อยู่แถวบางนา อยากมีเพื่อนยกมือขึ้น แนะนำร้านแถวนี้ให้หน่อย - หน้า 12

หน้าที่ 12 จากทั้งหมด 21 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: อยู่แถวบางนา อยากมีเพื่อนยกมือขึ้น แนะนำร้านแถวนี้ให้หน่อย

Senior Member baboorong's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เสาร์นี้เพื่อนเพื่อนพี่พี่คนไหนมีใครขับรถไปมัฆวาลบ ้างหรือเปล่า
    ถ้าหุ้มเบาะเสร็จทันผมว่าจะไปอยู่คับ

Member _Hareluya_'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ baboorong อ่านข้อความ
    เสาร์นี้เพื่อนเพื่อนพี่พี่คนไหนมีใครขับรถไปมัฆวาลบ ้างหรือเปล่า
    ถ้าหุ้มเบาะเสร็จทันผมว่าจะไปอยู่คับ

ผมว่าเราอยู่แถวโซนบางนา น่าจะหาที่นัดรวมตัวพูดคุยกันแถวๆนี้กันสักทีน่ะครับ
    หาที่ว่างๆ ไปจอดรถคุยกันแวะพบประสังสรรค์กัน

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

โห ไม่ได้แว่ะ มา ตั้ง นาน มี เพื่อนใหม่ๆ เยอะ เลย
    เราก็ เห็นหลายคัน ขับ ผ่านร้าน ทุกวัน

แสดงว่าอยู่ แถวๆๆ สุขุมวิท 101/1 ซ. สุภาพงศ์ เยอะ เหมือนกัน แห่ะ อยาก ตะโกน เรียกเหมือนกัน 55555

หวัง ว่า ทุกคน คงสบายดี นะ เม้ง ไปไหน รอ ดู เสื้ออยู่เด้อ

ว่างๆ ก็ แว่ะ มาที่ร้าน บ้าง นะ

เปิดทุกวัน หยุด วันอาทิตย์

ว่าจะแว่ะ ไปกินโจ๊ก ไม่ได้ ไปซัก ที ใบปลิว วางไว่คู่ กับ เมนู นม เชียร์ ให้ อยู่ ขอส่วนลด ด้วย เด้อ 5555

นุ้ย นุ้ย

ขอบคุณ
    0

update mail

1. [email protected]
    2. [email protected] เจ๊กมิน Lambretta 2li สีชมพู น้ำเงิน
    3. [email protected] Lid Sprint ฟ้า
    4. [email protected] Pond Sprint lขาว
    5. [email protected] Nuy Sprint น้ำเงิน
    6. [email protected] Mang
    [email protected] Man ค๊าบ
    8. [email protected] โน๊ต
    9.[email protected]
    10. [email protected]
    11. [email protected]
    12 [email protected] อ่ำ

ชื่อไร ช่วยเดิม หน่อย เด้ออ อ้าย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย blueshutter : 18-01-2010 เมื่อ 16:39

MoDsMaNia's Avatar
    สถานที่
    ..LamCliNic...หลังบ้าน..ข้างห้องน้ำ..
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ _Hareluya_ อ่านข้อความ
    ผมว่าเราอยู่แถวโซนบางนา น่าจะหาที่นัดรวมตัวพูดคุยกันแถวๆนี้กันสักทีน่ะครับ
    หาที่ว่างๆ ไปจอดรถคุยกันแวะพบประสังสรรค์กัน
    หาได้ครับ แต่ต้องมีเหล้านะครับ ผมไม่ชอบ ทานน้ำเปล่า
    .
    .

..::ค่อยดู..ค่อยศึกษา..กรุณาวาจา..อย่าเป็นเซียน ::..

Senior Member baboorong's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผมชื่ออ่ำคับอยู่แถวสำโรงนะคับmailผม
    [email protected]คับ
    ผมว่าดีเหมือนกันนะคับหาที่นัดรวมตัวกัน
    เพื่อนเพื่อนจะได้รู้จักกันมีอะไรที่พอช่วยเหลือกันไ ด้จะได้ช่วยเหลือกันไป
    ผมขับคนเดียวบ้างครั้งมันก็เคว้งคับพูดตรงตรง
    ผมว่าเพื่อนเพื่อนลองเสนอสถานที่รวมตัวกันดีไหมคับแล ้วโหวตกัน
    หาข้อสรุปให้ลงตัวคับ ผมแค่ลองเสนอความคิดเห็นดูนะคับ
    ผมก็มือใหม่อยู่คับเพื่อนเพื่อนลองแนะนำดูคับ

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ blueshutter อ่านข้อความ
    update mail

1. [email protected]
    2. [email protected]
    3. [email protected] Lid Sprint ฟ้า
    4. [email protected] Pond Sprint lขาว
    5. [email protected] Nuy Sprint น้ำเงิน
    6. [email protected] Mang
    [email protected] Man ค๊าบ
    8. [email protected] โน๊ต
    9.[email protected]
    10. [email protected]
    11. [email protected]

ชื่อไร ช่วยเดิม หน่อย เด้ออ อ้าย

2. [email protected] เจ๊กมิน Lambretta 2li สีชมพู-น้ำเงิน <<<< สีน่ารักจังน่ะตัวเอง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย _Hareluya_ : 16-01-2010 เมื่อ 15:44

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MoDsMaNia อ่านข้อความ
    หาได้ครับ แต่ต้องมีเหล้านะครับ ผมไม่ชอบ ทานน้ำเปล่า

โหต้องมีเหล้าด้วยหรอครับพี่ แล้วแบบผมไม่กินเหล้าจะได้เจอพี่พี่หรอครับ
    เปลี่ยนจากเหล้าเป็นเบียร์เย็นๆได้ไหมครับ เอิ๊กเอิ๊ก
    ถ้าได้คืนนี้เลยจัดเลยครับพี่ ไม่ต้องนัดข้ามวันเดียวลืม

***แช่รอเลย***

แค่ขี่ ก็รู้สึกแตกต่าง pondjuds's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เริ่มเยอะแล้ว ดีๆ ว่างๆเจอกัน

Rally Member smuzcrew's Avatar
    สถานที่
    จริงใจ scooter club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ baboorong อ่านข้อความ
    ผมชื่ออ่ำคับอยู่แถวสำโรงนะคับmailผม
    [email protected]คับ
    ผมว่าดีเหมือนกันนะคับหาที่นัดรวมตัวกัน
    เพื่อนเพื่อนจะได้รู้จักกันมีอะไรที่พอช่วยเหลือกันไ ด้จะได้ช่วยเหลือกันไป
    ผมขับคนเดียวบ้างครั้งมันก็เคว้งคับพูดตรงตรง
    ผมว่าเพื่อนเพื่อนลองเสนอสถานที่รวมตัวกันดีไหมคับแล ้วโหวตกัน
    หาข้อสรุปให้ลงตัวคับ ผมแค่ลองเสนอความคิดเห็นดูนะคับ
    ผมก็มือใหม่อยู่คับเพื่อนเพื่อนลองแนะนำดูคับ
    ไม่ทราบอยู่ส่วนไหนของสำโรงคับ ผมก็อยู่สำโรงคับ
    "การถ่ายภาพคือการหยุดทุกสิ่งทุกอย่างไว้ให้เป็นนิรั นดร์

Rally Member smuzcrew's Avatar
    สถานที่
    จริงใจ scooter club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ blueshutter อ่านข้อความ
    โห ไม่ได้แว่ะ มา ตั้ง นาน มี เพื่อนใหม่ๆ เยอะ เลย
    เราก็ เห็นหลายคัน ขับ ผ่านร้าน ทุกวัน

แสดงว่าอยู่ แถวๆๆ สุขุมวิท 101/1 ซ. สุภาพงศ์ เยอะ เหมือนกัน แห่ะ อยาก ตะโกน เรียกเหมือนกัน 55555

หวัง ว่า ทุกคน คงสบายดี นะ เม้ง ไปไหน รอ ดู เสื้ออยู่เด้อ

ว่างๆ ก็ แว่ะ มาที่ร้าน บ้าง นะ

เปิดทุกวัน หยุด วันอาทิตย์

ว่าจะแว่ะ ไปกินโจ๊ก ไม่ได้ ไปซัก ที ใบปลิว วางไว่คู่ กับ เมนู นม เชียร์ ให้ อยู่ ขอส่วนลด ด้วย เด้อ 5555

นุ้ย นุ้ย
    เหม่งกะผม ไปมาวันอาทิตย์ อะ พี่นุ้ย 555
    "การถ่ายภาพคือการหยุดทุกสิ่งทุกอย่างไว้ให้เป็นนิรั นดร์

ขอบคุณ
    0

โหหหหหหห ไมไม่โทร มาอ่ะ อยากเห็น เสื้อ มากกกกกกกกกกก

ปอนด์ มา วัน ศุกร์ ลิด ก็ แว่ะ เป็น ระยะๆๆ ปล. หาหนังสือ ให้ อยู่ นะ

นุ้ย

ขอบคุณ
    0

อ๋อผมอยู่ตรงสำโรงใต้คับผมขับcosaสีขาวแดง ข้างหลังเป็นลายธงชาติอังกฤษคับ
    และคูณละคับอยู่ตรงไหนเพื่อว่างว่างขับรถเล่นด้วยกัน คับ
    ยินดีที่ได้รู้จักคับคุณชื่อไรคับ

Litsmo's Avatar
    สถานที่
    SLEEPLESS CLASSICAL
    ขอบคุณ
    0

ผมคุยกับบอลเรื่องขับรถไปเที่ยวกันน่ะ คิดว่าจะไปทริปใกล้ๆกัน เช็ครถกันไปในตัว

ก็เลยว่าจะขับไปแหลมแท่นที่บางแสนกัน ขับรถเล่น ไปกินซีฟู้ด พูดคุยกัน ถ่ายรูปกัน

อีกอย่างก็ไม่ไกลด้วย วันไปคงต้องเป็นวันอาทิตย์ (จะได้สะดวกกันทุกคน) เช้าไปเย็นกลับ

แต่ผมยังไม่แน่ใจว่าจะวันอาทิตย์ไหนดี อยากให้วันศุกร์นี้ถ้าใครว่างพอจะมาคุยกันที่ร้านนมไ ด้

ก็อยากให้ลองมาคุยกันดูครับ จะได้ดูว่าใครสะดวกกันตอนไหน เราจะได้ไปขับรถเที่ยวกัน

ส่วนแนวร่วมผมตอนนี้ ก็มี น้องบอลคนนึงแระ แล้วก็บอลรับปากว่าสามารถลากมินไปได้แน่นอน

ขอให้เป็นวันอาทิตย์55+ ส่วนคนอื่นๆ ศุกร์นี้มาคุยกันนะครับ มานั่งคุยกันจิบเบียร์ซะนิดนึง

เพื่อนๆคนอื่นๆว่ากันยังงัย บอกกันได้นะครับ

แล้วพบกันครับ
    การเป็นคนดีนั้นเหนื่อยยาก...แต่ก็ต้องเป็นถ้ายังเป็ นคน

ประชันศักดิ์ หริ่มรัชดา

ธนาคารไทยพานิชย์ สาขาคลองตัน ออมทรัพย์0282963634
    โทร 085-042-7979

ขายท่อเวสป้าและกระจกก้านยาวสวยๆครับ

http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=354693

ขอบคุณไทยสกูตเตอร์สำหรับพื้นที่ตรงนี้ด้วยครับ.. em19

ขอบคุณ
    0

ทริปเล็กๆ แต่น้ำใจล้นหลาม ผมไปแน่นอนครับพี่ลิด
    สะดวกดีเช้าไปเย็นกลับ จะได้กลับไปเช็ดรถรอ
    อีกอย่างจะได้รู้จักเพื่อนๆเพิ่มมากขึ้นอีกด้วย
    เรื่องเวลาคุยกันให้ลงตัวไวๆน่ะครับพี่
    แล้วที่ว่าศุกร์นี้จะไปคุยกันที่ร้านนมไปกี่โมงหรอคร ับบอกเวลาด้วยจิครับเพื่อแวะไป ( เค้าจะไปจิบเบียร์เย็นๆ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย _Hareluya_ : 19-01-2010 เมื่อ 09:25

หน้าที่ 12 จากทั้งหมด 21 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks