★★★ "หิวข้าว"เตรียม-ตังค์กันให้ดีมี ของมาขาย(มากมายหลากหลาย) ★★★

ชื่อกระทู้: ★★★ "หิวข้าว"เตรียม-ตังค์กันให้ดีมี ของมาขาย(มากมายหลากหลาย) ★★★

criber's Avatar
    สถานที่
    CRIBER Gang
    ขอบคุณ
    0

Talking ★★★ "หิวข้าว"เตรียม-ตังค์กันให้ดีมี ของมาขาย(มากมายหลากหลาย) ★★★

เตรียมตัวเตรียมตังค์กันให้ ดี ช่วงนี้มีของมาขายหลากหลาย
    เพราะช่วงนี้ เตรียมตัวเตรียมใจ ทำรถเตรียมทัวร์สิ้นปี และวุ้นวาย สับ สน วกวน มึน งง

ปล. ของทุกชิ้น จะขายให้ถูกกว่าชาวบ้านเค้าเพราะ ผมหิว 555+

เพราะผมต้องใช้ตังนะครับ จะเอาไว้แต่งเมีย ขาดอีก ไม่กี่ล้านเอง เอิ๊กๆ

ถ้าใคร คิดจะซื้อ โทรมา ไม่ผิดหวังสำหรับราคา ขอสงวนสิทธิ์ บางชิ้นเท่านั้นที่ราคาอาจจะพอๆกับ ชาวบ้าน

สินค้ามีดังนี้

เกี่ยวกับ PX

0 เพิ่มเติม ชุดครัชMALOSSI พร้อมสปริง ใหม่เลย (เวรกำซื้อมาดันใส่ไม่ได้อีก ดันไปได้ชุดใหม่ 8 สปริง + เฟืองตรง ของรุ่นใหม่มา (ขายเท่าที่ซื้อมา)

1 เบาะ PX พลาสติก น่าจะFL1 มีตาใบโพ(เบาะมีอีกใบใส่อยู่ เป็น สปริงค์ ถ้าจะเอาก็ขาย)

2 เฟือง ตรง polini แท้ๆ จองแล้วจ้า (ถ้าเปลี่ยนแปลงยังไงจะแจ้งให้ทราบ)

3 ชุดคิท 200 POLINI หมายเหตุ มี 2 ชุด ชุดแรก ลูก ไซร์แรก บวกเสื้อ แหวนเปลี่ยนมาไม่นาน 1 ชุด(ถ้าเอาชุดนี้แถม ปะเก็นทองแดง ให้ฟรี 1 อัน )
    อีก ชุด มี แต่เสื้อใส่ลูก Malossi มา ลูกแตก แต่เสื้อ ไม่เป็นไร เพราะมันเป็นเหล็ก

4 ฝา200 เดิมๆ (ใส่กับเสื้อคิทได้ เพราะใส่อยู่ยังไม่ได้ทำไรกับมัน)

5 ท่อPolini 200 แท้ๆ ปลายขาด ใส่ปลายป๊องอยู่วิ่งเหมือนเดิม ถ้า จะให้ใส่ปลาย Polini โอท๊อบก็จะทำให้

ปล.ปลายอะไรมันก็เสียวเท่าเดิม(แรงนะ)

6 หัว พลาสติกบน ไมล์ใหญ่

skipper

1 ชุดกรอง อากาศ บวก คาร์บูติดรถ

smallfarme

คาร์บูเดลลอทโต้ 19mm พร้อมหม้อกรอง

อื่น อาธิ

เสื้อยืด เม็กซิกันลายสวยๆ gangๆ

เสื้อ กล้าม23 ชิคาโก้บลู แท้ ตัวเล็กหายาก เมกาแท้เลย (ยึดมาหักหนี้555+)

timberland หุ้มข้อ สีน้ำตาล hiphop

ด๊อกเตอร์มาติน ไซร์ 9 ไม่หุ้ม สีดำ สวยๆเลย

กางเกงดิ๊กกี้ 30 สวยใหม่ๆ(แท้ๆกระสอบสวยๆ)

กางเกงยีนEDWIN สียีนดำๆ บอกไม่ถูกแต่สวย แท้ๆ (ใหม่เหมือนปลอม)เอว 30

กางเกงยีน EMERiCa เอว 30

อันเดอร์กราว สีดำ เบอร์ 7 หุ้มข้อ 8-10รู ไม่แน่ใจ

ปล.เอว30ทั้งหมด ที่ว่ามาไม่เคยใส่เพราะ"หุ่นผมดี" ใส่ไม่ได้ครับ

นึกอะไรได้ จะมาบอกอีก ขออภัยที่มาเกริ่นไว้ก่อน ยังไม่ได้มีPinCode มีแล้ว จะมาขายแบบเต็มตัว
    อยากแบ่งปันคนในคลับนี้ก่อนนะครับ ขอบคุณครับ

เบอร์นี้รู้เลย ว่าจะซื้อ ของ 084-279-279-7

เบอร์เดิม 089-797 33 23 (ถ้าสาวๆโทรเบอร์นี้นะ joop-joop+)

LeX แยก รามฯ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย criber : 29-09-2009 เมื่อ 21:30

http://www.facebook.com/home.php?sk=...091544762&ap=1
    แยกรามฯ scooter house
    รับประกอบ ซ่อม โมดิฟลาย เพิ่มแรงม้า ปรึกษา เกี่ยวกับ อะไหล่ ค่าใช้-จ่าย ให้กับรถ Vespa ชุดคิท หรีดวาว ฯลฯ PX150,200 - small frame
    รับสั่งสินค้าจากทั่วทุกมุมโลก(ไม้จิ้มฟันยันเรือรบ - Toothpick lean warship)
    https://www.facebook.com/MiCimFunYanWarship

เลขบัญชี 173-220865-3 MR.WORAWUT Kam. ธ.ไทยพานิชย์ สาขาเดอะมอล3(รามฯ)
    Tel., 089-7973323 Lex แยก ราม

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

คุณเล็กเบาะเท่าๆไหร่ พลาสติกอ่ะ

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

ไม่ขายให้หมดเลยว่ะ บ๊อกซง บ๊อกเซอร์ ขายให้หมดเลย ไม่ต้องใส่แล้ว เหลือแต่ตัวล่อนจ้อนนี่แหละ ปล่อยวางทุกสิ่งออกไป อิ...อิ....สนมั๊ยว่ะเล็ก วิธีนี้ ที่พี่แนะนำ...

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

Member MoD X FL1's Avatar
    สถานที่
    WHITE LINE SCooTer Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอรูป

เบาะ PX พลาสติก น่าจะFL1 ขอดูรูปหน่อยได้ไหมครับผม ถ้าใช่ จะจัดเลยครับผม

[email protected]
    WHITE LINE SCOOTER CLUBCHiANG RAI.

WHITE LINE in BLOOD !1
    <สาย เหนือสุดสยาม>

Senior Member GUNZA1's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอรูปเบาะครับ

[email protected]
    พร้อมราคาครับพี่
    ปล.เงินมือถือหมด

สถานที่
    CRIBER Gang
    ขอบคุณ
    0

เด๋ว รูป เบาะ ตอนมืด ส่งให้ทุกท่านนะครับ ตามลำดับ

สถานที่
    CRIBER Gang
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    ไม่ขายให้หมดเลยว่ะ บ๊อกซง บ๊อกเซอร์ ขายให้หมดเลย ไม่ต้องใส่แล้ว เหลือแต่ตัวล่อนจ้อนนี่แหละ ปล่อยวางทุกสิ่งออกไป อิ...อิ....สนมั๊ยว่ะเล็ก วิธีนี้ ที่พี่แนะนำ...
    แหมพี่ บ๊อกเซอร์ ผมไม่ใส่อยู่แล้ว ผมใส่ "เกงหนัง" เย็นกว่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย criber : 30-09-2009 เมื่อ 00:56

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

ทั้งหมดเท่าไรพี่เล้ก 55555

เมืองทองคะนองเดช

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แบงค์ px150 อ่านข้อความ
    ทั้งหมดเท่าไรพี่เล้ก 55555
    โห....ไอลูกเศรษฐี เงินยังไม่มีจะจ่ายค่าท่อ ทำเป็นพูดไป

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    โห....ไอลูกเศรษฐี เงินยังไม่มีจะจ่ายค่าท่อ ทำเป็นพูดไป
    55555555555 ถามไปอย่างงั่นแหละ

เมืองทองคะนองเดช

สถานที่
    CRIBER Gang
    ขอบคุณ
    0

ดัน

ขายต่อ นะครับ (เซ็งมีกล้องแต่ไม่มีสายต่อ คอม แล้วมะไหร่ webmaster จะตอบรับละนั้นจน จะแย่แล้ว แถมลูกปืน(เรียง) ก้านมันหลุดมายังไงเนี้ย

0 เพิ่มเติม ชุดครัชmalossi พร้อมสปริง ใหม่เลย (เวรกำซื้อมาดันใส่ไม่ได้อีก ดันไปได้ชุดใหม่ 8 สปริง + เฟืองตรง ของรุ่นใหม่มา (ขายเท่าที่ซื้อมา)
    เท่าไรคับใส่150ได้มะ
    JeSuS___Is___LoVe

โทรมา 0839096080
    แอดมา [email protected]
    แอดมา pin 26913BE3
    เฟดมาhttp://th-th.facebook.com/people/Junior-Junior/1421154519
    โอนมา ธ.ทหารไทย 1132160837
    ส่งมา ศานติ เดชสุภา 31/28 บางขุนนนท์ บางขุนนนท์ บางกอกน้อย กทม. 10700

สถานที่
    CRIBER Gang
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ takachi อ่านข้อความ
    0 เพิ่มเติม ชุดครัชmalossi พร้อมสปริง ใหม่เลย (เวรกำซื้อมาดันใส่ไม่ได้อีก ดันไปได้ชุดใหม่ 8 สปริง + เฟืองตรง ของรุ่นใหม่มา (ขายเท่าที่ซื้อมา)
    เท่าไรคับใส่150ได้มะ
    PM ไปแล้วนะครับem97
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย criber : 30-09-2009 เมื่อ 00:56

สถานที่
    CRIBER Gang
    ขอบคุณ
    0

มีรูปมาให้เบิ่ง
    ท่านใดเป็น verified member ที่ลงขายได้ ช่วย ก๊อป ไปลงบอร์ดซื้อ ขายหน่อยสิครับ
    ช่วยกันทำมาหากิน คราบ...

ใครมีจานแบบนี้ ยืมหน่อยดิ เด๋วไปให้เด็กแว้น กัดลาย มาขายกันดีป่าว

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย criber : 30-09-2009 เมื่อ 02:33

PX นะจ๊ะ racingpt's Avatar
    สถานที่
    MisZile Gang / PX CLUB THAILAND
    ขอบคุณ
    0

เบาะ

โครงพลาสติดเท่าไหร่ครับ