ทริป "รวมพลคนคลาสสิค ณ ตรัง 2552 " วันที่ 10 ตุลาคม 2552 (รูปมาแล้ว) - หน้า 5

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 17 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ทริป "รวมพลคนคลาสสิค ณ ตรัง 2552 " วันที่ 10 ตุลาคม 2552 (รูปมาแล้ว)

Member AO-South KantanG's Avatar
    สถานที่
    กันตัง 2 ล้อโบราณ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ goomaiba อ่านข้อความ
    จำชื่อวัดไม่ได้แล้วคับพี่ ปธ.ในพิธี ก็ไม่มีคับเป็นการทำกันลับ กว่าจะได้มาลำบากคับ( คลุกวงในกันเลย )
    อย.ไม่มี คับ มีแต่ มอก. อิอิอ

เจอกันในงานน่ะคับพี่

รุ่นสสองใช่ไหมคับพี่โอ๋ กำลังจะมาล้อตใหม่เลยคับ สดๆร้อนๆเลยคับ เนื้อ ปาปริกา
    ปลุกเสกโดย หลวงพ่อ หลง วัด ลืมจำคับพี่โอ๋เด็ดสุดๆ
    เรื่อง เมตตามหานิยิม คารมเป็นต่อรูปหล่อเป็นรอง อภินิหาร แคล้วคลาด ตกท่อ สนใจเช้าบูชาได้ที่ ต้นเลยคับ หรือ จะรอในงานเลยคับ มาก่อนได้ก่อนน่ะคับ ช้าหมดอดเสียวน่ะคับ อิอิอ

ได้คับพี่ เจอกันในงานคับ
    ของเขาดีจิงวะ 5555+

ขอไว้ในครอบครองสัก 2-3 องค์ เผื่อจะรุ่ง....555+

อย่า!ลืมเด้อ เผื่อเจ้าจุ๊บ ด้วยนะ
    AO-South KantanG

<สองล้อบราณ> Phanom_korn@hotmail.com
    *-*Attorney-maN*-*

Member Grandfather's Avatar
    สถานที่
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณจังหวัดตรัง
    ขอบคุณ
    0

งานนี้คุ้ม ลงทะเบียน รับเสื้อ(ไม่แน่ใจนะ) รับคูปองข้าวเย็น แถมพระ อาจารย์ต้น เห็นแล้วคุ้มจริงๆ
    *****LIFE = HOPE & TRY = FINISH*****
    มนต์เสน่ห์แห่งความคลาสสิคไม่เคยลืมเลือน

Member Grandfather's Avatar
    สถานที่
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณจังหวัดตรัง
    ขอบคุณ
    0

งานนี้ สงสัยน้องบิวจะงานเข้า เป็นกำลังใจให้ทุกคน
    ว่าแต่แบงค์ตัดกำลังคนอื่นน่าดูเลยนะ ใจเย็นๆน้อง
    *****LIFE = HOPE & TRY = FINISH*****
    มนต์เสน่ห์แห่งความคลาสสิคไม่เคยลืมเลือน

มาตรฐาน ขอโทษคณะผู้จัดงานนะครับ

ขอโทษนะครับพอดีอยากจะเห็นแบบเสื้อน่ะครับ พอจะมีแบบลงให้ดูป่ะครับ
    แล้ววันงานถ้าลงทะเบียนช้าของที่ระลึกจะได้รับป่ะครั บ ขอบคุณมากครับ em19

Senior Member anglia 105e's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน *----*

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ te_c100 อ่านข้อความ
    ขอโทษนะครับพอดีอยากจะเห็นแบบเสื้อน่ะครับ พอจะมีแบบลงให้ดูป่ะครับ
    แล้ววันงานถ้าลงทะเบียนช้าของที่ระลึกจะได้รับป่ะครั บ ขอบคุณมากครับ em19
    ครับผมจะเอาแบบมาลงให้ดูนะครับลงทะเบียน300จะได้รับส ติ๊กเกอร์ เสื้อ ขนาด m ,l, xl และอาหารครับ ลงช้าก็ได้แต่ขนาดเสื้อไม่แน่ใจนะครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ danwin999 อ่านข้อความ
    คนเดียวกันหรือเป่าเนี่ย ???
    เง้อ ไปเอามาจากไหนอ่า บิวยังมิมีรูปนี้รุย จิได้เอาลง Hi 5 สินะเรา ><

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ b-ankgamo อ่านข้อความ
    5555+++ งานนี้ถ่ายมาดังเรยยย
    ขนาดงานตรังเกมส์ยังไม่ดังขนาดนี้เรยยพี่

555++
    อืม..ว่าแต่ ว่างๆน้องบิวมาเป็นนางแบบถ่ายกับแลมหน่อยได้ป่าวครับ พูดจริงนะ
    จะได้ส่งเข้าประกวด ห้อง Photo room อะ อิอิ

อันที่จริงช่วงเน้บิวกะว่างๆ อยู่อ่าน๊า แต่วันที่12 ตุลา
    กะจิไป กทม แย้วเน้อ เซงจิตมากมายem85

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ anglia 105e อ่านข้อความ
    ครับผมจะเอาแบบมาลงให้ดูนะครับลงทะเบียน300จะได้รับส ติ๊กเกอร์ เสื้อ ขนาด m ,l, xl และอาหารครับ ลงช้าก็ได้แต่ขนาดเสื้อไม่แน่ใจนะครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ(สำหรับแบบเสื้อ)
    หวังว่าคงได้พบกันวันงานนะครับ(ถ้าไม่ติดงานด่วน)
    ขอบคุณมากๆครับ em97

b-ankgamo's Avatar
    สถานที่
    ยิ่งเจริญคลับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nongbew69 อ่านข้อความ
    อันที่จริงช่วงเน้บิวกะว่างๆ อยู่อ่าน๊า แต่วันที่12 ตุลา
    กะจิไป กทม แย้วเน้อ เซงจิตมากมายem85

อ่าวไปทามมัยอ่าค๊าบบบ
    เมืองตรังหมดคนสวยเรยยอะดิ 5555+++
    Contact Us;
    Facebook : http://www.facebook.com/home.php?#!/witchanu.jantawong?v=wall&notif_t=wall
    เยี่ยมชมบ้าน : http://bankgamoe.multiply.com/
    E-mail: b-ankgamo@hotmail.com
    Mobile: 088 - 7820396
    เลข บ/ช 512 26822 33 ธ.ไทยพาณิข Witchanu Jantawong

Member AO-South KantanG's Avatar
    สถานที่
    กันตัง 2 ล้อโบราณ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ te_c100 อ่านข้อความ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ(สำหรับแบบเสื้อ)
    หวังว่าคงได้พบกันวันงานนะครับ(ถ้าไม่ติดงานด่วน)
    ขอบคุณมากๆครับ em97

..ดีๆคับ อยากเห็นเมียนกัน อิอิ

..จะได้ลงทะเบียนล่วงหน้า 55+

..ขอบคุณนะครับ
    AO-South KantanG

<สองล้อบราณ> Phanom_korn@hotmail.com
    *-*Attorney-maN*-*

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ b-ankgamo อ่านข้อความ
    อ่าวไปทามมัยอ่าค๊าบบบ
    เมืองตรังหมดคนสวยเรยยอะดิ 5555+++
    แหม๋ๆ กะไปเรียนอ่าคร๊ะ สาวตรังสวยเกินสู้ม่าไหวรุยจิกลับไปกบด่าน กิกิ
    เด๋วไว้สวยๆ เหมือนชาวบ้านเค้าแร้วจิกลับมาใหม่ โฮะๆ

Senior Member danwin999's Avatar
    สถานที่
    ศรีตรัง Classic Club
    ขอบคุณ
    0

Smile

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nongbew69 อ่านข้อความ
    เง้อ ไปเอามาจากไหนอ่า บิวยังมิมีรูปนี้รุย จิได้เอาลง Hi 5 สินะเรา ><

พี่ลงภาพไว้ในกระทู้ ควันหลง "ตรังเกมส์" นะ จ๊ะ (แฟนคลับ น้องบิว )
    AM A VEGAN AND GREEN - SAVE THE WORLD
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณตรัง (ศรีตรัง ClassicClub)
    คลิ๊กที่นี่ www.thaiscooter.com/club/sritrang

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

คลาดว่าน่าจะได้ไป 90% ครับ
    งานนี้ แล้วเจอกันครับ
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Senior Member anglia 105e's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hotmail123 อ่านข้อความ
    ครับผมคุณ hotmail123 แล้วเจอกันวันงานครับ

Senior Member Bank99's Avatar
    สถานที่
    ค่ายเทพสตรีคลาสสิคคลับ (นครศรีฯ)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hotmail123 อ่านข้อความ
    90% น่าจะไป

ส่วนอีก 10% ไปแน่นอนใช่ป่าว ท่านนน

em94 em94 em94 em94 em94

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 17 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks