวจสอบความน่าเชื่อถือของผู้ขายก่ อน * อย่าโลภเมื่อเห็นของถูก * โทรหาผู้ขายไม่ติด ติดต่อไม่ได้บ่อยๆ ให้สงสัยว่ามีหลายเบอร์ และพร้อมจะทำชั่วได้ 24 ชม. * อย่าโอนเงินไปให้ก่อนเป็นอันขาด ไม่ว่ากรณีใดๆ * อย่าหลงเชื่อเมื่อมีผู้โทรมาเสนอขาย โดยไม่ทราบแน่ชัดว่าเป็นใคร * ตั้งกระทู้ต้องการของ โปรดระวัง โจรจะติดต่อไป * ให้เช็คเบอร์โทร และเลขบัญชีที่ได้รับ อย่างละเอียด google ช่วยคุณได้
    เหนือสิ่งอื่นใด เวบไซด์นี้เป็นแค่สื่อกลาง เวลามีปัญหา คนที่จ่ายตังไป เป็นคุณเท่านั้น โทษใครไม่ได้
    (ถูกและดี ไม่มีในนี้ ถูกหลอกฟรีๆมีแน่นอน ถ้าสติไม่อยู่กับเนื้อกับตัว หากถูกสะกดด้วยความอยาก)

เตือนมิจฉาชีพ !!!
    ทุกเวบมีการตรวจสอบได้ วันนี้หากยังรอดได้ วันหน้าไม่แน่

DEC's Avatar
    สถานที่
    SlimStyle Scooter (หัดเล่น)
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3
    0

[quote=Motor classic shops;2775133]UPUPUPUP

ไม่มีอาย ไม่มีสน จะขายลูกเดียว เชอะ

จริงๆ เท่าที่เพื่อนๆ เห็นจะมีไม่กี่คนหรอกครับ ที่ยังฝืนทำอยู่ ผมเชื่อว่าพวกเขาเข้ามาอ่าน แต่ก้อทำเป็นไม่สนใจ

น่าอายแทนพวกเขาเหล่านั้นจริงๆ

และคนจำพวก นั้น นะ ถ้าใครเข้าไปบอก ไปแนะนำ ว่าให้ทำในสิ่งที่ถูกต้องนะ มันจะ มีอาการ Heart อย่างแรง โมโห สุดขีด ว่า มรึง มา สะเอือก and สะเออะ ทำไม Ku รู้น่า เดียวKu ก้อทำเองแหละ 55555

ไม่ได้ว่าใครนะจ๊ะ แค่คิดไปเอง ว่ามันน่าจะเป็นประมาณนั้น ถ้าไม่ใช่ก้อแล้วไป ขอโทษคร๊าบบบบบบ[/quot

นับถือจริงๆ บร์อดนู้น เค้ายังด้านลง ว่าง่ายๆ ว่า กูไม่รุไม่สนไม่ทํา
    (ผ้าคลุม คุณภาพเยี่ยม Vespa-Lambretta)
    กันแดด กันฝน กันฝุ่นละออง100% 081-9183753

Link

http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=114198 scooter-vespa-lambertta
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...00#post2697800 Honda Classic
    http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=296480 Suzuki Yamaha, Kawasaki
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=298149 Classic,Sport HARLEY,BMW,Triumph,Ducati
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=297006Classic Car - Austin Mini ,Volk 9ฯ9

zerogiggs's Avatar
    สถานที่
    Ayutthaya Retro Car
    ขอบคุณ
    0
    3
    0

ปล่อยเค้าไปเถอะครับ
    เดี๋ยวเค้ารวยเมื่อไร ก็คงเลิกขายเอง
    เผื่อเค้าจะเปลี่ยนใจไปเล่น........
    หุ้น!
    ฮ่วย...
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++
    "เราจะอยู่ไปเพื่ออะไร ถ้าไม่ได้ทำให้โลกดีขึ้น"
    ฉันซื้อเพื่อต่อเติมความฝันเมื่อตอนที่ฉันยังเป็นเด็ ก
    ฉันขายเพื่อต่อยอดอนาคตให้ผลิดอกออกผลงดงาม
    ฉันทำหน้าที่"พ่อค้า"ได้ไม่ดีไม่เต็มปากเต็มคำเท่าไร
    แต่ฉันเป็นตัวแทนของ"มิตรภาพ"ได้ดีเสมอมา...

โอนเงิน ธนาคารไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 820-229924-1
    สั่งจ่าย คุณภัค เกษมไชยานันท์(แฟนผมเอง)

0812-9999-49 กิ๊ก อยุธยา...ขอรับกระผม!

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน อีกซักนิดครับ

นับถือจริงๆ บร์อดนู้น เค้ายังด้านลง ว่าง่ายๆ ว่า กูไม่รุไม่สนไม่ทํา[/QUOTE]

คือจริงแล้วผมไม่ได้ว่าจะแบ่งแยกนะครับ คือแรกๆเลยผมก็เล่นซี 70
    ทีนี้เท่าที่สังเกตุดูก็เห็นว่าหลายๆที่ หลายๆ จังหวัด เค้าแบ่งแยกกัน ระหว่างฮอนด้าแลเวสป้า
    ชัดเจนมาก ซึ่งผมไม่อยากให้เป็นแบบนั้น เพราะจริงๆแล้วหากจะว่าไปนะครับ รถฮอนด้า
    ซึ่งเป็นรถญี่ปุ่น ที่มีจำนวนการผลิตที่สูงมากๆ ก็มีจำนวนที่มากกว่า ราคาต่ำกว่า
    แต่ในทางเดียวกันสังคมก็ย่อมมีกว้างกว่า ผมเลยซื้อเวสป้า งานสร้างมาใช้งาน แล้วรวมเอาน้องๆ
    ในเขตตัวเมืองที่ใช้รถโบราณ มารวมกันทำความรู้จักกันตั้งชมรมฯเป็นรูปเป็นร่างขึ้ น
    ทีนี้มาลองดูกรณีนี้กันครับ เมื่อวานนี้ไปซื้อโจ๊กที่ร้านใกล้ๆบ้าน ซึ่งมีน้องที่ขับสปริ๊นท์อยู่
    ผมก็เลยถามเจ๊ว่าน้องยังไม่เลิกงานเหรอครับ เจ๊บอกว่าน้องน่ะมาแล้ว แต่รถเอาไปซ่อมที่ชุมแพ
    ผมเลยถามต่ออีกว่า อ้าวกาฬสินธุ์ก็มีช่าง ขอนแก่นก็ยังใกล้กว่า เอาไปทำไมถึงชุมแพ
    เจ๊แกเลยบอกว่าช่างที่ชุมแพบอกกับน้องว่าทำกับคนกลุ่ มอื่นขายหน้า ผมอึ้งไปนิดนึง
    แล้วก็เลยบอกกับเจ๊ว่า ทำไมเค้าคิดแค่นั้นครับแทนที่จะเปิดโอกาสให้น้องได้ท ำความรู้จักกับ
    คนกลุ่มอื่นๆบ้าง เพราะน้องเค้าน่ะก็ตัวอยู่ที่นี่ รถอยู่ที่นี่ เจ็ก็พูดว่า เจ๊ก็ถามแล้วน้องเค้าบอกว่า
    ช่างบอกอย่างนั้นเลยต้องเอาไปชุมแพ
    นี่แค่ยกเอาตัวอย่างจริงๆมาเล่าให้ฟังครับ คนเราอยู่ในสังคม อยากให้มีน้ำใจให้คนอื่นๆบ้าง
    ก็เท่านั้นครับ พี่ น้อง
    ปล.พาดพิงพิงถึงใคร ขอภัยนะครับ
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

padungdet_b@hotmail.com

คนดีขี่ CM's Avatar
    สถานที่
    ขก-เมืองหลวงใหม่-KK
    ขอบคุณ
    0
    1 (67%)

มาตรฐาน นับถือครับพี่ชาย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ phuket อ่านข้อความ
    ขอบคุงนะพอดีวันนั้นหวิบไปหน่อยเพราะกำลังทำอยู่พอดี มีเข้ามาขั้นเอาไว้เลยยั้วไปหน่อย ส่วนกะทู้อื่นๆของผมผมลบหมดและตอนนี้มี 2 กะทู้คือ ขายอะไหล่ และก็รถ
    มันต้องอย่างนี้ซิครับ คนเราผิดพลาดกันได้ ผิดแล้วแก้ไขครับ
    ไม่ใช่เรื่องใหญ่อะไร ผมก็คนนึง ก็เคยเหมือนกัน ไม่ได้วิเศษมาจากไหน
    ใครที่ยังเนียนอยู่ ต้องแก้ไขนะครับไม่ใช่แก้ตัว
    เอาพี่ชายคนนี้เป็นตัวอย่างสิครับ แบบนี้ครับ ที่พี่น้องเราต้องการ

ปล.เก๋าๆ รุ่นพี่ก๊อกรุ่นป๋ากิ๊กนี่น่าจะแต่งตั้งเป็นสายตรวจใ นบอร์ดเราได้นะครับ
    เห็นเนียนๆกันอยู่ได้ข่าวเป็นนักร้องดังนี่ อยู่เมืองหนาวมากด้วย ขอเถอะครับ
    ฉันหยุดแล้ว แล้วเธอหยุดได้ไหม?

โจรกลับใจ ยิ่งใหญ่กว่าวีรบุรุษ
    vintage_laaw@hotmail.com
    https://www.facebook.com/?ref=tn_tnmn#!/vintage.laaw
    กิตติคุณ สร้อยศรี
    38/13 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ขอนแก่น
    0811833558 รักคนโทรมา..จังเลย.....
    ธ.ไทยพาณิชย์ 935-206-877-4 สาขาย่อยตึกคอมขอนแก่น
    ชื่อบัญชี นางสาวเปรมสุดา ปานทอง

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0
    0

Talking แจ่มครับคุณ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ คนดีขี่ CM อ่านข้อความ
    มันต้องอย่างนี้ซิครับ คนเราผิดพลาดกันได้ ผิดแล้วแก้ไขครับ
    ไม่ใช่เรื่องใหญ่อะไร ผมก็คนนึง ก็เคยเหมือนกัน ไม่ได้วิเศษมาจากไหน
    ใครที่ยังเนียนอยู่ ต้องแก้ไขนะครับไม่ใช่แก้ตัว
    เอาพี่ชายคนนี้เป็นตัวอย่างสิครับ แบบนี้ครับ ที่พี่น้องเราต้องการ

ปล.เก๋าๆ รุ่นพี่ก๊อกรุ่นป๋ากิ๊กนี่น่าจะแต่งตั้งเป็นสายตรวจใ นบอร์ดเราได้นะครับ
    เห็นเนียนๆกันอยู่ได้ข่าวเป็นนักร้องดังนี่ อยู่เมืองหนาวมากด้วย ขอเถอะครับ
    ฉันหยุดแล้ว แล้วเธอหยุดได้ไหม?

รู้ลึก รู้ดี ทีวีคุณ

ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

padungdet_b@hotmail.com

zerogiggs's Avatar
    สถานที่
    Ayutthaya Retro Car
    ขอบคุณ
    0
    3
    0

5555...ขอบายดีกว่านะครับ ถ้าเป็นสายตรวจ
    แต่ถ้าให้เป็นสายลับ จับบ้านเล็ก(ของสาวๆ)พอไหวอ่ะ
    ผมเองก็ไม่ได้ซีเรียสหรือว่าผูกใจเจ็บกับท่านใดนะครั บ
    เพียงแต่คิดว่าทุกท่านที่อยู่ในนี้ล้วนแต่เป็นพวกพ้อ งเดียวกัน
    อะไรที่พอจะแบ่งปันกันได้ก็ควรทำ

เพราะสังคมคลาสสิคของเราๆท่านๆก็ไม่ได้กว้างใหญ่เหมื อนรถตลาด
    อะไหล่หรือรถหลายรุ่นมันก็ยังคงหมุนวนเวียนกันอยู่
    ผมรู้ว่าทุกคนต้องการเงินเยอะๆค้าขายเจริญๆ(ผมเองก็ด ้วย)
    แต่ว่า "น้ำใจ" มันก็ไม่ควรเหือดหายไปตามระบอบทุนนิยมนะครับ
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++
    "เราจะอยู่ไปเพื่ออะไร ถ้าไม่ได้ทำให้โลกดีขึ้น"
    ฉันซื้อเพื่อต่อเติมความฝันเมื่อตอนที่ฉันยังเป็นเด็ ก
    ฉันขายเพื่อต่อยอดอนาคตให้ผลิดอกออกผลงดงาม
    ฉันทำหน้าที่"พ่อค้า"ได้ไม่ดีไม่เต็มปากเต็มคำเท่าไร
    แต่ฉันเป็นตัวแทนของ"มิตรภาพ"ได้ดีเสมอมา...

โอนเงิน ธนาคารไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 820-229924-1
    สั่งจ่าย คุณภัค เกษมไชยานันท์(แฟนผมเอง)

0812-9999-49 กิ๊ก อยุธยา...ขอรับกระผม!

Junior Member NoLeE_Alon's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

อัพ ในสถานะ คนตามชื้ออะไหล่ ครับ

teerapat's Avatar
    สถานที่
    NO HAVE
    ขอบคุณ
    0
    15 (100%)

มาตรฐาน up

up
    ดูสินค้าทั้งหมดที่ลงขายตรงนี้ครับ

สินค้าทุกชิ้นมีรูปสินค้าลงไว้อย่างละเอียด
    หากไม่เป็นไปตามรูปที่ลง ยินดีคืนเงิน
    รับผิดชอบทุกกรณีหากสินค้ามีการชำรุด
    ระหว่างการขนส่งหรือกรณีอื่นๆๆ

Tel : 0805975295
    http://www.facebook.com/TEERAPATSHOP
    contact
    LINE : dazunyabikes

สถานที่
    ขอบคุณ
    1
    0

วันนี้ก็ยังคงมีคนทำเช่นนั้นอยู่
    "จงเชื่อในศรัทธา ของเซียนเห่า"
    * ซื้อของผ่านเวบควรตรวจสอบความน่าเชื่อถือของผู้ขายก่ อน * อย่าโลภเมื่อเห็นของถูก * โทรหาผู้ขายไม่ติด ติดต่อไม่ได้บ่อยๆ ให้สงสัยว่ามีหลายเบอร์ และพร้อมจะทำชั่วได้ 24 ชม. * อย่าโอนเงินไปให้ก่อนเป็นอันขาด ไม่ว่ากรณีใดๆ * อย่าหลงเชื่อเมื่อมีผู้โทรมาเสนอขาย โดยไม่ทราบแน่ชัดว่าเป็นใคร * ตั้งกระทู้ต้องการของ โปรดระวัง โจรจะติดต่อไป * ให้เช็คเบอร์โทร และเลขบัญชีที่ได้รับ อย่างละเอียด google ช่วยคุณได้
    เหนือสิ่งอื่นใด เวบไซด์นี้เป็นแค่สื่อกลาง เวลามีปัญหา คนที่จ่ายตังไป เป็นคุณเท่านั้น โทษใครไม่ได้
    (ถูกและดี ไม่มีในนี้ ถูกหลอกฟรีๆมีแน่นอน ถ้าสติไม่อยู่กับเนื้อกับตัว หากถูกสะกดด้วยความอยาก)

ทุกเวบมีการตรวจสอบได้ วันนี้หากยังรอดได้ วันหน้าไม่แน่

Motor classic shops's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    103 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ amcrow อ่านข้อความ
    วันนี้ก็ยังคงมีคนทำเช่นนั้นอยู่

ทำงัยได้ครับพี่ คงต้องรอการเปลี่ยนแปลง อีกสักหน่อยก่อนมั๊งครับ ส่วนคนที่ยัง ทำเป็นทองไม่รู้ร้อน ก้อไม่รู้คิดอะไรอยู่

โชคดีจังที่ไม่รู้จักคนแบบนั้น ไม่งั้น อายเค๊าตายเลย ปล่อยเค๊าเถอะครับ

ยิ่งเค๊าทำ เค๊าโพส หรือ อัพกระทู้ ผิดบอร์ด ของตัวเอง มันก้อยิ่งประจานตัวเอง และเกรงว่า จะขายไม่ได้หรอก เพราะ มันอัพ มาจะเป็นเดือนๆ แล้ว ยังอัพอยู่และคงจะอัพต่อไป สาธุ๊
    "สโลแกน ร้านเรา.... ซื่อสัตย์ จริงใจ ไม่สุภาพ"
    [[ ร้านอะไหล่สำหรับคนรักรถเก่าที่ฉลาดเลือก ]]

ร้าน อยู่ ซ.จันทร์ทองเอี่ยม อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี
    โทร. 02 - 920 4006 // 083 - 232 2000 //

ร้านเปิด วันจันทร์ - วันเสาร์ หยุดวันอาทิตย์ // ทำงาน เวลา 9โมงเช้า - 2ทุ่ม
    "" ขอความกรุณา โทรตามวันเวลาดังกล่าวด้วย ""
    เลขที่บัญชี ชำระเงิน
    1284076757 ธ.กรุงเทพ // 7442235575 ธ.กสิกรไทย // 3862169797 ธ.ไทยพาณิชย์ ยงยุทธ อังศุกรานต์

สถานที่
    ขอบคุณ
    1
    0

เราคงต้องรู้สึกอายแทนเค้าไงครับ /\3

Junior Member classic_madiow's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

อัพๆๆ
    การดื่มเหล้าให้เมาไม่ใช่ยี่ห้อของสุรา..
    การศึกษาคือความรู้ที่ได้มาไม่ใช่สถาบัน
    Economic # 8
    NKC / KKU

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks