ร้านขาย อะใหล่ แจ่มๆๆ ที่นคร อยู่ไหน คับโผมมมม

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ร้านขาย อะใหล่ แจ่มๆๆ ที่นคร อยู่ไหน คับโผมมมม

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Smile ร้านขาย อะใหล่ แจ่มๆๆ ที่นคร อยู่ไหน คับโผมมมม

ร้านขาย อะใหล่ แจ่มๆๆ ที่นคร อยู่ไหน คับโผมมมม

ขอบคุนคับ อิอิ

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ md_gluay69 อ่านข้อความ

ขอบคุนคับ อิอิ
    ร้านชื่อไรจำไม่ได้

แต่บอกเส้นทางได้คับ อยู่ใกล้ตลาดแขก เดินทางจาหลังสนามหน้าเมือง ผ่านนครพาณิชย์ แล้วยาวไปเจอแยก

ซ้ายไปหัวอิฐ ขวาไปตลาดแขก ร้านอยู่ตรงนั้นแหละ งงป่าวหว้า
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hotmail123 อ่านข้อความ
    ร้านชื่อไรจำไม่ได้

แต่บอกเส้นทางได้คับ อยู่ใกล้ตลาดแขก เดินทางจาหลังสนามหน้าเมือง ผ่านนครพาณิชย์ แล้วยาวไปเจอแยก

ซ้ายไปหัวอิฐ ขวาไปตลาดแขก ร้านอยู่ตรงนั้นแหละ งงป่าวหว้า

ร้าน ฮูหลี คับผม

แต่ ไหล่ก็ยัง มีไม่มาก คับ อืมอืม

มีร้าน อื่น อีก ป่ะ คับ

ขอบคุณคับมากคับผม

Junior Member Sports cup 55's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มีหลายร้านครับ
    ร้านอู๋หลี อยู่แถวสุเหร่า ทางไปตลาดหัวอิฐ บริการดี
    ร้านพิชิตยนต์ ติดบริษัทHONDA สถานีรถไฟนครศรีธรรมราช
    ร้านปราโมท หอนาฬิกา (ศาลากลาง) ร้านนี่พูดดีมาก
    ร้านเส็งศรียนต์ หลังเทศบาล ไม่ค่อยง้อลูกค้า
    ร้านที่ขายอะไหล่มือสอง (ของเก่า)ก็ร้านแบน แต่ระวัง หรือดูเอาเอง อาจโดนขบ (เหลี่ยมลากอลิดเลยแหละ)
    นครทอง ในราชพฤกษ์หน้าโรบินสันโอเชี่ยน
    ..........................................
    ที่ทุ่งสงรู้สึกว่ามีอยู่สองร้านมั้ง เป็นร้านเก่าแก่
    แต่อะไหล่ส่วนมากจะถูกกว้านซื้อไปเกิบหมดแล้ว อาจมีบ้างก็ต้องเอาตัวอย่างไปเทียบเอา

............................................
    ถ้าใครไปหาดใหญ่ก็ร้าน ม.มิตรอะไหล่ อันนี้มีเบอร์โทร 074 - 245148 ลองดูครับ
    Honda Sports Cup Pakphanang Classic Club

Bookmarks