ทริป "รวมพลคนคลาสสิค ณ ตรัง 2552 " วันที่ 10 ตุลาคม 2552 (รูปมาแล้ว) - หน้า 7

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 17 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ทริป "รวมพลคนคลาสสิค ณ ตรัง 2552 " วันที่ 10 ตุลาคม 2552 (รูปมาแล้ว)

Senior Member piglet-c100's Avatar
    สถานที่
    มณฑล ภูเก็ต คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ goomaiba อ่านข้อความ
    จำชื่อวัดไม่ได้แล้วคับพี่ ปธ.ในพิธี ก็ไม่มีคับเป็นการทำกันลับ กว่าจะได้มาลำบากคับ( คลุกวงในกันเลย )
    อย.ไม่มี คับ มีแต่ มอก. อิอิอ

เจอกันในงานน่ะคับพี่

รุ่นสสองใช่ไหมคับพี่โอ๋ กำลังจะมาล้อตใหม่เลยคับ สดๆร้อนๆเลยคับ เนื้อ ปาปริกา
    ปลุกเสกโดย หลวงพ่อ หลง วัด ลืมจำคับพี่โอ๋เด็ดสุดๆ
    เรื่อง เมตตามหานิยิม คารมเป็นต่อรูปหล่อเป็นรอง อภินิหาร แคล้วคลาด ตกท่อ สนใจเช้าบูชาได้ที่ ต้นเลยคับ หรือ จะรอในงานเลยคับ มาก่อนได้ก่อนน่ะคับ ช้าหมดอดเสียวน่ะคับ อิอิอ

ได้คับพี่ เจอกันในงานคับ

น้องต้นไปงานนี้ด้วยหรอ
    คงได้เจอกันนะจ๊ะ
    บอร์ดกลุ่มค่ะ www.thaiscooter.com/club/monthonphuket
    :: JoJo-Jung By Monthon Phuket Classic Club ::
    :: ไม่เข้มข้น เราไม่นอน ::
    เ ก่ ง กั น แ ต่ ก ะ ก รู

ในงานมีไรมั้งครับ จะเอาของมือสองไปวางขายเล่นๆน่ะ

goomaiba's Avatar
    สถานที่
    อิสระชน
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ....

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ piglet-c100 อ่านข้อความ
    น้องต้นไปงานนี้ด้วยหรอ
    คงได้เจอกันนะจ๊ะ

น่าจะได้ไปคับพี่โจ้

แล้วเจอกันในงาสนน่ะคับพี่
    " ทำไมเราต้องไปทำอะไรตามใครเค้า...ในเมื่อใจเรามันไม่ เหมือนใคร "
    สอบถาม ติดต่อซื้อขาย พูดคุย
    ซื้อของจากผม โอนเงินเข้าบัญชีนี้บัญชีเดียวน่ะครับนอกจากนี้ไม่ใช ่ผม !!!
    เลขบัญชี 960-2-07142-9 ธ.กสิกรไทย ออมทรัพย์ สาขาลพบุรีราเมศวร์
    ชื่อ บัญชี นายภควัต สังข์แก้ว
    086-9668935 ต้นคับ ADD line , whatapp มาคุยกันได้ครับ มีเบอร์นี้เบอเดียวน่ะครับ ถ้าเบอร์อื่นล่ะไม่ใช่ผม
    งดต่อรองหน้า กระทู้ น่ะจ๊ะ
    <<<<<<<<<<<<>>>>>>>>>>>>>>
    จุดที่ลงตัวไม่มีหรอกตราบใดที่ความพอใจของคนเราไม่มี ที่สิ้นสุด....

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

ไปด้วยคนได้ป่าว
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Senior Member Bank99's Avatar
    สถานที่
    ค่ายเทพสตรีคลาสสิคคลับ (นครศรีฯ)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hotmail123 อ่านข้อความ
    ไปด้วยคนได้ป่าว

ผมก้อไปด้วยอีกคน...

Senior Member anglia 105e's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ชาวคลาสสิคตรังพร้อมต้อนรับ ทุกๆคนเสมอ น้องๆใน มอ. ติดสอบกันบ้างรึป่าว ใครว่างช่วงเช้ามาช่วยกันในงานก็ได้ ทุกคนถือเป็นเจ้าภาพน่ะค่ะ

Senior Member danwin999's Avatar
    สถานที่
    ศรีตรัง Classic Club
    ขอบคุณ
    0

Smile

ตอนนี้ เตรียมงานไปกว่า 90 เปอร์เซ็นต์แล้วครับ พี่น้องชาว Classic วอร์มเครื่องได้เลยครับช่วงนี้
    AM A VEGAN AND GREEN - SAVE THE WORLD
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณตรัง (ศรีตรัง ClassicClub)
    คลิ๊กที่นี่ www.thaiscooter.com/club/sritrang

Junior Member orangezed's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Cool

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ anglia 105e อ่านข้อความ
    ชาวคลาสสิคตรังพร้อมต้อนรับ ทุกๆคนเสมอ น้องๆใน มอ. ติดสอบกันบ้างรึป่าว ใครว่างช่วงเช้ามาช่วยกันในงานก็ได้ ทุกคนถือเป็นเจ้าภาพน่ะค่ะ

ถ้าไม่ใช่เด็ก มอ .ได้มั๊ย เจ๊มด คนสวย

Senior Member anglia 105e's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ orangezed อ่านข้อความ
    ถ้าไม่ใช่เด็ก มอ .ได้มั๊ย เจ๊มด คนสวย
    ได้เลยเด็กหอการค้าจะได้มาป่าวนิ ถ้ามาจะให้เป็น starf พาสาวๆสวยมาเยอะๆนะ

Junior Member orangezed's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ anglia 105e อ่านข้อความ
    ได้เลยเด็กหอการค้าจะได้มาป่าวนิ ถ้ามาจะให้เป็น starf พาสาวๆสวยมาเยอะๆนะ
    อันนี้น่าจะไม่ใช่ประเด็น แล้วนะพี่โอ๊ะ

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ orangezed อ่านข้อความ
    อันนี้น่าจะไม่ใช่ประเด็น แล้วนะพี่โอ๊ะ
    เรื่องสาวๆนี้เเหละประเด็นหลักเลยน้อง

Member Grandfather's Avatar
    สถานที่
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณจังหวัดตรัง
    ขอบคุณ
    0

แอบไปฟังเค้าเตรียมงานกันกันเมื่อวาน บอกได้เลยงานนี้ Work มากๆๆๆ
    ผมก็ตั้งใจไปช่วยเต็มที่ครับ แต่ต้องเป็นช่วงบ่ายนะครับ เพราะลางานได้แค่ครึ่งวัน
    *****LIFE = HOPE & TRY = FINISH*****
    มนต์เสน่ห์แห่งความคลาสสิคไม่เคยลืมเลือน

Junior Member vwclassic's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เด็ก มอ.คับ

มีสอบวันที่11คับ
    งานนี้ไปได้คับ
    แล้วจะชวนกันไปเยอะๆนะคับ

ขอบคุณ
    0

Thumbs up

เรื่องสาวๆนี้เเหละประเด็นหลักเลยน้อง

เจ๊มดเกบเสื้อที่เป็นเสื้องานให้ซ้งตัวนึงด้วยนะ ซ้งบอกว่าเดี๋ยวไปจ่ายเงินให้ อิอิ^^

จุ๊บบบบบบบบ

ขอบคุณ
    0

เจ๊มดเกบเสื้อที่เป็นเสื้องานให้ซ้งตัวนึงด้วยนะ ซ้งบอกว่าเดี๋ยวไปจ่ายเงินให้ อิอิ^^

จุ๊บบบบบบบบ
    ตัวเดียวจะพอเหรอมาสองคนเอาตัวเดียวไรว้า........... ...ts32

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 17 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks