ทริป เดินทางจาก อินเดีย เนปาล จีน เวียดนาม ลาว ไทย - หน้า 7

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 132 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 57 107 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ทริป เดินทางจาก อินเดีย เนปาล จีน เวียดนาม ลาว ไทย

LoveAholic's Mamee Tui_C65's Avatar
    สถานที่
    โบราณลิซึ่ม Mc.
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

แวะมาส่งกำลังใจ
    ให้คนเดินทาง...
    เดินทางปลอดภัยนะครับ บุญรักษา
    สำหรับฉันคำว่า "โบราณ"

มันลิซึ่มเข้าไปในเส้นเลือดของชีวิตฉัน

"โบราณลิซึ่ม"

สำหรับคำว่า "คลาสสิค"

มันเป็นอาการติดที่เรื้อรังเกินจะรักษาได้

"Classic Aholic"

คลาสสิกไม่ได้อยู่ที่ใจ แต่มันอยู่ในสันดานของฉัน

อัลบั้มรวมภาพทริปต่างๆ http://picasaweb.google.co.th/por1081009

สดุดี เครดิต...ตุ้ย โบราณลิซึ่ม Mc. 085-8125900

Senior Member Jand777's Avatar
    สถานที่
    Amigo Cafe'
    ขอบคุณ
    0

Cool

บอกได้คำเดียว สุดยอด เดินทางปลอดภัยคับ
    มา ทำให้ฉันมีความสุข ในโลกที่ไม่เคยหยุด และไม่เคยรู้มาก่อน..

Jand777 Photographer...

Senior Member รถเต่าเมืองแป้'s Avatar
    สถานที่
    รถเฒ่าเมืองแป้
    ขอบคุณ
    0

โอ้ววววว...พระอุมาแม่เจ้า(ไม่มีโว้ย นะคับ)
    ................................................อิ นเดียแท้...ขนาดนำมัน ลมยางยังอินเดียเลย...สุดยอด
    .................................................เ ป็นกำลังใจคับ...............และติดตามข่าวอยู่คับ.. .......
    ร ถ เ ฒ่ า เ มื อ ง แ ป้
    081-7967656
    คิดคลาสสิค ทำคลาสสิค คบคลาสสิค ชีวิตมีแต่คลาสสิค
    พวกเรา คือ ผีเสื้อแห่งท้องถนน
    บอร์ด กลุ่มรถเฒ่าเมืองแป้

tod72's Avatar
    สถานที่
    แลมยัง
    ขอบคุณ
    0

รอชมด้วยใจระทึกครับ
    Chandrakasem
    Public Administration
    Stencil Art

Senior Member
    สถานที่
    คนใช้แรงงาน
    ขอบคุณ
    0

555ขาดหมวกกันน๊อกแบ..บซิ่งแนวบัง.....หมวกเต็มใบที่ ทำหายไปหามาให้ใหม่บ้างนะ...อยากได้แบบซิ่งแนวบังราย เรียบๆแต่ดูซิ่ง............แล้วไอ้ที่อยู่ตรงหว่างข ามันคืออะไร.....ถ่ายชุดแต่งแนวบังมาดูบ้าง......... .......px..แนวโรตีแปลกดี....ไม่เกี่ยงสันชาติ....รถ แท้จริงๆ150หรือ200...แจงรายละเอียดเกี่ยวกับรถหน่อย ...ถ่ายมาทุกซ่วยเลยนะยันหมายเลขเครื่อง............ .................
    ..........................รังสิต.................. ...................................

Junior Member biwerester's Avatar
    สถานที่
    IndyZ
    ขอบคุณ
    0

สุดยอดเลยครับพี่ ๆๆ

ยังไงก็ยังคงจะติดตามต่อไปเรื่อยและส่งกำลังให้ เรื่อย ๆครับ

ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพครับบ

อยากเห็นรถที่พี่ใช้ขี่ไปทัวร์ครั้งนี้ขอบคุณครับ

โชคดีครับพี่ ...
    "Who never made a mistake never made a discovery."

คนที่ไม่เคยกระทำผิดคือคนที่ไม่ได้ค้นหาสิ่งใด

Senior Member sersta's Avatar
    สถานที่
    คนดีไม่มีที่อยู่
    ขอบคุณ
    0

สงสัยไปนาน โอ๋********ออกแนวผู้ก่อการร้ายเลยว่ะ
    ............

c100's Avatar
    สถานที่
    คนหัวโบราณคอนหวัน
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up แวะมาให้กำลังใจ

ขอให้เดินทางกลับมาถึงเมืองไทย โดยสวัสดิ์ภาพ ถึงแม้หนทางข้างหน้ายังอีกยาวไกล

พื้นดิน.............ไม่ใหญ่กว่า..แผนที่
    ธรณี................ไม่กว้างกว่า..ฝ่าเท้า
    ระยะทาง..........ไม่ยาวกว่า..วงล้อ

Member thekopza's Avatar
    สถานที่
    นักขี่อิสระ
    ขอบคุณ
    0

มาให้กำลังใครคร้าบบ

เดินทางโชคดีน่ะคร้าบ

^_^ ขี่ มรดก ของ พ่อ แม่ ^_^
    ฮิ ห้า

Member IN DUBAI's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sersta อ่านข้อความ
    สงสัยไปนาน โอ๋**ออกแนวผู้ก่อการร้ายเลยว่ะ

555..........

jfullmoon jjj's Avatar
    สถานที่
    rangsit
    ขอบคุณ
    0

now we ride to nepal...alreadly
    i can ride pass india
    we and our scooter..........can pass.
    sogood next time i put photo for you
    thank a lot for friend every person..........
    jfullmoon and ao rangsit......

Senior Member Valkyries_Classic's Avatar
    สถานที่
    Born To Ride
    ขอบคุณ
    0

Talking แล่มเลย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jjj อ่านข้อความ
    now we ride to nepal...alreadly
    i can ride pass india
    we and our scooter..........can pass.
    Sogood next time i put photo for you
    thank a lot for friend every person..........
    Jfullmoon and ao rangsit......

.......ออกเดินทางไปเนปาลแล้วพี่น้อง...............

สู้ๆเพื่อเกีบรติประวัติของ พี่ๆ และ เรา เฮ้ยรังสิต.........
    In Come Back...กลับมาแว้วววว

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 132 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 57 107 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks