พี่วสัน....ตอบด้วยคับ...

ชื่อกระทู้: พี่วสัน....ตอบด้วยคับ...

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Talking พี่วสัน....ตอบด้วยคับ...

ผมอยากได้หนังสือมากๆคับ นี่เมลผมเองคับ
    [email protected]
    ตอบด้วยน่ะคับ...

ขอบคุณมากๆน่ะคับ จากเด็ก เลย......

wasant's Avatar
    สถานที่
    คนบ้ารถถีบ
    ขอบคุณ
    4

ตอนนี้มีคนส่งเงินมาให้แล้วคนนึงเป็นค่าทำหนึ่งเล่ม ซึ่งตัวเองรู้สึกว่ายังเป็นภารกิจอยู่ในใจว่าจะต้องท ำในเร็วๆนี้จะได้สบายใจ เพราะเหมือนเงินเค้าอยู่กับเราแล้ว เราต้องเร่งสั่งทำหน่อยนะ
    ทีนี้มันเป็นเรื่อง ที่หากจะไปทำเล่มเดียวหรือสองเล่มมันก็เสียเที่ยว ไอ้ครั้นจะทำทีละหลายๆเล่มมันก็เดือดร้อนกระเป๋าเงิน เพราะหลักการของตัวเองคือไม่อยากจะเอาค่าหนังสือมาก่ อนแล้วค่อยสั่ง อยากทำเองแล้วค่อยบอกคนที่อยากได้
    สรุปก็คือ จะรีบทำครับ ตอนนี้หาเงินก่อนซักก้อนนึง แล้วจะแจ้งให้ทราบ ส่วนคนที่โอนเงินให้ไปแล้ว อาจจะต้องยอมเสียเที่ยวไปสั่งทำเล่มเดียวไปก่อนแล้วร ีบส่งไป ตัวเองจะได้สบายใจด้วย
    สรุปก็คือเร็วๆนี้ครับ ฉบับนี้เพิ่มรูปรถเพลาไปด้วยอีกหนึ่งคัน
    สอบถามได้ที่ 08-1234-6980 วสันต์
    ธนาคารกรุงเทพฯ สะสมทรัพย์ สาขาเซ็นทรัลเวิร์ล ชื่อบัญชี วสันต์ เกิดศิลป์ หมายเลขบัญชี 879-000-5162
    คนบ้ารถถีบ วสันต์ เกิดศิลป์ http://www.facebook.com/#!/profile.p...00001558849888

Bookmarks