ขอโทษนะครับ พ่อค้า แม่ค้า หลายๆท่าน - หน้า 9

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ขอโทษนะครับ พ่อค้า แม่ค้า หลายๆท่าน

amcrow's Avatar
    สถานที่
    -ตัวเดียวอันเดียว-
    ขอบคุณ
    1
    Feedback Score
    0

อ่านกันมั่งเน้อ อย่าให้ลิงค์รณรงค์นี้ ต้องไปอยู่ในกระทู้ที่ท่านลงไว้หลายๆกระทู้ เพื่อประจานตัวท่านเองเลยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย amcrow : 17-09-2009 เมื่อ 11:05
    "จงเชื่อในศรัทธา ของเซียนเห่า"
    ไม่อ่านจะเสียใจ
    เตือนผู้ใช้เวบ !!!
    * ซื้อของผ่านเวบควรตรวจสอบความน่าเชื่อถือของผู้ขายก่ อน * อย่าโลภเมื่อเห็นของถูก * โทรหาผู้ขายไม่ติด ติดต่อไม่ได้บ่อยๆ ให้สงสัยว่ามีหลายเบอร์ และพร้อมจะทำชั่วได้ 24 ชม. * อย่าโอนเงินไปให้ก่อนเป็นอันขาด ไม่ว่ากรณีใดๆ * อย่าหลงเชื่อเมื่อมีผู้โทรมาเสนอขาย โดยไม่ทราบแน่ชัดว่าเป็นใคร * ตั้งกระทู้ต้องการของ โปรดระวัง โจรจะติดต่อไป * ให้เช็คเบอร์โทร และเลขบัญชีที่ได้รับ อย่างละเอียด google ช่วยคุณได้
    เหนือสิ่งอื่นใด เวบไซด์นี้เป็นแค่สื่อกลาง เวลามีปัญหา คนที่จ่ายตังไป เป็นคุณเท่านั้น โทษใครไม่ได้
    (ถูกและดี ไม่มีในนี้ ถูกหลอกฟรีๆมีแน่นอน ถ้าสติไม่อยู่กับเนื้อกับตัว หากถูกสะกดด้วยความอยาก)

เตือนมิจฉาชีพ !!!
    ทุกเวบมีการตรวจสอบได้ วันนี้หากยังรอดได้ วันหน้าไม่แน่

สถานที่
    ขอบคุณ
    1
    0

สงสัยลำบางจะหนาวมาก
    "จงเชื่อในศรัทธา ของเซียนเห่า"
    * ซื้อของผ่านเวบควรตรวจสอบความน่าเชื่อถือของผู้ขายก่ อน * อย่าโลภเมื่อเห็นของถูก * โทรหาผู้ขายไม่ติด ติดต่อไม่ได้บ่อยๆ ให้สงสัยว่ามีหลายเบอร์ และพร้อมจะทำชั่วได้ 24 ชม. * อย่าโอนเงินไปให้ก่อนเป็นอันขาด ไม่ว่ากรณีใดๆ * อย่าหลงเชื่อเมื่อมีผู้โทรมาเสนอขาย โดยไม่ทราบแน่ชัดว่าเป็นใคร * ตั้งกระทู้ต้องการของ โปรดระวัง โจรจะติดต่อไป * ให้เช็คเบอร์โทร และเลขบัญชีที่ได้รับ อย่างละเอียด google ช่วยคุณได้
    เหนือสิ่งอื่นใด เวบไซด์นี้เป็นแค่สื่อกลาง เวลามีปัญหา คนที่จ่ายตังไป เป็นคุณเท่านั้น โทษใครไม่ได้
    (ถูกและดี ไม่มีในนี้ ถูกหลอกฟรีๆมีแน่นอน ถ้าสติไม่อยู่กับเนื้อกับตัว หากถูกสะกดด้วยความอยาก)

ทุกเวบมีการตรวจสอบได้ วันนี้หากยังรอดได้ วันหน้าไม่แน่

zerogiggs's Avatar
    สถานที่
    Ayutthaya Retro Car
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3
    0

+++++++++++++++++++++++++++++++++++
    "เราจะอยู่ไปเพื่ออะไร ถ้าไม่ได้ทำให้โลกดีขึ้น"
    ฉันซื้อเพื่อต่อเติมความฝันเมื่อตอนที่ฉันยังเป็นเด็ ก
    ฉันขายเพื่อต่อยอดอนาคตให้ผลิดอกออกผลงดงาม
    ฉันทำหน้าที่"พ่อค้า"ได้ไม่ดีไม่เต็มปากเต็มคำเท่าไร
    แต่ฉันเป็นตัวแทนของ"มิตรภาพ"ได้ดีเสมอมา...

โอนเงิน ธนาคารไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 820-229924-1
    สั่งจ่าย คุณภัค เกษมไชยานันท์(แฟนผมเอง)

0812-9999-49 กิ๊ก อยุธยา...ขอรับกระผม!

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0
    0

Talking กลัวเข้าตัวเองจังเลยครับ แฮ่ๆ

รู้สึกว่าบอร์ข้างล่าง(ยามาฮ่า,ซูซูกิ,คาวาซากิฯลฯ)จ ะโดนมั่งแล้วครับ

เดี๋ยวผมต้องรีบไปลบกระทู้ที่รุ่นพี่มาฝากขายรถแล้วค รับ กลัวจะโดนว่าทำซะเอง ฮี่ๆ

ts23ts23ts23
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

padungdet_b@hotmail.com

Motor classic shops's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    103 (100%)

จริงๆ แล้ว ผมคิดว่า นะครับ

การที่เรา จะลง สัก หลายกระทู้ หน่อย คงจะไม่ได้ผิดอะไรมากครับ เพราะ จริงๆ แล้ว เต็มที่ ก้อคงมี กระทู้ในแต่ละบอร์ด ไม่น่าเกิน3กระทู้

เพราะ อาจจะ 1.เป็น อะไหล่ของใหม่ 2.อาจจะเป็น อะไหล่มือสอง และ3. ขายรถ

เพราะฉะนั้น ผมมองว่า ok ครับ ในแต่ละหมวด ไม่เกิน3 รับได้ แต่ ที่สำคัญคือ

กระทู้ หรือ หัวข้อ ไหน ที่ขาย ได้แล้ว ถ้าเป็นกระทู้ก้อให้ปิด ถ้าเป็น โพส ก้อให้ลบ ไปบ้าง ก้อเท่านั้นครับ มันก้อจะดูไม่รก แล้วครับ ไม่ต้องกังวล อะไรมากครับ เอาแค่ประมาณนี้ก้อพอ

แต่ขอแค่ว่า

- ลงให้ตรง หมวดหมู่
    - อย่างลงซ้ำ หลายกระทู้ใน ของแบบเดียวกัน
    - โพสแล้ว จบเรื่อง เคลียร์เรียบร้อย ตกลงซื้อ ขาย รับของเรียบร้อย ก้อลบ บ้าง ก้อพอครับ

ส่วนพวกที่ หน้าด้าน ลงผิดหมวดหมู่อยู่ ผมว่า ควรอายตัวเองบ้าง นะ คุณ ธนาคาร ซอย35

ด้วยความเคารพ เป็นเพียงความคิดเห้นแนะนำครับ
    "สโลแกน ร้านเรา.... ซื่อสัตย์ จริงใจ ไม่สุภาพ"
    [[ ร้านอะไหล่สำหรับคนรักรถเก่าที่ฉลาดเลือก ]]

ร้าน อยู่ ซ.จันทร์ทองเอี่ยม อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี
    โทร. 02 - 920 4006 // 083 - 232 2000 //

ร้านเปิด วันจันทร์ - วันเสาร์ หยุดวันอาทิตย์ // ทำงาน เวลา 9โมงเช้า - 2ทุ่ม
    "" ขอความกรุณา โทรตามวันเวลาดังกล่าวด้วย ""
    เลขที่บัญชี ชำระเงิน
    1284076757 ธ.กรุงเทพ // 7442235575 ธ.กสิกรไทย // 3862169797 ธ.ไทยพาณิชย์ ยงยุทธ อังศุกรานต์

( นายแบงค์ )'s Avatar
    ขอบคุณ
    0
    1
    11 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Motor classic shops อ่านข้อความ
    จริงๆ แล้ว ผมคิดว่า นะครับ

การที่เรา จะลง สัก หลายกระทู้ หน่อย คงจะไม่ได้ผิดอะไรมากครับ เพราะ จริงๆ แล้ว เต็มที่ ก้อคงมี กระทู้ในแต่ละบอร์ด ไม่น่าเกิน3กระทู้

เพราะ อาจจะ 1.เป็น อะไหล่ของใหม่ 2.อาจจะเป็น อะไหล่มือสอง และ3. ขายรถ

เพราะฉะนั้น ผมมองว่า ok ครับ ในแต่ละหมวด ไม่เกิน3 รับได้ แต่ ที่สำคัญคือ

กระทู้ หรือ หัวข้อ ไหน ที่ขาย ได้แล้ว ถ้าเป็นกระทู้ก้อให้ปิด ถ้าเป็น โพส ก้อให้ลบ ไปบ้าง ก้อเท่านั้นครับ มันก้อจะดูไม่รก แล้วครับ ไม่ต้องกังวล อะไรมากครับ เอาแค่ประมาณนี้ก้อพอ

แต่ขอแค่ว่า

- ลงให้ตรง หมวดหมู่
    - อย่างลงซ้ำ หลายกระทู้ใน ของแบบเดียวกัน
    - โพสแล้ว จบเรื่อง เคลียร์เรียบร้อย ตกลงซื้อ ขาย รับของเรียบร้อย ก้อลบ บ้าง ก้อพอครับ

ส่วนพวกที่ หน้าด้าน ลงผิดหมวดหมู่อยู่ ผมว่า ควรอายตัวเองบ้าง นะ คุณ ธนาคาร ซอย35

ด้วยความเคารพ เป็นเพียงความคิดเห้นแนะนำครับ
    ยังไงน้อ ชื่อผมก็ธนาคาร แต่ไม่ได้อยู่ซอย35
    นี่ลิ้งประวัติผมครับ http://www.thaiscooter.com/forums/member.php?u=63555
    ถ้าทำผิดก็ขอโทษด้วยครับพี่
    ที่อยู่ ธนาคาร เจตรัมย์ 28/10 ถ.เดชอุดม ซ.14 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.นครราชสีมา 30000
    ชื่อบัญชี นายธนาคาร เจตรัมย์ ธนาคารกรุงไทย สาขาจอหอ เลขบัญชี 341-0-13457-3
    ติดต่อ >>> 087-6836354 , 087-4549262 [ Bank ]

Motor classic shops's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    103 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ( นายแบงค์ ) อ่านข้อความ
    ยังไงน้อ ชื่อผมก็ธนาคาร แต่ไม่ได้อยู่ซอย35
    นี่ลิ้งประวัติผมครับ http://www.thaiscooter.com/forums/member.php?u=63555
    ถ้าทำผิดก็ขอโทษด้วยครับพี่

งั้นก้อคง จะไม่ใช่ คุณหรอกครับ ถ้าไม่มี35 ^_^ อย่าคิดมากครับ ถ้า เรามั่นใจว่า ไม่ได้ทำผิด

ปล. ถ้า ชื่อที่เอ่ยไป ดันไปตรงกับเพื่อนๆที่มีชื่อใกล้เคียงต้องขอโทษล่วงห น้าด้วยครับ
    "สโลแกน ร้านเรา.... ซื่อสัตย์ จริงใจ ไม่สุภาพ"
    [[ ร้านอะไหล่สำหรับคนรักรถเก่าที่ฉลาดเลือก ]]

ร้าน อยู่ ซ.จันทร์ทองเอี่ยม อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี
    โทร. 02 - 920 4006 // 083 - 232 2000 //

ร้านเปิด วันจันทร์ - วันเสาร์ หยุดวันอาทิตย์ // ทำงาน เวลา 9โมงเช้า - 2ทุ่ม
    "" ขอความกรุณา โทรตามวันเวลาดังกล่าวด้วย ""
    เลขที่บัญชี ชำระเงิน
    1284076757 ธ.กรุงเทพ // 7442235575 ธ.กสิกรไทย // 3862169797 ธ.ไทยพาณิชย์ ยงยุทธ อังศุกรานต์

( นายแบงค์ )'s Avatar
    ขอบคุณ
    0
    1
    11 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ motor classic shops อ่านข้อความ
    งั้นก้อคง จะไม่ใช่ คุณหรอกครับ ถ้าไม่มี35 ^_^ อย่าคิดมากครับ ถ้า เรามั่นใจว่า ไม่ได้ทำผิด

ปล. ถ้า ชื่อที่เอ่ยไป ดันไปตรงกับเพื่อนๆที่มีชื่อใกล้เคียงต้องขอโทษล่วงห น้าด้วยครับ
    รับทราบครับผม
    จะรวมกระทู้ครับ
    ต้องขอโทษด้วยครับที่เข้าใจผิด
    ที่อยู่ ธนาคาร เจตรัมย์ 28/10 ถ.เดชอุดม ซ.14 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.นครราชสีมา 30000
    ชื่อบัญชี นายธนาคาร เจตรัมย์ ธนาคารกรุงไทย สาขาจอหอ เลขบัญชี 341-0-13457-3
    ติดต่อ >>> 087-6836354 , 087-4549262 [ Bank ]

สถานที่
    ขอบคุณ
    1
    0

RescueC70's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ amcrow อ่านข้อความ
    รบกวนนอกเรื่องหน่อยครับ

ทำไม canon มันถึง แดง-ดำ อ่าครับ
    นายกีรติ ระดิ่งหิน
    ธ.ไทยพาณิชย์ สาขา นนทบุรี

เลขที่บัญชี 302-2-52451-7
    บัญชีออมทรัพย์

พูดดีอย่างไร ก็สู้ทำดีไม่ได้

084-095-9805

Onizukamaru's Avatar
    สถานที่
    Srx Thailand
    ขอบคุณ
    0
    0

รถคือเพื่อนในยามท้อแท้..ขับไปตามสายลม...
    บรืน ๆ

รถด่วน's Avatar
    สถานที่
    Seoul
    ขอบคุณ
    0
    6
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rescuec70 อ่านข้อความ
    รบกวนนอกเรื่องหน่อยครับ

ทำไม canon มันถึง แดง-ดำ อ่าครับ
    ตอบแทนพี่เค้าให้ครับ
    แดง-ดำ สีประจำ "โรงเรียนเพาะช่าง" ไงครับ
    แล้วแคนนอนก็ แดง-ดำ พอดีครับ
    มันคือเหตุผลที่พี่เค้าเลือกใช้ แคนนอน
    박가희 & 손담비

ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รถด่วน อ่านข้อความ
    ตอบแทนพี่เค้าให้ครับ
    แดง-ดำ สีประจำ "โรงเรียนเพาะช่าง" ไงครับ
    แล้วแคนนอนก็ แดง-ดำ พอดีครับ
    มันคือเหตุผลที่พี่เค้าเลือกใช้ แคนนอน
    แสดงว่า

ผมเดาถูก

55++55

ขอบคุณมากครับ

มีเมลป่ะครับ อยากปรึกษาเรื่องกล้องอ่าครับ

รถด่วน's Avatar
    สถานที่
    Seoul
    ขอบคุณ
    0
    6
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RescueC70 อ่านข้อความ
    แสดงว่า

ผมเดาถูก

55++55

มีเมลป่ะครับ อยากปรึกษาเรื่องกล้องอ่าครับ
    เมลล์ผมหรือพี่เค้าครับ
    ถ้าเมลล์ผม พี่แอดผมมาแล้วนี่หน่า
    แต่ผมไม่ค่อยได้ออนเอ็ม
    ยังไงก็ไปพูดคุยเรื่องกล้องและการถ่ายภาพได้เลยครับ ที่บอร์ดphoto room
    http://thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=186

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ anna1 อ่านข้อความ
    แต่ผมเจออีกประเภทครับ แบบที่ชอบไปลงขายต่อในกระทู้คนอื่นโดยที่ไม่ได้รับอน ุญาตจากเจ้าของกระทู้อ่ะครับ ไม่ได้ใจแคบนะครับ แต่น่าจะรักษาระเบียบและมารยาทกันหน่อย
    อืม...ถ้าเป็นกระทู้ที่พี่ตั้งก็ลบไปเถอะครับ ตามกฏก็มีระบุไว้ชัดเจนแล้ว

เดี๋ยวนี้รถฮอนด้า ก็มีเข้าไปขายในบอร์ดของเวสป้า,แลมเบ็ตต้าแล้วนะครับ แหกกฎซะจริงๆ
    ยิ่งพูดเหมือนยิ่งยุ ยิ่งห้ามก็ยิ่งทำ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย รถด่วน : 18-09-2009 เมื่อ 18:46
    박가희 & 손담비

ขอบคุณ
    0
    0

เมลล์ผมหรือพี่เค้าครับ
    ถ้าเมลล์ผม พี่แอดผมมาแล้วนี่หน่า
    แต่ผมไม่ค่อยได้ออนเอ็ม
    ยังไงก็ไปพูดคุยเรื่องกล้องและการถ่ายภาพได้เลยครับ ที่บอร์ดphoto room
    http://thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=186

ผมนั่งเล่นเวปนี้เกือบทั้งวัน

เพิ่งจะรุ้ว่ามีบอร์ดถ่ายรุปด้วย

5555

หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks