เจอปัญหานี้กันไหม - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เจอปัญหานี้กันไหม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ FOREVERYOUNG อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับจะได้ไม่ต้องกังวลว่าต้องมาเล่นเกมส์วัดดว งหรือเปล่า ผมยิ่งไม่มีโชคทางด้านการเสี่ยงดวงสะด้วยสิ
    12V ระวังอย่างเดียว
    ระวังเฟืองสตาร์ทตัวเล็กสองตัวที่อยู่ในไดสตาร์ท จะแตกครับ เพราะไฟมันแรง
    ผมแตกมาแล้ว กด ปัง กด ปัง ภูมิใจสตาร์ทมือ แจ่ม ซักเดือน ทำไมไดมันเงียบ..แกะมาดู ละเอียด ยิบๆครับ เฟืองละเอียด
    เสียเงินซื้อไดมาอีกลูก เพื่อเอา เพียง เฟืองสองตัว กำเวง เข็ด12Vเปลี่ยนเป็น6V ด่วนเลย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ทิดอ่ำ อ่านข้อความ
    ุ6โวล์ 15am (ตอบช้าหน่อย)
    ใช้แทนกันได้เลยใช่มั๊ยครับ
    แบตแห้งที่ใช้อยู่ท่าจะแย่แล้ว
    จะได้เปลี่ยนซักที

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dj_dayday อ่านข้อความ
    ใช้แทนกันได้เลยใช่มั๊ยครับ
    แบตแห้งที่ใช้อยู่ท่าจะแย่แล้ว
    จะได้เปลี่ยนซักที
    ได้ครับ
    ชัวร์ ไม่มั่วนิ่ม

Member NATADEE's Avatar
    สถานที่
    SHAPE2009
    ขอบคุณ
    0

โทดนะครับ รบกวนสอบถามหาร้านที่แปลง CDI C92 แจมๆหลอยครับ ผมพึ่งได้รถมาใหม่ ยังไม่รู้เรื่องไรเลย ขอแถวๆกรุงเทพนะครับ หรือใกล้เคียง รถผมอยู่บางปูครับ

Bookmarks