Trip#7 นครนายกบ้านน้าคม// ถึงบ้านแล้วรายงานตัวคร้าบพี่น้อง - หน้า 3

ชื่อกระทู้: Trip#7 นครนายกบ้านน้าคม// ถึงบ้านแล้วรายงานตัวคร้าบพี่น้อง

Senior Member destroy888's Avatar
    สถานที่
    Shoot Rabbits
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ศรีประจันต์ อ่านข้อความ
    ข่าวมา ว่าน้าสนุกล้มเต้นเลยเหลอ ( สีรถน้าสวยดีแอบไปดูมาแง้ว)
    5555สงสัยต้องจ่ายค่าเสียหาย เต๊นท์ช่างต้นซะด้วย55555
    นี่ยังไม่ได้เข้าไปยลโฉมสีรถตัวเองเลยนะเนี่ย งานเข้าบานเลย
    We are "Shoot Rabbits" - Ride for Fun

Member jub badin's Avatar
    ขอบคุณ
    0

น้าบอล เรียนจบที่เดียวกันกะจุ๊บอ่ะเหรอน้ามาวนิ ทริปหน้าเอา พงษ์เทพ หละกัน ยาวปาย ยาวปาย 555
    J U B J U B
    ONE WAY....K 125 M1

[email protected]

..... meawww's Avatar
    สถานที่
    ....
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สุดโค่ย

คลับเคไม่ไปไม่รู้
    โหด มันส์ ฮา ถึงไอ้หยองจะไม่ได้ไป แต่ทริบนี้เรามี "จุ๊บ ซุปเปอร์สตาร์" แน่นอนนจิงๆคนคนนี้ ร้อง เล่น เต้น เมา ครบเครื่อง em24em24em24em24em24em24
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย meawww : 08-09-2009 เมื่อ 12:20
    ALONE IN THE DARK
    PART III
    MODIFY TUNING AND RESTORATION BY TON KM.4
    RAMINTRA39 SERVICE

อันเพื่อนดีมีหนึ่งถึงจะน้อย ดีกว่าร้อยเพื่อนคิดริษยา
    ดั่งมีเกลือเพียงหนึ่งน้อยด้อยราคา ยังดีกว่ามีน้ำเค็มเต็มทะเล

Member jub badin's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไอ้บ็องเหมียว

เหมียวโว้ย เหมียว

เขาเบื่อชื่อเรากันหมด แล้วแกเอ้ย
    J U B J U B
    ONE WAY....K 125 M1

..... meawww's Avatar
    สถานที่
    ....
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อิอิ

[quote=jub badin;2757953]เหมียวโว้ย เหมียว

เขาเบื่อชื่อเรากันหมด แล้วแกเอ้ย

ไม่หรอกแก แกต้องเป็น จุ๊บ ในตำนานน จนกว่าจะมีคนมาโค่นแกได้
    PART III
    MODIFY TUNING AND RESTORATION BY TON KM.4
    RAMINTRA39 SERVICE

อันเพื่อนดีมีหนึ่งถึงจะน้อย ดีกว่าร้อยเพื่อนคิดริษยา
    ดั่งมีเกลือเพียงหนึ่งน้อยด้อยราคา ยังดีกว่ามีน้ำเค็มเต็มทะเล

พวกเราคือ Club K!! iRiE_PK's Avatar
    สถานที่
    CluB K
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

ทริปนี้สุดยอดมากเลยค่ะ..
    ชอบทางเข้าบ้านน้าคมมากๆ
    มันช่างเหมาะกับเคจริงๆเลย อิอิ

ยังไงถ้ามีโอกาสก้ไปกันอีกนะคะ
    สนุกดี
    แม่น้าคมใจดีมากๆ
    กับข้าวอร่อยทุกอย่างเลย^^
    ^^Don't Kiss My Ass!!^^

<<Club K Classic Social>>

iRiE_Advisory

Senior Member satanzerok125's Avatar
    สถานที่
    club k never die
    ขอบคุณ
    0

Smile สนุกจัง...

ขอบคุณพี่ๆทุกคนครับ
    ทริปนี้สนุกมากๆๆ...
    ประทับใจบ้านน้าคม ทางเข้าสุดยอดหาทางเข้าอย่างนี้หล่ะหามานานหล่ะขี่ไป ได้อารมณ์มากๆๆๆเลยเสี่ยงต่อการยางแตกได้ทุกขณะ ดินแดงๆๆลูกรังมีขี้โคน หินกรวด ขวามือเป็นคลองชลประทาน ซ้ายมือเป็นทุ่งนามีนกกาบินผ่าน แดดร้อนๆๆๆไอแดดร้อนผ่านเครื่องมาถึงตัวแสงกระทบแขนก ับหน้าได้อารมณ์ในการขี่มากๆๆครับ
    ขอบคุณน้าคมแม่น้าคมน้องน้าคมมากๆๆครับที่ดูแลพวกเรา เป็นอย่างดี (เดี่ยวมีนอกรอบไปเองอีก)
    ขอบคุณกับมิตรภาพที่ได้รับ......
    ฝากถึงที่บอลนะครับอย่างท้อนะครับ......มาด้วยกันไปด ้วยกัน....
    "รถหาซื้อเมื่อไหร่ก็ได้ แต่ใจของคลับเคหาซื้อไม่ได้นะครับ...อิอิ"
    ปอ ลอ....เจ้หนูได้คู่แข่งแล้ว.... ถ้ามาจับคู่กันเจ้หนูกะเจ้จุ๊บ....งานเข้าแน่ครับ
    ขอบคุณทุกสิ่งทุกอย่าง......ขอบคุณฟ้าที่ให้เรามาเจอ กัน...
    ทริปหน้าหาดนาวิกโยธินนะครับ.....( หาดเตยงาม) อยากกลับไปค่ายทหารมากๆๆครับ
    บุญของทูลหัว มีผัวขี่K125

...............................Club K Classic Social..............................

Senior Member ฆ-0037 อ่างทอง's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Cool

ประเดิมก่อนออกเดินทาง ใส่ออโต้ลูปไปเยอะจัดหัวเทียนบอร์ดประเดิมหัวเเรกไปเ เล้วคับ... ไม่ต้องสงสัยว่าทำไมมาช้าคับพี่น้อง คันสตาร์ทรูดตั้งเเต่ที่บ้าน ยันออกมาที่ปั๊มนัดหมาย กลัวว่าเพื่อนจะรอเเล้วมันก็ต้องรอกัน 555+ วิ่งไปซื้อคันสตาร์ทที่ร้านไอ้เเปะ กม.2 ของหมดเลยวิ่งไปยืมน้าต้นที่ร้าน เเกก็อุตส่าห์ตื่นตามออกมาดูอีก ขอบคุณมากมายเว้ยไอ้น้า สรุปรูดไป 2 อันเลยยืมคันสตาร์ทของเสือผงใส่ไปทริปเลย...
    ปล.ไม่ได้เป็นที่คันสตาร์ทมันไม่ดีนะ เเกนคันสคาร์ทเกลียวมันรูดไปหมดเเล้ว...-*- ม่างเอ๊ย

คุณน้าตำหนวด สน.บางเขนมาทัก เพื่อนพี่ที่ สน.ก็มีเล่นรถเก่าเหมือนพวกเอ็งนะ ชื่อจ่าเเสบขี่ BMW R27 เเล้วนี่เอ็งจะไปไหนกันนี่ รถเก่าขนาดนี้เมิงจะขี่ไปไหวเหรอวะ เเหม่น้าก็ทักซะอย่างนี้เลยพังไปตลอดทางเรย...-*-

พอคันสตาร์ทใช้ได้ ไฟเคลื่อนอีกเเก่จัดเลยคับ ตบเกียร์ 1 วิ่งถอยหลังเฉยเลยเเมร่งฮากันทั้งปั๊ม เเถมพึ่งรู้ว่าไอ้ที่รถเร่งไม่ออกตั้งเเต่ตอนออกจากป ั๊มเนี่ย โรตารี่เคลื่อนด้วยคับสุดๆคับชีวิต ก็อุตส่าห์ลากไปคับเพื่อนๆยังไม่รู้อนาคตอันใกล้จะขี ่ 3 โลพักทีนึง555+

จำได้คับว่าไอ้ฟลุ๊คมันพูดว่ากับผมว่าถ้ารถมันไม่อยา กไปเมิงก็เอาเวฟไปเหอะ เราก็หันไปมองหน้ามันเเล้วบอกมันว่ากรูไม่อยากเอาเวฟ ไปกรูเบื่อขี่เวฟออกทริปเเล้ว พร้อมด้วยสายตาวิงวอนว่ารอกูอีกเเป๊บนึงนะ...555+

ไอ้ชารอนึกว่ารถซ่อมเเล้วหันมาถ่ายรูปเล่นกับน้องโจ เตรียมตัวออกจากปั๊ม 555+ สรุปรอไปอีกพักนึง...

ไอ้มดไหนบอกหัวเทียนไม่บอดไงคับ ถอดมาเยิ้มทีเดียว...- -
    ปล.เมิงมีปัญหากับหัวเทียนนะกรูว่า กลับบ้านเช็คหัวเทียนส่วนตัวด้วยนะว่าบอดรึเปล่า

น้าบอล บอดี้เเสลมกับสภาพตอนเช้าที่ยังสด...

ดูม่างทำหน้ารอนิดรอหน่อย ทำหน้าเป็นตูดเรยเเสรดดดดดดดดดดดดด....

รักสามเศร้า เราสามคม บ๊อบรักกุ๊ง กุ๊งรักเเจ๊ค เเจ๊คเป็นตุ๊ด 555+

รถของชาวคณะ...

THE GANG 555+

ยังไม่รู้ชะตาข้างหน้าที่ต้องขี่ 3 โลจอดทีนึง 555+.

นี่ก็ยังไม่รู้ตัวว่าจะกลายเป็นดาวเด่นประจำทริป 555+

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฆ-0037 อ่างทอง : 09-09-2009 เมื่อ 13:20
    "RAMINTRA39 SERVICE"
    TEL : 02-9730665
    As solid as STONE...
    As strong as METAL...
    As fierce as FIRE...

Member ska_rider's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ satanzerok125 อ่านข้อความ
    ฝากถึงที่บอลนะครับอย่างท้อนะครับ......มาด้วยกันไปด ้วยกัน....
    "รถหาซื้อเมื่อไหร่ก็ได้ แต่ใจของคลับเคหาซื้อไม่ได้นะครับ...อิอิ"
    ขอบคุณครับบ๊อบ เราไม่ได้ท้ออะไรเลย

เพียงแต่เราเกรงใจทุกๆคนอ่ะครับ

รถเราคันนี้ถึงพังยังไงก็ไม่มีวันขายหรอกครับ

มันเปนคันแรกของเรา มันทำให้เราได้เจอกับทุกคน

ยิ่งทุกคนพามันกลับมาถึงกรุงเทพ ยิ่งมีคุณค่า

เงินมันไม่มีค่าอะไรเลย เมื่อเทียบกับความทรงจำ

ขอบคุณทุกคนอีกครั้งครับ

ปัจฉิมลิขิต รูปที่บอลถ่ายอยู่ในกระทู้ของน้าคมนะครับ เข้าไปดูกันได้ 20 กว่ารูป
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ska_rider : 08-09-2009 เมื่อ 16:38
    "ความสุขของการเดินทาง

ไม่ได้อยู่ที่จุดหมายปลายทาง

แต่อยู่ระหว่างที่เรากำลังเดินทาง"

"ปักษาสันโดษ"
    โบยบินเรื่อยไป ตามสายลมแห่งความเดียวดาย

แมนขี่มากส์สึ่ง (2+1=สึ่ง mandekiller's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อย่าถีบรถเป็นบ้างอ่ะ ช่วยใครไม่ได้เลย t_t

ไม่ใช่แค่ทำสี แต่นี่คือ Style

Senior Member fubio's Avatar
    สถานที่
    CLUB K CLASSIC SOCIAL
    ขอบคุณ
    0

เหลือรูปในกล้องโจ วิถีชาวร๊อคเมื่อไรจะลงว่ะคุณ
    รับเขียนภาพ3DMAXราคาถูกจ้า

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

[quote=meawww;2757993]
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jub badin อ่านข้อความ
    เหมียวโว้ย เหมียว

ไม่หรอกแก แกต้องเป็น จุ๊บ ในตำนานน จนกว่าจะมีคนมาโค่นแกได้

เมื่อก่อนก็เคยมีเหมียวในตำนาน 5555+ เป็นที่จดจำของเพื่อนๆอยู่หลายปี

Senior Member unrimited_joe's Avatar
    สถานที่
    SHOOT RABBITS
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 56

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ fubio อ่านข้อความ
    เหลือรูปในกล้องโจ วิถีชาวร๊อคเมื่อไรจะลงว่ะคุณ
    รูป โจส่งให้เพ่นุ คัดก่อน กลัวไม่ผ่าน ติดเรตเพียบ เหล้า ยา ปลา การพนัน โป้เปลี่อย มีเพียบ

ปล'''''''' รีบไป เด๋ว มาพิมพ์เพิ่ม ไปแล้ว

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

ดูอบอุ่นกันดีจริงๆครับ..

ว่าแต่.. ซิมทำไมไม่ไป??.. หึ๊??..

BIKE HERO DISCO POWER.

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KM RD V3 อ่านข้อความ
    ดูอบอุ่นกันดีจริงๆครับ..

ว่าแต่.. ซิมทำไมไม่ไป??.. หึ๊??..

ป้าตามไปตอนเกลางคืนอะน้า