มีทริปสุดคุ้ม มานำเสนอครับ ด่วนนะครับ.... - หน้า 6

ชื่อกระทู้: มีทริปสุดคุ้ม มานำเสนอครับ ด่วนนะครับ....

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

เต้ย...... / ฮัลโหล......ลูกพี่เหรอ ช่วงนี้งานเข้าว่ะลูกพี่ จัดของให้หน่อยดิ
    ลูกพี่.... / ของที่มิงสั่งได้แล้ว
    เต้ย..... / ได้อะไรบ้างลูกพี่
    ลูกพี่.... / พริก กับ เกลือ
    เต้ย..... / งง? เอามาทำไมครับลูกพี่
    ลูกพี่.... / เอาไว้เผา
    เต้ย..... / งง? เผาอะไรอะลูกพี่
    ลูกพี่.... / เผา สิ่งชั่วร้าย และใครที่มันมีจิตอกุศลกับเรา ปัดรังควาญให้มันไปให้พ้นไงว่ะ แค่นี้ทำงง...
    เต้ย..... / อ๋อ.....เข้าใจแล้วลูกพี่ เล่นไสยศาสตร์ ซะงั้น เหอะๆ..... ก็ดีพี่ เบาแรงดี อิ...อิ...

รูป รูป    

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

หลังจากกินหนำ สำราญ กันเสร็จแล้ว ก็เตรียมตัวแยกย้าย กันกลับภูมิลำเนาของแต่ละคน........

รูป รูป    

https://www.facebook.com/puttinun.nab

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ทิ้งท้ายด้วยภาพชุดสุดเท่ห์(ตรงไหนว่ะ)ครับผม แหะๆ....em93
    ก่อนจะแยกย้ายกันกลับ......

รูป รูป    

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ทริปนี้มากันเล็กน้อยครับ ไม่ใช่ชุดใหญ่ แต่ก็ได้อารมณ์ในความเป็นเพื่อนฝูงและมิตรภาพที่ดีต่ อกันเสมอมา ผมขอใช้เนื้อที่ตรงนี้บอกกล่าวกับน้องๆทุกคนนะครับว่ า เราอยู่กันที่นี่แบบพี่แบบน้องมานานแล้ว มีอะไรคอยช่วยเหลือกันตลอดมา สิ่งไหนที่น้องไม่สบายใจ พี่ก็จะอยุ่ข้างๆ มีไรเราพูดคุยกันปรึกษากัน ด้วยดีเสมอมา ใครจะเชื่อหรือไม่ว่า มีใครหลายๆคนพูดว่า PX.Clubแห่งนี้ เหนียวแน่นกันดีจริงๆ เป็นบอร์ดที่แข็งแรงมาก มากว่าบอร์ดอื่นๆที่ก่อตั้งมาก่อนเราด้วยซ้ำ ก็ต้องขอขอบคุณนายตั้ม กับ กันซ่า ที่ได้ก่อตั้งบอร์ดให้พวกเราได้มีที่พูดคุยและแลกเปล ี่ยนกัน เชื่อเถอะครับว่า ไม่มีใครคนไหนอยากให้บอร์ดนี้ล่มจมไปต่อหน้าต่อตาหรอ ก ถึงแม้ว่าจะมีปัญหาบางช่วงมารุมเร้าก็ตาม แต่ผมก็เชื่อว่า ณ. จุดๆนึง มันจะมีพวกเราที่นี่แหละ ที่จะช่วยพยุงกันเอาไว้ ให้มันอยุ่รอดปลอดภัย เหมือนกับที่เราทำเฉกเช่นทุกวันนี้
    และต้องกล่าวคำ ขอโทษ ที่บางครั้งอาจจะทำให้ผู้ดูแลบอร์ดรู้สึกอึดอัดและไม ่สบายใจในหลายๆเรื่องราวที่ผ่านมา แต่ด้วยความที่เป็นพี่เป็นน้องกัน พูดคุยกันได้ทุกเรื่อง ก็เลยทำให้เรื่องราวที่ไม่ดี ผ่านพ้นไปได้เสมอมา....
    ผมและน้องๆหลายคนในนี้ ก็หวังให้มันเป็นแบบนั้น เราสามารถรับรู้ ใครมาดี ใครมาไม่ดี เรารู้หมด ใครเสแส้งแกล้งทำ ใครมีจิตอคติ เรารู้ ที่นี่เราเชื่อมโยงกันได้หมด เพราะฉะนั้น จึงไม่แปลกที่เราจะเข้มแข็งขึ้นทุกๆวัน.....
    และผมหวังว่าเรื่องราวต่างๆในรอบสัปดาห์ที่ผ่านมา ที่มันวุ่นวายมากนักแล คงจะยุติแต่เพียงเท่านี้ พวกเราจะกลับมาครึกครื้นกันเหมือนเดิม ไม่ต้องมานั่งเสียเวลากับเรื่องไร้สาระพันธ์นั้นอีกต ่อไป น้องๆทุกคน รับทราบนะครับ...
    ปล. ผมอายุ 32 ปี ครับ ( งง? เกี่ยวไรกับกระทู้ว่ะ อิ...อิ...)

ระงับใช้ชั่วคราว เนื่องจากไม่ปฎิบัติตามกฎ ฮีโร่'s Avatar
    สถานที่
    MisZile Gang / Px Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    ทริปนี้มากันเล็กน้อยครับ ไม่ใช่ชุดใหญ่ แต่ก็ได้อารมณ์ในความเป็นเพื่อนฝูงและมิตรภาพที่ดีต่ อกันเสมอมา ผมขอใช้เนื้อที่ตรงนี้บอกกล่าวกับน้องๆทุกคนนะครับว่ า เราอยู่กันที่นี่แบบพี่แบบน้องมานานแล้ว มีอะไรคอยช่วยเหลือกันตลอดมา สิ่งไหนที่น้องไม่สบายใจ พี่ก็จะอยุ่ข้างๆ มีไรเราพูดคุยกันปรึกษากัน ด้วยดีเสมอมา ใครจะเชื่อหรือไม่ว่า มีใครหลายๆคนพูดว่า PX.Clubแห่งนี้ เหนียวแน่นกันดีจริงๆ เป็นบอร์ดที่แข็งแรงมาก มากว่าบอร์ดอื่นๆที่ก่อตั้งมาก่อนเราด้วยซ้ำ ก็ต้องขอขอบคุณนายตั้ม กับ กันซ่า ที่ได้ก่อตั้งบอร์ดให้พวกเราได้มีที่พูดคุยและแลกเปล ี่ยนกัน เชื่อเถอะครับว่า ไม่มีใครคนไหนอยากให้บอร์ดนี้ล่มจมไปต่อหน้าต่อตาหรอ ก ถึงแม้ว่าจะมีปัญหาบางช่วงมารุมเร้าก็ตาม แต่ผมก็เชื่อว่า ณ. จุดๆนึง มันจะมีพวกเราที่นี่แหละ ที่จะช่วยพยุงกันเอาไว้ ให้มันอยุ่รอดปลอดภัย เหมือนกับที่เราทำเฉกเช่นทุกวันนี้
    และต้องกล่าวคำ ขอโทษ ที่บางครั้งอาจจะทำให้ผู้ดูแลบอร์ดรู้สึกอึดอัดและไม ่สบายใจในหลายๆเรื่องราวที่ผ่านมา แต่ด้วยความที่เป็นพี่เป็นน้องกัน พูดคุยกันได้ทุกเรื่อง ก็เลยทำให้เรื่องราวที่ไม่ดี ผ่านพ้นไปได้เสมอมา....
    ผมและน้องๆหลายคนในนี้ ก็หวังให้มันเป็นแบบนั้น เราสามารถรับรู้ ใครมาดี ใครมาไม่ดี เรารู้หมด ใครเสแส้งแกล้งทำ ใครมีจิตอคติ เรารู้ ที่นี่เราเชื่อมโยงกันได้หมด เพราะฉะนั้น จึงไม่แปลกที่เราจะเข้มแข็งขึ้นทุกๆวัน.....
    และผมหวังว่าเรื่องราวต่างๆในรอบสัปดาห์ที่ผ่านมา ที่มันวุ่นวายมากนักแล คงจะยุติแต่เพียงเท่านี้ พวกเราจะกลับมาครึกครื้นกันเหมือนเดิม ไม่ต้องมานั่งเสียเวลากับเรื่องไร้สาระพันธ์นั้นอีกต ่อไป น้องๆทุกคน รับทราบนะครับ...
    ปล. ผมอายุ 32 ปี ครับ ( งง? เกี่ยวไรกับกระทู้ว่ะ อิ...อิ...)
    รับทราบครับผมพี่ๆทุกคน

มันรุ่นเดียวกันปะเนี่ยพี่

รูป รูป    

eak[email protected]

px มิตรคู่เรือนเพื่อนคู่ตัว

089-495-3117
    เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช
    สรเจตน์ สินยวง

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    ทิ้งท้ายด้วยภาพชุดสุดเท่ห์(ตรงไหนว่ะ)ครับผม แหะๆ....em93
    ก่อนจะแยกย้ายกันกลับ......
    เฮ้ยทำไมรถพี่โอ๋เป้นหัวเหลี่ยมอ่า

เป้นไงพี่นายบอกแล้วให้นอนบ้านผม 5555

เมืองทองคะนองเดช

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

โอ๋ซุ่มคันนี้มานานแล้วโทรมาปรึกษากะผมบ่อยคันนี้ ฮ่าๆ

เดี๋ยวดูหัวเหลี่ยมคันนี้จะเกิด

สมาชิกหัวเหลี่ยมเพิ่มอีกแล้ว

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nine_px177 อ่านข้อความ
    โอ๋ซุ่มคันนี้มานานแล้วโทรมาปรึกษากะผมบ่อยคันนี้ ฮ่าๆ

เดี๋ยวดูหัวเหลี่ยมคันนี้จะเกิด

สมาชิกหัวเหลี่ยมเพิ่มอีกแล้ว
    ซุ่มอะ

Senior Member เพลงเพราะ's Avatar
    สถานที่
    BangSaen City
    ขอบคุณ
    0

แจ่มแมว......
    เจอกันที่นครปฐมครับ ชาว PX

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สะมอเฟรม อ่านข้อความ
    กุตัดสินใจได้ง่ายขึ้นแน่ๆ ถ้ามิงไม่เอาไอสภาพแบบนี้มาลงให้กุดู ไอคุณสรเจต รูปดีๆก็มีไม่เอามาลง เฉือกเอาสภาพเจ้าของห่วงรถมาให้ดูกันอีก เข้าใจมั๊ยคำว่า เจ้าของห่วงรถ อะ ถ้าไม่เข้าใจเดี๋ยวพาไปพิสูจน์ อิ...อิ..ผีญี่ปุ่น 555+++

☮ Birtpop- rock'n roℓℓs☮ teng666's Avatar
    สถานที่
    นักบิดอิสระ
    ขอบคุณ
    0

Talking

อยากชมคลิป "ในห้องนั้น" ส่งมาทางเมล์หน่อยคับ 55+

คลิปทำเองPX & T5วิ่งเล่นๆhttp://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=521014[/RIGHT]

T5 อีกมากมายให้เว็บนี้คับ http://www.squaretails.vespat5.co.uk/

ระงับใช้ชั่วคราว เนื่องจากไม่ปฎิบัติตามกฎ ฮีโร่'s Avatar
    สถานที่
    MisZile Gang / Px Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ teng666 อ่านข้อความ
    อยากชมคลิป "ในห้องนั้น" ส่งมาทางเมล์หน่อยคับ 55+
    คุณเต้ง ถ้าอยากดูคลิป *ในห้องนั้น* ต้องหาอะไรมาแลกซะดีๆ 5555

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฮีโร่ อ่านข้อความ
    คุณเต้ง ถ้าอยากดูคลิป *ในห้องนั้น* ต้องหาอะไรมาแลกซะดีๆ 5555
    ขอดูด้วยดิ

Banda22's Avatar
    สถานที่
    Px Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สะมอเฟรม อ่านข้อความ
    ผมว่ารุ่นเดียวกันนะ แต่เสียทรงไปหน่อย อิๆ
    Tel.087-8164255

Bookmarks