ขออนุญาตแจ้งเรื่อง ช่วยกันจัดระเบียบผู้ซื้อ - ผู้ขาย ครับผม

ชื่อกระทู้: ขออนุญาตแจ้งเรื่อง ช่วยกันจัดระเบียบผู้ซื้อ - ผู้ขาย ครับผม

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

Smile ขออนุญาตแจ้งเรื่อง ช่วยกันจัดระเบียบผู้ซื้อ - ผู้ขาย ครับผม

เนื่องด้วยปัจุบันนี้ทางเว็บthaiscooter ที่เราๆ ท่านๆได้เข้ามาใช้งาน
    ไม่ว่าจะเพื่อติดต่อกับเพื่อนๆในกลุ่ม,หาความรู้เรื่ องรถรุ่นที่ท่านสนใจ
    หรือเพื่อการค้าขาย ทั้งท่านที่ทำเป็นอาชีพหลัก และทำเป็นอาชีพเสริม
    โดยทางเว็บได้ทำการขึ้นทะเบียน เปลี่ยนสถานะสมาชิกที่ทำ verify แล้วเท่านั้น
    ให้สามารถลงขาย เพื่อที่จะตรวจสอบตัวตนที่แท้จริงได้ อ้างอิงจากเอกสารราชการ
    ขณะนี้ได้มีสมาชิกที่ยังไม่สามารถทำ verify ได้นำรถ หรือของไปฝากแปะไว้กับกระทู้สมาชิก
    ผู้ซื้อ ควรอ่านให้ดีนะครับ

แต่ประเด็นที่สำคัญกว่านั้นครับ ปัจจุบันผู้ค้าหลายๆท่านยังไม่ให้ความสำคัญกับมารยาท
    ของการใช้บอร์ด ซื้อ - ขาย คือมีการลงขายของ ขายรถ คนๆเดียวลงแยกหลายกระทู้
    ซึ่งในความเป็นจริงแล้วหากบุคคลเหล่านั้นลงขายแยกกระ ทู้ซักแค่สอง หรือสามกระทู้
    ก็คงจะไม่กระทบกับกระทู้ของสมาชิกท่านอื่นๆมากนัก แต่หากท่านลงซัก หกหรือเจ็ดกระทู้
    ลองคิดดูสิครับว่ากระทู้อื่นๆ จะตกไปเร็วขนาดไหน
    อย่างไรแล้วสมาชิกเราทุกๆคน ก็ต้องพึ่งพา อาศัยกันนะครับ แบ่งปัน"น้ำใจ"
    ด้วยการลดพื้นที่การขายของของท่าน"ลงบ้าง" ก็จะเป็นพระคุณอย่างสูงครับ

em19em19
    ขอบคุณครับ ก๊อก - กาฬสินธุ์
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

[email protected]

Junior Member Ting_Nuy's Avatar
    สถานที่
    รถเก่าโรงงานกระดาษ
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

เห็นด้วย คับ พี่ก๊อก

087-2261507

อ้นเม้ง's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Smile

ครับผมก็เป็นคนนึงที่ลงขายสินค้าไว้มากกว่า 1 กระทู้เพื่อสร้างความหลากหลายในเลือกเข้าชม แต่จะสังเกตได้ว่าสินค้าที่ผมลงขายนั้นจะไม่ซ้ำกันในแต่ละกระทู้ที่สร้างขึ้น แต่สร้างไว้เพื่อเป็นการง่ายให้ผู้ซื้อได้คลิกเข้ามา ชม และจะทำการ ลบกระทู้เก่า เมื่อสินค้าในกระทู้นั้นๆหมดหรือเหลือน้อยเกินกว่าจะ อัพ ก่อนจะมาตั้งกระทู้ขายใหม่เสมอ เพราะว่ามันจะได้ไม่รกแล้วเราก็จะหากระทู้เพื่ออัพได ้ง่ายอีกด้วย ไงก็ฝากข้อความนี้ไปถึงพี่น้องสมาชิกที่จะทำการโพสขอ งขายใหม่หรือสินค้าตัวเดียวกันแบบซ้ำๆให้อ่านมารยาทก ารใช้เวปบอร์ดบ้างนะครับ ก่อนคุณจะตั้งกระทู้ใหม่ คุณลบกระทู้เก่าที่ไม่ใช้ของคุณบ้างหรือยัง?
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย อ้นเม้ง : 20-09-2009 เมื่อ 16:30
    นาย ภาสกร กิจประกอบ
    .ไทยพานิชย์ สาขา ย่อยบางโพ
    บัญชีออมทรัพย์ เลขที่ 116-2-059-577
    Tel.085-063-3523 อ้นครับ 10.00 . - 24.00 .
    "ไม่รับจองปากเปล่า''
    "ซื้อรถราคาถูกระวัง!ท่านอาจได้รถเวียนและINV.ออกชื่ อผู้ซื้อเป็นของปลอม!"
    รับเสียภาษีสรรพสามิตเฉพาะเอสอาร์นะครับ

NIRUNS's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผมได้ pin code มาหลายวันแล้ว เข้าสอบถาม khonthai.com ก็ส่งรับจดหมายได้ แต่พอผมมาทำในขั้นตอนของการเข้า thaiscoter แล้วรอมา 2 วันยังไม่มีจดหมายตอบกลับมาเลย เป็นเพราะผมทำอะไรผิดไปหรือเปล่า ช่วยตอบผมที่ครับ ผมเข้าที่ http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=315328 ก็ไม่สามารถเห็นรูปตัวอย่างเลยมีแต่คำอธิบาย งง มาก ๆ
    ผมเข้าไป แก้ไขรายละเอียดของคุณ แล้วคำว่า
    Enter your present password to continue: ตรงนี้เราใส่ รหัสเก่าของเราใช้เปล่าครับ
    Edit Password (ไม่บังคับ)
    New Password:

ใส่อะไรครับ
    Confirm New Password:
    ใส่อะไรครับ
    Edit Email Address (ไม่บังคับ)
    ตรงนี้ใส่ เช่น [email protected] แบบนี้หรือเปล่าครับ
    Confirm New Email Address
    ตรงนี้ใส่ เช่น [email protected] แบบนี้หรือเปล่าครับ
    แล้วก็กด เก็บข้อมูลที่ถูกเปลี่ยน
    เสร็จแล้ว ไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้นเลย หมายความว่าอย่างไงครับ เราต้องทำอะไรต่ออีกครับ.....ของความช่วยเหลือตอบด้ว ยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NIRUNS : 20-09-2009 เมื่อ 21:15

สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

Smile ขณะนี้ เซิร์ฟเวอร์ตอบข้อความฯมีปัญหาครับ ใจเย็นๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ NIRUNS อ่านข้อความ
    ผมได้ pin code มาหลายวันแล้ว เข้าสอบถาม khonthai.com ก็ส่งรับจดหมายได้ แต่พอผมมาทำในขั้นตอนของการเข้า thaiscoter แล้วรอมา 2 วันยังไม่มีจดหมายตอบกลับมาเลย เป็นเพราะผมทำอะไรผิดไปหรือเปล่า ช่วยตอบผมที่ครับ ผมเข้าที่ http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=315328 ก็ไม่สามารถเห็นรูปตัวอย่างเลยมีแต่คำอธิบาย งง มาก ๆ
    ผมเข้าไป แก้ไขรายละเอียดของคุณ แล้วคำว่า
    Enter your present password to continue: ตรงนี้เราใส่ รหัสเก่าของเราใช้เปล่าครับ

ใส่อะไรครับ
    ใส่อะไรครับ
    Edit Email Address (ไม่บังคับ)
    แล้วก็กด เก็บข้อมูลที่ถูกเปลี่ยน
    เสร็จแล้ว ไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้นเลย หมายความว่าอย่างไงครับ เราต้องทำอะไรต่ออีกครับ.....ของความช่วยเหลือตอบด้ว ยครับ
    ให้กลับไปติดตามอ่านดูที่กระทู้เดิม ที่ให้ทำ verify member ได้ครับผม

em93em93
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking เอ๊าลืมตอบคำถามนี่นา

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ NIRUNS อ่านข้อความ

ใส่อะไรครับ
    ใส่อะไรครับ
    ช่องแรก พาสเวิร์ดปัจจุบันครับ
    ช่องสองพาสเวิร์ดใหม่(หากต้องการเปลี่ยนให้จำง่าย)
    ช่องสามยืนยันพาสเวิร์ดใหม่(หากคุณกรอกช่องสอง)
    ช่องที่สี่ และห้า คุณเข้าใจถูกต้องแล้วครับผม
    เสร็จแล้วก็ล้างหน้า เอ๊ยๆๆๆ ไม่ใช่ๆๆ เซฟ แอนด์เอ๊กซิทครับ
    หากเซิร์ฟเวอร์ปกติใช้ได้คุณก็จะได้รับเมลล์ตอบกลับไ ปที่คนไทยฯครับผม

NIRUNS's Avatar
    ขอบคุณ
    0

จะเข้าไปลองใหม่.....อีกทีดูครับ ขอถามอีกข้อครับ เราต้องรอจดหมายตอบกลับนานขนาดไหนครับ...กี่นาที หรือเป็นวัน ....ขอบคุณครับ

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NIRUNS : 20-09-2009 เมื่อ 21:55

- ว๊าว สุดท้าย คงทนดูไม่ไหว หรือ รอคนอื่น เป็นแกนนำไม่ไหว พี่ก๊อก ก้อเลยต้องจัดไป อีกระลอกหนึ่ง ดีครับ เห็นด้วย

แต่ อย่างที่เคย เขียนใน บอร์ด ฮอนด้าไปแล้วครับ คือ ถ้าเป็นผม นะ ผมเห็นว่า 1คน สูงสุดมี 3 กระทู้ ต่อ 1บอร์ด น่าจะมากพอแล้ว

1. กระทู้ เอาไว้ขายรถ

2. กระทู้เอาไว้ขายอะไหล่ ใหม่ (ถ้ามี)

3. กระทู้เอาไว้ขายอะไหล่มือสอง (แยกไว้เผื่อ บางคน ขายของใหม่ด้วยเดี๋ยวลูกค้าสับสน)

แต่ถ้ามีแค่นิดหน่อย เอารวมกระทู้กันไว้ก้อได้ครับ แล้ว เขียนที่หัวข้อ ให้ กระจ่างแบบ กระชับ น่าสนใจ ครับ

และที่จะลืม และขาดไม่ได้ คือ ขายแล้ว ลบ ด้วย ครับ

ปล. ไม่ว่า รถ หรือ อะไหล่ ควรจะลงให้ ยี่ห้อ ตรงกับ บอร์ด นั้นๆ ครับ เพราะ จะได้มีความเป็นระเบียบ มากขึ้น

ส่วนพวก ที่ เสียมรรยาท ที่เอาของตัวเอง ไป ขายในกระทู้คนอื่น ไม่มีทั้งวินัย และมารยาท บวกกับ ขาดความสำนึกผิดชอบชั่วดี ขอให้กลับตัวซะใหม่ ทุกคน พร้อมเข้าใจและให้อภัย ลองพยายาม ซักหน่อย รอเวลาอีกนิด เดี๋ยวก้อ ได้ ยืนยัน สมาชิกแล้วครับ เค๊าให้เวลา ตั้งเป็นเดือน ที่จะทำยืนยัน มาเร่งทำตอนหลัง กันทีเยอะมันเลยช้าไปหน่อยหน่ะครับ ^_^
    "สโลแกน ร้านเรา.... ซื่อสัตย์ จริงใจ ไม่สุภาพ"
    [[ ร้านอะไหล่สำหรับคนรักรถเก่าที่ฉลาดเลือก ]]

ร้าน อยู่ ซ.จันทร์ทองเอี่ยม อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี
    โทร. 02 - 920 4006 // 083 - 232 2000 //

ร้านเปิด วันจันทร์ - วันเสาร์ หยุดวันอาทิตย์ // ทำงาน เวลา 9โมงเช้า - 2ทุ่ม
    "" ขอความกรุณา โทรตามวันเวลาดังกล่าวด้วย ""
    เลขที่บัญชี ชำระเงิน
    1284076757 ธ.กรุงเทพ // 7442235575 ธ.กสิกรไทย // 3862169797 ธ.ไทยพาณิชย์ ยงยุทธ อังศุกรานต์

รถด่วน's Avatar
    สถานที่
    Seoul
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Motor classic shops อ่านข้อความ

ปล. ไม่ว่า รถ หรือ อะไหล่ ควรจะลงให้ ยี่ห้อ ตรงกับ บอร์ด นั้นๆ ครับ เพราะ จะได้มีความเป็นระเบียบ มากขึ้น

ส่วนพวก ที่ เสียมรรยาท ที่เอาของตัวเอง ไป ขายในกระทู้คนอื่น ไม่มีทั้งวินัย และมารยาท บวกกับ ขาดความสำนึกผิดชอบชั่วดี ขอให้กลับตัวซะใหม่ ทุกคน พร้อมเข้าใจและให้อภัย ลองพยายาม ซักหน่อย รอเวลาอีกนิด เดี๋ยวก้อ ได้ ยืนยัน สมาชิกแล้วครับ เค๊าให้เวลา ตั้งเป็นเดือน ที่จะทำยืนยัน มาเร่งทำตอนหลัง กันทีเยอะมันเลยช้าไปหน่อยหน่ะครับ
    อัพให้กับข้อความนี้ครับพี่
    ย้ำนิดนึงนะครับ สำหรับพวกที่ชอบลักไก่แอบลงขายของในกระทู้คนอื่น
    ถ้าอยากขายยังไงก็ช่วยปฏิบัติตามกฎที่พี่เวบมาสเตอร์ เค้ากำหนดด้วยเถอะครับ
    เพื่อความสบายใจของทุกฝ่าย การทำverify member นั้นไม่ยากเกินความสามารถหรอกครับ
    รู้ครับว่าอยากขาย....แต่ช่วยทำตามกฏระเบียบหน่อยเถอ ะครับ.....ขอร้อง!!!
    박가희 & 손담비

kung.spu's Avatar
    สถานที่
    DELTA กุ้งพระราม7
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kok อ่านข้อความ
    เนื่องด้วยปัจุบันนี้ทางเว็บthaiscooter ที่เราๆ ท่านๆได้เข้ามาใช้งาน

ไม่ว่าจะเพื่อติดต่อกับเพื่อนๆในกลุ่ม,หาความรู้เรื่ องรถรุ่นที่ท่านสนใจ
    หรือเพื่อการค้าขาย ทั้งท่านที่ทำเป็นอาชีพหลัก และทำเป็นอาชีพเสริม
    โดยทางเว็บได้ทำการขึ้นทะเบียน เปลี่ยนสถานะสมาชิกที่ทำ verify แล้วเท่านั้น
    ให้สามารถลงขาย เพื่อที่จะตรวจสอบตัวตนที่แท้จริงได้ อ้างอิงจากเอกสารราชการ
    ขณะนี้ได้มีสมาชิกที่ยังไม่สามารถทำ verify ได้นำรถ หรือของไปฝากแปะไว้กับกระทู้สมาชิก
    ผู้ซื้อ ควรอ่านให้ดีนะครับ
    แต่ประเด็นที่สำคัญกว่านั้นครับ ปัจจุบันผู้ค้าหลายๆท่านยังไม่ให้ความสำคัญกับมารยาท
    ของการใช้บอร์ด ซื้อ - ขาย คือมีการลงขายของ ขายรถ คนๆเดียวลงแยกหลายกระทู้
    ซึ่งในความเป็นจริงแล้วหากบุคคลเหล่านั้นลงขายแยกกระ ทู้ซักแค่สอง หรือสามกระทู้
    ก็คงจะไม่กระทบกับกระทู้ของสมาชิกท่านอื่นๆมากนัก แต่หากท่านลงซัก หกหรือเจ็ดกระทู้
    ลองคิดดูสิครับว่ากระทู้อื่นๆ จะตกไปเร็วขนาดไหน
    อย่างไรแล้วสมาชิกเราทุกๆคน ก็ต้องพึ่งพา อาศัยกันนะครับ แบ่งปัน"น้ำใจ"
    ด้วยการลดพื้นที่การขายของของท่าน"ลงบ้าง" ก็จะเป็นพระคุณอย่างสูงครับ
    em19em19

ขอบคุณครับ ก๊อก - กาฬสินธุ์

ดีคับพูดตรงใจ โดนๆๆ
    นาย ธีรยุทธ์ พิมพ์ทอง

89/41 ซอย.วัดหลวง เขต.บางซื่อ

แขวง.บางซื่อ จ.กทม 10800

ธ.ไทยพาณิชย์

เลขที่บัญชี.053-422188-5

สาขา.บางบัว ออมทรัพย์

TEL 086-8992199 กุ้งพระราม7

จำหน่าย รถ/อะไหล่แต่ง+เดิม SR 400/500 มีทุกอย่างhttp://www.facebook.com/kung.srgarage

ฝากเพจร้านด้วยคับ https://www.facebook.com/KungSr

ไม่รับจองปากป่าวนะคับ

kung.spu's Avatar
    สถานที่
    DELTA กุ้งพระราม7
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ motor classic shops อ่านข้อความ
    - ว๊าว สุดท้าย คงทนดูไม่ไหว หรือ รอคนอื่น เป็นแกนนำไม่ไหว พี่ก๊อก ก้อเลยต้องจัดไป อีกระลอกหนึ่ง ดีครับ เห็นด้วย

แต่ อย่างที่เคย เขียนใน บอร์ด ฮอนด้าไปแล้วครับ คือ ถ้าเป็นผม นะ ผมเห็นว่า 1คน สูงสุดมี 3 กระทู้ ต่อ 1บอร์ด น่าจะมากพอแล้ว

1. กระทู้ เอาไว้ขายรถ

2. กระทู้เอาไว้ขายอะไหล่ ใหม่ (ถ้ามี)

3. กระทู้เอาไว้ขายอะไหล่มือสอง (แยกไว้เผื่อ บางคน ขายของใหม่ด้วยเดี๋ยวลูกค้าสับสน)

แต่ถ้ามีแค่นิดหน่อย เอารวมกระทู้กันไว้ก้อได้ครับ แล้ว เขียนที่หัวข้อ ให้ กระจ่างแบบ กระชับ น่าสนใจ ครับ

และที่จะลืม และขาดไม่ได้ คือ ขายแล้ว ลบ ด้วย ครับ

ส่วนพวก ที่ เสียมรรยาท ที่เอาของตัวเอง ไป ขายในกระทู้คนอื่น ไม่มีทั้งวินัย และมารยาท บวกกับ ขาดความสำนึกผิดชอบชั่วดี ขอให้กลับตัวซะใหม่ ทุกคน พร้อมเข้าใจและให้อภัย ลองพยายาม ซักหน่อย รอเวลาอีกนิด เดี๋ยวก้อ ได้ ยืนยัน สมาชิกแล้วครับ เค๊าให้เวลา ตั้งเป็นเดือน ที่จะทำยืนยัน มาเร่งทำตอนหลัง กันทีเยอะมันเลยช้าไปหน่อยหน่ะครับ ^_^

โดนใจมากๆๆๆ ผมก็โดนฝากโคตรเบื่อเลยถ้ามีปัญหา คนพี่ซ่วยสุดคือ
    เจ้าของกระทู้ถูกมั้ยคับ
    ช่วยหน่อยเหอะอยากขายแบบสบายใจคับ
    และที่ผมเห็นก็ไม่ใช่แต่กระทู้ผมนะ
    กระทู้คนอื่นก็โดน
    ปล.ก่อนโอนเงินทุกครั้งกรุณา
    โทรสอบถามรายละเอียดให้เรียบร้อยก่อนโอน
    (ไม่อยากเป็นแพะรับบาปคับ)
    นาย ธีรยุทธ์ พิมพ์ทอง

89/41 ซอย.วัดหลวง เขต.บางซื่อ

แขวง.บางซื่อ จ.กทม 10800

ธ.ไทยพาณิชย์

เลขที่บัญชี.053-422188-5

สาขา.บางบัว ออมทรัพย์

TEL 086-8992199 กุ้งพระราม7

จำหน่าย รถ/อะไหล่แต่ง+เดิม SR 400/500 มีทุกอย่างhttp://www.facebook.com/kung.srgarage

ฝากเพจร้านด้วยคับ https://www.facebook.com/KungSr

ไม่รับจองปากป่าวนะคับ

paZzerby7's Avatar
    สถานที่
    C crew Custom
    ขอบคุณ
    0

ก่อนคุณจะตั้งกระทู้ใหม่ คุณลบกระทู้เก่าที่ไม่ใช้ของคุณบ้างหรือยัง?

ถูกต้องคร๊าบ
    TeL.081 4115 415
    ธนาคารกสิกรไทย สาขาพัทยาใต้ 330-2-09829-9 PERA E-mail: [email protected]
    ส่งของที่ --> พีระ ชวลิตนิติธรรม 257/32 ม.10 ต.หนองปรือ อ.บางละมุง จ.ชลบุรี 20150

facebook me
    ชีวิตกู ไม่รถ ก็ผู้หญิง
    ตรวจสอบภาษีรถค้างชำระ

นำเงินทำบุญมาใช้จ่าย หาเงินด้วยการหลอกผู้อื่นด้วยความเชื่อ บาปกรรม!!!!

โอกะก้อย's Avatar
    สถานที่
    หัวรถไฟโคราช mc คลาสสิค สิครับ
    ขอบคุณ
    0

ยืนยัน น่ะครับ ทำไม่ยากหรอกถ้าพยายาม แต่ พวกที่ไม่ทำแล้วมาฝากกระทู้คนอื่นนี่สิ เหมือนว่าขี้เกียจยืนยันตัวเองอะครับ หรือแอบแฝงอะไรรึป่าวไม่รู้ ปัญหามันจะเกิดก็ตรงนี้แหละรับ ไม่รู้อะครับใครจะว่าผมไม่มีน้ำใจยังงัย ก็ช่าง เข้ามาฝากขายในกระทู้ที่ผมตั้ง ผมก็แจ้งลบอย่างเดียวครับ em85 เฮ้อเหนื่อยใจรถตัวเองก็ขายไม่ได้ยังต้องมาตอบคำถามใ ห้รถคนอื่นอีก
    ชัยพฤกษ์ แจ้งไพร
    ธ.กรุงเทพ สาขาย่อยเดอะมอลล์ นครราชสีมา
    595-0-46414-8

T.086-7235166 โอ ครับ
    ขอบคุณเพื่อนทุกๆ คน
    ประสบการณ์ทุกๆ ประสบการณ์
    ที่ทำให้ผมมีวันนี้

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking ขอบพระคุณทุกเสียงตอบรับครับผม

สำหรับอัลบั้มแรกที่บอร์ดฮอนด้า และตามมาด้วยอัลบั้มที่สองที่บอร์ดยามาฮ่าฯ
    คาดว่าอัลบั้มที่สามคงไม่ทำแล้วครับ อิอิอิ

สำหรับคำถามของคุณนิรันดร์ครับ หากเซิร์ฟเวอร์ไม่เสีย คุณจะได้รับเมลล์ทันทีที่เก็บข้อมูลครับ

ปล.อีกนิดครับ พี่ตั้มเรียกผมพี่ แล้วผมจะเรียกพี่ตั้มว่ายังไงเนี่ย อิอิ

amcrow's Avatar
    สถานที่
    -ตัวเดียวอันเดียว-
    ขอบคุณ
    0

up
    "จงเชื่อในศรัทธา ของเซียนเห่า"
    ไม่อ่านจะเสียใจ
    เตือนผู้ใช้เวบ !!!
    * ซื้อของผ่านเวบควรตรวจสอบความน่าเชื่อถือของผู้ขายก่ อน * อย่าโลภเมื่อเห็นของถูก * โทรหาผู้ขายไม่ติด ติดต่อไม่ได้บ่อยๆ ให้สงสัยว่ามีหลายเบอร์ และพร้อมจะทำชั่วได้ 24 ชม. * อย่าโอนเงินไปให้ก่อนเป็นอันขาด ไม่ว่ากรณีใดๆ * อย่าหลงเชื่อเมื่อมีผู้โทรมาเสนอขาย โดยไม่ทราบแน่ชัดว่าเป็นใคร * ตั้งกระทู้ต้องการของ โปรดระวัง โจรจะติดต่อไป * ให้เช็คเบอร์โทร และเลขบัญชีที่ได้รับ อย่างละเอียด google ช่วยคุณได้
    เหนือสิ่งอื่นใด เวบไซด์นี้เป็นแค่สื่อกลาง เวลามีปัญหา คนที่จ่ายตังไป เป็นคุณเท่านั้น โทษใครไม่ได้
    (ถูกและดี ไม่มีในนี้ ถูกหลอกฟรีๆมีแน่นอน ถ้าสติไม่อยู่กับเนื้อกับตัว หากถูกสะกดด้วยความอยาก)

เตือนมิจฉาชีพ !!!
    ทุกเวบมีการตรวจสอบได้ วันนี้หากยังรอดได้ วันหน้าไม่แน่

Bookmarks