hello

ชื่อกระทู้: hello

Senior Member INFERNAL's Avatar
    สถานที่
    Classic bike Nontaburi
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน hello

กลุ่ม อยู่ตรงไหนหรอครับแบบว่าไปแล้วเจอเลยอ่าคับ

อยากแวะเข้าไปเหมือนกันคับ จากคนขับรถเก่า

Member ClassicbeaR's Avatar
    สถานที่
    Bangbuathong Classic Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ INFERNAL อ่านข้อความ
    กลุ่ม อยู่ตรงไหนหรอครับแบบว่าไปแล้วเจอเลยอ่าคับ

อยากแวะเข้าไปเหมือนกันคับ จากคนขับรถเก่า

อ่อ เชิญคับๆมาได้ทุกวันเสาร์น่ะคับ หลังเยนๆไปแล้ว
    ที่บางใหญ่ไนท์ คงรุจักน่ะคับ มาพบปะพูดคุยกัลลล

แล้วเจอน๊ะคับ
    We are biker We love the KING!!
    *บนถนนนั้นมีรถรามากมาย แต่ตัวฉันนั้นชอบขี่มอเตอร์ไซด์ มีชีวิตมีอิสระท้าทาย
    มีจุดหมายปลายทางแห่งเสรี มีเพื่อนพ้องพี่น้องที่ร่วมเดินทาง อุดมการณ์สร้างสรรค์เรานั้นมี
    มุ่งช่วยเหลือสังคมมอบสิ่งดีๆ สู่พื่นที่ขาดแคลนกันดาร ขึ้นหลังอาน พุ่งทะยาน โลดแล่นไป.....
    ท่องทั่วไืทย ด้วยหัวใจ ขอ
    ชาวBIKER

Bangbuathong Classic Club
    (บางบัวทอง คลาสสิค คลับ จ.นนทบุรี)

facebook:facebook.com/kittinut
    e-mail: [email protected]

classic_is_me's Avatar
    สถานที่
    คนรักสนิมและผงฝุ่น
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หุหุหุ...........

หน้า index ตรง บ่อน้ำพุทางเข้า หลังเวที( ป้ายใหญ่ๆ บางใหญ่ ไนท์พลาซ่า )
    เวลา ประมาณ 18:30 เป็นต้นไปเลยครับ........ทุกวันเสาร์
    บอกขนาดนี้...ถ้ายังไม่มา.....อีก..........เดี๋ยวไป รับที่บ้านเลยครับ..........
    หุหุหุ...............
    มานั่งคุย....ได้ทุกเรื่องเลยครับ.....ไม่ว่าจะเรื่อ งรถ แบบมีสาระ...หรือเรื่องละครน้ำเน่าทาง tv
    หรือถ้าไม่มีอะไรมาพูดคุย..........ก็มานั่ง เสพ บรรยากาศ...งามๆ ให้ชื่นใจก็ได้ครับ.....รับรอง.....
    ในบางบัวทอง บางใหญ่ ไม่มี ที่ไหน วิว ดีกว่า ตรงนี้แล้ว

พี่ป๋อง พี่จ๋า และก็ น้องเกมส์ เขาคอนเฟิร์ม มาครับ

Senior Member INFERNAL's Avatar
    สถานที่
    Classic bike Nontaburi
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ครับ

งั้นวันเส่ร์หน้าครับ อิอิ

classic_is_me's Avatar
    สถานที่
    คนรักสนิมและผงฝุ่น
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อิอิ ...........อิอิ ............อิอิ...........

กลุ่มเราอาทิตย์หน้า.........มีแขกมาเยี่ยมนะครับ
    ...........อย่าให้อายเขานะ.................หุหุหุ. ..................

นานๆจะมีหลงมาสักที่ครับ.............อิอิ

Bookmarks