ตลาดเปิดใหม่

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ตลาดเปิดใหม่

Senior Member ข้าบอลลายเสือ's Avatar
    สถานที่
    กลุ่มรังสิต
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ตลาดเปิดใหม่

ตลาดซื้อขายรถมือ 2 ทุกวันอาทิตย์ 14.00 น.
    ( ณ.ประตูกรุงเทพ ฯ ดอนเมือง พหลโยธิน 54/2 )
    เริ่ม 4 ต.ค 2009
    อยากซื้อ อยากขาย รถยนต์มือสอง ทุกรุ่น ทุกยี่ห้อเก่ามาก
    เก่าน้อย ไม่จำกัด ขอเชิญได้ที่นี่

ตลาดสำหรับรถบ้าน ผู้ซื้อพบผู้ขายโดยตรง ไม่มีการเก็บค่านายหน้า
    และท่านจะไม่โดนกดราคา ได้เห็นรถจริง ( ท่านนำรถมาจอดขายด้วย
    ตัวเอง เราเป็นคนจัดสถานที่ให้เท่านั้น ) มีเอกสารชัดเจน พื้นที่กว้างขวาง
    ปลอดภัย ไปมาสะดวก ซื้อขายรถยนต์ อะไหล่รถยนต์ ต้องมาที่นี่ที่เดียว

ทุกวันอาทิตย์ 14.00 น. ตลาดซื้อขายรถ Sundaycar ณ. ประตูกรุงเทพฯ

สำหรับท่านที่จะนำรถมาจอดขาย มาก่อนเวลา 14.00 น. หรือส่ง E-Mail
    มาจองพื้นที่จอดเพื่อความสะดวกรวดเร็วได้ที่ Sundaycar666@gmail.com
    ก่อนวันเสาร์ กรุณาบอกรายละเอียดและประเภทรถด้วย หากมีรูปจะดีมากครับ
    อัตราค่าจอดรถทั้งวัน 100 บาท ต่อคัน ( ทางเราจะไม่มีการเก็บเงินเพิ่ม ในทุก ๆ กรณีหาก
    มีการซื้อขายรถเสร็จสิ้นแล้ว )

สิ่งที่ท่านเจ้าของรถจะต้องเตรียมไปในการขาย
    1. รถที่ต้องการขาย
    2. เอกสาร สำเนารถ หรือเล่มทะเบียน เพื่อจะได้เป็นการยืนยันและตรวจสอบ
    3. รถทุกคันต้องแสดงข้อมูลรถ และมีการติดราคาไว้ที่รถเสมอ ( มีกระดาษและปากกาให้ )

สำหรับผู้ที่ต้องการพื้นที่เปิดท้ายขายของ
    อะไหล่รถเก่า ของสะสม ของโบราณ สินค้าแฟชั่น และของตกแต่งบ้าน แผงละ 50 บาท
    สามารถจองแผงลงขายได้ตั้งแต่ 13.00 น. เป็นต้นไป ปิดรับจองแผง 14.00 น. เปิดขายได้ถึงเวลา
    22.00 น. เพื่อคววามสะดวก จองแผงล่วงหน้า ส่งรายละเอียดเกี่ยวกับสินค้า ความต้องการพื้นที่ได้ที่
    E-Mail : Sundaycar666@gmail.com หรือ 087-812-8994 (ตั้ม)

มีพื้นที่สำหรับ Retro car and Classic car ทุกประเภท แห้ง ๆ เดิม ๆ หรือจะแต่งแนวไหน
    มีพื้นที่ให้จอดโชว์ ฟรีครับ ไม่เสียค่าใช้จ่ายในการจอด (กรุณาติดต่อล่วงหน้า เพื่อจัดเตรียมพื้นที่)
    รูป
    เราใส่ใจคุณ

Senior Member INDUBAI's Avatar
    ขอบคุณ
    0

[quote=ข้าบอลลายเสือ;2790719]ตลาดซื้อขายรถมือ 2 ทุกวันอาทิตย์ 14.00 น.
    ( ณ.ประตูกรุงเทพ ฯ ดอนเมือง พหลโยธิน 54/2 )
    เริ่ม 4 ต.ค 2009
    อยากซื้อ อยากขาย รถยนต์มือสอง ทุกรุ่น ทุกยี่ห้อเก่ามาก
    เก่าน้อย ไม่จำกัด ขอเชิญได้ที่นี่

ตลาดสำหรับรถบ้าน ผู้ซื้อพบผู้ขายโดยตรง ไม่มีการเก็บค่านายหน้า
    และท่านจะไม่โดนกดราคา ได้เห็นรถจริง ( ท่านนำรถมาจอดขายด้วย
    ตัวเอง เราเป็นคนจัดสถานที่ให้เท่านั้น ) มีเอกสารชัดเจน พื้นที่กว้างขวาง
    ปลอดภัย ไปมาสะดวก ซื้อขายรถยนต์ อะไหล่รถยนต์ ต้องมาที่นี่ที่เดียว

ทุกวันอาทิตย์ 14.00 น. ตลาดซื้อขายรถ Sundaycar ณ. ประตูกรุงเทพฯ

สำหรับท่านที่จะนำรถมาจอดขาย มาก่อนเวลา 14.00 น. หรือส่ง E-Mail
    มาจองพื้นที่จอดเพื่อความสะดวกรวดเร็วได้ที่ Sundaycar666@gmail.com
    ก่อนวันเสาร์ กรุณาบอกรายละเอียดและประเภทรถด้วย หากมีรูปจะดีมากครับ
    อัตราค่าจอดรถทั้งวัน 100 บาท ต่อคัน ( ทางเราจะไม่มีการเก็บเงินเพิ่ม ในทุก ๆ กรณีหาก
    มีการซื้อขายรถเสร็จสิ้นแล้ว )

สิ่งที่ท่านเจ้าของรถจะต้องเตรียมไปในการขาย
    1. รถที่ต้องการขาย
    2. เอกสาร สำเนารถ หรือเล่มทะเบียน เพื่อจะได้เป็นการยืนยันและตรวจสอบ
    3. รถทุกคันต้องแสดงข้อมูลรถ และมีการติดราคาไว้ที่รถเสมอ ( มีกระดาษและปากกาให้ )

สำหรับผู้ที่ต้องการพื้นที่เปิดท้ายขายของ
    อะไหล่รถเก่า ของสะสม ของโบราณ สินค้าแฟชั่น และของตกแต่งบ้าน แผงละ 50 บาท
    สามารถจองแผงลงขายได้ตั้งแต่ 13.00 น. เป็นต้นไป ปิดรับจองแผง 14.00 น. เปิดขายได้ถึงเวลา
    22.00 น. เพื่อคววามสะดวก จองแผงล่วงหน้า ส่งรายละเอียดเกี่ยวกับสินค้า ความต้องการพื้นที่ได้ที่
    E-Mail : Sundaycar666@gmail.com หรือ 087-812-8994 (ตั้ม)

มีพื้นที่สำหรับ Retro car and Classic car ทุกประเภท แห้ง ๆ เดิม ๆ หรือจะแต่งแนวไหน
    มีพื้นที่ให้จอดโชว์ ฟรีครับ ไม่เสียค่าใช้จ่ายในการจอด (กรุณาติดต่อล่วงหน้า เพื่อจัดเตรียมพื้นที่)
    รูป[/quote

น่าสนครับใครมีภาพบรรยากาศจัดมาเลยนะครับ........... ..กลับไทยคงไปแน่ๆ

tum_hz99's Avatar
    สถานที่
    HZ 1999
    ขอบคุณ
    0

ภาพบรรยากาศครับ 087-812-8994 ติดต่อค้าขายโทรมาครับ มีที่ให้จอดรวมคลับด้วยฟรี

รูป รูป    

Senior Member Valkyries_Classic's Avatar
    สถานที่
    Born To Ride
    ขอบคุณ
    0

Talking อาทิตย์นี้........

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tum_hz99 อ่านข้อความ
    ภาพบรรยากาศครับ 087-812-8994 ติดต่อค้าขายโทรมาครับ มีที่ให้จอดรวมคลับด้วยฟรี

.................................................. ...........................
    อาทิตย์ที่จะถึงนี้อาจไป อิอิ
    In Come Back...กลับมาแว้วววว

Senior Member
    สถานที่
    คนใช้แรงงาน
    ขอบคุณ
    0

ไปมาแล้วครับ...ถ้าติดตลาดแจ่มแน่ครับทำเลดีไม่มีตำร ัวจ..ที่ว่างมาก....มีร้านเหล้าด้วยอีก...ถ้าลงตัวกว ่านี้ดีกว่ารัชดาอีกครับ................เอากระเบี้อ งจัดสวนไปขายด้วยได้ไหมครับ...................
    ..........................รังสิต.................. ...................................

Senior Member Valkyries_Classic's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up สุด........ยอดเลย

วันนี้ลองเอาของไปขายแล้วครับ..............

บรรยากาศดีมากๆ รถคลาสสิค สวยๆทั้งนั้น

ปล*อาทิตย์หน้าเจอกัน........

ปล**อยากให้พี่ๆน้องชาวคลาสสิคไปเดินกันเยอะๆน่ะครับ

Senior Member ข้าบอลลายเสือ's Avatar
    สถานที่
    กลุ่มรังสิต
    ขอบคุณ
    0

ดี เอารูปมาลงหน่อยนะสงสารคนอยู่ห่างไกล
    เราใส่ใจคุณ

Senior Member
    สถานที่
    คนใช้แรงงาน
    ขอบคุณ
    0

ไปขายวันอาทิตย์หรือเสาร์มา....แต่วันอาทิตย์มีแข่งร ถด้วยมันมาก......พี่ก็ขายแต่เป็นกระเบื้อง555...... .....ลงไว้ตามร้าน ใครชอบงานไม้สักประตูกรุงเทพมีเยอะครับลองไปดู...... ตอนนี้กำลังนิยม+แพงด้วย...........................
    ..........................รังสิต.................. ...................................

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking ไปขายวันอาทิตย์.ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รักเมียมาก อ่านข้อความ
    ไปขายวันอาทิตย์หรือเสาร์มา....แต่วันอาทิตย์มีแข่งร ถด้วยมันมาก......พี่ก็ขายแต่เป็นกระเบื้อง555...... .....ลงไว้ตามร้าน ใครชอบงานไม้สักประตูกรุงเทพมีเยอะครับลองไปดู...... ตอนนี้กำลังนิยม+แพงด้วย...........................
    .......................

ผมไปนั่งขายวันอาทิตย์พี่ กับพี่เอก 2 คน เห็นพี่ขี่รถผ่านไปเรียกไม่ทัน

ขายไปด้วยดูรถแข่งไปด้วย...............

ปล*วันอาทิตย์ที่ผ่านมา มีรถแข่งตลาดเลยโดนเบียดมาอยู่ ข้างๆ.............

อาทิตย์หน้าลงกลางลานเลยครับ พี่น้อง

ปล***พี่ตั้มที่ตูแลตลาด นิสัยดีสุดๆ เค้าชวน เราๆไปขาย เอารถไปจอดโชว์

Bookmarks