อยู่แถวบางนา อยากมีเพื่อนยกมือขึ้น แนะนำร้านแถวนี้ให้หน่อย - หน้า 15

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 15 จากทั้งหมด 21 หน้า แรกแรก ... 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: อยู่แถวบางนา อยากมีเพื่อนยกมือขึ้น แนะนำร้านแถวนี้ให้หน่อย

Senior Member baboorong's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ดีคับคุณบอลรถผมใกล้เสร็จแล้วไว้ขี่เซอเวย์สถานที่กั นคับ

Litsmo's Avatar
    สถานที่
    SLEEPLESS CLASSICAL
    ขอบคุณ
    0

วันศุกร์นี้ร้านเจ๊นุ้ยเหมือนเดิมนะครับ เดี๋ยวมาคุยกันว่าใครจะขับรถไปเที่ยวแหลมแท่น บางแสนกันมั่ง

ใครว่างมาก็มาคุยกันนะครับ งานบุญแบบนี้...เหล้าเบียร์.....เพียบบบบบบบ...55+

เจอกันวันศุกร์นะครับ ใครมาศุกร์นี้ ผมจัดให้ เท่าไหร่เท่ากันเลย ( คือกินเท่าไหร่ ก็ออกเท่ากันนะ ^0^ )

แล้วเจอกันนะครับ
    การเป็นคนดีนั้นเหนื่อยยาก...แต่ก็ต้องเป็นถ้ายังเป็ นคน

ประชันศักดิ์ หริ่มรัชดา

ธนาคารไทยพานิชย์ สาขาคลองตัน ออมทรัพย์0282963634
    โทร 085-042-7979

ขายท่อเวสป้าและกระจกก้านยาวสวยๆครับ

http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=354693

ขอบคุณไทยสกูตเตอร์สำหรับพื้นที่ตรงนี้ด้วยครับ.. em19

Member _Hareluya_'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ baboorong อ่านข้อความ
    ดีคับคุณบอลรถผมใกล้เสร็จแล้วไว้ขี่เซอเวย์สถานที่กั นคับ

ยินดีครับคุณอ่ำ ยังไงถ้าวันศุกร์ถ้าว่างเจอกันร้านนมเจ๊นุ่ยน่ะครับ
    เอารถอะไรมาก็ได้ มานั่งคุยกันขำๆครับผม

Junior Member i12cu.gfx's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ _Hareluya_ อ่านข้อความ
    ยินดีตอนรับครับคุณศักดิ์
    ผมบอลครับ ทำงานในซอย101/1เช่นกันครับ หมู่บ้านเดอะล็อกทาว์อ่ะครับ
    ว่างๆแวะเข้ามานั่งคุยกันได้ครับ ในซอย101/1 นี้เพื่อนๆขี่Scooterกันเยอะจัง
    ไว้วันไหนอากาศดีดี อารมณ์เป็นจัยไว้นัดรวมตัวกันดีกว่าครับ-อิอิ
    ของผมเปิดออฟฟิศกับเพื่อน อยู่ในซอย 19 ฮะ
    ส่วนเรื่องออกทริป สงสัยผมคงอดพึ่งอัดขี่ได้ไม่ถึงอาทิตย์เลย -*-

แล้วก็อันนี้เมลล์ผมครับ เห็นมีลงเมลล์กันไว้ด้วย
    sasasasak@hotmail.com

MoDsMaNia's Avatar
    สถานที่
    ..LamCliNic...หลังบ้าน..ข้างห้องน้ำ..
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

เปิดออสฟิตไรครับ อยากทำงานด้วย 555
    .
    .

..::ค่อยดู..ค่อยศึกษา..กรุณาวาจา..อย่าเป็นเซียน ::..

MassComm'47 opecCMU's Avatar
    สถานที่
    รับสมัครสาวซ้อนหน้าตาดีมีค่าล่วงเวลาให้
    ขอบคุณ
    0

คนฝั่งธนแวะมาเยี่ยม หุๆ จะไปเที่ยวไหนกันหรอครับนิ
    ::หนุ่มปากเสียแต่จริงใจ เวสป้าสหประชาชาติ

หาคู่ใจให้รถสุดที่รักครับ เจ้าของคนใหม่ถ้าได้รถไป ดูแลรถดีๆนะครับ
    ขอบคุณหลายๆ กระทู้ที่ให้ความรู้กระผม ไว้มีโอกาสเราเจอกันใหม่ครับ รอบหน้าขอLam อิอิ
    opec065@hotmail.com

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

update mail

1. pokpak066@hotmail.com
    2. lam_konan@hotmail.com เจ๊กมิน Lambretta 2li สีชมพู น้ำเงิน
    3. lid_art@hotmail.com Lid Sprint ฟ้า
    4. Pondjuds@hotmail.com Pond Sprint lขาว
    5. monkeymilks@rocketmail.com Nuy Sprint น้ำเงิน
    6. pxmang@hotmail.com Mang
    7.smuzcrew@hotmail.com Man ค๊าบ
    8. note182@hotmail.com โน๊ต
    9.kling_military@hotmail.com
    10. opec065@hotmail.com
    11. Hareluya_z@hotmail.com
    12 Baboorong@hotmail.com อ่ำ
    13 sasasasak@hotmail.com
    14 โอเปค opec065@hotmail.com hahaha อยู๋ไหน ก็ มาได้

ขอบคุณ
    0

หมู่บ้านเดอะล็อกทาว์อ่ะครับ

ทาม office ไรอ่ะ ตอบ ด้วยๆๆๆๆๆ

ขอบคุณ
    0

เห็นหลายคันแล้วนะ เยอะ ด้วย ช่วงนี้..ทุกวันเลย ผ่านร้าน...อยากตะโกนเรียก เหมือน กัน กลัว เค้า ตก จาย.. 555555

ทั้งแดง ส้ม เขียว... สงสัย วัน หลัว ต้อง เอา ป้าย มา ติด ...แว่ะ มาคุยกันหน่อย ๆๆ Scooter.. 5555

แล้วทามทามไรกันอยู่บ้างแต่ละคน เรียน ไรกันอยู่

ส่วน เราก็ ยังเรียนอยู่เลย ยังไม่จบ ยัง เรียน ปวส อยู่... 5555555

Member pxmang's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เดียวลายเสื้อจะเสร็จแล้วเดียวมาขาย

Senior Member baboorong's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ _Hareluya_ อ่านข้อความ
    ยินดีครับคุณอ่ำ ยังไงถ้าวันศุกร์ถ้าว่างเจอกันร้านนมเจ๊นุ่ยน่ะครับ
    เอารถอะไรมาก็ได้ มานั่งคุยกันขำๆครับผม
    เสียดายจังคับคุณบอลไปไม่ได้ขอโทษทีคับติดธุระเดี๋ยว รอรถเสร็จอาทิตย์หน้าคับ

Litsmo's Avatar
    สถานที่
    SLEEPLESS CLASSICAL
    ขอบคุณ
    0

เมื่อวันศุกร์ขออภัยหลายๆคนที่มากันก่อนนะครับ ผมไปช้าเอง ต้องขอโทษด้วย

คราวหน้าจะรีบมาแต่วันเลยครับ t-t

ส่วนเรื่องไปเที่ยวกันคงอาจจะต้องเลื่อนไปก่อนเนื่อง จากหลายๆคนยังติดธุระในช่วงนี้

แต่ก็ไม่เป็นไรครับ ยังงัยก็แวะเข้ามาพูดคุยกันในนี้ได้

ส่วนรถใครที่มีปัญหา แก้ไม่ตก ก็สอบถามอาการกันได้นะ คิดว่ามีคนช่วยตอบเยอะแน่ในนี้

หรือถ้าคิดว่าถามในนี้แล้วอาจจะ งง ก็มาเจอกันที่บ้านผมก็ได้นะครับ เครื่องมือพอมีอยู่ มาช่วยกันทำก็ได้

แล้วยังงัยเจอกันนะครับ..^ 0 ^
    การเป็นคนดีนั้นเหนื่อยยาก...แต่ก็ต้องเป็นถ้ายังเป็ นคน

ประชันศักดิ์ หริ่มรัชดา

ธนาคารไทยพานิชย์ สาขาคลองตัน ออมทรัพย์0282963634
    โทร 085-042-7979

ขายท่อเวสป้าและกระจกก้านยาวสวยๆครับ

http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=354693

ขอบคุณไทยสกูตเตอร์สำหรับพื้นที่ตรงนี้ด้วยครับ.. em19

Member _Hareluya_'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Litsmo อ่านข้อความ
    มื่อวันศุกร์ขออภัยหลายๆคนที่มากันก่อนนะครับ ผมไปช้าเอง ต้องขอโทษด้วย

คราวหน้าจะรีบมาแต่วันเลยครับ t-t

ส่วนเรื่องไปเที่ยวกันคงอาจจะต้องเลื่อนไปก่อนเนื่อง จากหลายๆคนยังติดธุระในช่วงนี้

แต่ก็ไม่เป็นไรครับ ยังงัยก็แวะเข้ามาพูดคุยกันในนี้ได้

ส่วนรถใครที่มีปัญหา แก้ไม่ตก ก็สอบถามอาการกันได้นะ คิดว่ามีคนช่วยตอบเยอะแน่ในนี้

หรือถ้าคิดว่าถามในนี้แล้วอาจจะ งง ก็มาเจอกันที่บ้านผมก็ได้นะครับ เครื่องมือพอมีอยู่ มาช่วยกันทำก็ได้

แล้วยังงัยเจอกันนะครับ..^ 0 ^

ไม่เป็นรัยไม่ต้องขอโทดหรอกครับพี่ ผมแค่มาเร็วไปหน่อยเอง
    รับรองวันหลังผมจะรักษาเวลากว่านี้ครับ ไม่มาเร็วอีกแล้ว อิอิ

ศุกร์นี้เจอกันใหม่ครับพี่ รอบนี้สัญญาไม่มีหนีกลับก่อน

หมู่บ้านเดอะล็อกทาว์อ่ะครับ

ทาม office ไรอ่ะ ตอบ ด้วยๆๆๆๆๆ

รับออกแบบเครื่องจักโรงงานครับ(ทั่วโลก)

Junior Member i12cu.gfx's Avatar
    ขอบคุณ
    0

บอล เมื่อวันศุกร์ งานเข้า แถมพี่ยังต้องไปส่งแฟนเลยไม่ได้แวะไปร้านพี่นุ้ยเลย โทษทีเน้อ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MoDsMaNia อ่านข้อความ
    เปิดออสฟิตไรครับ อยากทำงานด้วย 555
    รับทำสิ่งพิม์พวก inkjet offset อะครับ
    ออฟฟิศอยู่ซอย 19 สุดซอย หลังทางซ้ายมือฮะ

MoDsMaNia's Avatar
    สถานที่
    ..LamCliNic...หลังบ้าน..ข้างห้องน้ำ..
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ผมรับซื้อกล่อง หมึก ครับ พี่ ขอเบอรืหน่อยครับ
    .
    .

..::ค่อยดู..ค่อยศึกษา..กรุณาวาจา..อย่าเป็นเซียน ::..

หน้าที่ 15 จากทั้งหมด 21 หน้า แรกแรก ... 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks