เอาไงกันครับ พี่น้อง...

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เอาไงกันครับ พี่น้อง...

Member jarabee's Avatar
    สถานที่
    Parman
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เอาไงกันครับ พี่น้อง...

กำหนดการว่าไงครับ เมืองกาญอาทิตย์นี้ใช่มั้ย ใครจะไปยกมือขึ้น
    อยากรู้กำหนดการเดินทางหน่อย ... พอดีคิวทอง จะได้แบ่งเวลาถูก

เอก ปาร์แมน แสนสะท้าน

.
    .
    .
    .
    .
    .
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jarabee : 16-09-2009 เมื่อ 08:37
    eak Parman แสนสะท้าน
    ekrak_1@hotmail.com

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

ว่าไงว่ากันครับ...รีบแจ้งข่าวด้วยแล้วกัน..

จะได้ขออนุญาติ ผบ. อิอิ

พี่เอกว่าแล้ว ถ้าไปวันเสาร์นอนเมืองกาญฯกันป่าว..ผมว่าจะยิงยาวเลย
    ไปคะนองสักคืน นานที..แล้ววันอาทิตย์ค่อยกลับยิงยาวอีกเหมือนเดิม.. ว่าไงครับ

ปล.ถ้ายังไงแจ้งข่สวให้ทราบด้วยรออยู่..อย่าลืมเอาหง อนfl มาให้ด้วยนะ..ขอบคุณครับพี่..

สอง ปาร์แมน คนรมควัน
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

Senior Member see scape's Avatar
    สถานที่
    . . .LAM LOLITA . . .
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PX RIDER อ่านข้อความ
    ว่าไงว่ากันครับ...รีบแจ้งข่าวด้วยแล้วกัน..

จะได้ขออนุญาติ ผบ. อิอิ

พี่เอกว่าแล้ว ถ้าไปวันเสาร์นอนเมืองกาญฯกันป่าว..ผมว่าจะยิงยาวเลย
    ไปคะนองสักคืน นานที..แล้ววันอาทิตย์ค่อยกลับยิงยาวอีกเหมือนเดิม.. ว่าไงครับ

ปล.ถ้ายังไงแจ้งข่สวให้ทราบด้วยรออยู่..อย่าลืมเอาหง อนfl มาให้ด้วยนะ..ขอบคุณครับพี่..

สอง ปาร์แมน คนรมควัน

แหม่ คึกดีจิงๆๆ สุดพลังเลยนะคนนี้ 5555 เก็บกดป่ะเนี่ยพี่สองงง
    " หนัก แน่น ดั่ง หิน ผา ไม่ ได้ เบา หวิว อย่าง ขน หมา "

"ผู้ ใหญ่ ใจ หมา ไม่ ควร ค่า แก่ การ ศรัท ธา และ นับ ถือ"
    "อย่าเอาความคิดส่วนตัวมาตีค่าของคนอื่นอย่างแคบ ๆ"

ผยอง-พองขน

Member ๓าดร๊าฟท์คุง's Avatar
    สถานที่
    Parman Kanchanaburi
    ขอบคุณ
    0

วันอาทิตย์นี้นะคับทุกท่าน ^^

เดินไปล้ม อยู่ข้างหน้าดีกว่ายืนเต๊ะท่าอยู่ข้างหลัง
    Parmankanchanaburiอู๊ววว......
    xe_freeman_ex@hotmail.com

khai77's Avatar
    สถานที่
    ไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ๓าดร๊าฟท์คุง อ่านข้อความ
    วันอาทิตย์นี้นะคับทุกท่าน ^^

ฮือๆ

/\4/\4/\4/\4

รถยางม่ายเสด+ม่ายมีกะตังก์ซะด้วย(ยังไม่ปลายเดือนแต ่ก้อจะขาดใจซะแล้ว)

สุ1000บุรี

tum_vespaclassic^_^'s Avatar
    สถานที่
    Parman Suphanburi
    ขอบคุณ
    0

ณ 16.44 น ของวันนที่ 17 กันยายน 2252
    ตัวตั้มเองยังไม่ทราบว่าจะไปได้หรือเปล่าครับ เพราะตอนนี้ยายนอนอยู่ห้อง inter ซึ่งคล้ายๆกับห้อง icu ตั้งแต่วันจันทร์แล้ว
    แต่ถ้าอาการดีขึ้น ตั้มจะติดสินใจวันเสาร์ และขับไปกับพี่เค เช้าวันอาทิตย์ครับ

ปล.รักพี่น้องทุกคน ช่วงนี้อาจจะเงียบๆหน่อยนะครับ เพราะต้องไปโรงพยาบาลบ่อยๆ
    PARMAN SCOOTER CLUB

นครพล นุชประไพ
    7470101101 ธ.กรุงไทย บัญชีออมทรัพย์ สาขาถนนพระพันวษา
    e-mail : nakornpon_scooter@hotmail.com
    เบอร์โทรศัพท์ 089-1171745

Bookmarks