ขออวดมัง

ชื่อกระทู้: ขออวดมัง

มาตรฐาน ขออวดมัง

Name:  CIMG0665.jpg
Views: 744
Size:  78.5 KB
    เปนกล่องดนตรีของพ่อมันอาจสู้ของคนอื่นไม่ได้แต่เอาอ ะไรมาแลกก็ไม่ยอม:d :d :d

Marlboro marlboro's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ p_primavera อ่านข้อความ
    เปนกล่องดนตรีของพ่อมันอาจสู้ของคนอื่นไม่ได้แต่เอาอ ะไรมาแลกก็ไม่ยอม:d :d :d
    ของพวกนี้มีคุณค่าอยู่ในตัวครับ /\2 ไม่มีใครเทียบใครได้หรอกครับ

อู้หู..เป็นหลักการเชียววันนี้:p

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ p_primavera อ่านข้อความ
    นี้ก็สุดยอดแล้วครับ em24 em24 em24
    เวลา…นาฬิกา…เป็นสิ่งมีค่า
    เวลาเป็นของมีค่า อย่าฆ่าเวลาให้สิ้นเปลือง เสียเวลาไปโดยไร้ประโยชน์
    และนาฬิกา เป็นสิ่งเตือนใจให้เป็นคนตรง ตรงต่อเวลา ตรงต่อตนเอง และตรงต่อผู้อื่น

แค่มองรุปยังสวยเลยคับถ้าของ เปนๆๆสดๆๆคงสวยก่านี้
    MkrongthiP king of RaStA

[email protected]
    สราวุธ เรืองพรวิสุทธิ์
    ธ.กสิกรไทย สาขา ย่อย วุฒากาศ 740-2-23853-9

Saravut Ruengponvisut

aoon's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

em24

Recycler's Avatar
    สถานที่
    โฟล์คคลับ
    ขอบคุณ
    0

สำหรับผมอาจจะดูแล้วเฉยๆในกล่องดนตรีชิ้นนี้ แต่อยากมีส่วนร่วมมากกว่า อยากออกความเห็น แชร์ความรู้สึกกัน และคิดว่าสมาชิกส่วนใหญก็คงจะคิดเช่นนี้ บางทีของที่ผมสะสมมาทั้งหมดมันเทียบไม่ได้กับกล่องดน ตรีเพียงชิ้นเดียวของคุณพ่อคุณ แต่อย่างน้อยมันก็ทำให้ผมเข้าใจว่าอะไรคือสิ่งที่มีค ่าที่สุดสำหรับผมในตอนนี้ ขอบคุณครับที่เอากล่องดนตรีชิ้นนี้มาโชว์........

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Recycler อ่านข้อความ
    สำหรับผมอาจจะดูแล้วเฉยๆในกล่องดนตรีชิ้นนี้ แต่อยากมีส่วนร่วมมากกว่า อยากออกความเห็น แชร์ความรู้สึกกัน และคิดว่าสมาชิกส่วนใหญก็คงจะคิดเช่นนี้ บางทีของที่ผมสะสมมาทั้งหมดมันเทียบไม่ได้กับกล่องดน ตรีเพียงชิ้นเดียวของคุณพ่อคุณ แต่อย่างน้อยมันก็ทำให้ผมเข้าใจว่าอะไรคือสิ่งที่มีค ่าที่สุดสำหรับผมในตอนนี้ ขอบคุณครับที่เอากล่องดนตรีชิ้นนี้มาโชว์........
    ขอบคุนคะ(พูดซะซึ้งเชียว) ก็ถ้าให้เลือกของสะสมที่มีอยู่ไว้เพียงชิ้นเดียว ก็คงต้องเลยมัน ขอบอกเสียงมันยังเพาะอยู่น่า

Recycler's Avatar
    สถานที่
    โฟล์คคลับ
    ขอบคุณ
    0

แหม๋...ชักอยากฟังเสียงของมันซะแล้ว ไม่รู้ว่าจะไพเราะเหมือนที่เจ้าของเขาว่าไหม(ล้อเล่น นะ) ถ้าผมไปเจอเจ้ากล่องดนตรีชิ้นนี้ตามตลาดของเก่าผมจะย อมเสียตังเพื่อที่จะฟังเสียงของมัน

กระยอดินนรธา's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร/Roller Return
    ขอบคุณ
    0

ไม่เคยเห็น ไม่สวยด้วย แต่โคตรเท่ห์เลย ชอบมาก

Senior Member PH_UD's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

ของสะสมที่เก็บ ในความคิดผม บางอย่างเป็นความทรงจำ.. ความฝัน..ความประทับใจ...
    ซึ่งราคาก็ไม่มากมายนัก.

อ่านกระทู้ของพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ แล้วรู้สึกสดชื่นอย่างบอกไม่ถูก ผมเห็นด้วยเลยครับที่พี่PH_UD ของบางอย่างเป็นความทรงจำ.. ความฝัน..ความประทับใจ...
    เวลา…นาฬิกา…เป็นสิ่งมีค่า
    เวลาเป็นของมีค่า อย่าฆ่าเวลาให้สิ้นเปลือง เสียเวลาไปโดยไร้ประโยชน์
    และนาฬิกา เป็นสิ่งเตือนใจให้เป็นคนตรง ตรงต่อเวลา ตรงต่อตนเอง และตรงต่อผู้อื่น

Bookmarks