ขอโทษนะครับ พ่อค้า แม่ค้า หลายๆท่าน

ชื่อกระทู้: ขอโทษนะครับ พ่อค้า แม่ค้า หลายๆท่าน

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

Exclamation ขอโทษนะครับ พ่อค้า แม่ค้า หลายๆท่าน

ไม่ทราบว่าจะโพสท์แยกกระทู้อะไรกันนักกันหนา เห็นใจคนที่เค้ารวมกระทู้กันบ้างสิครับ
    em98em98
    น่าจะเป็นแบบอย่างกันได้แล้วนะครับ นึกว่าทำverify member แล้วจะเป็นระเบียบขึ้น
    นี่กลับเป็นว่าพอได้เป็น verify member กลับยิ่งโพสท์แยกขายของกันมันส์เลยครับ

ช่วยๆกันรวมกระทู้หน่อยนะครับ คนที่ทำดีแล้วผมขอเป็นกำลังใจให้ครับ ทำดีต่อไป
    ส่วนใครที่ยังไม่ทำ ขอร้องเถอะนะครับ อย่านิ่งเฉย ไม่เหนื่อยเหรอครับเวลาตามหากระทู้ตัวเอง

ก๊อก - กาฬสินธุ์
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

[email protected]

ผมไม่ใช้คนเสื้อแดงหรือเสื้อเหลือง ผมเป็นแค่ประชาชนคนตัวเล็กๆที่รักพระเจ้าอยู่หัว
    ตอนผมเป็นเด็กโรงเรียนผมสอนให้ผมรัก ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์
    ขอพระองค์ทรงพระเจริญ

บัญชี กรุงศรีอยุธยา เลขที่ 518-1-25621-7 นายบุญชัย จังจริง
    086-5581449 บิ๊ก

goomaiba's Avatar
    สถานที่
    อิสระชน
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ใช่คับพี่

สนับสนุนคับ รวมกระทู้เพื่อพี่น้องท่านอื่นจะได้ง่ายในการหาอะไหล ่และลงขายของ คับ

หมากฝรั่งคิดๆๆ แค่คิดดีทำ ดี คุณก็สบายแล้วคับ

อิอิอ
    " ทำไมเราต้องไปทำอะไรตามใครเค้า...ในเมื่อใจเรามันไม่ เหมือนใคร "
    สอบถาม ติดต่อซื้อขาย พูดคุย
    ซื้อของจากผม โอนเงินเข้าบัญชีนี้บัญชีเดียวน่ะครับนอกจากนี้ไม่ใช ่ผม !!!
    เลขบัญชี 960-2-07142-9 ธ.กสิกรไทย ออมทรัพย์ สาขาลพบุรีราเมศวร์
    ชื่อ บัญชี นายภควัต สังข์แก้ว
    086-9668935 ต้นคับ ADD line , whatapp มาคุยกันได้ครับ มีเบอร์นี้เบอเดียวน่ะครับ ถ้าเบอร์อื่นล่ะไม่ใช่ผม
    งดต่อรองหน้า กระทู้ น่ะจ๊ะ
    <<<<<<<<<<<<>>>>>>>>>>>>>>
    จุดที่ลงตัวไม่มีหรอกตราบใดที่ความพอใจของคนเราไม่มี ที่สิ้นสุด....

asimo_64's Avatar
    สถานที่
    ม.บูรพา จันทบุรี
    ขอบคุณ
    0

เห็นด้วย ช่วยดัน !
    ฅนเดินดิน กับ ชีวิตเดินทาง
    (ม.บูรพา จันทบุรี)

โทร. 084-3573242 เบียร์

เลขบัญชี 237-0-19740-4
    ออมทรัพย์ ธ.กรุงไทย
    บัณฑิต ตากมัจฉา

ขายเสื้อ Volkswagen ผ้า cotton 100% คลิกๆ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=850743

ขาย ตู้น้ำมันอัตโนมัติ หยอดเหรียญ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=664577

zerogiggs's Avatar
    สถานที่
    Ayutthaya Retro Car
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3

ตามนั้นครับ!
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++
    "เราจะอยู่ไปเพื่ออะไร ถ้าไม่ได้ทำให้โลกดีขึ้น"
    ฉันซื้อเพื่อต่อเติมความฝันเมื่อตอนที่ฉันยังเป็นเด็ ก
    ฉันขายเพื่อต่อยอดอนาคตให้ผลิดอกออกผลงดงาม
    ฉันทำหน้าที่"พ่อค้า"ได้ไม่ดีไม่เต็มปากเต็มคำเท่าไร
    แต่ฉันเป็นตัวแทนของ"มิตรภาพ"ได้ดีเสมอมา...

โอนเงิน ธนาคารไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 820-229924-1
    สั่งจ่าย คุณภัค เกษมไชยานันท์(แฟนผมเอง)

0812-9999-49 กิ๊ก อยุธยา...ขอรับกระผม!

ครุศาสตร์เครื่องกล เซนโด้'s Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณบางมด
    ขอบคุณ
    0

เสริมนิดนึง

อย่าขุดกระทู้เก่าขึ้นมานะครับ

ดูวันเดือนปีที่โพสของเจ้าของกระทู้ก่อนจะคอมเม้นอะไ รด้วยนะครับ

เดี๋ยวจะสับสนครับ

เห็นขุดกันมาเพียบเลยช่วงนี้

ฝากไว้ด้วยครับซื้อขายจะได้ไม่สับสน
    ฤดูฝน(พ้นเรื่องร้ายหายเป็นเรื่องดี)

zerogiggs's Avatar
    สถานที่
    Ayutthaya Retro Car
    ขอบคุณ
    0
    3

ถึงจะเก่า แต่ก็ร่วมสมัยและทันเหตุการณ์นะครับ
    ยอมรับโดยดี ว่าผมก็เคยลงกระทู้เอาไว้เยอะ
    แล้วก็ตามหากระทู้ตัวเองจนเหนื่อยเหมือนกันครับ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++
    "เราจะอยู่ไปเพื่ออะไร ถ้าไม่ได้ทำให้โลกดีขึ้น"
    ฉันซื้อเพื่อต่อเติมความฝันเมื่อตอนที่ฉันยังเป็นเด็ ก
    ฉันขายเพื่อต่อยอดอนาคตให้ผลิดอกออกผลงดงาม
    ฉันทำหน้าที่"พ่อค้า"ได้ไม่ดีไม่เต็มปากเต็มคำเท่าไร
    แต่ฉันเป็นตัวแทนของ"มิตรภาพ"ได้ดีเสมอมา...

โอนเงิน ธนาคารไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 820-229924-1
    สั่งจ่าย คุณภัค เกษมไชยานันท์(แฟนผมเอง)

0812-9999-49 กิ๊ก อยุธยา...ขอรับกระผม!

สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบคุณทุกๆท่านที่เข้ามาอ่านครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zerogiggs อ่านข้อความ
    ถึงจะเก่า แต่ก็ร่วมสมัยและทันเหตุการณ์นะครับ
    ยอมรับโดยดี ว่าผมก็เคยลงกระทู้เอาไว้เยอะ
    แล้วก็ตามหากระทู้ตัวเองจนเหนื่อยเหมือนกันครับ

ขอบคุณจากใจจริงๆครับทุกๆคน คุณกิ๊กด้วยครับ แจ่มแมวเลย อิอิ

ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

WATGEANG_E's Avatar
    สถานที่
    วัดเจียงอี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KOK อ่านข้อความ
    ไม่ทราบว่าจะโพสท์แยกกระทู้อะไรกันนักกันหนา เห็นใจคนที่เค้ารวมกระทู้กันบ้างสิครับ
    em98em98
    น่าจะเป็นแบบอย่างกันได้แล้วนะครับ นึกว่าทำverify member แล้วจะเป็นระเบียบขึ้น
    นี่กลับเป็นว่าพอได้เป็น verify member กลับยิ่งโพสท์แยกขายของกันมันส์เลยครับ
    ช่วยๆกันรวมกระทู้หน่อยนะครับ คนที่ทำดีแล้วผมขอเป็นกำลังใจให้ครับ ทำดีต่อไป
    ส่วนใครที่ยังไม่ทำ ขอร้องเถอะนะครับ อย่านิ่งเฉย ไม่เหนื่อยเหรอครับเวลาตามหากระทู้ตัวเอง

ก๊อก - กาฬสินธุ์
    เหงด้วยคับ..em90
    NING.WATGEANG_E
    สายน้ำเปลี่ยนใจปลา..กาลเวลาเปลี่ยนใจคน
    T.080-1659090 089-4268689 045-644346

เลขบัญชี
    156-1-32258-9

เฉลิมกิตติ์ บุญส่ง
    กรุงศรีอยุธยา

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Wink ขอบคุณครับเสี่ยหนิง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ WATGEANG_E อ่านข้อความ
    เหงด้วยคับ..em90
    เยี่ยมครับ

Rambo1's Avatar
    สถานที่
    ได้ทุกกลุ่ม
    ขอบคุณ
    0

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับเห็นอัพกันที 4 - 5กระทู้เลย ทำให้กระทู้อื่นลงเร็วมากๆๆ เหมือนจะแข่งกันอยู่หน้าแรกๆๆอะครับ
    085-0360383 ตั้ม dtac
    ไทยพาณิชย์ สาขาเวียงป่าเป้า
    ออมทรัพย์ อนุพงษ์ มีมาลูน
    545-232-9783

ก.ท.ม.รับของได้ที่นี่เลยครับhttp://www.nimtransport.com/content/node/570

สมาชิกควรใช้วิจารณญาณในการเลือกซื้อสินค้า และการโอนเงิน ทางเวบไทยสกู๊ตเตอร์เป็นเพียงสื่อกลางเท่านั้น ไม่สนับสนุนในการซื้อขายสิ่งของผิดกฎหมายทั้งสิ้น
    สมาชิกควรเลือกซื้อกับสมาชิกที่ยืนยันตัวเองผ่าน Pin code ของกรมการปกครอง โดยมีสัญลักษณ์ ใต้ชื่อเท่านั้น

Dezcibell's Avatar
    สถานที่
    Ngamsawai Race Only.
    ขอบคุณ
    0

ช่วยๆกันดูแลหน่อยคับ
    แผงทุเรียน งามไสว
    รับซื้อ และ จัดจำหน่าย
    ทุเรียนคุณภาพ ทุกสายพันธุ์ บริการส่งทั้งในและนอกประเทศ
    ที่ตั้ง : สี่แยกเนินสูง ท่าใหม่ จ.จันทบุรี และ หลังสวน จ.ชุมพร

นายสุทธิวัฒน์ งามไสว
    ธนาคารกสิกรไทย สาขาหลังสวน ชุมพร เลขที่ 2-342-32928-7
    089-0011900 [email protected]

Senior Member dearfull's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เริ่ม สับ สน แล้ว

" "

phaibool's Avatar
    สถานที่
    เมืองม่านไหม
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน น่าเห็นใจครับ

น่าเห็นใจเหมือนกันกับกระทู้แยก ถ้าจะขุดน่าจะเอามารวมๆดีกว่า
    จะได้หาง่ายๆ ไม่เปลืองพื้นที่
    แต่ก็อย่างว่า ตราบใดที่ไม่มีการเก็บค่าพื้นที่ จรรยาบรรณคงยากหน่อยนะ
    หรือคิดแค่ว่ามือใครยาวสาวได้สาวเอา???

รถด่วน's Avatar
    สถานที่
    Seoul
    ขอบคุณ
    0
    3

Exclamation

ผมตั้งกระทู้ขายของในบอร์ดฮอนด้าทีไร เหนื่อยใจทุกที
    เพราะกระทู้ตกเร็วมากๆ เร็วกว่าบอร์ดอื่นมากๆๆๆๆๆเลยครับ
    บางทีเจอกระทู้ที่ขายอะไหล่ทีผมต้องการอยู่พอดี แต่แปบๆตกไปอยู่หน้าไหนก็ไม่รู้
    เหนื่อยและตาลายมากเวลานั่งไล่หากระทู้ครับ

ปล.จะบอกวิธีหากระทู้ที่ตัวเองหรือตอบกระทู้ล่าสุดให ้ครับ
    1. กดตรงชื่อ บริเวณมุมบนด้านขวามือ ที่จะเขียน Welcome,แล้วตามด้วยชื่อน่ะครับ คลิกตรงชื่อไปเลย
    2. เลื่อนมากดตรง Show All Statistics ซึ่งจะอยู่ตรงข้างหลังมุมชวาของช่อง Mini Statistics
    3.คลิกตรงคำว่า Show All Statistics เลยครับ
    4. จากนั้น เลื่อนมาตรง Total Posts เลื่อนๆตกมาดูจะเจอคำว่า
    "หาข้อความของคุณทั้งหมด" (อันนั้จะเป็นการหาข้อความทั้งหมดที่คุณพิมพ์ตอบกระท ู้ทั้งหมดในเวบไทยสกู๊ตเตอร์ โดยที่จะเจอข้อความล่าสุดเป็นข้อความแรกแล้วก็ไล่ไปเ รื่อยๆครับ)
    "หากระทู้ทั้งหมดที่คุณตั้งขึ้น" (อันนี้ก็จะเป็นกระทู้ทั้งหมดที่คุณตั้งขึ้นไล่จากระ ทู้ที่ถูกตั้งล่าสุดไปจนถึงกระทู้แรกที่คุณตั้งครับ)

เสริมอีกนิดนะครับ สำหรับเจ้าของกระทู้ที่ลงขายของเวลาขายออกไป ควรกลับไปแก้ไขกระทู้ที่ลงขายด้วยก็จะดีนะครับ
    เพราะบางทีมันเกิดกรณีมีคนขุดกระทู้เก่าๆขึ้นมาอีกน่ ะครับ (ผมเห็นผู้ขายหลายคนทำแบบวิธีที่ผมบอกไป อันนั้น่าชื่มชมครับ)

박가희 & 손담비

Bookmarks