วันอาทิตย์ที่ 27 ก.ย.นี้ ใครจะไปนครปฐมบ้าง - หน้า 5

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 12 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: วันอาทิตย์ที่ 27 ก.ย.นี้ ใครจะไปนครปฐมบ้าง

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nine_px177 อ่านข้อความ
    ไม่ไปได้ไงได้ข่าวว่าทำเต็มที่ขี้เต็มกางเกงแล้วนิ ฮ่าๆ

ตอนนี้ผมก็พร้อมแว้ว ไปคนเดียวด้วย

ขี่กันช้าๆครับ ไปกันเยอะๆน๊า
    555555 ไม่เต็มเดิมๆๆ

เมืองทองคะนองเดช

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    ครึกครื้น คึกคัก ชักอยากไป

cheerleader
    ไปกันดิพี่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nine_px177 อ่านข้อความ
    โบ๊ตยั่วน่าดูเลยนะ รถยังเชคอยู่เลยว่าเป็นไร รถไม่ชัวไม่ค่อยกล้าซัดเต็มๆมีแต่ขาจี๊ดๆทั้งนั้นด้ว ยดิ ฮือๆๆๆ อยากไปๆๆๆๆๆๆๆ

ปล.เดี๋ยวยืม skipper ไปแทนจะว่าไหมครับท่าน รถผมไม่ชัวไม่กล้าเปรี้ยว
    รถไรก็ไปเถอะ นายจัดไป ขี่เที่ยวเล่นสนุก มีติ้งกันเล็กๆน้อยๆ

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

พรุ่งนี้เจอกันครับ ผมเองคงไม่ได้เล่นเน็ตแล้ววันนี้ มีไรโทรหาแล้วกันครับ

Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djboatbeat อ่านข้อความ
    ไปกันดิพี่

รถไรก็ไปเถอะ นายจัดไป ขี่เที่ยวเล่นสนุก มีติ้งกันเล็กๆน้อยๆ
    ผมเอา px ไปและคับเราก็ล้อเล่นไปงั้นและ กินลมชมวิวสไตล์เราอยู่แว้ววว

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ผมเอา px ไปและคับเราก็ล้อเล่นไปงั้นและ กินลมชมวิวสไตล์เราอยู่แว้ววว
    กินลมหรอๆๆๆ

เจอกันพุ้งนี้คับผม

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

กลับมากันยังวู้ยเด็กๆ....
    เอารูปมาลงให้ดูด้วย ด่วนๆ....
    puttinun.nab@gmail.com

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    กลับมากันยังวู้ยเด็กๆ....
    เอารูปมาลงให้ดูด้วย ด่วนๆ....cheerleader
    กลับมาแล้วคับพี่ สนุกมากๆๆ ฝนตกตลอดเลยขากลับ อะ

รุปรอแปปนะ

Senior Member fullly's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ช่ายๆๆๆๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แบงค์ px150 อ่านข้อความ
    กลับมาแล้วคับพี่ สนุกมากๆๆ ฝนตกตลอดเลยขากลับ อะ

รุปรอแปปนะ
    มันดีว่ะ ขาไป ไปอย่างกะพายุ แต่ขากลับ อย่างกับ เต่าคาน 5555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fullly : 28-09-2009 เมื่อ 09:13

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

ขี่กันเรื่อยๆค่อยๆไป ได้ยินคำเตือนคำนี้มาตลอด สุดท้ายมันจะรีบไปไหนกันฟะ

แต่มีอยู่คนบอกผมว่าร่างกายไม่พร้อม แต่แซดดดดดดดดดดดดดไปไม่รอกันเลย

และงานนี้ผมเกือบได้ประสบอุบัติเหตุครั้งใหญ่แล้วดีน ะประคองรถไว้ได้ ไม่งั้นงานนี้มี กวาดเรียบ

ขาไปก็ดีร้อนๆเจอฝนประปราย ขากลับฝนตกแรงมากยืนแอบฝนไปหลายชั่วโมง

สภาพรถไม่ต้องสืบ อย่างกะไปลาวมาเน่ามากกกกกกกกกก

ถึงบ้านเที่ยงคืนไข้เกือบรับประทานครับ

คิดว่างานนี้รถจะไม่ผ่าน สรุปยังใช้ได้อยู่ค้าบบบบบบบบบบ

แต่ที่รู้ๆงานนี้น้องเจ แห่งบีชไบท์ดังแน่ๆรถพังทีรอซ่อมเป็นวันเลยครับ ฮ่าๆ

ขอบคุณทุกท่านๆที่ร่วมเดินทางด้วยกันครับ รถมารวมๆแล้ว30กว่าคันได้ครับไม่คิดว่าจะเยอะขนาดนี้

และขอบคุณพี่หนุ่มที่นำทาง หรือ คอยเก็บคนหลงทาง 55555+มีที่ไหนแขกมาเยือนเล่นแซงคนนำทางไปกันหมดจนเล ยยยยยยยยยย

ส่วนรูปคงต้องรอคุณ ของมันแรงตาเลยแดงส่งมาก่อนนะครับถึงได้ดู

ปล.หนุกมากๆๆมากครับและเหนื่อยล้ามากพอควรที่สำคัยปว ดขามากกกกกกกกกกกกกกกกกก ขาได้ช่วยชีวิตไว้ อิอิem97em97em97
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nine_px177 : 28-09-2009 เมื่อ 09:48

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ขี่กันเรื่อยๆค่อยๆไป ได้ยินคำเตือนคำนี้มาตลอด สุดท้ายมันจะรีบไปไหนกันฟะ

แต่มีอยู่คนบอกผมว่าร่างกายไม่พร้อม แต่แซดดดดดดดดดดดดดไปไม่รอกันเลย

และงานนี้ผมเกือบได้ประสบอุบัติเหตุครั้งใหญ่แล้วดีน ะประคองรถไว้ได้ ไม่งั้นงานนี้มี กวาดเรียบ

ขาไปก็ดีร้อนๆเจอฝนประปราย ขากลับฝนตกแรงมากยืนแอบฝนไปหลายชั่วโมง

สภาพรถไม่ต้องสืบ อย่างกะไปลาวมาเน่ามากกกกกกกกกก

ถึงบ้านเที่ยงคืนไข้เกือบรับประทานครับ

คิดว่างานนี้รถจะไม่ผ่าน สรุปยังใช้ได้อยู่ค้าบบบบบบบบบบ

แต่ที่รู้ๆงานนี้น้องเจ แห่งบีชไบท์ดังแน่ๆรถพังทีรอซ่อมเป็นวันเลยครับ ฮ่าๆ

ขอบคุณทุกท่านๆที่ร่วมเดินทางด้วยกันครับ รถมารวมๆแล้ว30กว่าคันได้ครับไม่คิดว่าจะเยอะขนาดนี้

และขอบคุณพี่หนุ่มที่นำทาง หรือ คอยเก็บคนหลงทาง 55555+มีที่ไหนแขกมาเยือนเล่นแซงคนนำทางไปกันหมดจนเล ยยยยยยยยยย

ส่วนรูปคงต้องรอคุณ ของมันแรงตาเลยแดงส่งมาก่อนนะครับถึงได้ดู

ปล.หนุกมากๆๆมากครับและเหนื่อยล้ามากพอควรที่สำคัยปว ดขามากกกกกกกกกกกกกกกกกก ขาได้ช่วยชีวิตไว้ อิอิem97em97em97
    ทริปหน้าขอไปตอน ฝนตก นะ รถได้วิ่ง

เป็น คน ตามที่ดีกันมากแซงเจ้าบ้านหลงเลย

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ทุกคนทุกสายทุ่มาทริปเฉพาะกิจที่ไปเฉพาะกิจ เพราะเยอะมาก เดินทางกันถึงบ้านทุกคนนครับ เสียดายกำหนดการณ์เคลื่อนกันมดเลย เนื่องจากเกิตปัญหานิดหน่อย และฝนตกลงมาอย่างกระหน่ำซัมเมอร์เซล ไงก็ดีใจครับที่เห็นมากันเยอะๆตอนแรกจัดมากันเองประม าณ 10-15 คันได้ ไปๆมาๆ ตอนไปจอดที่พิพิฒภัณ นับได้ 33 คัน ซึ่งแจ๋วดีครับ มันส์ดี ซัดขี่กันมันส์ เต็มท้องถนน หลงกันมันส์(เลย) 555 ส่วนที่เราไปจอดที่สวนผมนับได้ อีก 44 คัน ซึ่งเป็นจำนวนที่เยอะดีครับ งานนี้ที่ผมนับกลุ่มๆที่ไปด้วยกัน ได้ 4 กลุ่ม คือ 1.BBB 2.malelai 3.ร้านคี้ 4.px club ชาวจับฉ่าย คราวหน้ามีไปไหนอีกแล้วจะบอกให้ทราบครับ

ปล.
    - งานนี้ต้องขอขอบคุณ อ.หนุ่ม และเพื่อนๆชาว นครปฐมเป็นอย่างมากที่สละเวลา พาเที่ยวและเปียกฝนกันชุ่มช่ำครับ
    - ขอบคุณร้านคี้ที่ร่วมด้วยช่วยกันซ่อมชุดไฟรถเจ กันอย่างนาน จนไม่ได้ไปไหนเลย
    - ส่วนสาย malelai ชวนผมซัดกันไม่ยกอีกตามเลย จนเลยแยกกันทุกที วันหลัง ชิวๆดีกว่าครับ
    - ส่วนชาวPx club ชาวจับฉ่าย งานนี้ ไม่ค่อยได้คุยกันเท่าไหร่ แต่คิดถึงทุกคนเหมือนเดิม เจอกันแต่หน้าเดิมๆ เปียกปอนกันไปตามๆกัน และแท้งกิ้ว เต๊ยกับเจตที่ให้ชุดไปมาลอง อิอิ

ประมวลความเสียหายทริปนี้
    - รถเจpx150 ชุดไฟพังพังยาวเลย อิอิ
    - รถเอกเล็กP200e maleelai คว่ำ ฝาข้างถลอกนิดหน่อย จะโชว์ดริฟก็ไม่บอก คนไม่เป็นไร
    - รถเบียร์ Rally200 คว่ำขากลับเพราะถนนลื่นหลุมเยอะ บาดเจ็บฟกช้ำเล้กน้อยที่ขา และแหวนหักที่ แถวพระปิ่นเกล้า
    - รถจิ๊ปsprint สูบติดเกือบถึงบ้าน ครัสหลุด
    - แท้งกิ้ว เอ ที่มายกรถเบียร์กลับ ที่บางนา แม้ไม่ได้ไปทริปนี้เพราะติดสอบ แต่ก็ได้มีรูปที่ระทึก อิอิ

สุดท้ายขอบคุณเพื่อนๆชาวscooter ทุกคนเลยครับท่มาลำบากกันในทริปนี้ ส่วนรูปเด๊ยวจะจัดให้อย่างรวดเร็วครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djboatbeat อ่านข้อความ
    เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ทุกคนทุกสายทุ่มาทริปเฉพาะกิจที่ไปเฉพาะกิจ เพราะเยอะมาก เดินทางกันถึงบ้านทุกคนนครับ เสียดายกำหนดการณ์เคลื่อนกันมดเลย เนื่องจากเกิตปัญหานิดหน่อย และฝนตกลงมาอย่างกระหน่ำซัมเมอร์เซล ไงก็ดีใจครับที่เห็นมากันเยอะๆตอนแรกจัดมากันเองประม าณ 10-15 คันได้ ไปๆมาๆ ตอนไปจอดที่พิพิฒภัณ นับได้ 33 คัน ซึ่งแจ๋วดีครับ มันส์ดี ซัดขี่กันมันส์ เต็มท้องถนน หลงกันมันส์(เลย) 555 ส่วนที่เราไปจอดที่สวนผมนับได้ อีก 44 คัน ซึ่งเป็นจำนวนที่เยอะดีครับ งานนี้ที่ผมนับกลุ่มๆที่ไปด้วยกัน ได้ 4 กลุ่ม คือ 1.bbb 2.malelai 3.ร้านคี้ 4.px club ชาวจับฉ่าย คราวหน้ามีไปไหนอีกแล้วจะบอกให้ทราบครับ

ปล.
    - งานนี้ต้องขอขอบคุณ อ.หนุ่ม และเพื่อนๆชาว นครปฐมเป็นอย่างมากที่สละเวลา พาเที่ยวและเปียกฝนกันชุ่มช่ำครับ
    - ขอบคุณร้านคี้ที่ร่วมด้วยช่วยกันซ่อมชุดไฟรถเจ กันอย่างนาน จนไม่ได้ไปไหนเลย
    - ส่วนสาย malelai ชวนผมซัดกันไม่ยกอีกตามเลย จนเลยแยกกันทุกที วันหลัง ชิวๆดีกว่าครับ
    - ส่วนชาวpx club ชาวจับฉ่าย งานนี้ ไม่ค่อยได้คุยกันเท่าไหร่ แต่คิดถึงทุกคนเหมือนเดิม เจอกันแต่หน้าเดิมๆ เปียกปอนกันไปตามๆกัน และแท้งกิ้ว เต๊ยกับเจตที่ให้ชุดไปมาลอง อิอิ

ประมวลความเสียหายทริปนี้
    - รถเจpx150 ชุดไฟพังพังยาวเลย อิอิ
    - รถเอกเล็กp200e maleelai คว่ำ ฝาข้างถลอกนิดหน่อย จะโชว์ดริฟก็ไม่บอก คนไม่เป็นไร
    - รถเบียร์ rally200 คว่ำขากลับเพราะถนนลื่นหลุมเยอะ บาดเจ็บฟกช้ำเล้กน้อยที่ขา และแหวนหักที่ แถวพระปิ่นเกล้า
    - รถจิ๊ปsprint สูบติดเกือบถึงบ้าน ครัสหลุด
    - แท้งกิ้ว เอ ที่มายกรถเบียร์กลับ ที่บางนา แม้ไม่ได้ไปทริปนี้เพราะติดสอบ แต่ก็ได้มีรูปที่ระทึก อิอิ

สุดท้ายขอบคุณเพื่อนๆชาวscooter ทุกคนเลยครับท่มาลำบากกันในทริปนี้ ส่วนรูปเด๊ยวจะจัดให้อย่างรวดเร็วครับ
    รถพี่ที่ ล้มไม่เปนไรมากใช่ไหมคับ

ส่วนแก๊งจับฉ่าย ขากลับขับช้าๆพี่

ทริปทรหดขากลับลุยฝน
    JeSuS___Is___LoVe

โทรมา 0839096080
    แอดมา jn_drummer@hotmail.com
    แอดมา pin 26913BE3
    เฟดมาhttp://th-th.facebook.com/people/Junior-Junior/1421154519
    โอนมา ธ.ทหารไทย 1132160837
    ส่งมา ศานติ เดชสุภา 31/28 บางขุนนนท์ บางขุนนนท์ บางกอกน้อย กทม. 10700

♥karkanchor♥ air_redeyes's Avatar
    สถานที่
    px club thailand♥200 gangster
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จัดให้เป็นบางส่วนคับเวลาน้อย

go...go...go...

รูป รูป    
    ของมันแรง คอมันแห้ง ตามันเลยแดง

redeyes_air_360_@hotmail.com

♥karkanchor♥ air_redeyes's Avatar
    สถานที่
    px club thailand♥200 gangster
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถึงบางเลน

แดดมาอาการออกเลยใชไหมคับ...นาย

รูป รูป    
    ของมันแรง คอมันแห้ง ตามันเลยแดง

redeyes_air_360_@hotmail.com

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 12 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks