ขออนุญาต ขอความร่วมมือกันหน่อยนะครับ

ชื่อกระทู้: ขออนุญาต ขอความร่วมมือกันหน่อยนะครับ

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

Smile ขออนุญาต ขอความร่วมมือกันหน่อยนะครับ

กฎกติกา มารยาท ในการใช้เวบ Thaiscooter ฉบับ 2552

--------------------------------------------------------------------------------

กฎกติกา มารยาท ในการใช้เวบ Thaiscooter ฉบับ 2552
    แจ้งถึงสมาชิกที่ใช้เวบทุกท่าน ขอแจ้ง กฎกติกา มารยาท ในการใช้เวบ Thaiscooter ฉบับ 2552 ให้ทราบ ถึงนโยบายของเวบ นะครับ อ้างถึง จากข้อตกลงการสมัครสมาชิก ฉบับบแรกตามนี้
    ฉบับเพิ่มเติม 2552
    1. ห้ามพูดเรื่องการเมืองทุกกรณี ไม่ว่าจะสีใดก็ตาม (หากพบจะทำการลบออกทันที โดยไม่แจ้งให้ทราบ)

2. ห้ามประกาศข่าวใดๆก่อนได้รับอนุญาต เพื่อป้องกันข่าวที่เป็นเท็จ (หากพบจะทำการลบออกทันที โดยไม่แจ้งให้ทราบ)

2.1 ข่าวกิจกรรมของกลุ่ม โพสได้ในบอร์ดกลุ่มของตัวเอง และบอร์ดกิจกรรมเท่านั้น ห้ามโพสซ้ำ
    2.2 ข่าวงานรวมรถ ต้องได้รับอนุญาตก่อนเท่านั้น ไม่ว่าจะเป็นจากเวบใด หรือนิตยสารใด

3. ห้ามโปรโมท/โฆษณา/ประสัมพันธ์ เวบไซด์ หนังสือ วารสาร นิตยสาร บริษัท ห้างร้าน ใดๆ หรือใช้ Thaiscooter ใช้เป็นช่องทางทางธุรกิจ ก่อนได้รับอนุญาตจากทางเวบก่อน เท่านั้น เพื่อไม่ให้เป็นการเอาเปรียบ Thaiscooter และเพื่อไม่ให้กลุ่มดังกล่าว เข้ามาใช้ Thaiscooter เป็นช่องทางเอื้อประโยชน์กับกลุ่ม เวบไซด์ หนังสือ วารสาร นิตยสาร บริษัท ห้างร้าน ข้างต้น (หากพบจะทำการลบออกทันที โดยไม่แจ้งให้ทราบ)

- วิธีการคือ ส่งรายละเอียดมาที่ [email protected] โดยผมจะประชาสัมพันธ์ให้เอง ห้ามโพสเอง

4. การโฆษณาร้านอนุญาตเฉพาะผู้ลงโฆษณากับทางเวบเท่านั้น เพื่อไม่ให้เป็นการเอาเปรียบร้านค้าที่ลงโฆษณาอยู่ และเพื่อไม่ให้เป็นการเอาเปรียบ Thaiscooter ด้วย (หากพบจะทำการลบออกทันที โดยไม่แจ้งให้ทราบ)

5. ห้ามโพสข้อความซ้ำๆ
    5.1 ห้ามลงประกาศข่าวซ้ำ ให้ลงประกาศให้ลงในบอร์ดทริปกิจกรรม บอร์ดเดียวเท่านั้น (หากพบ จะทำการลบออกทั้งหมดทันที)
    5.2 ห้ามลงขายซ้ำหลายกระทู้ ให้ลงขายอะไหล่หลายๆชิ้นในกระทู้เดียว หรือรถหลายๆคัน ในกระทู้เดียว เพื่อไม่ให้กระทู้คนอื่น ตกลงไปเร็ว (หากพบจะทำการรวมกระทู้ให้)

6. ขอความร่วมมือสมาชิก ร่วมปกป้องผลประโยชน์ของ Thaiscooter โดยการแจ้งข้อมูลกลุ่มผู้เอาเปรียบ Thaiscooter ให้ทางผู้ดูแลทราบ เพื่อดำเนินการตามความเหมาะสมต่อไป

อ่านฉบับเดิมที่นี่ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=49089

ขออนุญาต สมาชิกที่ลงขายบอร์ดนี้ทุกๆท่านนะครับ ตามข้อความด้านบนนี้นะครับ
    ไม่ต้องอธิบายอะไรมาก อ้างอิงจากเว็บมาสเตอร์ ขอบคุณ คุณบี ครับ
    em97em97
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

[email protected]

รับทราบครับ

Member เต๋า311's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ครับ

Bookmarks